(หาเป้า) อยากขับ opel ถูก ๆ ซักคัน หลักหมื่น พอจะมีไหมเอ่ย (ถ้าติดแก๊สจะีดีไหม)

androidman · 3378

Offline androidman

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
มีใครรู้หรือใครจะปล่อย ชี้จุดให้หน่อยนะครับ (ผมเองมือใหม่ครับ ยังไง ๆ แนะนำกันด้วยน่ะครับ ^^)

Offline Korza

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
http://taladrod.com/w20/Search/TbRstA.aspx#fno:all+sort:u+time:m+mk:17+p1:0+p2:100000

ดูตามนี้ครับ ราคานี้เตรียมไว้อย่างน้อยอีก2-3หมื่นไว้ซ่อมด้วยนะครับ ด๋วเหนื่อยครับ เมื่อวานมีแอสตร้าที่หกหมื่นแต่ไปแล้ว
หลักหมื่นแบบ 99,999 น่าจะหาไม่ยากครับ

Offline Kaset

• หนึ่งในใต้หล้า
  • รุ่นรถ: ASTRA hatchback
  • สีรถ : น้ำเงินเหลือบม่วงแกมดำ
  • เครื่องยนต์: X16XEL
ถ้าอยู่เชียงใหม่นี่เลยครับ http://www.opel.in.th/index.php/topic,8306.0.html
ลองโทรสอบถามพี่ต้นดูครับ 0 818825077

ผมก็อยู่เชียงใหม่เหมือนกัน มีอะไรให้ช่วยก็บอกนะครับ ว่าแต่อยู่แถวไหนหรอครับ

086-9137682  ชื่อเล่น  แบงค์ ครับ
อยู่เขียงใหม่   

Offline teeracha

• มีอะไรให้ช่วยก็โทรมา 081 2667768
มีใครรู้หรือใครจะปล่อย ชี้จุดให้หน่อยนะครับ (ผมเองมือใหม่ครับ ยังไง ๆ แนะนำกันด้วยน่ะครับ ^^)
;) ;) ;)
ขับไปซ่อมไปพอมีครับ แต่ถ้าเอาดีเลยคงยาก

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
Opel หลักหมื่นหาได้ไม่ยาก อยู่ที่ว่า ท่านจะเอารุ่นไหน?

ส่วนตัวผมก็อยากได้ราคาแค่หมื่นกว่าๆเหมือนกัน.. แต่ขอรอไปเรื่อยๆก่อน อิอิ

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline khomsan

หลักหมื่นต้นๆหาได้แล้วทำใจครับ   ขนาดผมจับหลักหมื่นปลายๆก้อมิวายได้มีเสียเลยครับ ;) ;) ;)

ขับแอสตร้าชีดาน 4 ประตู  จอดมากว่าเข้าอู่

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ถูกๆของคุณนิกี่บาทครับ 50000 ซื้อมอไซยังยากเลยครับ ณ.วันนี้นะครับเหอะๆ
ซื้อถูกซ่อมแพง ซื้อแพงก็ใช่ว่าจะซ่อมถูกเหอะๆ
ดูเยะๆ หาข้อมูลก่อนนะครับจะได้ไม่โดนหลอกเอา
ถ้ามีเงิน 120000 ผมว่าสามารถได้รถที่ใช้ได้ดีซักคันนะครับ อันนี้ร่วมซ่อมแล้วนะครับ
ถ้ามันยังไม่เลิกยิงกันไม่นาน น้ำมัน ลิตรละ 50 แน่นอน
เหอะๆ ถ้ารถมันจำเป็น ก็ต้องใช้นะครับับ
รุ่นรถสำคัญครับทางการใช้งานและ ราคาในการซ่อม
ราคา 100000 เท่าๆกันหาซื้อได้โอเปิลหลายรุ่นแต่ อะไหล่แต่ละรุ่นไม่เท่ากัน เป็นต้นนะครับ
เหอะๆ เอาง่ายๆ โทรหานายต้นไป เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

• *
ตอบแบบรวม ๆ น่ะครับ ที่ทุกท่านถามมา

งบก็มีประมาณ 8-9 อ่ะครับผม

มีวันก่อนนี้เจอ 79000 ไปสอยไม่ทัน

ทีดู ๆ ไว้ก็คงเป็นพวก 3 ประตูละมั้งครับ หรือรุ่นเล็ก ๆ หน่อย ผมตัวไม่ใหญ่ ขับคันเล็ก ๆ ก็ได้ คือกำลังหาข้อมูลอยู่น่ะครับ

อยู่แถวอาเขตนะ่ครับ เพิ่งย้ายงานมาอยู่เชียงใหม่ ^^

• เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ชอบเล็กๆ 3D เหรอ?
หลักหมื่นและเครื่องแรง ก็ Kadett GSi อันนี้ถ้าเอามาบูรณะนิดหน่อยให้ขับได้ก็แจ่ม งบก็ยังอยู่ในหลักหมื่น
หลักหมื่นเครื่องเทพ ก็มี Corsa จับมาก็บูรณะให้พอขับได้ก็ไม่มีปัญหา
แต่ถ้าจะให้เนียนก็เช็คให้สมบูรณ์ทั้งหมด ก็เพิ่มเงินอีกไม่เกิน 4 หมื่น งบก็อยู่ประมาณแสนหนึ่ง..

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ

• *
หลักหมื่นและเครื่องแรง ก็ Kadett GSi อันนี้ถ้าเอามาบูรณะนิดหน่อยให้ขับได้ก็แจ่ม งบก็ยังอยู่ในหลักหมื่น
หลักหมื่นเครื่องเทพ ก็มี Corsa จับมาก็บูรณะให้พอขับได้ก็ไม่มีปัญหา
แต่ถ้าจะให้เนียนก็เช็คให้สมบูรณ์ทั้งหมด ก็เพิ่มเงินอีกไม่เกิน 4 หมื่น งบก็อยู่ประมาณแสนหนึ่ง..

ประมาณนั้นครับ
เออ ถ้า astra นี่ดีไหมครับ

Offline Omega VIP

Astra ทำดีไม่แพ้ชาติใดในโลกา ครับ  Astra กับ Kubota เป็นญาติห่างๆกันครับ  อิอิอิ

Offline opleBaby

• นักรบพเนจร
  • **
เพิ่มมาอีกคัน ใครอยากได้ไปดูกัน ชี้เป้า

ขาย OPEL ASTRA 4 DOOR  M/T  ปี 94 รุ่น TOP

http://www.club4g.com/index.php?topic=294895.0

จะเอาดีแบบไหนล่ะท่าน?
เครื่องก็มีทั้ง 8V และ 16V ก็ดีทั้ง 2 อย่าง ต่างมีดีไม่เหมือนกัน
แบบ 4-5 ประตู และแวน ก็มีดีเหมือนกัน ยิ่งถ้าเทียบกับรถตลาดบนท้องถนน ก็มั่นใจได้เลยว่า รถก็มีดีกว่าแน่นอน

อยู่ที่ความชอบอ่ะนะ เพียงแต่ว่า เราจะสเป็ครถเล็กๆ 3D หรือรถครอบครัว 4D-5D และแวน
มันก็มีราคาที่เราอยากได้ให้เห็นตลอดแระจ้า

Offline ช่อลดา

• VIP's Member
  • หนึ่งในใต้หล้า
  • โอเปิลซาฟิร่า/คิดถึงก็ โทร.มา 08 7013 7999
 :nonoไมเกินแสนพร้อมใช้ เครื่องดี สีสวย พร้อมแกสที่ติดจากอู่สิน เฉพาะแกสหมดไป สามหมื่นบาท อยากขาย ได้ไปไม่ต้องทำอะไรแล้วสนใจ ๐๘ ๙๗๔๓ ๘๖๖๖ รถอยู่ บางขุนเทียน กทม :pray
แอตร้า ซีดาน แปดวาล์ว สีเขียว ปี ๙๕ เกียร์ธรรมดารถวิ่งแสนต้นๆ ครับ

พี่ช่อ คนเดิมไง...แต่เบอร์โทรฯใหม่นะคะ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง