สวยจัง ใครอ่ะ..อิอิ

thiratoon · 9126

Offline แบงก์

• หนึ่งในใต้หล้า
  • corsa b ใช้ดี....จึงบอกเพื่อน
คุณแป๋ว ภัทรวี บุญประเสริฐ แห่งรายการ ไนน์เอ็นเตอร์เทน เป็นพิธีกรที่ขี้เล่น ช่างหยอกเอิน บุคคลิกและน้ำเสียงสดใสชวนฟัง มาวันนี้เธอขอชิมลางแนวทางใหม่ ด้วยการหันเป็นแม่ค้าขายของ โดยเปิดร้านขายเสื้อผ้ามือสองอยู่ที่ ตะวันนา สตาร์ สแควร์ ลาดพร้าว142

สวยเนอะ

Offline LukTarn

• DekGayRay's
คุณแป๋ว ภัทรวี บุญประเสริฐ แห่งรายการ ไนน์เอ็นเตอร์เทน เป็นพิธีกรที่ขี้เล่น ช่างหยอกเอิน บุคคลิกและน้ำเสียงสดใสชวนฟัง มาวันนี้เธอขอชิมลางแนวทางใหม่ ด้วยการหันเป็นแม่ค้าขายของ โดยเปิดร้านขายเสื้อผ้ามือสองอยู่ที่ ตะวันนา สตาร์ สแควร์ ลาดพร้าว142

สวยเนอะ

ีรู้ลึก รู้จริงต้องน้องแบงค์  8) 8)

Offline i_poch

• ผู้เยี่ยมยุทธ

สวยเนอะ
ข้อมูลแน่น  8) ไม่น่าหน้าคุ้นๆ เหมือนเคยเห็นที่ไหน  :)

ถ้าเราไม่ลงนรก แล้วใครจะลงนรก

Offline มือใหม่corsa

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ใครว่างรบกวนมาตัดหญ้าให้ผมหน่อยครับผมไม่กล้าตัดเองตาไม่ค่อยดีกลัวตัดไปโดนหัวเพื่อน :haha :haha :haha :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ระวังหัวเพื่อน  และหัวแม่ Teen ตัวเอง :หึหึ: :หึหึ:

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ระวังหัวเพื่อน  และหัวแม่ Teen ตัวเอง :หึหึ: :หึหึ:

:haha :haha :haha :haha :haha :haha :haha :haha

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline ช่อลดา

• VIP's Member
  • โอเปิลซาฟิร่า/คิดถึงก็ โทร.มา 08 7013 7999
อ๋อๆ เข้าใจละ ตาโทนี่กำลังจะบอกว่าคุณแป๋วเป็นใคร แต่ผมไม่สนใจหรอกว่าจะเป็นใครมาจากไหน ถ้าคุณใช้โอเปิลผมก็รักคุณ :-[ :lovelove :lovelove ;)

เด่วๆหาอะไรมาฉีดมดแถวนี้ก่อนนะ :)

พี่ช่อ คนเดิมไง...แต่เบอร์โทรฯใหม่นะคะ

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
อ๋อๆ เข้าใจละ ตาโทนี่กำลังจะบอกว่าคุณแป๋วเป็นใคร แต่ผมไม่สนใจหรอกว่าจะเป็นใครมาจากไหน ถ้าคุณใช้โอเปิลผมก็รักคุณ :-[ :lovelove :lovelove ;)
เด่วๆหาอะไรมาฉีดมดแถวนี้ก่อนนะ :)
ฉีดมดมะตายดอกครับย่าช่อ...น้า BAT เขาเป็น ปลวกกก.... :D :D :D

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline thefrog

• นักรบพเนจร
  • **
เข้ามามุงด้วยคน เดี๋ยวตกขบวน  :haha :haha

มือใหม่คอร์ซ่า

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ตายยกแก๊งส์แน่ๆเลย...  :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline ช่อลดา

• VIP's Member
  • โอเปิลซาฟิร่า/คิดถึงก็ โทร.มา 08 7013 7999
ใครว่างรบกวนมาตัดหญ้าให้ผมหน่อยครับผมไม่กล้าตัดเองตาไม่ค่อยดีกลัวตัดไปโดนหัวเพื่อน :haha :haha :haha :P :P :P

ส่งกรรไกรมาเลยลุงหมอเด่วตัดให้กะลังว่างๆอยู่เครียดอยู่พอดี จาตัดซะให้ด้วนเลยอุ้ยม่ายช่ายจาตัดให้สั้นๆเลย ;D ;D

พี่ช่อ คนเดิมไง...แต่เบอร์โทรฯใหม่นะคะ

Offline aiwullop

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ลภ หนุ่มสุพรรณ 0859724070
อะไรกันหว่า  :P :P

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง