ต้องการอะไหล่....ด่วนเลยครับ...

หนานมา · 2249

Offline หนานมา

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • luangsu_m@hotmail.com
คือว่า....โช๊คหลัง แอสตร้าแวนผม...ขาดครับ

ใครมีโช๊คเดิมๆ สภาพดีที่กองๆไว้ไม่ได้ใช้งาน

จะจำหน่ายถ่ายเทออก ช่วยแจ้ด้วยครับ...ขอราคาด้วย... :-X

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline suny11

• VIP's Member
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
เดือนนี้งานเข้าบ่อยนะหนาน................... :pray :pray

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

Offline bat

• bat
เดี๋ยวช่วยหาให้อีกแรง  :)

Offline อับดุล

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ชอบใช้ Opel
รถมันแรงหรือขนของเยอะครับน้า

คนเราทุกคน  ผมเชื่อว่า ไม่มีใครที่จะดีไปซะทุกอย่าง  ทุกๆคนต้องมีข้อเสียด้วยกันทั้งนั้นแหละ  แต่การที่พวกเรามาอยู่รวมกันได้  คบกันได้  พูดคุยกันได้ และสนิทกัน ก็เป็นเพราะว่า  เรานั้นต่างรับข้อเสียของกันและกันได้ก็เท่านั้นเอง   แต่เหนือสิ่งอื่นใด   เราจะต้องจริงใจและคอยช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ในยามที่พวกของเราต้องการความช่วยเหลือ  และทำให้พวกของเรานั้นมีความสุขที่สุดเวลาที่อยู่กับเรา เท่านั้นพอ

เดือนนี้งานเข้าบ่อยนะหนาน................... :pray :pray

อ่วมเลยครับลุงสน...

แรกๆเลยก้อ เรื่องที่ดิน(นอกประเด็นนิดหนึ่ง)เจอภาษีสองหมื่นกว่า

จากนั้นมา...ก้อเปลี่ยนน้ำมันเบรคทั้งระบบโดนไปหนึ่งเค

ระหว่างก้มๆเงยๆเปลี่ยนน้ำมันเบรคเจอท่อไอเสียผุก้อเลยเปลี่ยนทั้งเส้นโดนอีกเจ็ดเค

พร้อมกับคิดว่าไม่มีีไรแล้ว ก้อเลยไปเอาชุดอับเกรดหัวฉีดแก๊สมาอีกสิบกว่าเค

กลับบ้านไปส่งแม่....งานนี้เหมือนหนักแต่จ่ายไม่หนัก(ก้อเพราะน้ำใจชาวสมาชิกเวพฯ)

ไปอุ้มเอาไดร์ฯบอสช์ของนิสสัน 65แอมป์มาสิบห้าเค เอาไปใส่ให้คอร์ซ่า แล้วเอาของคอร์ช่า มาใส่แวน

ล่าสุดเมื่อวาน...ก้อไปซื้อไดร์ฯนั่นแหละ เหลือบไปเห็นปลายท่อเบนซ์พอดี ก้อเลยสอยมาอีกยี่สิบห้าเค

มาถึงบ้าน...ทำไมไต้ท้องรถเรามันมีคราบน้ำมันหยัดหว่า....

ก้มลงไปดู....เหอะๆๆๆ โช๊คขาดไปซะแล้ววว....

คำนวนดู เดือนนี้....โดนไปไม่ใช่น้อยเลย...หลายสิบเคเลย...

เรื่องโช๊ค ก้อคิดไว้ว่า ถ้ามีสมาชิกท่านใดที่เปลี่ยนของเดิมออกไปใส่โช๊คแต่ง

ก้อจะขอซื้อต่อ  ถ้าไม่มีก้อสั่งใหม่ครับที่เลงไว้คงเป็นเกรเบี้ยนแก๊ส

รถมันแรงหรือขนของเยอะครับน้า

ไม่รู้เหมือนกันอะครับ...

ตอนที่มันขาดก้อไม่ได้ขับเร็วสักเท่าไหร่นี่นา...ไม่ถึง 120 km/Hr ด้วยซ้ำไป

บรรทุกก้อไม่ได้บรรทุกอ่ะ...

ถ้าขาดตอนขึ้นไปส่งแม่ก้อว่าไปอีกอย่าง  ตอนนั้น....

คนห้าคนของเต็มหลังแวน น้ำมันครึ่งถัง แก๊สเต็ม วิ่ง 150-160 Km/Hr ประมาณนั้น...

ก้อไม่เห็นเป็นไรนี่นาาาาา.... :มั้ง:

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”

Offline JOe1323

• หนึ่งในใต้หล้า
  • No.: 289
  • รุ่นรถ: astra 8V
  • สีรถ : แดงเข้มๆ
  • เครื่องยนต์: Sr-20 E85 only
http://www.opel.in.th/index.php/topic,8245.0.html

ใช้ได้หรือเปล่าครับ ผมซื้อมาเก็บไว้ ได้bistein เลยขายออก :)

Offline tuck

• ผู้เยี่ยมยุทธ
เป็นเหมือนผมเลยนะเนี่ย ผมเพิ่งไปสอยมาได้ของกาเบียลน้ำมันคู่หลัง ได้มา 1620 บาท ของซีดานนะครับที่วรจักร ถ้าต้องการความช่วยเหลือยังไงบอกผมได้นะครับพี่นพ

Offline GSI GODZILA

นึกว่าใครที่ไหนพี่หนานนี่เองมีอยู่คับเปงของจีเอ็มมือ2ญี่ปุ่นติดมากับแวน16v x18xe 1000เดียวคับ :หึหึ:0816282537

http://www.opel.in.th/index.php/topic,8245.0.html

ใช้ได้หรือเปล่าครับ ผมซื้อมาเก็บไว้ ได้bistein เลยขายออก :)

ตัวนั้นเป็นของซีดาน ใช้ไม่ได้กับแวนครับ เพราะว่า แวน หัวทิ่มล่าง หูอยู่บน

ส่วนซีดาน หูอยู่ล่างปลายทิ่มบน

นึกว่าใครที่ไหนพี่หนานนี่เองมีอยู่คับเปงของจีเอ็มมือ2ญี่ปุ่นติดมากับแวน16v x18xe 1000เดียวคับ :หึหึ:0816282537

รับทราบครับ พี่บัตไปเอาให้แล้ว เงินฝากพี่เขมน่าจะไปเอาวันนี้ครับ...

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง