ต้องการฐานเหล็กยึดโมดูลและคอยล์จุดระเบิด

แบงก์ · 3708

Offline แบงก์

• หนึ่งในใต้หล้า
  • corsa b ใช้ดี....จึงบอกเพื่อน
ต้องการฐานเหล็กยึดโมดูลและคอยล์จุดระเบิด  ของคอร์ซ่า c14nz

ท่านผู้ใดวางเครื่องใหม่แล้วยังมีเก็บไว้โดยไม่ได้ใช้ โปรดแจ้งกระผมนะครับ

อยากได้มากๆ เพราะต้องการจัดระเบียบสายไฟห้องเครื่องซะใหม่ ก่อนติดแก๊สครับ

:ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

ขออนุญาตยืมรูปจากพี่ขอนนะครับ

• corsa b ใช้ดี....จึงบอกเพื่อน

Offline thiratoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ของเดิมมันไปไหนอ่ะครับพี่แบงค์

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

ของเดิมมันไปไหนอ่ะครับพี่แบงค์
ผมไม่รู้ด้วยซ้ำว่ามันต้องมีอะครับ ;D รับมาไงก็ใช้อย่างนั้นเลย แต่ตอนนี้เริ่มอยากทำสภาพให้มันดีละครับ

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
หาเหล็กรูหนาๆมาทำ แล้วหาที่ยึดใหม่ พื้นที่จะได้โล่งๆ

พอที่จะยัดหม้อต้มฯได้สบายๆ

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
 :haha

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

หาเหล็กรูหนาๆมาทำ แล้วหาที่ยึดใหม่ พื้นที่จะได้โล่งๆ

พอที่จะยัดหม้อต้มฯได้สบายๆ
ผมอยากได้ของเดิมๆอ่ะครับพี่นพ อยากจัดตำแหน่งให้มันเดิมๆ หม้อต้มผมหนีไปอยู่อีกฝั่งแล้วครับ

Offline bat

• bat
ไม่ได้เข้ามาอ่านเลย นึกว่าได้ของแล้ว  :-X. ถ้าจำไม่ผิด ที่พี่มีนะ เดี๋ยวกลับไปค้นมาให้นะ

Offline finn-first

• สุดเลิฟกะเจ้าตัวแสบ..บ (การันตีคับโผ้ม...ม)
ต้องการฐานเหล็กยึดโมดูลและคอยล์จุดระเบิด  ของคอร์ซ่า c14nz

ท่านผู้ใดวางเครื่องใหม่แล้วยังมีเก็บไว้โดยไม่ได้ใช้ โปรดแจ้งกระผมนะครับ

อยากได้มากๆ เพราะต้องการจัดระเบียบสายไฟห้องเครื่องซะใหม่ ก่อนติดแก๊สครับ

:ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

มารับได้ NOW

ประดิษฐ์ยนต์ (เอ)
"สีดี ต้องดูตอนแห้ง"

มือถือ : 084-114-3366 / ร้าน  : 02-567-2829
Address : 57/41-42 หมู่ 2 ถ.รังสิต-ปทุมฯ ต.บางพูน อ.เมือง จ.ปทุมธานี 12000
Email address : mickyminnie1@live.com

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
โห.....เชียงกงรังสิต มาเอง จัดเอง จัดหนัก   8)  8) ;)

ไม่ได้เข้ามาอ่านเลย นึกว่าได้ของแล้ว  :-X. ถ้าจำไม่ผิด ที่พี่มีนะ เดี๋ยวกลับไปค้นมาให้นะ
ขอบคุณคร๊าบ ผมเป็นกำลังใจให้หาเจอนะครบอิอิ

มารับได้ NOW
ถ้าผมไปก่อนที่พี่บัติหาเจอ ผมจะรับตัวกลับมาครับพี่ ;D

Offline bat

• bat
พี่ยังอยู่ชุมพร ไปเอาที่พี่เอก่อนก็ได้แบงค์

รับตัวมาจากอู่พี่เอแล้วครับแต่ยังไม่ได้ใส่เลย

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง