เปอร์โยต์รุ่นนี้ท้านสวยมั๊ย

Mr.T · 2868

Offline Mr.T

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
 :-[

www.opel.in.th

089-7015533

Offline suny11

• VIP's Member
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
บิ๊กบั้มเบอร์ซ้าด้วย :-* :-* :-*อยากพุ่งชนอ่ะ

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
ว่าแต่ก้นผู้ชายหรือผู้หญิงหรอครับ

ถ้าผู้ชายนะ  :-*

แต่ถ้าเป็นผู้หญิงนะพี่  :-\

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline Omega VIP

ว่าแต่ก้นผู้ชายหรือผู้หญิงหรอครับ

ดูจากก้นกลมได้รูป และ เลสที่ข้อมือขาว  น่าจะหญิงครับ  แต่แท้ รึ เทียม ไม่แน่ใจนะ

Offline zince

ดูจากก้นกลมได้รูป และ เลสที่ข้อมือขาว  น่าจะหญิงครับ  แต่แท้ รึ เทียม ไม่แน่ใจนะ

ทำไมวิเคราะห์ได้เก่งจริง ปรติมองแต่ปั้นท้ายผู้ชายไม่ใช่เหรอครับ

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

Offline suny11

• เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE

ทำไมวิเคราะห์ได้เก่งจริง ปรติมองแต่ปั้นท้ายผู้ชายไม่ใช่เหรอครับ

ถ้าข้างหลังอย่างเดียว  ปิดไฟก็โอแระ :shock: :shock: :shock:

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

ถ้าข้างหลังอย่างเดียว  ปิดไฟก็โอแระ :shock: :shock: :shock:

พี่สนฮะ ลูกยังเล้กอยู่เลยคับ... :o

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :ตาปิ้ง:

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline Rin-Mega-Sewagon

• นักรบพเนจร
ดีเซล โบว์ หรือเปล่า แต่ถ้าเป็น 207 CC มีแน่ 

ซ่อมก่อนเสีย ดีที่ซูดส์
วาจาจริงใจ แสลงหู

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
เฮ้อ.....

:-X  :-X :red:

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline มะนาวเปรี้ยวปี๊ด

• หนึ่งในใต้หล้า
    • อร่อยจัง (^^  )
 :o . . . ตกใจนิดหน่อย ไม่คิดว่าเต้จะเป็นแบบนี้  เหอะๆ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง