%%% ขอขอบคุณความมีน้ำใจเพื่อนๆน้องๆ.......ค่ะ %%%

SaMaNTa · 4190

Offline bat

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • bat
เวงละ  :sosad3  ห้องเครื่องรถยนต์  :ตาย:

ตอนนี้ย้ายปั๊มลมตัวใหญ่มาไว้ที่บ้าน ล้างห้องเครื่องได้สะใจมากกกกกกกกกกก ขอบอก  8) 8) 8) 8)

Offline ปูดำปิ๊ดปี๋

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ^-^ Project Manage .
หนุ่มๆหมดหวังครับ สาวๆถ้าสวยๆก็โชคดี ............. เหอะๆ
 8)
  :เครียด: :เครียด: หมดสิทธิ์ เลยยยยยยยย

Offline jeabjamiro

• DekGayRay's
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
เวงละ  :sosad3  ห้องเครื่องรถยนต์  :ตาย:

ตอนนี้ย้ายปั๊มลมตัวใหญ่มาไว้ที่บ้าน ล้างห้องเครื่องได้สะใจมากกกกกกกกกกก ขอบอก  8) 8) 8) 8)
;D 8)

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

:'(  สืบเนื่องมาจาก กระทู้นี้

ช่วง เมื่อ อาทิตย์ ก่อน แอร์ มีปัญหา อีก น่ะคะ คือไม่จบ สะที อยู่ดีๆ ก้อไม่เย็น สะ งั้น มาแต่ลม เลยตัดสินใจ โทรหา พี่บัติ และจากที่ ประสบการณ์ ของพี่ตู๋ เลย ปิด แอร์สะเลย ขับรถ เพราะ กลัว ควัน ขโมง (ซึ่งมารู้ที่หลังว่าดีเเล้วที่ปิด ไม่ควรฝืน)  พี่บัติ ของ น้องๆๆ ใจดี นู่ปู เลยจอด รถ บ้าน พี่ บัติ เเล้ว คุณพี่ก้อเอารถ ไปให้ อ.ชนินทร์ ซ่อมให้ อ่ะค่ะ สรุป คือ เปลี่ยน คอม มันเจ๋ง แแว้วว   

แต่ทีนี้ มันเหลือในเรื่อง ของ ตู้ แอร์ ที่ยังไม่ได้ ล้าง เลยกะว่า ไว้ที่หลังดีกว่า เพราะ มันใช้เวลา เพราะเท่าที่ทราบ รถเก่า รื้อยาก ใช้เวลาเยอะ   :P  แต่เมื่อวาน ขับรถตอนเที่ยง พระเจ้า แดด ข้างนอกร้อน มาก อล้ว แอร์ทำงาน แบบ นั่งไป ซึมไป แทบจะเป็น หมูละลายคาตู้น่ะค่ะ เลยวันนี้ ตัดสินใจไป หา อ.ชนินทร์ ด้วยตัวเอง แล้วได้คุยกับ อาจารย์ และ ประกอบ กับที่ พี่บัติ เคยพุดถึงให้ ฟัง ขอบอกว่า อ.ชนินทร์ friendly เบยค่ะ แล้ว ชอบที่แบบว่า  ;) รับวันละ 1 คัน อ้ะ ได้ อารมณ์ การรอคอย ดีเยี่ยม ... อีก อย่างคือ อาจารย์ คือ ทำแบบทำจิงๆ อ่ะค่ะ ขอบคุณ พี่บัติ มากๆๆ น่ะคะี่ ที่แนะนำ ร้านดีๆ แบบนี้ มาให้ไม่จำเป็น ต้องร้านใหญ่ แต่ ขอ แบบนี้ อ่ะค่ะ  :lovelove

Offline bat

• bat
วันหลังก็ฝากไว้แต่รถพอนะ หวัดน่ะไม่ต้องติดมาด้วย ป่านนี้พี่ยังไม่หายเลย :-\

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
:'(  สืบเนื่องมาจาก กระทู้นี้

ช่วง เมื่อ อาทิตย์ ก่อน แอร์ มีปัญหา อีก น่ะคะ คือไม่จบ สะที อยู่ดีๆ ก้อไม่เย็น สะ งั้น มาแต่ลม เลยตัดสินใจ โทรหา พี่บัติ และจากที่ ประสบการณ์ ของพี่ตู๋ เลย ปิด แอร์สะเลย ขับรถ เพราะ กลัว ควัน ขโมง (ซึ่งมารู้ที่หลังว่าดีเเล้วที่ปิด ไม่ควรฝืน)  พี่บัติ ของ น้องๆๆ ใจดี นู่ปู เลยจอด รถ บ้าน พี่ บัติ เเล้ว คุณพี่ก้อเอารถ ไปให้ อ.ชนินทร์ ซ่อมให้ อ่ะค่ะ สรุป คือ เปลี่ยน คอม มันเจ๋ง แแว้วว   

แต่ทีนี้ มันเหลือในเรื่อง ของ ตู้ แอร์ ที่ยังไม่ได้ ล้าง เลยกะว่า ไว้ที่หลังดีกว่า เพราะ มันใช้เวลา เพราะเท่าที่ทราบ รถเก่า รื้อยาก ใช้เวลาเยอะ   :P  แต่เมื่อวาน ขับรถตอนเที่ยง พระเจ้า แดด ข้างนอกร้อน มาก อล้ว แอร์ทำงาน แบบ นั่งไป ซึมไป แทบจะเป็น หมูละลายคาตู้น่ะค่ะ เลยวันนี้ ตัดสินใจไป หา อ.ชนินทร์ ด้วยตัวเอง แล้วได้คุยกับ อาจารย์ และ ประกอบ กับที่ พี่บัติ เคยพุดถึงให้ ฟัง ขอบอกว่า อ.ชนินทร์ friendly เบยค่ะ แล้ว ชอบที่แบบว่า  ;) รับวันละ 1 คัน อ้ะ ได้ อารมณ์ การรอคอย ดีเยี่ยม ... อีก อย่างคือ อาจารย์ คือ ทำแบบทำจิงๆ อ่ะค่ะ ขอบคุณ พี่บัติ มากๆๆ น่ะคะี่ ที่แนะนำ ร้านดีๆ แบบนี้ มาให้ไม่จำเป็น ต้องร้านใหญ่ แต่ ขอ แบบนี้ อ่ะค่ะ  :lovelove

มันเจ๋งก็ดีอยู่แล้วนินาเปลี่ยนทำไมอ่ะ  ;) ;) ;)  :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

วันหลังก็ฝากไว้แต่รถพอนะ หวัดน่ะไม่ต้องติดมาด้วย ป่านนี้พี่ยังไม่หายเลย :-\
:giveme  คุณพี่ ขา กำกวมน่ะเนี่ย  เด๋วคนเขาจะสงสัยว่าทำอะไร ทำไมถึงติดหวัด  ต้องขยายความๆๆ ว่า นั่งรถไป ด้วย เเล้ว จาม แค้กๆๆ ปล่อยหวัด  ;D

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง