น้าหมอคร้าบ อาวุโสขึ้นอีกปีแล้วน้าคร้าบ

wat3899 · 9887

Offline bat

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • bat
สุข จงบังเกิดแด่ท่าน :)

ป่านนี้หารีสอท เจอะยังเนี่ย ;D ;D

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
สุข จงบังเกิดแด่ท่าน :)

ป่านนี้หารีสอท เจอะยังเนี่ย ;D ;D

ขอบคุณครับ เจอแล้วครับน้าบัติมันดันมี กฟภ.อยู่2ที่ โรงจ่าย กับ สำนักงาน ที่ผมอยู่นี่ที่สำนักงานครับเล่นซะงงเลย5555 :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

• No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้าหมอ

มีความสุขมากๆ เดินทางคราใด ให้ปลอดภัยไร้ปัญหานะครับ
มีความสุขเยอะๆ ทุกๆปีทุกๆวันนะคร้าบ...  :sorry
ขอให้มีความสุข ตลอดเลยนะครับพี่ และที่สำคัญขอให้เป็นที่รักของทุก คนแแบบนี้ตลอดไปครับ
สุขสันต์ วันเกิดครับ
ขอให้มีความสุข พบประสบแต่สิ่งดีๆตลอดครับ
HDB สุขภาย สุขใจ ทั้งครอบครัวนะครับ

;)

ขอให้น้าหมอมีความสุขมาก ๆ ตอนนี้ก็ถือว่าเป็นวัยรุ่นเต็มตัวแล้วนะ ...HAP...PYๆๆๆ

:) :) :)
:D ขอให้ น้า มีความสุขมากๆๆ น่ะค่าาาา
อายุ วรรณะ สุขขะ พลัง
คิดสิ่งใดขอให้ ได้ดังหวัง นะครับ
อันนี้ไม่ต้องอวยพรให้มั้ง
อยากได้อะไรเห็นได้ทุกที

ขอขอบพระคุณพี่ๆทุกท่านเลยนะครับ :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
วันนี้ ก็ครบ 26ปี บริบูรณ์แล้ว...จากนี้ไปก็ย่างเข้าสู่วัยอันควรกันต่อไป..

ข้าน้อยก็ขอกราบอาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย  บารมีองค์พระธาตุลำปางหลวง บารมีพระเสื้อเมือง พระทรงเมือง พระสยามเทวาธิราช
ตลอดจนบุญญาบารมีของหลวงปู่ครูบาศรีวิชัย หลวงปู่แหวน สุจิณโณ  หลวงปู่เกษม เขมโก
โปรดประทานพรในให้ตาแกร่..หนวด..ทวดน้ามหาหมออนุพันธ์  ประสบแต่ความสุข สุขภาพร่างกายแข็งแรง มีแรงแยะๆ
เงินทองไหลมาเทมา ให้มีเงินตักไม่พร่อง มีทองตักไม่หาย มีภูษางามห่มกาย มีเจ้านายน่ารัก มีมิตรรักบริวารใคร่
คิดหวังสิ่งใดขอให้ได้สมดังปรารถนา ไม่เหน็ดไม่เหนื่อย ไม่เมื่อยไม่เพลีย มีกำลังเอาเมีย ทุกเกียร์ไม่ขัด(จัดไป)
สุขี สุโขสโมสรโรตารี่ลำลูกกา ตลอดกาลตลอดไป ไชโย ไชโย ไชโย....(ฮิ้ว)

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline samrit_ad

• หนึ่งในใต้หล้า
  • เบอร์ติดต่อ 0817782190
  • No.: No.38
  • รุ่นรถ: Corsa 3d
  • สีรถ : Red จัด
  • เครื่องยนต์: 1.4i 8v MT
สุขสันต์วันเกิดครับ น้าหมอ มีความสุขมากมาย สุขภาพแข็งแรงนะครับ :)

บริการยกรถเสีย ตลอด 24 ชม.ราคาพิเศษสำหรับชาว Opel
รถยก สามลิตรT.0817782190,0816959144

Offline mod...kub

• Nine foul. . . Nine life
HBDครับพี่หมอ ขอให้แก่ขึ้นอย่างมีความสุขนะครับ ;)

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
สุขสันต์วันเกิดครับ มีความสุขเยอะ ร่ำรวยๆ สุขภาพแข็งแรง

ชอบข้างบนอะครับ  ขอให้แก่ขึ้น........................อย่างมีความสุข  ;)

Offline LukTarn

• DekGayRay's
Happy Birthday ค่ะ
มีความสุข สดชื่น สมหวัง ตลอดไป

เที่ยวเผื่อด้วยนะคร๊า..

ปลอดภัยทุกเส้นทางนะคร๊า..คุงพี่......

Offline jui2512

• รุ่นรถ: Corsa 5 door
  • สีรถ : สีเขียว
  • เครื่องยนต์: เครื่องเทพ
ขอให้มีความสุข หล่อล่ำ ไปนานๆนะครับ  :giveme :giveme

Offline aiwullop

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ลภ หนุ่มสุพรรณ 0859724070
ขอให้มีความแต่สุข สุขภาพแข็งเรงนะครับ

Offline youth

• Love me Love my dog
  • No.: 158
  • รุ่นรถ: Corsa 5dr
  • สีรถ : Grey
  • เครื่องยนต์: Toyota 4E FE AT
ขอให้รวย ขอให้หล่อ ขอให้แข็ง+แรง
ขอให้มีแต่ความสุขมากมายในทุกๆวันด้วยครับ

corsa 5dr+4E FE AT
cell : 089 894 4878  
รับโปรโมทเวบติดหน้าแรกอันดับหนึ่งบน google  www.tookdeejang.com
MSN : tookdeejang@hotmail.com
website : Event Organize Agency www.fourthcreation.com
e_mail : sarayuth@fourthcreation.com

Offline finn-first

• สุดเลิฟกะเจ้าตัวแสบ..บ (การันตีคับโผ้ม...ม)
มีความสุขในวันคล้ายวันเกิดครับน้า อยากจะอวยพรให้มากกว่านี้ แต่พี่ๆ ข้างบนแย่งไปซะหมดแล่ว เอาเป็นว่า  HBD ครับ

ประดิษฐ์ยนต์ (เอ)
"สีดี ต้องดูตอนแห้ง"

มือถือ : 084-114-3366 / ร้าน  : 02-567-2829
Address : 57/41-42 หมู่ 2 ถ.รังสิต-ปทุมฯ ต.บางพูน อ.เมือง จ.ปทุมธานี 12000
Email address : mickyminnie1@live.com

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
วันนี้ ก็ครบ 26ปี บริบูรณ์แล้ว...จากนี้ไปก็ย่างเข้าสู่วัยอันควรกันต่อไป..

ข้าน้อยก็ขอกราบอาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย  บารมีองค์พระธาตุลำปางหลวง บารมีพระเสื้อเมือง พระทรงเมือง พระสยามเทวาธิราช
ตลอดจนบุญญาบารมีของหลวงปู่ครูบาศรีวิชัย หลวงปู่แหวน สุจิณโณ  หลวงปู่เกษม เขมโก
โปรดประทานพรในให้ตาแกร่..หนวด..ทวดน้ามหาหมออนุพันธ์  ประสบแต่ความสุข สุขภาพร่างกายแข็งแรง มีแรงแยะๆ
เงินทองไหลมาเทมา ให้มีเงินตักไม่พร่อง มีทองตักไม่หาย มีภูษางามห่มกาย มีเจ้านายน่ารัก มีมิตรรักบริวารใคร่
คิดหวังสิ่งใดขอให้ได้สมดังปรารถนา ไม่เหน็ดไม่เหนื่อย ไม่เมื่อยไม่เพลีย มีกำลังเอาเมีย ทุกเกียร์ไม่ขัด(จัดไป)
สุขี สุโขสโมสรโรตารี่ลำลูกกา ตลอดกาลตลอดไป ไชโย ไชโย ไชโย....(ฮิ้ว)

ขอแก้เป็น มีกำลังเอาใจเมีย  นะครับ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline Oakbannoon

• ~Opel Astra inside Maha SaraKham~
H.P.B.D.T.Y.  ครับ สุขภาพแข็งแรงงงง ;)

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

สุขสันต์วันเกิดครับ น้าหมอ มีความสุขมากมาย สุขภาพแข็งแรงนะครับ :)

HBDครับพี่หมอ ขอให้แก่ขึ้นอย่างมีความสุขนะครับ ;)

สุขสันต์วันเกิดครับ มีความสุขเยอะ ร่ำรวยๆ สุขภาพแข็งแรง

ชอบข้างบนอะครับ  ขอให้แก่ขึ้น........................อย่างมีความสุข  ;)

เค้าพิมพ์ผิดหรอกน้า :-\ :-\ :-\ :P :P :P

Happy Birthday ค่ะ
มีความสุข สดชื่น สมหวัง ตลอดไป

เที่ยวเผื่อด้วยนะคร๊า..

ปลอดภัยทุกเส้นทางนะคร๊า..คุงพี่......

ขอให้มีความสุข หล่อล่ำ ไปนานๆนะครับ  :giveme :giveme

ขอให้มีความแต่สุข สุขภาพแข็งเรงนะครับ

ขอให้รวย ขอให้หล่อ ขอให้แข็ง+แรง
ขอให้มีแต่ความสุขมากมายในทุกๆวันด้วยครับ

มีความสุขในวันคล้ายวันเกิดครับน้า อยากจะอวยพรให้มากกว่านี้ แต่พี่ๆ ข้างบนแย่งไปซะหมดแล่ว เอาเป็นว่า  HBD ครับ

ขอแก้เป็น มีกำลังเอาใจเมีย  นะครับ

H.P.B.D.T.Y.  ครับ สุขภาพแข็งแรงงงง ;)

ขอกราบขอบพระคุณพี่ๆลุงๆทุกๆท่านอีกครั้งนึงนะครับที่อวยพรในวันคล้ายวันเกิดครบ 28ปีของผมขอบคุณจริงๆครับ :P :P :P

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง