น้าหมอคร้าบ อาวุโสขึ้นอีกปีแล้วน้าคร้าบ

wat3899 · 9890

Offline wat3899

• หนึ่งในใต้หล้า
  • CORSA in RED SuperBEEN
เนื่องในวาระ วันคล้ายวันเกิด น้าหมอ ผมขออาราธนาสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายที่น้าหมอและคู่ชีวิตนับถือ  :ตาปิ้ง:

จงดลบันดาลให้น้าหมอของเราหนุ่มขึ้นปีละครั้ง (หนุ่มอย่างพอเพียงครับ)  :pray

และคิดหวังสิ่งที่ดีอันใด ก็ขอให้ประสบพบเจอนะครับ  :P

อ้อเกือบลืม ขอให้สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยทั้งเงินทองและผองเพื่อน  :drink:

มีรถ ก็ขอให้ไม่งอแง วิ่งฉิว ตลอดปีนี้นะครับ (ปีหน้าค่อยมาว่ากันใหม่) ฮิฮิฮิ :ปลิว:

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

Offline Oz_Non

• VIP's Member
  • ผู้เยี่ยมยุทธ
  • 089-668 8878
    • www.puworldphone.com
สุขสันต์วันเกิดครับ

be a nice guy & wish everybody be happy in OPEL

Offline nut74

• No.: คอร์ซ่าสีขาว56 & สีฟ้า197
  • รุ่นรถ: Corsa B,C 5 ประตู+ Vivaro+ CLK200 +Aveo
  • สีรถ : สีฟ้า,สีขาว,สีดำ + บรอนซ์+ เทาฟ้า+เทาอ่อน
  • เครื่องยนต์: เครื่องเดิมๆ
เป็นสุข แข็งแรง ร่ำรวย

Offline Omega VIP

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
HBD มีความสุขสมหวังในทุกๆเรื่องนะครับน้าหมอ  :P :P :P :P

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
จุจุ ..... ม่ายอวยพรล่วงหน้าครับ ไม่ใช่วันนี้ ด๋วBad Luckครับ  :สำนึก: ชาเขียวยิ่งเข้่าอู่บ่อยอยู่ 
12 สงกรานต์ค่ิืิอยมาอวยครับ รดน้ำดำหัว อิอิ เผื่อจะได้ x16xe

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
มา HBD ล่วงหน้า 1 วันเช่นกันคะ

:) :) :)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
HBD ล่วงหน้าขอให้สุขี แข็งแรง ร่ำรวย ล้นหลาก น้ำท่วมเว็ปทุกวันนะคร้าบ

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline khomsan

สุขสันต์วันเกิดครับน้าหมอ  ขอให้มีสุขภาพที่แข็งแรง   มีตังค์ใช้แยะๆ  มีความสุขให้มากๆนะครับ  :) :) :) :)

ขับแอสตร้าชีดาน 4 ประตู  จอดมากว่าเข้าอู่

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
 :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

น้าหมอ...เล่น 2 in 1 เลยนิ่คับ...ฉลอง ฮันนีมูน พร้อม กับ วันเกิด ในคราเดียวกัน

แถมแอบไปฉลองกัน 2 คน ไม่ต้องเลี้ยง หมู่สาคณาญาติ ให้เปลืองกะตังค์ด้วย (ป่มล้อเล่ง)  :haha

แต่กลับมาไม่เลี้ยงชดเชยมี...เคือง  ;) ขอให้ น้าหมอ อายุมั่นขวัญยืน ร่างกายแข็ง...แรง

คิดสิ่งใดก็ขอให้ได้สมดั่งใจหวัง คิดอยากได้ภรรยาก็ขอให้ได้เป็น...ผู้หญิง ทีเดียวหลายๆคน

นะครับ และขอให้เที่ยวให้สนุก เดินทางปลอดภัยด้วยครับ

8) 8) :D :D :P :P

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline แบงก์

• corsa b ใช้ดี....จึงบอกเพื่อน

Offline SaMaNTa

• ขอให้พ่อหลวง ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน
น้าหมอ  สุขสันต์วันเกิดนะคะ

มีความสุข สมหวังมากมาย ร่ำรวยสุขภาพ และเงินทอง ไม่เจ็บ และก้อไม่จนค่า

HaPpY BiRThDaY to YoU ka :0)

8) :) 8)

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
เนื่องในวันคล้ายวันเกิด ทวดหมอ

ขอให้ คุณทวด สุขขีสุขขัง มีกะตังค์ มีสุขภาพแข็งแรงนะคร๊าบบบบ

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline took

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ขอให้น้าหมอแต่เงินทองไหลมาเทมา  โรคภัยไข้เจ็บอย่าได้มาก้าวกรายมีสุขภาพแข็งแรง   และเป็นขวัญใจของพวกเราชาวโอเปิ้ลอินไปนานๆนะค๊ะ  สุขสันต์วันเกิดค๊ะน้าหมอ :) :) :) :)

Offline shooty

• อถตา มันเป็นเช่นนั้นเอง
happy birthday ครับผม ขอให้น้าหมอมีความสุขมากๆสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรงนะครับ :)

ที่สุดของความรักคือ รักโดยไม่ครอบครอง
ที่สุดของการให้คือ ให้โดยไม่หวังผล
ที่สุดของทานคือ ธรรมทาน
ที่สุดของคนคือ การเป็นคนธรรมดาที่มีความสุข
"ทุกสิ่งทุกอย่างในโลกนี้มันถูกอยู่แล้ว มีแต่ความเห็นของเราเท่านั้นที่ผิด" ใครทำความเข้าใจคำสอนดังกล่าวนี้ได้ลึกซึ้ง คนนั้นจะไม่มีทุกข์และเขาจะไม่หวั่นไหวในความแปลผันของชีวิต สิ่งใดที่เกิดขึ้นมาเขาจะรู้อยู่เสมอว่า"มันเป็นเช่นนั้นเอง"

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
สาธุ ไม่ป่วย ไม่เจ็บ และไปรอบโลก เหอะๆ
 :sorry

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline panupun

ขอสุขภาพใจดีสุขภาพกายแข็งแรงครับ

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ขอขอบเตียง....เอ้ยม่ะช่ายสิ  เอาใหม่......ขอขอบพระคุณทุกๆท่านเลยนะครับที่มาอวยพรวันใกล้วันคล้ายวันเกิดตรบ28ปีของผมครับ  ถึงแม้นว่าจะยังไม่ถึงก็ไม่เป็นไรครับผมเข้าใจลุงวัชรที่หวังดีครับ สว.แล้วก็งี้แหละกลัวไม่ทันคนอื่นเลยชิงก่อนเลย :haha :haha :haha ยังไงเสียก็ขอขอบพระคุณมิตรรักแฟนเพลงทุกๆท่านที่มาอวยพรผม  พรที่ทุกๆท่านให้มาผมขอน้อมรับไว้และขอให้สนองกลับไปยังทุกๆท่านให้มีความสุขเช่นกันครับ :) :) :) :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline rmphuket

:haha :haha :hahaเก่งจริงตามให้ทันซิน้าหมอ...ฮิฮิ...ยังไงก็แฮปปี้เบิร์ดเดย์ล่วงหน้าละกัน.... :P :P :P

• No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
:haha :haha :hahaเก่งจริงตามให้ทันซิน้าหมอ...ฮิฮิ...ยังไงก็แฮปปี้เบิร์ดเดย์ล่วงหน้าละกัน.... :P :P :P

ผมตามไม่ทันหรอกครับไปกันซะขนาดนั้น :haha :haha :haha :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

Offline naxalez

สุขสันต์วันเกิดครับน้าหมอ
ขอบุญนำพาความสุขคับบ

สุขสันต์วันเกิดครับน้าหมอ
ขอบุญนำพาความสุขคับบ

ขอบคุณครับพี่จุ๊ยส์ :P :P :P

Offline RevelCat

• ผมไม่ได้อ่อนแอ ผมแค่อ่อนไหว T-T
  • No.: ว่าที่ No. 236 ...( - -" )
  • รุ่นรถ: Astra Caramelvan
  • สีรถ : บรอนซ์เงิน  Silver
  • เครื่องยนต์: C16SE 1.6 8v
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้าหมอ

มีความสุขมากๆ เดินทางคราใด ให้ปลอดภัยไร้ปัญหานะครับ

ความฮู้สึกบอก ความฮู้สึกบอก ว่ารถเฮาเจ๋งเท่าใด ;D

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
มีความสุขเยอะๆ ทุกๆปีทุกๆวันนะคร้าบ...  :sorry

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline mai_corsa

• Mr.Mai 088-521-2087
  • No.: 23
  • รุ่นรถ: Corsa b
  • สีรถ : Red
ขอให้มีความสุข ตลอดเลยนะครับพี่ และที่สำคัญขอให้เป็นที่รักของทุก คนแแบบนี้ตลอดไปครับ
สุขสันต์ วันเกิดครับ

เบอร์ผมเอง 088-521-2087 ใหม่ครับ
จำหน่ายอุปกรณ์แบดมินตัน และอื่นๆถูกๆ ติดต่อ พี่ชายผมได้ที่084-971-6487Sports Focus Badminton @ ชลบุรี,งามวงศ์วาน,ปิ่นเกล้า
หรือชมสาขาปิ่นเกล้าได้ที่ http://www.thaibadminton.com/main/modules/newbb_plus/viewtopic.php?topic_id=17230

Offline Hui

• นักรบพเนจร
  • **
  • รุ่นรถ: corsa joy1.4 3D
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: C14 เดิมๆ
ขอให้มีความสุข พบประสบแต่สิ่งดีๆตลอดครับ

Offline อับดุล

• ชอบใช้ Opel
HDB สุขภาย สุขใจ ทั้งครอบครัวนะครับ

ขอขอบเตียง....เอ้ยม่ะช่ายสิ  เอาใหม่......ขอขอบพระคุณทุกๆท่านเลยนะครับที่มาอวยพรวันใกล้วันคล้ายวันเกิดตรบ28ปีของผมครับ    8) ;Dถึงแม้นว่าจะยังไม่ถึงก็ไม่เป็นไรครับผมเข้าใจลุงวัชรที่หวังดีครับ สว.แล้วก็งี้แหละกลัวไม่ทันคนอื่นเลยชิงก่อนเลย :haha :haha :haha ยังไงเสียก็ขอขอบพระคุณมิตรรักแฟนเพลงทุกๆท่านที่มาอวยพรผม  พรที่ทุกๆท่านให้มาผมขอน้อมรับไว้และขอให้สนองกลับไปยังทุกๆท่านให้มีความสุขเช่นกันครับ :) :) :) :P :P :P

คนเราทุกคน  ผมเชื่อว่า ไม่มีใครที่จะดีไปซะทุกอย่าง  ทุกๆคนต้องมีข้อเสียด้วยกันทั้งนั้นแหละ  แต่การที่พวกเรามาอยู่รวมกันได้  คบกันได้  พูดคุยกันได้ และสนิทกัน ก็เป็นเพราะว่า  เรานั้นต่างรับข้อเสียของกันและกันได้ก็เท่านั้นเอง   แต่เหนือสิ่งอื่นใด   เราจะต้องจริงใจและคอยช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ในยามที่พวกของเราต้องการความช่วยเหลือ  และทำให้พวกของเรานั้นมีความสุขที่สุดเวลาที่อยู่กับเรา เท่านั้นพอ

Offline new corsa b

• ซื่อ มด ครับ ๐๘-๙๙๙๔๔๑๙๘
 ;)

ขอให้น้าหมอมีความสุขมาก ๆ ตอนนี้ก็ถือว่าเป็นวัยรุ่นเต็มตัวแล้วนะ ...HAP...PYๆๆๆ

:) :) :)

Offline wat3899

• CORSA in RED SuperBEEN
ขอขอบเตียง....เอ้ยม่ะช่ายสิ  เอาใหม่......ขอขอบพระคุณทุกๆท่านเลยนะครับที่มาอวยพรวันใกล้วันคล้ายวันเกิดตรบ28ปีของผมครับ  ถึงแม้นว่าจะยังไม่ถึงก็ไม่เป็นไรครับผมเข้าใจลุงวัชรที่หวังดีครับ สว.แล้วก็งี้แหละกลัวไม่ทันคนอื่นเลยชิงก่อนเลย :haha :haha :haha ยังไงเสียก็ขอขอบพระคุณมิตรรักแฟนเพลงทุกๆท่านที่มาอวยพรผม  พรที่ทุกๆท่านให้มาผมขอน้อมรับไว้และขอให้สนองกลับไปยังทุกๆท่านให้มีความสุขเช่นกันครับ :) :) :) :P :P :P

แหม มาก่อนแค่1สัปดาห์เอง แต่กลัวไม่ทันคนอื่นๆเขาจริงๆแหละ  :ตาปิ้ง:

ยิ่งคนดังอย่างน้าหนวดด้วยแล้วล่ะก็ ต้องให้ไวไว้ก่อน เดี๋ยวปลายจมูกผมจะมีเลือดซิบๆอ่ะครับ 555 :P

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

Offline ปูดำปิ๊ดปี๋

• ^-^ Project Manage .
 :D ขอให้ น้า มีความสุขมากๆๆ น่ะค่าาาา

Offline anupanr

• นักรบพเนจร
  • **
  • นนทบุรี
อายุ วรรณะ สุขขะ พลัง
คิดสิ่งใดขอให้ ได้ดังหวัง นะครับ
อันนี้ไม่ต้องอวยพรให้มั้ง
อยากได้อะไรเห็นได้ทุกที

Phone 089-764-4576

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง