ใด้คอซ่า5ประตูมาจากญี่ปุ่นครับเอามาแยกขายครับ

gsi-u.d. · 24676

Offline gsi-u.d.

• VIP's Member
  • หนึ่งในใต้หล้า
ผมใด้มาจากเชียงกงครับ  เป็นเครื่องx14ครับ รื้อมาใด้เกือบทั้งครับเป้นตัว5ประตู  ภายในว่าครบๆทั้งแผงข้างไปถึงพรมปูพื้น  แอร์แบกคู่+พวงมาลัยสามก้านครับ จะไปรับของวันอาทิตย์ที่24เมษายนใครขาดอะไรลองถามดูใด้ครับ  ราคาสมาชิกครับ 
1ตอนนี้ฝาท้ายพี่โหน่งเอาแล้ว
2กันชนหน้าหลังพี่โหน่งจองไว้ให้คุนอุ่ย
3แร๊คเพาเวอร์คุนป้อเอาแล้ว

กันชนหน้า+

Offline thiratoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
จอง..จร้า   แผ่นรองใต้ท้องเครื่อง จร้า...

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline Chaw

• นักรบพเนจร
  • **
  • เชาว์
น้าลักษณ์ครับ

ผมขอลงชื่อจอง (1) ยอยพวงมาลัย และ (2) พวงมาลัย 3 ก้าน ที่ว่าน่ะครับ
ไม่ทราบว่าตัวนี้มีเบาะมาด้วยหรือปล่าว ถ้ามีน้าลักษณ์ Post รูปให้ดูอีกทีน่ะครับ สนใจเหมียนกัน

เชาว์
086-3333-948

Corsa เขียว 5D AT
ผมเป็นนักขับ ขับเป็นอย่างเดียว (จริงๆ)
เชาว์ 086-3333-948
chawanut_b@hotmail.com

Offline bat

• bat
ถ้าเอาทั้งคันไม่เอาเครื่องล่ะ pmราคาให้ผมหน่อย

Offline panupun

• ผู้เยี่ยมยุทธ
มีนาฬิกาบนดอนโซลใส่รุ่น 1.2 ได้เปล่าถ้ามีขอจองกับราคาด้วยครับ

Offline chanat

• DekGayRay's
  • Tel 0896762564
นัทเอาฝาครอบ ตรง ที่มีเลขตัวถัง ที่ติดกับ ที่นั่งคนขับนะครับ

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

www.opel.in.th

Offline anupanr

• **
  • นนทบุรี
ขอจอง คิวจ านจ่าย
ถ้าแยกชิ้นส่วนเครื่อง

ขอบคุณครับ

Phone 089-764-4576

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
จองชุดสายไฟออกจากตัวถังเข้าประตูครับ :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ใส่ล้ออะไรมาครับ ขอบเท่าไร แล้วพี่ลักษณ์มารับเองหรือให้ทางโกดังส่งไปให้อ่ะ?
จองแร็คพวงด้วยนะ แต่ถ้าท่านใดเดือดร้อนกว่าก็รับไปก่อนได้เลย

ทุกอย่างจะเอามานั่งทับเฉยๆ  :D

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

ถ้ามีล้อ Steinmetz 15" มาด้วยผมจองน๊า....

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

ตอนนี้ของอยู่ที่กรุงเทพแล้วครับ  ตังก็จ่ายแล้วแต่ยังไม่ใด้ดุของด้วยตัวเองแต่รู้ว่าใด้มามากพอสมควรพวงของชิ้นเล็กๆผมยังไม่ใด้ให้เข้าแก่ออกจากถุงปุ๋ย ;)  เลยไม่รู้ว่ามีรึเปล่าเอาเป็นว่าลงรายการไว่เดี่ยวดูให้ครับ   ส่วนของผมจะลงไปรับเองครับเอารถลงไปขนเอาเพราะคันที่แล้ว  ค่าส่ง+ค่าตีลังราคาพอกับเอารถลงไปเอง  เลยคิดว่าลงไปเอาเองดีกว่าเพราะจะเอาของที่สมาชิกไปส่งด้วยครับ

• No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ถ้ามีล้อ Steinmetz 15" มาด้วยผมจองน๊า....

ไหนเคยบอกว่าไม่ชอบจะตายหมดไงชอบแต่3ก้านอิตาลี่ :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp

ไหนเคยบอกว่าไม่ชอบจะตายหมดไงชอบแต่3ก้านอิตาลี่ :P :P :P
เชื่อได้ที่ไหน ขายสดก็แพ๊งแพงงงงงงงงง นี่ถ้าไม่ใช่เพื่อนฝูง ไม่อยากจะว่าหรอก ;D

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline แบงก์

• corsa b ใช้ดี....จึงบอกเพื่อน

Offline Chaw

• **
  • เชาว์
ตามทีได้คุยกับน้าลักษณ์
ผมขออนุญาติถอนพวงมาลัยทึเล็งไว้
เพือให้พวงมาลัยขายเข้าเซ็ตกับคอนโซล จะเหมาะกว่า
น้าน้าที่ต้องการจะได้รับครบเป็นเซ็ตสวยสวย
เชาว์

Corsa เขียว 5D AT
ผมเป็นนักขับ ขับเป็นอย่างเดียว (จริงๆ)
เชาว์ 086-3333-948
chawanut_b@hotmail.com

สามวันจากนารีเป็นอื่น

เชื่อได้ที่ไหน ขายสดก็แพ๊งแพงงงงงงงงง นี่ถ้าไม่ใช่เพื่อนฝูง ไม่อยากจะว่าหรอก ;D
อิอิ..เขาอยากรวยเร็ว  เขางก...อ่ะ อย่าว่าเขาเลยนะตะเอง
..... แต่ลูกเขาแต่ละคนไม่ได้...ตามัวนะ  เพียงแค่ไม่ได้เปิด Flash แค่นั้นเองนะ...อิอิ

ตามทีได้คุยกับน้าลักษณ์
ผมขออนุญาติถอนพวงมาลัยทึเล็งไว้
เพือให้พวงมาลัยขายเข้าเซ็ตกับคอนโซล จะเหมาะกว่า
น้าน้าที่ต้องการจะได้รับครบเป็นเซ็ตสวยสวย
เชาว์
เอาเป้นว่าเดี๋ยวผมจัดขายยกทั้งชุดทั้งคอนโซล+พวงมาลัยดูก่อนว่า6000มันจะขายใด้รึเปล่า  ถ้าไม่ออกเดี่ยวคงจะขายแยกออกจากกันครับ 
ส่วนคานหน้าใช้คานกันชนรึเปล่าถ่าใช่ทั้งคาน+ขายึด1000แพงไปรึเปล่าครับ  ผมไม่รู้ราคาว่าซื้อขายกันอยู่กี่ตัง
ล้อผมว่าไม่ใด้มาครับ
ส่วนแร๊คขายคุณป้อไป4000ครับพี่นุ่น

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
ผมรอดูรูปคอลโซลครับ พี่ลักษญ์  :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

จอง...ที่จับเปิด ประตู...ได้เปล่าครับ

จอง...ที่จับเปิด ประตู...ได้เปล่าครับ
ใด้ครับ  ติดประตูมาทั้งสี่บานครับ
ส่วนคอนโซลเป็นตัวแอร์แบกเหมือนตัวที่ผมเอามาประกาศขายครับ เพราะผมก้กะว่าจะเอามาใส่เองทั้งคอนโซลกับพวงมาลัย  ส่วนคันนี้เอามาแยกให้ในราคาที่ขายแล้วไม่เข้าเนื้อตัวเองก็พอ เพราะเที่ยวที่แล้วไม่พอแบ่งกัน ส่วนพวงมาลัยสามก้านก็เป็นตัวคุณเบิดร์เคยถามผมนั้นละครับ

ใด้ครับ  ติดประตูมาทั้งสี่บานครับ
เขาเอาแต่ที่จับนะ(ฉะแพะ ฝั่งคนขับ)....แถมประตูมาด้วยก้ด้ายฮะ  แต่ขอราคา เฉพาะ ที่จับเปิด-ปิดประตูนะจร๊ะ..... :nono :nono :nono

Offline bat

• bat
ต้องการพวงมาลัย3ก้าน  :) มาถึงกรุงเทพ โทรหาผมด้วยนะครับ

Offline samrit_ad

• เบอร์ติดต่อ 0817782190
  • No.: No.38
  • รุ่นรถ: Corsa 3d
  • สีรถ : Red จัด
  • เครื่องยนต์: 1.4i 8v MT
อยากได้กระบอกดึงกลับเข็มขัดนิรภัยที่อยู่ใต้เบาะด้านคนนั่ง หากแกะขายแจ้งด้วย :) ของผมมันแลบลิ้นไปแล้ว :haha

บริการยกรถเสีย ตลอด 24 ชม.ราคาพิเศษสำหรับชาว Opel
รถยก สามลิตรT.0817782190,0816959144

Offline i_poch

• ผู้เยี่ยมยุทธ
ผมขอจองสวิท ปรับกระจกมองข้าง ครับ  :)

ถ้าเราไม่ลงนรก แล้วใครจะลงนรก

ผมขอจองสวิท ปรับกระจกมองข้าง ครับ  :)

ถ้าให้เดาเล่นๆน่าจะฝันสลายนะครับเพราะดูๆแล้วอาจเป็นอัตโนมือครับ :P :P :P

ถ้าให้เดาเล่นๆน่าจะฝันสลายนะครับเพราะดูๆแล้วอาจเป็นอัตโนมือครับ :P :P :P
ถูกต้องน๊ะคร๊าบ..... :ใบเหลือง:มันเป็นแบบมือหมุบทั้งสีบานเลยครับ  กระจกมองข้างก็ธรรมดา :'(   แถมกระบอกแก๊ซก็แจกใบเหลืออีกครับแต่เดี๋ยวให้ของมาถึงแล้วจะดูให้อีกทีครับ 

โอ๊ะโอ๋.....งานนี้แพ้ฟาล์วกันแป็นแถวเลย ภาวนาอย่าให้ผมโดนด้วยเลย :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:

Offline แบงก์

• corsa b ใช้ดี....จึงบอกเพื่อน
กระจกมองข้างราคาเท่าไหร่ครับ

Offline aui

• **
  • คนโขทัยทำงานเมืองจัน ฮิ
 :-[ :-[ของที่ผมจองคงไม่แพ้ฟาว์นะครัย อุ๋ยจันทบุรี :ใบเหลือง: :ใบเหลือง:

กระจกมองข้างราคาเท่าไหร่ครับ
ถ้าสภาพสมบูรณ์หน้าจะไม่เกิน2000ครับ  ไม่รูแพงไปรึเปล่าเคยขายแบบไฟฟ้าที่3500

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง