หากันชนหน้า corsa 3d สวยๆ

zoom · 4351

Offline zoom

• นักรบพเนจร
  • **
พี่ๆสมาชิกท่านใด พอจะแนะนำกันชนหน้า - หลัง ที่สวยๆ  และราคาไม่แรงบ้างไหมค่ะนู๋หากันชนอยู่ค่ะ ของเก่ากรอบแล้วค่ะ :sosad3  รบกวนแนะนำมาเยอะๆนะคะ ขอบคุณค่า

Offline bat

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • bat
รออีกซักพัก กำลังมา  :D

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ไม่จองจากพี่ลักษณ์ล่ะจ๊ะคุณน้อง
5D กับ 3D ก็แบบเดียวกันแระจ้า

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
ไม่จองจากพี่ลักษณ์ล่ะจ๊ะคุณน้อง

น้านุ่น...กันชนหน้าหลัง ที่ คุณลักษณ์ คุณ อุ๋ย จองเอาไปแต่งตัว

รถคันใหม่แล้วครับ

:หึหึ: :หึหึ: :P :P

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

• เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp

น้านุ่น...กันชนหน้าหลัง ที่ คุณลักษณ์ คุณ อุ๋ย จองเอาไปแต่งตัว

รถคันใหม่แล้วครับ

:หึหึ: :หึหึ: :P :P
งั้น นู๋เมย์ ก็อด...
แล้วของเก่ามันเป็นรัยล่านู๋เมย์? อาทิตย์นี้ ว่างๆมาที่อู่พี่เข้ดิ เด๋วหักคอให้จ้า..555+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ

• **
มันกรอบจวนจะกลับบ้านเก่าแล้วค่ะ แล้วนู๋มีโปรแกรมจะทำสีใหม่อยู่ เลยอยากหาที่มันดีๆ แต่ราคาไม่แรงมากอ่ะจ๊ะพี่นุ่น   เห็น กันชนหน้า vita นู๋ว่ามันสวยดี เลยอยากได้  (เฉพาะกันชนหน้านะคะ) แต่ด้านหลังก็มองหาที่ถูกใจอยู่ค่ะ ว่าแต่ไปอู่พี่เข้แล้วมันมีให้เลือกเหรอค่ะพี่นุ่น

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
ถ้ารีบ ผมเพิ่งได้จาก พี่บัติมา ....... ยังไงลองไปช่วยกันหักคอ อ.เข้กับพี่นุ่นก่อนละกันครับ เกิดคออาจาร์ยแข็งไม่ได้ ก็มาบอกละกันครับ จะไปส่งให้ T อิน T

อิอิ ขอขายบ้างและ เหอะๆ

• **
 :)   :)ขอบคุณ พี่  Korza มากค่ะ นู๋ไม่ได้รีบมากเท่าไหร่ค่ะ แต่ที่ตั้งใจคือราคาด้วยค่ะ เพราะจะได้ไม่กระทบกับส่วนของที่เป็นค่าทำสีรถหน่ะคะ หาไปเรื่อยๆ ที่พี่ๆที่แนะนำมานู๋ขอขอบคุณล่วงหน้าเลยค่ะ ช่วยแนะนำกันมาเรื่อยๆนะคะ

กันชนหน้า เคยเห็นมีอยู่ 2-3 อัน Vita ทั้งหมดเลย
แต่ในรูปที่พี่บัติเอามาขาย ทำไมเหมือนของพี่เข้อ่ะ.. (สีน้ำเงิน กับสีเขียว)

เด๋ววันอาทิตย์นี้ จะเข้าไปเสวนากันอ่ะนะ ..

• รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
อิอิ พี่บัติให้ผมมา 2500 จะให้เท่าไรก็บอกได้ครับ  ของยังไม่ขึ้นเลยไม่แจกครับ  ;)  เป็นของชิ้นแรกที่ผมขาย บริการส่งถึงที่ครับ
ด๋วผมรอLotใหม่จาก พี่บัติ ได้ครับ เพราะจะทำสีใกล้ๆสิ้นปี ยังไงไปดูที่ อ.เข้ก่อนก็ได้ครับ อาจจะได้สภาพนางฟ้า

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
อยากได้ 800บาทครับ :ไถ: :ไถ: :ไถ:   :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline i_poch

• ผู้เยี่ยมยุทธ
อยากได้ 800บาทครับ :ไถ: :ไถ: :ไถ:   :P :P :P
ผมให้ 900 ครับ  :haha :haha :haha

ถ้าเราไม่ลงนรก แล้วใครจะลงนรก

• **
พี่นุ่นเข้าไปทำธุระเหรอจ๊ะ เสาร์-อาทิตย์ นู๋ติดทำกิจกรรมที่เขาใหญ่กับบริษัทค่ะ  :alone ไม่ได้เข้าไปแน่ ๆอยากไปดูด้วย  แล้วถ้าเราโมกันชนหลังเอง แพงไหมค่ะ แล้วต้องเปลี่ยนท่อด้วยไหมค่ะ เพราะว่าเจอกันชนหลังสวยมาก แต่ดูท่าจะติดท่อเก่าอ่ะคะ เคยไปเจอที่อู่พี่สิน มีคันนึงกันชนงามมากๆ แต่พอถามราคาแล้ว 10000 up  อยากทำนู่นฮยากทำนี่ แต่ไม่ค่อยมีงบ  :ไม่: :ไม่: เฮ้อ

ด้านบนนี่แข่งราคาน่าดูเลยแฮะ  ;)

หูย......จะขายของชิ้นแรกก็ราคาย่อยยับขาดทุน ...... งั้นยกเลิกการขายแล้วกันครับ เก็บไว้ให้อ้ายเน่าใส่หล่อดีกว่า ยิ่งมีคนกระแนะกระแหนว่าไม่ค่อยดูแลมันอยู่

Offline mit

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ขับ corsa 5d
  • No.: 139
  • รุ่นรถ: opel corsa at 8v
  • สีรถ : เขียว...ลายทั้งคัน
  • เครื่องยนต์: c14nz เครื่องเทพ
ตอนนี้ อู่ พี่ เข้ มีอยู่ 1 ชิ้นครับ กันชนหน้าตัวนอก พร้อมคานหน้า ลองโทรสอบถามดูครับ :giveme

เจ็บมาเยอะ........
ปราจีนบุรี (พระราม ๙ )
tel. ๐๘๙ ๙๘๗๖๐๔๘ 092-0154924

^
นั่นแระ ตามที่พี่มิตรบอกมาเลยนู๋เมย์

ส่วนถ้าจะปั้นก๊อปปี้มาใหม่ มันก็ไม่ยากหรอก
ลองสอบถามพี่ๆที่เขาเอารถไปทำดู (เช็คจากพี่หมอ "มือใหม่"ไปเลยดีมั้ยเนี่ย 55+)

Offline bat

• bat
ของที่ผมตอนนี้ปล่อยไปหมดแล้วครับ คนละอันกับของพี่เข้ครับ ผมไม่ได้เอามาออกตัวขายครับ ซื้อตัดศอกมาจากพระราม5 2อัน 16พัน ขาดทุนยับ :drink: :drink: :วิญญาณ: :วิญญาณ:
แต่ไม่เป็นไร ไม่ได้รวย แต่เอามันครับ  ;D ;D  แค่อยากได้พัดลมวีต้าเท่านั้นเลยต้องเอามา :D  แต่ตอนนี้มีแหล่งขุมทรัพย์ไดร์  พัดลม และของเล็กๆน้อยๆอีกพอสมควร ไม่จำเป็นต้องซื้อทั้งตัดศอกแล้วละ ;)
ส่วนเรื่องกันชน มีเพื่อนสมาชิกท่านนึงต่อราคาแต่ผมไม่ให้เลยขอเทรินกันชนตัวธรรมดา :sosad3  เดี๋ยวเจ้าตัวเอาของมาให้แล้วผมจะเอามาประกาศขายครับ

ส่วนถ้าจะปั้นก๊อปปี้มาใหม่ มันก็ไม่ยากหรอก
ลองสอบถามพี่ๆที่เขาเอารถไปทำดู (เช็คจากพี่หมอ "มือใหม่"ไปเลยดีมั้ยเนี่ย 55+)

;)   :P  :จุก:

• **
 :ตาปิ้ง: เจอกันชนท้ายกับด้านข้างที่ถูกใจแล้วค่ะ แต่มันมีท่ออกมา 2 อัน ของนู๋ มีท่ออันเดียว เลยงงว่ามีท่ออีกอันออกมาจากตรงไหน  :มั้ง: แล้วก็ไม่แน่ใจว่าพี่เค้าได้มาจากที่ ร้าน ไดโก๊ะ  อะไรซักอย่างนี้แหละค่ะ คาดว่าคงแพง  :เครียด: แต่สวยมากๆเลยค่ะ

ถ้าแพงมากก็บอกพี่เขาไป นู๋มีตังค์อยู่แค่นี้ อิอิ..

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ผมว่าใจเย็นๆไม่ต้องรีบเดี๋ยวก็เจอครับ 3000-3500 ก็ได้งามๆแล้วเหละ เหอะๆ รีบๆหัวจะเบะ เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

• **
ขอบคุณค่ะ พี่เจี๊ยบ วันนี้ลองไปถามร้านทำไฟเบอร์รอบคัน  ราคา 25000 อ่ะคะ  แทบบ้าเลยทีเดียว  :-X   >:( :ตาย: สู้ไม่ไหว นู๋นิสัยมันเว่อร์ๆด้วย เวลาอยากทำ ก็อยากได้ที่ถูกใจเลยทีเดียว แต่ว่าราคานี้ งั้นเอาธรรมดาๆ ก็ได้ ฟระ :alone

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง