ขอขอบคุณสมาชิกชาวโอเปิ้ล

sutin · 11728

Offline thiratoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
 ;D ;D

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline ZeaBiscuit

• DekGayRay's
  • ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
IP Address เป็นตัวเลขที่มีเพียงชุดเดียวในโลกครับ ไม่ซ้ำกับใคร

การที่จะมี IP ซ้ำกัน ก็แปลว่าโพสจากที่เดียวกัน หรือจาก Connection เดียวกันครับ เช่นบ้านผมมีคอมสามเครื่อง แต่ต่อผ่าน Router ที่ต่อเน็ตเอาไว้ เวลาไปโพสที่ไหน ทั้งสามเครื่องก็จะมาจาก IP เดียวกันครับ

จากรูป ดูที่มุมล่างขวามือนะครับ สมาชิกปกติจะมองไม่เห็น แต่ Admin และ Webmaster จะมองเห็นครับ

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

Offline Omega VIP

ตกลง ชงเอง ตบเอง หรือครับ

เหอๆๆ ผมก็งง เหมือนกันครับ   แต่น้าเบิร์ดแจร่มมากครับ   8) 8) 8) 8)

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
ถ้า admin  คลิกเดียวก็รู้แล้ว  ใครใช้ IP ไหนบ้าง โพสอะไรบ้าง   ว้าาาาาา  เห็นหมดเลย

:-[ :-[ :-[

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
ิขอโทษครับ ทำไม IP คุณ khomsan กับ คุณ Sutin เป็นตัวเดียวกันครับ
รบกวนตอบผมทีึีครับ เมื่อคืนนอนไม่หลับเลย ปวดตับครับ

แนะนำให้ใช้คอมคนละตัวกันครั้งหน้านะครับ ขอความกรุณาเถอะครับ
น้า เบิดร์ ครับ ผมอยากรู้เหมือนกัน ตกลงมันใช้เครื่อง"เดียว"กันใช่หมัยครับ(ผมอยากรู้ครับ เพราะ
เครื่องของที่ทำงานผม มันโดนล็อก IP เพราะ คนอื่น มันแอบมาโลด"หนังโป๊"
ผมเป็นเจ้าของเครื่องก็เลยโดนสอบครับ)ช่วยอธิบายให้ที่ครับ ผมไม่รู้จริงครับ :มั้ง: :ตาปิ้ง:
* PM มาก็ได้ครับ :ตาปิ้ง:

อ่ะ.. โหลดเองแล้วลืมอ่ะป่าว.. เห็นกลับปราจีนทุกเสาร์อาทิตย์นี่ ขับกลับคนเดียวมันเปลี่ยวนะนาย อิอิ

ในกรณีที่อยู่ออฟฟิศเดียวกัน บางออฟฟิศใช้ IP เดียวกันกับทุกคอมพิวเตอร์ทุกเครื่องค่ะ
บางที่ก็แจกใหม่ทุกเครื่องเลย ขึ้นอยู่กับ IT Policy ของแต่ละบริษัทค่ะ

เพิ่มเติมต้องรอบอมมาตอบนะคะ

Offline teeracha

• มีอะไรให้ช่วยก็โทรมา 081 2667768
ิขอโทษครับ ทำไม IP คุณ khomsan กับ คุณ Sutin เป็นตัวเดียวกันครับ
รบกวนตอบผมทีึีครับ เมื่อคืนนอนไม่หลับเลย ปวดตับครับ

แนะนำให้ใช้คอมคนละตัวกันครั้งหน้านะครับ ขอความกรุณาเถอะครับ
น้า เบิดร์ ครับ ผมอยากรู้เหมือนกัน ตกลงมันใช้เครื่อง"เดียว"กันใช่หมัยครับ(ผมอยากรู้ครับ เพราะ
เครื่องของที่ทำงานผม มันโดนล็อก IP เพราะ คนอื่น มันแอบมาโลด"หนังโป๊"
ผมเป็นเจ้าของเครื่องก็เลยโดนสอบครับ)ช่วยอธิบายให้ที่ครับ ผมไม่รู้จริงครับ :มั้ง: :ตาปิ้ง:

อ่ะ.. โหลดเองแล้วลืมอ่ะป่าว.. เห็นกลับปราจีนทุกเสาร์อาทิตย์นี่ ขับกลับคนเดียวมันเปลี่ยวนะนาย อิอิ

ในกรณีที่อยู่ออฟฟิศเดียวกัน บางออฟฟิศใช้ IP เดียวกันกับทุกคอมพิวเตอร์ทุกเครื่องค่ะ
บางที่ก็แจกใหม่ทุกเครื่องเลย ขึ้นอยู่กับ IT Policy ของแต่ละบริษัทค่ะ

ที่ทำงานผมก็ใช้หลักการเดียวกับน้องจอยว่านี่แหละครับ
ว่าแต่คุณบอร์ดเห็น IP ได้อย่างไรครับ เมื่อไม่ไช่ Admin อยากรู้บ้างเผื่อว่าจะเข้าไปดู IP ของท่านอื่นๆ บ้าง
เผื่อว่าเจอเพื่อนที่ทำงานอยู่ที่เดียวกันโดยบังเอิญ

IP ผมก็น่าจะตรงกับคุณผึ้งด้วย น้องนักศึกษา IT ที่อยู่พิษณุโลกด้วย เจ้าเดี่ยวศิษย์วิศวกรรมยานยนต์ด้วย
ดีจังครับ

Offline jeedz

• พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
IP Address เป็นตัวเลขที่มีเพียงชุดเดียวในโลกครับ ไม่ซ้ำกับใคร

การที่จะมี IP ซ้ำกัน ก็แปลว่าโพสจากที่เดียวกัน หรือจาก Connection เดียวกันครับ เช่นบ้านผมมีคอมสามเครื่อง แต่ต่อผ่าน Router ที่ต่อเน็ตเอาไว้ เวลาไปโพสที่ไหน ทั้งสามเครื่องก็จะมาจาก IP เดียวกันครับ

จากรูป ดูที่มุมล่างขวามือนะครับ สมาชิกปกติจะมองไม่เห็น แต่ Admin และ Webmaster จะมองเห็นครับ

เพิ่มเติม ถึงจะตัดเน็ตแล้วต่อใหม่ บางที ก็มักจะได้ ip เดิมๆ และ หรือไม่ก็มักจะเป็น class ip ใกล้เคียงกัน

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :bye: ไม่ต้องดู IP ก็รู้นะผมว่า เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

• มีอะไรให้ช่วยก็โทรมา 081 2667768
กลายเป็นกระทู้ความรู้ไปแล้วครับ ดีจังครับ
 8) 8) 8)

• เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
หล่อลากใส้จริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
 :bye:
:bye: :bye: พอดีกินข้าวนะครับหญ้ามันเหมือนเขียว

สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993

Offline khomsan

ผมขอโทษและต้องกราบขออภัยทุกๆท่านด้วยครับ  จะโกธรจะด่าจะว่าผมอย่างไรผมก้อพร้อมที่จะยอมรับในความผิดที่ได้ก่อขึ้นมาทั้งหมด  และขอโทษที่ทำให้ทุกๆท่านต้องเสียความรู้สึกครับ :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก:  ผมขอพิจารณาตัวเองครับ  ต่อไปจะไม่เข้ามาสร้างความเสื่อมเสียให้กับพื้นที่ในเวปนี้อีกตลอดกาลครับ

ขับแอสตร้าชีดาน 4 ประตู  จอดมากว่าเข้าอู่

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
ใช่ครับ ไม่ต้องดูIPก็รู้อย่างที่พี่เจี๊ยบบอก IP ผมก็ถาม Admin ไงครับเพราะผมก็แค่userที่นี่  คงไม่มานั่งแฮกค์เวปเขาหรอกครับ เหอะๆ
ที่ผมถามขึ้นมาก็แค่ไม่อยากนิ่งดูดายอะครับ
วันๆผมก็นั่งเซ็นให้บล็อกการออกอินเตอร์เนท สำหรับstaffที่ใช้อย่างไม่เหมาะสมอยู่แล้วในวงที่ผมadminอยู่ครับ ไม่ต้องมายุ่งอะไรกับเขาที่นี่ละครับ  
แต่ก็เสียใจครับกับเรื่องแบบนี้ ..........  

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
ผมไม่มีอะไรจะยกโทษครับ เพราะผมไม่ได้โกรธอะไร

จะบอกว่าพี่ไม่ใช่เคสแรกของเว็บเราครับ มีมาหลายครั้งแล้ว แต่ผมอาจไม่ได้ออกมาพูดเท่านั้นเอง ไม่ได้แปลว่าไม่รู้

Tools ของ Admin มันมีลูกเล่นพอสมควรครับ

ขอบคุณครับที่กล้าทำกล้ารับ

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
อ่านแล้วก็ งง  ต้องการอะไรเหรอ  :มั้ง:  :มั้ง:  :มั้ง:  :มั้ง:

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

ตาคมสันต์จอมซ่าส์ขาเมาครับ :P :P :P  ถ้าทำดีก็ต้องชมเชยกันครับ  8) 8) 8)  ทำอะไรไปคนทำย่อมรู้อยู่แก่ใจครับคิดดีทำดีย่อมได้รับการสรรเสริญ   แต่ในทางกลับกันฟ้ามีตาครับทำอะไรไปถึงคนอื่นๆจะไม่รู้แต่ฟ้ารู้ดินรู้และตัวคนทำก็รู้ครับบอกแค่นี้แหละครับ ;) ;) ;)

ดูซะให้อิ่ม...ครับ ว่าคนอื่น คิดไงกับคุณ และ คุณคิดอย่างไรกับ โลก เหอะๆ
ผมเซ็งเหอะๆ แต่ก็ดี ครับ จะได้รู้ๆกันไป

ตาป๋าเบบี้หายเงียบไปเลยเครื่องก็ไม่ค่อยดีกินข้าวลิงป่าวหว่า
http://www.opel.in.th/index.php/topic,8396.0.html
เฮ้อ...ดู3สาวสีลมสบายใจกว่า จริงๆ

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
อ่านแล้วก็ งง  ต้องการอะไรเหรอ  :มั้ง:  :มั้ง:  :มั้ง:  :มั้ง:
ป๋า หาเพื่อนกินเหล้างัย .. อิอิ

ผมขอโทษและต้องกราบขออภัยทุกๆท่านด้วยครับ  จะโกธรจะด่าจะว่าผมอย่างไรผมก้อพร้อมที่จะยอมรับในความผิดที่ได้ก่อขึ้นมาทั้งหมด  และขอโทษที่ทำให้ทุกๆท่านต้องเสียความรู้สึกครับ :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก:  ผมขอพิจารณาตัวเองครับ  ต่อไปจะไม่เข้ามาสร้างความเสื่อมเสียให้กับพื้นที่ในเวปนี้อีกตลอดกาลครับ
อ่ะนะ เว็ปเราก็ยังต้องการความร่วมมือ ร่วมใจในการทำกิจกรรม การช่วยเหลือเผื่อแผ่ ไม่ต้องท้อแท้นะป๋า
เราทำดีวันนี้ ก็ไม่ต้องรอคำชมหรอก ศิลปินบางท่าน ตายไปตั้งหลายปีแล้ว ผู้คนเพิ่งยกย่องสรรเสริญ.. ซึ่งแบบนี้แระ จะเห็นกันบ่อย

ว่างๆ อยากเลี้ยงเหล้าก็โทรมานะ แต่ผมไม่กินหรอก ผมจะกินตับ ๆๆ ๆๆๆ 555+

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

• รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
กระผมขอเสนอ ให้ล็อคกระทู้ เพื่อความเย็นของกระทู้ใน ภาย ภาค หน้า ครับ ขอบคุณครับ

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline jeedz

• พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
กระผมขอเสนอ ให้ล็อคกระทู้ เพื่อความเย็นของกระทู้ใน ภาย ภาค หน้า ครับ ขอบคุณครับ

ครับพี่ตามนั้น ผมเห็นด้วย บอมจัดหน่อย

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

อ่านแล้วก็ งง  ต้องการอะไรเหรอ  :มั้ง:  :มั้ง:  :มั้ง:  :มั้ง:
ป๋า หาเพื่อนกินเหล้างัย .. อิอิ

ผมขอโทษและต้องกราบขออภัยทุกๆท่านด้วยครับ  จะโกธรจะด่าจะว่าผมอย่างไรผมก้อพร้อมที่จะยอมรับในความผิดที่ได้ก่อขึ้นมาทั้งหมด  และขอโทษที่ทำให้ทุกๆท่านต้องเสียความรู้สึกครับ :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก:  ผมขอพิจารณาตัวเองครับ  ต่อไปจะไม่เข้ามาสร้างความเสื่อมเสียให้กับพื้นที่ในเวปนี้อีกตลอดกาลครับ
อ่ะนะ เว็ปเราก็ยังต้องการความร่วมมือ ร่วมใจในการทำกิจกรรม การช่วยเหลือเผื่อแผ่ ไม่ต้องท้อแท้นะป๋า
เราทำดีวันนี้ ก็ไม่ต้องรอคำชมหรอก ศิลปินบางท่าน ตายไปตั้งหลายปีแล้ว ผู้คนเพิ่งยกย่องสรรเสริญ.. ซึ่งแบบนี้แระ จะเห็นกันบ่อย

ว่างๆ อยากเลี้ยงเหล้าก็โทรมานะ แต่ผมไม่กินหรอก ผมจะกินตับ ๆๆ ๆๆๆ 555+

ผมเพลา ๆเรื่องแอลกรอฮอล์แล้วครับ พี่นุ่น เก็บเงินแล้วช่วงนี้ เดี๋ยวจะย้ายไปเป็นหนุ่มเมืองลำพูนแล้วน๊ะ สมาชิกแมวลายขาดไป 1 ใครจะรับช่วงต่อดี  ;D  ;D  ;D

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
อ่านแล้วก็ งง  ต้องการอะไรเหรอ  :มั้ง:  :มั้ง:  :มั้ง:  :มั้ง:

ผมขอโทษและต้องกราบขออภัยทุกๆท่านด้วยครับ  จะโกธรจะด่าจะว่าผมอย่างไรผมก้อพร้อมที่จะยอมรับในความผิดที่ได้ก่อขึ้นมาทั้งหมด  และขอโทษที่ทำให้ทุกๆท่านต้องเสียความรู้สึกครับ :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก:  ผมขอพิจารณาตัวเองครับ  ต่อไปจะไม่เข้ามาสร้างความเสื่อมเสียให้กับพื้นที่ในเวปนี้อีกตลอดกาลครับ

ผมเพลา ๆเรื่องแอลกรอฮอล์แล้วครับ พี่นุ่น เก็บเงินแล้วช่วงนี้ เดี๋ยวจะย้ายไปเป็นหนุ่มเมืองลำพูนแล้วน๊ะ สมาชิกแมวลายขาดไป 1 ใครจะรับช่วงต่อดี  ;D  ;D  ;D

เตรียมไวน์ลำไยไว้รอด้วยเน้อ เดี๋ยวจะไปชิม... ;)

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

ผมขอโทษและต้องกราบขออภัยทุกๆท่านด้วยครับ  จะโกธรจะด่าจะว่าผมอย่างไรผมก้อพร้อมที่จะยอมรับในความผิดที่ได้ก่อขึ้นมาทั้งหมด  และขอโทษที่ทำให้ทุกๆท่านต้องเสียความรู้สึกครับ :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก:  ผมขอพิจารณาตัวเองครับ  ต่อไปจะไม่เข้ามาสร้างความเสื่อมเสียให้กับพื้นที่ในเวปนี้อีกตลอดกาลครับ

ผมเพลา ๆเรื่องแอลกรอฮอล์แล้วครับ พี่นุ่น เก็บเงินแล้วช่วงนี้ เดี๋ยวจะย้ายไปเป็นหนุ่มเมืองลำพูนแล้วน๊ะ สมาชิกแมวลายขาดไป 1 ใครจะรับช่วงต่อดี  ;D  ;D  ;D

เตรียมไวน์ลำไยไว้รอด้วยเน้อ เดี๋ยวจะไปชิม... ;)

เดี๋ยวก็เหมือนกิน เหล้ากับทุเรียน หรอกครับพี่ มันร้อนในเน้อ ลำไยอ๊ะ เปลี่ยนเป็นก๋วยเตี๋ยวลำไยได้ป๊ะ  ไม่ล็อคก็ออกทะเลซ๊ะเลยเนอะ นาน ๆ เข้ามาทีนึง  ;D  ;D  ;D

• เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
แล้วจะแวะไปเยี่ยมนะคะพี่กิฟท์  ป่ะพวกเราขึ้นเหนือกันนนนนนนนนนน

;D ;D ;D

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

แล้วจะแวะไปเยี่ยมนะคะพี่กิฟท์  ป่ะพวกเราขึ้นเหนือกันนนนนนนนนนน

;D ;D ;D

ไปสิ้นเดือน พฤษภาคมครับ น้องไผ่ จะรอครับ กลัวจะขับเลยไปเชียงใหม่อ๊ะดิ  ไปส่งพี่ดีป๊ะ เอารถมาช่วยขนของด้วย  ;D  ;D  ;D

;D ;D ;D

ไปสิ้นเดือน พฤษภาคมครับ น้องไผ่ จะรอครับ กลัวจะขับเลยไปเชียงใหม่อ๊ะดิ  ไปส่งพี่ดีป๊ะ เอารถมาช่วยขนของด้วย  ;D  ;D  ;D

อย่าทรมานคอซ่าคันน้อยเลยคะ  แค่คนก็เต็มแล้ว 

:สำนึก: :สำนึก: :สำนึก:

++++++++

;D ;D ;D

อย่าทรมานคอซ่าคันน้อยเลยคะ  แค่คนก็เต็มแล้ว 

:สำนึก: :สำนึก: :สำนึก:

;D  ;D  ;D  ;D  คอซ่าพี่ยังเอาเครื่องซักผ้ายัดไปได้เลย ไม่เชื่อถามพี่เอ ดูดิ

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
บอกไปแล้วค่ะ ว่าคนเรามีโอกาสแค่ 3 ครั้ง มากเพียงพอสำหรับพิสูจน์มิตรภาพที่มีให้กับผู้ที่ไม่เคยรู้จักกันมาก่อน

โปรดเห็นใจและเข้าใจคนที่ให้โอกาสคุณด้วย ให้เกียรติกันบ้าง จริงใจต่อกันบ้าง พวกเราก็กินข้าวเหมือนกันทั้งนั้นนค่ะ

Staff และ Admin ไม่มีอำนาจ Ban นะคะ เพราะว่าไม่ได้ผิดกฎแต่อย่างใดค่ะ แต่คุณต้องยอมรับสิ่งที่เกิดขึ้นต่อจากนี้เองนะคะ .........

คอซ่าเครื่องซักผ้าา เจ๋ง

8)

Offline i_poch

• ผู้เยี่ยมยุทธ
หน้าแรกกับหน้าสองนี่หนังคนม้วนกันเลย  ???

ถ้าเราไม่ลงนรก แล้วใครจะลงนรก

บอกไปแล้วค่ะ ว่าคนเรามีโอกาสแค่ 3 ครั้ง มากเพียงพอสำหรับพิสูจน์มิตรภาพที่มีให้กับผู้ที่ไม่เคยรู้จักกันมาก่อน

โปรดเห็นใจและเข้าใจคนที่ให้โอกาสคุณด้วย ให้เกียรติกันบ้าง จริงใจต่อกันบ้าง พวกเราก็กินข้าวเหมือนกันทั้งนั้นนค่ะ

Staff และ Admin ไม่มีอำนาจ Ban นะคะ เพราะว่าไม่ได้ผิดกฎแต่อย่างใดค่ะ แต่คุณต้องยอมรับสิ่งที่เกิดขึ้นต่อจากนี้เองนะคะ .........

คอซ่าเครื่องซักผ้าา เจ๋ง

8)
คุณป้อ ครับผมก็ไม่ได้โกรธคุณเลยครับ แต่ผมเห็นด้วยกับน้องจอยนะ
ต่อไปอย่าทำเลยครับมันไม่ดี

:pray :pray :pray

Offline mit

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ขับ corsa 5d
  • No.: 139
  • รุ่นรถ: opel corsa at 8v
  • สีรถ : เขียว...ลายทั้งคัน
  • เครื่องยนต์: c14nz เครื่องเทพ

ที่ทำงานผมก็ใช้หลักการเดียวกับน้องจอยว่านี่แหละครับ
ว่าแต่คุณบอร์ดเห็น IP ได้อย่างไรครับ เมื่อไม่ไช่ Admin อยากรู้บ้างเผื่อว่าจะเข้าไปดู IP ของท่านอื่นๆ บ้าง
เผื่อว่าเจอเพื่อนที่ทำงานอยู่ที่เดียวกันโดยบังเอิญ

IP ผมก็น่าจะตรงกับคุณผึ้งด้วย น้องนักศึกษา IT ที่อยู่พิษณุโลกด้วย เจ้าเดี่ยวศิษย์วิศวกรรมยานยนต์ด้วย
ดีจังครับ

พี่ นุ่น  ผมกลับทุกสิ้นเดือน เสาร์-อาทิตย์ ครับ  :D
คุณ จอย ขอบคุณครับ  ;D
อาจายร์ งั้นก็ :หนาว: :หนาว: :omg: :haha :ไม่:

เจ็บมาเยอะ........
ปราจีนบุรี (พระราม ๙ )
tel. ๐๘๙ ๙๘๗๖๐๔๘ 092-0154924

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง