จัดบ้านรับปีใหม่ไทย............หาที่เก็บไม่ได้...........ขายดีกว่า

suny11 · 10327

Offline suny11

• VIP's Member
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจนวิทย์ เทพละออง
เริ่มด้วยรูปละ500.-ไม่รวมส่งนะครับ
1.เบรกหน้าแอสตร้า8วาล์ว ลูกสูบหายไป1ข้าง

2.เบรกหลังแอสตร้า8วาล์ว ผ้าเบรกเพิ่งเปลี่ยนไม่นาน

3.คอมซันเด้น505เจแปน เดิมใช้ในรถเต่า

4.สวิทช์ไฟหน้า

5.ไล่ฝ้าเวคเอ1อัน ตัดหมอกหน้า3อัน ตัดหมอกหลัง2อัน ไฟผ่าหมากแอสตร้า1อัน สวิทช์ปรับระดับไฟ2อัน

6.สวิทช์ปัดน้ำฝน มีตำหนิที่ยางขาดนิดนึง

7.ยางกันกระแทกรอบคันแท้GM

8.ตัวหนังสือรอบคัน(แท้ติดรถ)

9.ไฟตัดหมอกของBMW E30 รถไปตั้งนานแล้วอะไหล่ยังเหลืออีก สภาพต้องทำ

10.นี่ก็นาฬิกา BMW E34

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ลุงสนมึนหรือเปล่าเนี่ยเล่นลง 2กระทู้เลยอ่ะครับ :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline CAT

• นักรบพเนจร
  • **
จองคิ้วกันกระแทก  โอนเงินพรุ่งนี้เสร็จจะส่งที่อยู่ไปให้ครับ  :ปลิว:

ลุงสนมึนหรือเปล่าเนี่ยเล่นลง 2กระทู้เลยอ่ะครับ :P :P :P

:sosad3 :sosad3 :sosad3 :sosad3 :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก:

เอาราคาส่งทางไปรษณีย์มาให้ประกอบการตัดสินใจ

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

Offline gsi-u.d.

• หนึ่งในใต้หล้า
พี่สนครับผมเอารุปที่5ครับ  :)

รูปที่5. อันละ500 ครับพี่ลักษณ์ รับทุกอันเหรอครับ

Offline gsi-u.d.

รูปที่5. อันละ500 ครับพี่ลักษณ์ รับทุกอันเหรอครับ
เอาสวิตปรับไฟหน้า1อันกับไฟไฟฉุกเฉินครับ  สองรายการครับ

เลขบัญชีในPM ขอที่อยู่ด้วยครับ

วิทยุเทปBLAUP๊UNKT 2 เครื่อง เครื่องบนรุ่น CAR 300 ใช้งานได้ปกติแสดงผลจอ 8/10 Character (ใช้ได้กับรถทุกรุ่นที่ใช้จอTIDและMID) เครื่องกลางเป็นรุ่น 635 ใช้งานได้ปกติแสดงผลบนจอ10 Character (ใช้กับรถVAC B / OB) เครื่องละ800.-ไม่รวมส่ง (ค่าส่งดูตามตารางครับ น้ำหนักประมาณโลครึ่ง) ส่วนเฟรมมีอยู่อันเดียว ใครซื้อเครื่องแรกก็เอาเฟรมไปด้วย หรือมีอยู่แล้วไม่เอาก็จะได้เก็บไว้ให้ท่านที่2

Quote from: suny-van
เริ่มด้วยรูปละ500.-ไม่รวมส่งนะครับ
1.เบรกหน้าแอสตร้า8วาล์ว ลูกสูบหายไป1ข้าง[size=18](ท่านCORSA 1.2 รับไปใช้งานแล้วครับ)[/size]

2.เบรกหลังแอสตร้า8วาล์ว ผ้าเบรกเพิ่งเปลี่ยนไม่นาน[size=18](หัวหน้าทีมASTRAอุทัยรับแล้วครับ)[/size]

3.คอมซันเด้น505เจแปน เดิมใช้ในรถเต่า[size=18](ท่านหน่องเก็บเข้ากรุ)[/size]

4.สวิทช์ไฟหน้า[size=18](ผู้ไม่ประสงค์ออกนามจากอุดรบ้านคุณลักษณ์ รับไปใช้งานแล้วครับ)[/size]

5.ไล่ฝ้าเวคเอ1อัน ตัดหมอกหน้า3อัน ตัดหมอกหลัง2อัน ไฟผ่าหมากแอสตร้า1อัน สวิทช์ปรับระดับไฟ2อัน(ลืมแจ้งรูปนี้อันละ500รวมส่งพัสดุในประเทศ)[size=18](พี่ลักษณ์ อุดรโภชนารับดูแลไฟผ่าหมากแอสตร้า1อัน สวิทช์ปรับระดับไฟ1อัน)[/size]

6.สวิทช์ปัดน้ำฝน มีตำหนิที่ยางขาดนิดนึง

7.ยางกันกระแทกรอบคันแท้GM[size=18](หัวหน้าทีมASTRAอุทัยรับแล้วครับ)[/size]

8.ตัวหนังสือรอบคัน(แท้ติดรถ)[size=18](ผู้ไม่ประสงค์ออกนามจากอุดรบ้านคุณลักษณ์ รับไปใช้งานแล้วครับ)[/size]

9.ไฟตัดหมอกของBMW E30 รถไปตั้งนานแล้วอะไหล่ยังเหลืออีก สภาพต้องทำ[size=18](ขายไปตามทางสายBMW)[/size]

10.นี่ก็นาฬิกา BMW E34

11.(เพิ่มใหม่) วิทยุเทปBLAUP๊UNKT 2 เครื่อง เครื่องบนรุ่น CAR 300 ใช้งานได้ปกติแสดงผลจอ 8/10 Character (ใช้ได้กับรถทุกรุ่นที่ใช้จอTIDและMID) เครื่องกลางเป็นรุ่น 635 ใช้งานได้ปกติแสดงผลบนจอ10 Character (ใช้กับรถVAC B / OB เครื่องละ800.-ไม่รวมส่ง (ค่าส่งดูตามตารางครับ น้ำหนักเครื่องละประมาณโลครึ่ง) ส่วนเฟรมมีอยู่อันเดียว ใครซื้อเครื่องแรกก็เอาเฟรมไปด้วย หรือมีอยู่แล้วไม่เอาก็จะได้เก็บไว้ให้ท่านที่2

ตอบคุณjubjibman

PMของคุณเต็มครับ.....................

ตอบคำถามที่ถาม......................ใช้กับopelได้ทุกรุ่นครับ ของที่มีถอดจากastraครับ

ตอบคุณโทนี่ที่กรุณาแสดงความเห็นมาทางPMเรื่องราคาของที่ผมลงขาย โดยลิงค์ราคาของEBAYมาให้ดู

ผมขอบอกว่า ผมไม่สนใจราคาที่EBAYหรอกครับ ถ้าคุณหรือใครซื้อได้ก็ซื้อที่โน่นเลย ไม่ต้องเป็นห่วงว่าของที่ผมลงขายจะขายไม่ได้ ขายไม่ได้ผมก็เก็บ ใครเดือดร้อนผมก็แจก แต่ถ้าผมแจกตอนนี้มันก็จะมีแต่คนขอไปเก็บ มีประโยชน์อะไร ผมเก็บเองดีกว่า

ส่วนของที่ผมมีและที่ขายจริงๆผมคงไม่ต้องอธิบายที่มาก็ได้ แต่จะบอกว่าของที่ได้มาเป็นส่วนน้อย ผมฝากพรรคพวกหาให้ ได้มาเป็นกองๆรวมๆกัน อะไรที่คิดว่าจะใช้เองก็เลือกเก็บไว้ ที่มากเกินเอาออกมาขาย ไม่ได้ไปขอซื้อมาถูกแล้วหลอกขายแพงแน่นอน ลำพังของแค่นี้ไม่ทำให้ผมรวยไปได้หรอก อย่างดีก็ทำให้เจ็บตัวน้อยลง

ฝากอีกอย่างครับคุณโทนี่ ชกแบบเปิดหน้าเถอะครับ อย่างทำแอบๆอยู่.............ผมไม่ชอบพฤติกรรมคุณ.....................

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ตอบคุณโทนี่ที่กรุณาแสดงความเห็นมาทางPMเรื่องราคาของที่ผมลงขาย โดยลิงค์ราคาของEBAYมาให้ดู

ผมขอบอกว่า ผมไม่สนใจราคาที่EBAYหรอกครับ ถ้าคุณหรือใครซื้อได้ก็ซื้อที่โน่นเลย ไม่ต้องเป็นห่วงว่าของที่ผมลงขายจะขายไม่ได้ ขายไม่ได้ผมก็เก็บ ใครเดือดร้อนผมก็แจก แต่ถ้าผมแจกตอนนี้มันก็จะมีแต่คนขอไปเก็บ มีประโยชน์อะไร ผมเก็บเองดีกว่า

ส่วนของที่ผมมีและที่ขายจริงๆผมคงไม่ต้องอธิบายที่มาก็ได้ แต่จะบอกว่าของที่ได้มาเป็นส่วนน้อย ผมฝากพรรคพวกหาให้ ได้มาเป็นกองๆรวมๆกัน อะไรที่คิดว่าจะใช้เองก็เลือกเก็บไว้ ที่มากเกินเอาออกมาขาย ไม่ได้ไปขอซื้อมาถูกแล้วหลอกขายแพงแน่นอน ลำพังของแค่นี้ไม่ทำให้ผมรวยไปได้หรอก อย่างดีก็ทำให้เจ็บตัวน้อยลง

ฝากอีกอย่างครับคุณโทนี่ ชกแบบเปิดหน้าเถอะครับ อย่างทำแอบๆอยู่.............ผมไม่ชอบพฤติกรรมคุณ.....................

คุณสน  คุณช่วยเอา ข้อความที่ส่งถึงคุณมา post หน่อยสิครับ..... ถ้าคุณคิดว่าผม เจตนาไม่ดี

ใครกันแน่ครับ ที่เจตนาไม่ดีครับ....  ผมเกรงใจที่จะไม่เอามาโพสท์ในกระทู้  ผมก็ส่งข้อมูลให้  ถ้าคุณเห็นเป็นเจตนาไม่ดี..ผมขอโทษ

ถ้าคุณสนคิดว่า  ที่คุณเข้าใจถูกต้อง กรุณาเอาข้อที่ผมส่งถึงคุณมาโพสท์ ที่นี่ครับ....ใครๆจะได้รู้ว่าผมมันเลว...
ผมไม่มีเจตนา ท้าชกท้าต่อยอะไรกันคุณเลย

ตอนแรกคุณลงขาย แจ้งว่า ภาพละ500บาท แล้วไง...คุณเคยว่าคนอื่นไม่จริงใจ....แล้วไง..

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ในเมื่อคุณไม่...

ข้อความที่ผมส่งถึงคุณสน...ประมาณนี้ครับ( จำไม่ค่อยได้)

" ขออภัยครับน้า  ที่ Ebay เขาขายประมาณ 300 บาท  รอของ 7-10 วันครับ   ปรับราคาหน่อยมั้ยครับ
http://cgi.ebay.co.uk/vauxhallL-cavalier-vectra-A-rear-fog-light-switch-/260755150857?pt=UK_CarsParts_Vehicles_CarParts_SM   .."

ผมขอโทษด้วย ที่ทำให้คุณสนเข้าใจผมผิด  ผมเพียงแค่อย่างให้เห็นข้อมูลเฉยๆ  ถ้าผมเจตนาไม่ดี....ผมชี้เป้าหักหน้าคุณไปแล้วครับ  ขออภัยด้วยจริงๆ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE

Offline ZeaBiscuit

• DekGayRay's
  • ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
ค่าส่งจาก UK มาไทย แบบถูกๆก็ราวๆ 5 GBP ครับ สองร้อยห้าสิบบาทพอดี

พี่เบิร์ดครับ UPS Worldwide Saver นี่มัน Door to Door เลยใช่ไหมครับ คือผมอยู่คอนโด เจ้าหน้าที่คอนโดเซ็นรับให้ผมได้ไหม หรือเขาต้องเจอตัวผมครับ แล้วส่งจาก US มาไทย ประมาณกี่วันครับ ?

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

ใครคิดอะไรอยู่...............ในใจท่านเองย่อมรู้แก่ใจตนเอง

ที่ผมลงภาพละ500.-นั่นผมก็ไม่ได้แจ้งล๊อค/ลบหรืออย่างไร...........ไม่ได้แก้เป็นอัน,ชิ้น,ตัว

ส่วนราคาที่ผมลงขายไอ้ที่ผมเปลี่ยนออกมาผมก็ลงขาย ถ้าจะเรียกให้หยาบคายก็เรียกได้ว่าถูกเป็นขี้ครับ นี่เค้าเรียกว่าขายทิ้ง ด้วยสาเหตุรกบ้าน และจะมีZAIRA+CORSA 3 Doors GSI ปี97 มาจอดอีก2คัน

แต่ผมลืมลงบอกเฉพาะสวิทช์ภาพเดียว เพียงแต่กระทู้ที่นี่ไม่สามารถแก้ได้ ถึงแก้ได้ผมก็ไม่ได้เปลี่ยนข้อความ เพียงแต่เพิ่มขยายข้อความเข้าไปพร้อมกับแจ้งเลยว่าลืมดูในopelloveได้ ส่วนใครคิดว่าผมเล่นมุกมั้ย ก็แล้วแต่ความคิดครับห้ามไม่ได้ ใครคิดว่าผมเป็นยังไงผมไม่เดือดร้อนด้วย แค่อย่าแหลมมาครับ ผมมีสิทธิ์ในส่วนของผมที่จะพร้อมจะหักปลายแหลมนั้นทันที

Offline jeedz

• พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
น้าสนครับ เอาสวิทไฟ 1 อัน ค่าส่งมันเท่าไรครับ รบกวน pm เลขบัญชี + ยอดให้ผมด้วยครับ

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

Offline Kaset

• รุ่นรถ: ASTRA hatchback
  • สีรถ : น้ำเงินเหลือบม่วงแกมดำ
  • เครื่องยนต์: X16XEL
น้าสนครับ ไฟตัดหมอก มันต้องทำอะไรเพิ่มบ้างครับ ยังไงผมจองไว้ก่อนละกันนะครับ  :lovelove :lovelove

086-9137682  ชื่อเล่น  แบงค์ ครับ
อยู่เขียงใหม่   

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
น้าสนครับ เอาสวิทไฟ 1 อัน ค่าส่งมันเท่าไรครับ รบกวน pm เลขบัญชี + ยอดให้ผมด้วยครับ

คิดช้านะตัวเทอ  อุตส่าห์ไปเจอน้าสนตัวเป็น ๆ ถึงที่ภูเก็ต  ไม่ซื้อนะคร้าาาาา

:giveme :giveme

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :haha  :'( ตอนไปภูเก็ตพี่ไม่บอกเลยจะได้ไปเลือกเหอะๆๆๆ
เท่าที่ผมอ่านดู ทั้งรูปและการขาย ก็ชัดเจนนะครับ
หรือว่าผมงง คนเดียวหว่า เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

• รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
ค่าส่งจาก UK มาไทย แบบถูกๆก็ราวๆ 5 GBP ครับ สองร้อยห้าสิบบาทพอดี

พี่เบิร์ดครับ UPS Worldwide Saver นี่มัน Door to Door เลยใช่ไหมครับ คือผมอยู่คอนโด เจ้าหน้าที่คอนโดเซ็นรับให้ผมได้ไหม หรือเขาต้องเจอตัวผมครับ แล้วส่งจาก US มาไทย ประมาณกี่วันครับ ?

Saver ถึงหัวบันไดครับแต่ไม่คอมเฟริมวันที่ถึงครับ อาจจะ3-5วัน++ แล้วแต่ส่งมาจากรัฐไหน ค่าของๆไม่เยอะก็ให้คอนโดเซ็นรับ
ครับ    จะมีโทรไปหาก่อนส่งครับ ยังไงได้เบอร์แทรกกิ้งยาวๆ เกือบ25ตัวมาก็บอกผมครับ ด๋วจัดการให้ครับ

รับอันไหนละครับจี๊ด..........ที่ไม่ได้บอกตอนอยู่ที่ภูเก็ตขออภัยอย่างแรง

ส่วนค่าส่งสวิทช์อันเล็กๆนี่ฟรีครับ

น้าสนครับ ไฟตัดหมอก มันต้องทำอะไรเพิ่มบ้างครับ ยังไงผมจองไว้ก่อนละกันนะครับ  :lovelove :lovelove

ที่จองนี่สวิทช์ตัดหมอกหลังใช่มั้ยครับ...........ทำอะไรต่อมั้ยบางคันมีวายริ่งจากโรงงานมารอที่เบ้าสวิทช์เลย ก็เพิ่มรีเลย์ ถ้าไม่มีก็ต้องวายริ่ง+รีเลย์ ส่วนสายที่ไปที่หลอดมีอยู่แล้ว ลองแกะพลาสติกปิดเบ้ามองเข้าไปถ้ามีซ็อคเก็ตรออยู่ก็จบ

Saver ถึงหัวบันไดครับแต่ไม่คอมเฟริมวันที่ถึงครับ อาจจะ3-5วัน++ แล้วแต่ส่งมาจากรัฐไหน ค่าของๆไม่เยอะก็ให้คอนโดเซ็นรับ
ครับ    จะมีโทรไปหาก่อนส่งครับ ยังไงได้เบอร์แทรกกิ้งยาวๆ เกือบ25ตัวมาก็บอกผมครับ ด๋วจัดการให้ครับ

ขอบคุณครับพี่ ยังไงถ้าสั่งเดี๋ยวผมโทรหา ว่าจะสั่ง Thinkpad ซักตัวครับ

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!

มายูพีเอส เสียภา๋ษีชัวร์นะครับ  :-X เพราะเราทำแอนตี้คอรัปชั่นอะครับ ใต้โต็ะำไม่ได้ ..... แต่ผมมีีราคาคอร์ป T410 ไหวไหมครับ ยังไงได้เบอร์แทรกกิ้งยาวๆก็ส่งมานะครับ

ผมเล็ง x220 ไว้ครับ Sandy Bridge  :haha

ภาษีคอมเท่าไหร่พอทราบไหมครับพี่ ?

อ๊ะ ... ขออภัย ผมป่วนกระทู้พี่สนซะแล้ว  :sorry

นี่เจ้า Captivate ผมก็มาถึงแล้ว โดน Vat ไป 420 (ราคาประเมิน 6000)  :สำนึก:

น่่าจะต่ำ 5 มั้งครับ อยู่แผนกมัน ต้องโทรถามอะครับ แต่Captivate 6000 นี่น่าสนครับ แล้วใช้ค่ายไหนได้บ้างครับ
ขอโทษพี่สนด้วยครับ  อัปให้แล้วกันครับ

เอาสวิตปรับไฟหน้า1อันกับไฟไฟฉุกเฉินครับ  สองรายการครับ
ขอที่อยู่ด้วยครับพี่............ :nono :nono :nono :sorry :sorry :sorry

น่่าจะต่ำ 5 มั้งครับ อยู่แผนกมัน ต้องโทรถามอะครับ แต่Captivate 6000 นี่น่าสนครับ แล้วใช้ค่ายไหนได้บ้างครับ
ขอโทษพี่สนด้วยครับ  อัปให้แล้วกันครับ

Quad Band EDGE ครับใช้หมด แต่ 3G UMTS 850/1700/2100 ใช้ True DTAC กับ TOT ครับ

เครื่องผมได้มาสองร้อย ค่าส่ง USPS Express Mail อีก 30 ครับ โดน Vat ไป 420  :nono

Offline jeedz

• พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD

อันนี้ครับน้า

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง