ขายของastra corsaนิดหน่อย

GSI GODZILA · 7315

Offline GSI GODZILA

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
โช้คฝาท้ายอันบนตรงรุ่น corsa 5 ประตู อันล่าง opel astra g แต่ทั้ง 2 อันความยาวเท่ากัน 1200 บาท กระปุกพร้อมมอเตอร์ฉีดน้ำ corsa 1000 บาท นาฬิกา 3 ช่อง astra 1200 บาท กระปุกพักน้ำ astra 400 บาท 0816282537 เม้งคับ :หึหึ:

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
เจ้าขอลายมือนี้ สงสัยจะมีของเด็ดๆ ไว้แต่ง Astra ครอบครองเยอะแฮะ   และที่แน่ๆต้องมี Astra Van-Sun roof อยู่ในครองเเล้วแน่นอน...ฟันดาบ...

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
โช้คฝาท้ายอันบนตรงรุ่น corsa 5 ประตู อันล่าง opel astra g แต่ทั้ง 2 อันความยาวเท่ากัน 1200 บาท กระปุกพร้อมมอเตอร์ฉีดน้ำ corsa 1000 บาท นาฬิกา 3 ช่อง astra 1200 บาท กระปุกพักน้ำ astra 400 บาท 0816282537 เม้งคับ :หึหึ:

ทำไมดูแล้วไม่เห็นเหมือนที่อยู่ในรถของผมเลยล่ะครับเสี่ยเม้ง หรือว่าของผมไม่เหมือนของชาวบ้านเค้าหว่า :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE

ทำไมดูแล้วไม่เห็นเหมือนที่อยู่ในรถของผมเลยล่ะครับเสี่ยเม้ง หรือว่าของผมไม่เหมือนของชาวบ้านเค้าหว่า :P :P :P

ของพรุนสกัดครับน้า อ้ายเน่าก็ใส่อยู่  ...... ข้อมูลปึ๊กไหมครับ  ;D ;D ;D ;D ;D

เจ้าขอลายมือนี้ สงสัยจะมีของเด็ดๆ ไว้แต่ง Astra ครอบครองเยอะแฮะ   และที่แน่ๆต้องมี Astra Van-Sun roof อยู่ในครองเเล้วแน่นอน...ฟันดาบ...
เด้วรอดูการเปลี่ยนแปลงเวอร์ชั่นใหม่ไม่นานเกินรอจัดเต็มมมมมมมมมม :หึหึ:

ของตัวนอกครับน้าหมอ

Offline Mr.T

• DekGayRay's
  • รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
จองกระปุกพักน้ำนะเม้ง :haha

www.opel.in.th

089-7015533

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
นาฬิกา มันจะยัดใส่ Corsa ได้มั้ยเสี่ย..?

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline jadenipat

• หนึ่งในใต้หล้า
  • รุ่นรถ: OPEL ASTRA 3 Door
  • สีรถ : สีเหลือง
  • เครื่องยนต์: X18XE ล้อ : STEINMETZ 16" offset 38 กว้าง 7.5" ยาง : 205/45/16
กระปุกน้ำฉีดกระจก ต้องเอาไปใส่ด้านหน้าขวานะครับ แบบตัวนอก

จองกระปุกพักน้ำนะเม้ง :haha
ได้ครับเต้เด้วจัดให้ :ปลิว:

นาฬิกา มันจะยัดใส่ Corsa ได้มั้ยเสี่ย..?
ตงนี้ไม่มีความรู้เจงๆคับพี่รอของตงรุ่นน่าจะดีก่าน๊า

• เครื่องยนต์: X18XE ล้อ : STEINMETZ 16" offset 38 กว้าง 7.5" ยาง : 205/45/16
อยากได้ฝาปิดที่เก็บของหลังอะครับ คุณเม็ง จัดให้หน่อยซิ :berserk

Offline suny11

• VIP's Member
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
ตงนี้ไม่มีความรู้เจงๆคับพี่รอของตงรุ่นน่าจะดีก่าน๊า
มันต่างกันตรงรูร้อยน๊อต ของcorsaรูร้อยน๊อตเป็นปีกอยู่ด้านข้างส่วนของASTRAอยู่ข้างล่าง

ถ้าของคุณนุ่นเสียที่วงจรก็จับใส้ในสลับกันได้ครับ

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

Offline JOe1323

• No.: 289
  • รุ่นรถ: astra 8V
  • สีรถ : แดงเข้มๆ
  • เครื่องยนต์: Sr-20 E85 only
โช้คฝาท้ายอันบนตรงรุ่น corsa 5 ประตู อันล่าง opel astra g แต่ทั้ง 2 อันความยาวเท่ากัน 1200 บาท

ใส่astra van 1600 8v ได้ไหมครับ

Offline CAT

• นักรบพเนจร
  • **
จองนาฬิกาครับ ไปษณีย์ทำงานวันไหน โอนเงินส่งของครับผม  :ปลิว:

อยากได้ฝาปิดที่เก็บของหลังอะครับ คุณเม็ง จัดให้หน่อยซิ :berserk
นึกไม่ออกเจงๆคับว่าหน้าตาเปงงัยขอรูปหน่อยนะคับ :sorry

จองนาฬิกาครับ ไปษณีย์ทำงานวันไหน โอนเงินส่งของครับผม  :ปลิว:
สะดวกธนาคารไหนคับผมมี กสิกร กรุงเทพ ไทยพานิด :หึหึ:

โช้คฝาท้ายอันบนตรงรุ่น corsa 5 ประตู อันล่าง opel astra g แต่ทั้ง 2 อันความยาวเท่ากัน 1200 บาท

ใส่astra van 1600 8v ได้ไหมครับ
ไม่ได้คับของcorsaยาวก่า

Offline CAT

• นักรบพเนจร
  • **
สะดวกธนาคารไหนคับผมมี กสิกร กรุงเทพ ไทยพานิด :หึหึ:

ธนาคารใหนก็ได้ครับ ผมโอนผ่าน  ATM

นึกไม่ออกเจงๆคับว่าหน้าตาเปงงัยขอรูปหน่อยนะคับ :sorry

หน้าตาแบบนี้เอาแบบยังไม่เจาะรูลำโพงนะ

ต้องที่อู่สินเลยคับเพิ่งส่งเข้าไป :หึหึ:

Offline mod...kub

• Nine foul. . . Nine life
โช้คฝาท้ายcorsa5Drใส่กับ3Drได้ไหมครับ :มั้ง:

Offline bat

• bat
5 ไปใส่ 3 ไม่ได้ครับ ปิดไม่ลงอ่ะ ผมเคยลองเอาไปใส่แล้วพี่มด มันยันอ่ะ

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
โช้คฝาท้ายcorsa5Drใส่กับ3Drได้ไหมครับ :มั้ง:

:วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

ใส่กันได้ครับ ความยาวเท่ากันครับ

:มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

ขอขอบคุณคุณเม้งมากครับที่ชี้เป้าให้ เข้าไปรับ แผ่นปิดฝาท้ายมาแล้ว

ของ Astra 5 d นั้นสามารถใช้กับ Astra 3 d ได้ด้วย มายืนยัน

:giveme

ขอขอบคุณคุณเม้งมากครับที่ชี้เป้าให้ เข้าไปรับ แผ่นปิดฝาท้ายมาแล้ว

ของ Astra 5 d นั้นสามารถใช้กับ Astra 3 d ได้ด้วย มายืนยัน

:giveme
ยินดีด้วยคับ ;)

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง