กำลังจะนำเข้าอะไหล่จาก เยอรมนีมาขาย

sstdapalm · 26009

Offline Tanu

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ผมว่า คนขับรถโอเปิ้ล เป็นคนฉลาด...ครับ
  • No.: ...
  • รุ่นรถ: Vauxhall Astra Cesaro 2.0i Hatchback
  • สีรถ : White
  • เครื่องยนต์: C20NE

คันแดงซ้ายนั่น Astra 3 dr ทำราคาได้หลายเลยนะทั่น.... 8) 8) 8)

http://www.opel.in.th/index.php/topic,1053.0.html

1993 Vauxhall Astra 2.0 Cesaro Hatchback.

The Cesaro was a limited edition model of the third generation Astra, not entirely sure what the specific details of it were, but it does appear different from the regular models, note the rather nice alloy wheels. Funnily enough, this shape Astra has really survived quite well into this decade, they are slightly thinner on the ground, but still very frequent sights. I didn't used to like them, but they

Offline nirong88

• นักรบพเนจร
  • **
ผมขอหนับหนุนอีก1เสียง ครับ และจะเป็นลุกค้าแน่นอนเลยครับ
 ผมใช้คอซ่า3ตู ครับ
แต่ก็กลัวเรื่องราคาเช่นกันครับ เพราะของมาใกลอะครับ
 แต่ถ้าทำก้ดีครับพวกเราได้มีทางเลือกมากๆๆๆๆๆๆ ขึ้น

Offline thiratoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
เห็น ควรด้วย ครับ......... :P

รูได้ไงว่าด้วนครับลุง  :haha :haha :haha :P :P :P
ก็ เขาบอกว่า เขา เห็น   ไงจึ่งรู้.. :หึหึ:

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline RevelCat

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ผมไม่ได้อ่อนแอ ผมแค่อ่อนไหว T-T
  • No.: ว่าที่ No. 236 ...( - -" )
  • รุ่นรถ: Astra Caramelvan
  • สีรถ : บรอนซ์เงิน  Silver
  • เครื่องยนต์: C16SE 1.6 8v

ฝากเอาเครื่อง VW 1900TD AAZ เข้ามาด้วยครับ เอาเข้ามาเยอะๆครับ จาได้มีอะไหล่หลังจากวางแล้วด้วย

พี่ว่า ให้ ท่าน จขกท เอาเครื่องดีเซลโบ 1500 - 1700 ของโอเปิ้ลมาเยอะๆๆๆได้ก็แจ่มแล้ว
หรือ ก็หาเครื่อง ecotec 1200, ecotec 1400 Turbo และ ecotec 1600 turbo มาได้เยอะๆ ก็แจ่มเช่นกัน
จะได้ทำหนูแดงเก็บไว้เปรี้ยว

ใช่ เครื่องที่ isuzu ทำให้ opel ป่าวครับพี่ เคยฟังเสียงในยูทูบอ่ะ เสียงเหมือนประมาณ  isuzu faster Z เลยอ่ะครับพี่

นึกสภาพ Astra Van เสียง isuzu faster Z มันแหม่งๆไงไม่รู้ครับพี่  :-\ :-\ :haha :haha :haha :haha แต่บางที่อาจจะดูดีกว่าที่คิดก็ได้ ;)

ความฮู้สึกบอก ความฮู้สึกบอก ว่ารถเฮาเจ๋งเท่าใด ;D

Offline kitti karn

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
สนใจครับ สมัครเป็นลูกค้าด้วยคนนะครับ

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
นน@....ดีเซลโบของ VW ก๋็ดังสนานเช่นกัน ไอ้คันที่ไม่ดังก็เพราะว่าเปลี่ยนลูกรอกใหม่ เป็นแบบ 4-5 ร่องจัา

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline pariyat

• **
โอ้โห.........
ถ้านำเข้ามาขายได้จริงๆ
คนแห่ไปซื้ออะไหล่มืดฟ้ามั่วดินแน่ๆเลยครับพี่ :แงๆ:

Offline tonnoon

• *
 :ปลิว:ผมจะได้ซ่อม calibra ให้เปรี้ยวสะที

Offline konmaidee

• **
  • My Way My Corsa
หนับหนุนอย่างแรงส์กล้า :)

เอามาไวๆรอยุๆ
:ไถ:

My way

is

MyCorsa

Offline i_poch

• ผู้เยี่ยมยุทธ
Turbo จัดมาเลย  :)

ถ้าเราไม่ลงนรก แล้วใครจะลงนรก

Offline Peak-A2

• **
ดีครับจะได้มีทางเลือกที่ดีกว่าครับ  8)

Offline pp

• *
  • Pucca Zaa..
จัดมาเลยค่ะ มีลูกค้ารออยู่เพียบ จะได้ไว้เป็นหนึ่งในทางเลือกของผู้ใช้ opel  :)

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
อยากได้เครื่องตัวนี้อ่ะครับ

2.0D DTI ;) ;) ;)

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline Oakbannoon

• ~Opel Astra inside Maha SaraKham~
เป็นอย่างนี้พวกเราก็มีอะไหล่แท้ไว้สแปแล้วสิครับ  ;) ;) ;) 

อยากได้ซันนนนลูปปป  :-[

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

Offline GSI GODZILA

ขอออกความเห็นซักนิดนะคับจากที่เคยถามๆมาเพราะมีญาติอยู่ทางนู้นเหมิอนกันแต่ผมเจอตงค่าตู้จากทางนู้นมาที่เราราคามันแพงจนทำไม่ได้ก้อกลับมานั่งคิดเออหว่ะถ้าทำได้ทำไมคนถึงต้องไปแย่งซื้อของกันแต่ที่ญี่ปุ่น ไม่ได้มาเบรคแต่อย่างได้ลองดูครับเผื่อจะทำได้ 8)

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
เป็นห่วงเรื่องเดียว อย่างที่เสี่ยเมิ้งว่ามานะแหละครับ...

เรื่องราคา.... :มั้ง:

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
อยากได้ซานรูฟฟฟฟฟฟฟ  :-[

Sunroof" เอาด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆ จัดมาก่อนได้ป่าว ? เอามาทั้งมือหมุนและไฟฟ้าเลยนะท่าน รอยู้ยยยยยยยยยยยยย...
ส่วนชุดเทอร์โบ (ฝา+แคม+ลูก+ก้าน+แหวน) ก็อยากด้ายยยยยยย ของผม อีโค1600 นะครับ (สงสัยได้ขายรถซื้อชุดโบแน่ๆ) 555

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
อยากได้ตัวถังเปล่า Corsa อ่ะครับ

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline godgi

• No.: 109
  • รุ่นรถ: Corsa
  • สีรถ : เขียว
  • เครื่องยนต์: X14
ผมกับพี่(สนิทกันเขาอยู่ที่เยอรมันนีเขาเป็นเพื่อนเจ้าของเชียงที่เยอรมันเราคุยเรื่องรถเขาก็เลยสนใจจะนำมาขายที่เมืองไทย เขาอยากอยู่เมืองไทยเขามีแฟนเป็นคนไทย)
กำลังจะนำเข้ามาขายในไทย รูปที่ผมอัพขึ้นนั้นเป็นที่ที่เขาจะนำเข้ามา มีหลายยี้ห้อ ผมเองก็ใช้รถ Opel Kadett 4 door
ก็หาอะไหล่แถวที่ผมอยู่ก็พอหาได้แต่ไม่มีให้เลือกก็อยากจะนำมาขายและเป็นร้านเป็นเรื่องเป็นราวพอจะขายได้หรือเปล่าครับ
มี Opel Benz BMW Audi Volkswagen เป็นหลักนะครับ
กำลังเช็คเสียงว่าจะขายได้หรือเปล่า
ตอนนี้ก็ดำเนินการติดต่อที่เยอรมันเรืองการขนส่งไว้แล้ว
คาดว่าจะจดทะเบียนบริษัท ประมาณกลางเดือน พฤษภา 54 และการขนส่งประมาณ เดือนกว่าๆ
ขอบคุณครับ
สมชาย
พัืทยา
ขายได้ชัวร์ครับ 8)
ร้านอยู่แถวไหนของพัทยาครับอยากจะวิ่งเข้าไปดูะไหล่บ้าง

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ผมกับพี่(สนิทกันเขาอยู่ที่เยอรมันนีเขาเป็นเพื่อนเจ้าของเชียงที่เยอรมันเราคุยเรื่องรถเขาก็เลยสนใจจะนำมาขายที่เมืองไทย เขาอยากอยู่เมืองไทยเขามีแฟนเป็นคนไทย)
กำลังจะนำเข้ามาขายในไทย รูปที่ผมอัพขึ้นนั้นเป็นที่ที่เขาจะนำเข้ามา มีหลายยี้ห้อ ผมเองก็ใช้รถ Opel Kadett 4 door
ก็หาอะไหล่แถวที่ผมอยู่ก็พอหาได้แต่ไม่มีให้เลือกก็อยากจะนำมาขายและเป็นร้านเป็นเรื่องเป็นราวพอจะขายได้หรือเปล่าครับ
มี Opel Benz BMW Audi Volkswagen เป็นหลักนะครับ
กำลังเช็คเสียงว่าจะขายได้หรือเปล่า
ตอนนี้ก็ดำเนินการติดต่อที่เยอรมันเรืองการขนส่งไว้แล้ว
คาดว่าจะจดทะเบียนบริษัท ประมาณกลางเดือน พฤษภา 54 และการขนส่งประมาณ เดือนกว่าๆ
ขอบคุณครับ
สมชาย
พัืทยา
ขายได้ชัวร์ครับ 8)
ร้านอยู่แถวไหนของพัทยาครับอยากจะวิ่งเข้าไปดูะไหล่บ้าง
ยังครับ ยังไม่มีของในเมืองไทยครับ ฝันรอไปก่อนน๊า :P :P

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline อู๋ครับ

• **
ชูมืออีกหนึ่งครับ

Offline Omega VIP

มารอสมัครเป็นลูกค้าครับ

Offline phit

• *
  • บูรพาไม่เคยแพ้
โอ พระเจ้าจอร์ด ยอดมากเอาเข้ามาเลย ;D ;D

Offline tuck

อยากได้เครื่องตัวนี้อ่ะครับ

2.0D DTI ;) ;) ;)
ตัวนี้มัน direct injection desel turbo เลยนะเนี่ย พอดีเปิดอ่านหนังสือเจอพอดี  ;) ;)

Offline krish

เป็นลูกค้าด้วยคน จะไปพัทยาทุกอาทิตย์เลย แหล่ม 8) 8) 8)

Offline rmphuket

8)หุยยยยย....shop กันมันแน่ๆเลย.... :lovelove

Offline โกฮัง

• **
  • No.: 120
  • รุ่นรถ: CORSA  5 D   M/T
  • สีรถ : เขียวเก่า
  • เครื่องยนต์: C14NZ      เหลือ  45 แรง
....เยี่ยมยอด...จะได้กอด Opel...ไปได้อีกนานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.....ๆๆ ;D

Offline modx2916

• **
  • No.: 116
  • รุ่นรถ: vectra a 4 door  3ศ-0686
  • สีรถ : สีขาวมุก
  • เครื่องยนต์: c20 ne  8v
ขอให้ความฝันเป็นจริงครับ....รออยู่

modx2916

Offline earthhhhh

• *
  • รุ่นรถ: OPEL CORSA 3d
  • สีรถ : ม่วงๆๆ
  • เครื่องยนต์: เดิมๆๆ

Offline OVA

• **
อย่าลืม Vectra A นะครับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง