สงกรานต์...ไปเที่ยวไหนกันมา...บ้าง

thiratoon · 7609

Offline bat

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • bat
ไม่ได้ไปเที่ยวไหนเลย ช่วงเทศกาล จะต้องไปขายของที่ชุมพรตลอด เพิ่งกลับมาถึงบ้านโดยสวัสดิภาพ ออกเดินทางจากจากชุมพร 11.00 น.(หลังจากได้เจอะเจอน้าวัช ได้พูดคุยกันนิดเดียว :สำนึก:)
ถึงกรุงเทพ 22.00 (แวะ ชิวๆไปเรื่อย ;))  แต่ก็พอมีรูปมาฝากมั่งละ   ได้มีโอกาสเจอะเจอคันที่ถามถึงด้วย  ;)

Offline baskgame

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • รับซ่อมประกอบคอม Mac pc Mac for pc 0836003444
แอบหนีไปเที่ยว น้องๆโทรหาไม่ติดเรยพี่ชายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย :please: :please:

Offline bat

• bat
ไปขายของครับป้อ ที่อยู่เป็นมุมเขา อับสัญญาณ  :สำนึก:
อีกอย่างงานยุ่งมากด้วยละ พรุ่งนี้โทรหาละกัน
ตอนนี้ข้อมือขวายังซ้นอยู่  โดนเจ็ตสกีเหวี่ยง จับอะไรยังลำบากเลย  :-[

Offline wat3899

• หนึ่งในใต้หล้า
  • CORSA in RED SuperBEEN
  • No.: 63
  • รุ่นรถ: corsa 5D auto
  • สีรถ : แดง แรงฤทธิ์
  • เครื่องยนต์: C16NZ เน่าๆ
ไม่ได้ไปเที่ยวไหนเลย ช่วงเทศกาล จะต้องไปขายของที่ชุมพรตลอด เพิ่งกลับมาถึงบ้านโดยสวัสดิภาพ ออกเดินทางจากจากชุมพร 11.00 น.(หลังจากได้เจอะเจอน้าวัช ได้พูดคุยกันนิดเดียว :สำนึก:)
ถึงกรุงเทพ 22.00 (แวะ ชิวๆไปเรื่อย ;))  แต่ก็พอมีรูปมาฝากมั่งละ   ได้มีโอกาสเจอะเจอคันที่ถามถึงด้วย  ;)

น้าบัติเขาขยันทำงานจริงๆครับ วันหยุดก็ยังไปทำงานอีก นับถือๆ ครับ  :ตาปิ้ง:

ผมตั้งใจวิ่งไปที่หาดทรายรี เผื่อว่าได้พบน้าเขาหล่ะครับ แล้วก็ได้พบจริงๆ แต่จังหวะไม่ค่อยเอื้อเท่าไรนัก  :nono

ได้คุยกันเล็กน้อย แต่ก็ดีใจที่ได้พบเพื่อน โอกาสหน้าผมคงได้ไปพบน้าบัติที่นี่อีกนะครับ  :P

ผมเพิ่งเดินทางมาถึงกรุงเทพฯเมื่อ สองชั่วโมงที่ผ่านมานี้เองครับ มาถึงก็เปิดเวป โอเปิลก่อนเลย  :bye:

สงสัยมีการใส่สารเสพตืดไว้ในเวบนี้ แน่ๆเลยครับ ถึงได้ติดงอมแงมขนาดนี้  :pray

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

Offline มหิงสา

• No.: 60 (รอรับสติกเกอร์)
  • รุ่นรถ: OPEL CORSA 3D AT
  • สีรถ : ฟ้า
  • เครื่องยนต์: 1NZ-FE VVT-i
ยังไม่ทิ้งตอนนี้ครับ คงใช้อีกนาน
รถยังไม่ได้ลองเหยียบสุด เพราะคิดว่ายังไม่สมบูรณ์เต็มที่
ให้เซ็ทช่วงล่างใหม่อีกครั้ง คราวนี้คงได้เทสเต็มๆ

Opel Corsa 3D VVT-i
.
www.healthshop2u.com
จำหน่าย วิตามิน ผิวขาว อาหารเสริม ลดน้ำหนัก แก้ หัวล้าน ผมร่วง ผมบาง ไม่ดกดำ ปวดกระดูก ไขข้อ เดิน เหิน ลำบาก วิตามินซี ชนิดฉีด แบบฉีด ปกป้อง กันแดด ฝ้า ผิว มีสมุนไพร ไทยๆ ทั้ง แคปซูน ชาชง Herbal One อภัยภูเบศร

Offline OPEL-NKP

• นักรบพเนจร
  • **
  • หนุ่ม
  • No.: 166
  • รุ่นรถ: Astra1.6
  • สีรถ : เทา
  • เครื่องยนต์: Opel
 ;D

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
นี่ไง...ตัวต้นเหตุน้ำท่วมใต้เพราะมีอปืนเขื่อนแตกคนนี้นี่เอง ;D ;D ;D   :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline ปูดำปิ๊ดปี๋

• ^-^ Project Manage .
 :)  สงกรานต์ รวมญาติ รดน้ำ ขอพร ท่าา ย่า ประมุข ของ ตระกูล ค่าาาา    :'(

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
:)  สงกรานต์ รวมญาติ รดน้ำ ขอพร ท่าา ย่า ประมุข ของ ตระกูล ค่าาาา    :'(
โอย..อันนี้เขาเรียกว่า อาบน้ำ ขอพร...แล้วจร้า.... :หนาว:  :lovelove

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline joessnarin

• **
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 1.4 3D
  • สีรถ : ขาว + สติกเกอร์ดำ
  • เครื่องยนต์: 1,400 ซีซี
ผมไป จว.แพร่  มาครับ (ไม่มีรูปมาฝาก) แต่ไม่ได้เอาน้องขาวไปเพราะยังไม่ได้ติดแก๊ส (น้ำมันแพง) เอาพี่ดำไปครับ  (เติมดีเซลถูกกว่า) เห็นคันนึงสีเขียว 3D แถว อ.สูงเม่น  ไม่รู้เป็นของสมาชิกในนี้หรือเปล่า

Offline kitti karn

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ไปพัทยามาครับ  :) :) :)

Offline LukTarn

• DekGayRay's
เอารูปมาอวดหน่อยสิคร๊าบ...ผมไปแค่บางน้ำผึ้ง ไม่มีรูปมาอวดเลยครับ

ตลาดน้ำหรือเปล่า ของกินเยอะเลยอ่ะ คุงเพื่อน
เค้าว่านะ ไม่ได้ถ่ายรูปเพราะห่วงกินอยู่อ่ะดิ๊..5555

เอารูปมาอวดหน่อยสิคร๊าบ...ผมไปแค่บางน้ำผึ้ง ไม่มีรูปมาอวดเลยครับ

ตลาดน้ำหรือเปล่า ของกินเยอะเลยอ่ะ คุงเพื่อน
เค้าว่านะ ไม่ได้ถ่ายรูปเพราะห่วงกินอยู่อ่ะดิ๊..5555

เป่าคับ....มัวแต่เดินดูแม่ค้าครับ....แหล่มๆทั้งนั้นเลยอ่ะ

แล้วเพื่อนตาลพาเพื่อนชายไปเที่ยวไหนมาอ่ะ...

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

ได้มีโอกาสเจอะเจอคันที่ถามถึงด้วย  ;)
น้า Bat ครับตกลงคันนี้ เขาใช้สีจริงหรือ 'ติีกเก้อร์ครับ
ดูสีเขาลอกแปลกๆ..ครับ

ไปพัทยามาครับ  :) :) :)
เอารูปมาอวดด้วยน๊า... :ice :ice

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp

เป่าคับ....มัวแต่เดินดูแม่ค้าครับ....แหล่มๆทั้งนั้นเลยอ่ะ

แล้วเพื่อนตาลพาเพื่อนชายไปเที่ยวไหนมาอ่ะ...

ไม่ได้ไปไหน นั่งเฝ้าบ้าน วันเสาร์ไปวรจักร..เงียบกริ๊บบบบบบ.. แต่ก็ยังมีจ่ายไปบ้าง อิอิ

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
 ได้มีโอกาสเจอะเจอคันที่ถามถึงด้วย  ;)
น้า Bat ครับตกลงคันนี้ เขาใช้สีจริงหรือ 'ติีกเก้อร์ครับ
ดูสีเขาลอกแปลกๆ..ครับ

ขอเดาก่อนที่น้าบัติจะตอบนะครับ  ผมว่าเค้าน่าจะใช้สีจริงพ่นครับ  เพราะสีจริงเวลาพ่นใส่กันชนพลาสติคแบบรถเราเวลาลอกหรือร่อนเนื่องจากถูกกระแทกมันจะต่อยๆร่อนลามไปเรื่อยๆแบบนี้แหละรถผมก็เคยเป็น :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง: :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline bat

• bat
ใช้สีจริงครับ เมื่อก่อนจด4สี ตอนนี้ไม่ทราบว่าจดกี่สีแล้ว ตอนที่ผมให้หลานไปยืนถ่ายรูปก็เห็นมีคนมายืนถ่ายด้วยหลายคนนะ

ไม่ใช่ แอฟ ทักษอร เลยไม่รู้ว่าสงกรานต์ไปไหน?
;D ;D ;D ...เหรอ จร๊ะ  :'( :'(

Offline joessnarin

• **
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 1.4 3D
  • สีรถ : ขาว + สติกเกอร์ดำ
  • เครื่องยนต์: 1,400 ซีซี
ไม่ใช่ แอฟ ทักษอร เลยไม่รู้ว่าสงกรานต์ไปไหน?
;D ;D ;D ...เหรอ จร๊ะ  :'( :'(

อือ...นั่นสินะ... :pray :pray :pray  เอ..หรือว่าจะเป็นน้องแหม่ม (แคทรียา) ดีนะ  ;) ;) ;)

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง