กำลังจะนำเข้าอะไหล่จาก เยอรมนีมาขาย

sstdapalm · 26010

Offline chanat

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • Tel 0896762564
รออย่างใจจดจ่อ ครับ

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

www.opel.in.th

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
รอดูก่อนครับพี่ใจเย็นๆ
งั้น พักโฆษณา (แทนพี่นายพลฯเปา)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :nono

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline Aphinanne

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
 :D สบายแล้วเรา...จะได้ถอดเล่นได้เต็มที่

Offline sukagij

• *
  คุณสมชาย   มีเบอร์โทรติดต่อกลับไหม ผมคุณสุขกิจ ใช้ opel kadett 1.8 i  4 door เหมือนกันครับเผื่อมีอะไหล่หรือปัญหาจะได้สอบถามกันครับ

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
จัดทัวร์ ไปเยี่ยมชมเชียงกงในต่างประเทศกันเลยดีมั้ง  :มั้ง:

จะได้ไปเดินดูแล้วชี้คันที่แต่ละท่านต้องการ ขนกลับมาเมืองไทย  :เครียด:

จะได้ของถูกใจทุกท่านเลยนะ  ;)

ดีครับลุงวัชรกำลังอยากได้ท่อหายใจฝาวาล์วอยู่พอดีดูแล้วน่าจะคุ้มครับ  ;) ;) ;)  :P :P :P

:วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

ท่อหายใจมีเป็น...เข่ง (แต่หมดสภาพแล้ว)  :haha :haha :haha

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline taeichi

• *
อาเข้ามาโลด ครับ รอเป็นลูกค้าอีกคน

Offline dong

• *
 :ตาปิ้ง:รอนะครับ กำลังหาอะไหล่เปลี่ยนพอดี

• เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ดำเนินการถึงไหนแล้วครับ?

(ตอนนี้ก็รอดูอีกแห่งเหมือนกัน คือ China-Thai Trade Centre
เด๋วปีหน้า ก็คงจะเห็นเป็นรูปร่างแล้ว
ไม่รู้ว่า จะมีใครเอาอะไหล่มาขายถูกๆมั้ย..
เป็นของรัฐบาลไทย-จีน ทำเพื่อเอาของจีนมาขายถูกๆ อยู่แถวๆ เชียงกงบางนา)

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ขอราคาก่อนดีไหมครับ เดี๋ยวมา หงายกันหมดพอดี ทีนี้จมเลยเหละ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline wat3899

• หนึ่งในใต้หล้า
  • CORSA in RED SuperBEEN
  • No.: 63
  • รุ่นรถ: corsa 5D auto
  • สีรถ : แดง แรงฤทธิ์
  • เครื่องยนต์: C16NZ เน่าๆ
ดำเนินการถึงไหนแล้วครับ?

(ตอนนี้ก็รอดูอีกแห่งเหมือนกัน คือ China-Thai Trade Centre
เด๋วปีหน้า ก็คงจะเห็นเป็นรูปร่างแล้ว
ไม่รู้ว่า จะมีใครเอาอะไหล่มาขายถูกๆมั้ย..
เป็นของรัฐบาลไทย-จีน ทำเพื่อเอาของจีนมาขายถูกๆ อยู่แถวๆ เชียงกงบางนา)

ที่นี่ก็ยังไม่แน่นอนครับน้านุ่น อาจมีมวยล้มต้มคนดูครับ (มีพรายกระซิบ)  :มั้ง:

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

^
^
ฮ่วย.. งั้นขับรถไปจีน ขนลงมาเองเลยมั้ย อยากได้ Corsa VAN อยู่ด้วย.. 555

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
^
^
ฮ่วย.. งั้นขับรถไปจีน ขนลงมาเองเลยมั้ย อยากได้ Corsa VAN อยู่ด้วย.. 555

เอาสามตูใส่ท้ายรแวนมาด้วยคันนึงนะน้านุ่น :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

3ตู เจ๊กไม่ค่อยใช้ครับ เพราะใส่ของได้น้อย ..เจ๊กงกครับ
ส่วนมากถ้าไม่ใช่เก๋ง 4ตู ก็เป็นแวนนี่แระจ้า

เอากระบะพี่ไปดีกว่า เผื่อใส่คอร์ซ่าแวนมาได้ด้วย.. บรรทุกซ้อนคันกันมาก็คงไม่โดนจับความสูงหรอกมั้งนะ  :)

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
3ตู เจ๊กไม่ค่อยใช้ครับ เพราะใส่ของได้น้อย ..เจ๊กงกครับ
ส่วนมากถ้าไม่ใช่เก๋ง 4ตู ก็เป็นแวนนี่แระจ้า

เอากระบะพี่ไปดีกว่า เผื่อใส่คอร์ซ่าแวนมาได้ด้วย.. บรรทุกซ้อนคันกันมาก็คงไม่โดนจับความสูงหรอกมั้งนะ  :)
ไม่โดนจับความสูงหรอกครับ...แต่โดนจับความดันแน่นอนครับ

ดันทุรัง

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline rut_pattaya

• *
:ตาปิ้ง: ดีครับ...ผมก็ไปหาอะไหร่ที่นั้นมารอบนึงนะครับ มีของดีๆๆๆนะครับ
รุช  พัทยา

Offline chai3392

• หนึ่งในใต้หล้า
  • No.: ชื่อ ไอ - เปิ้ล เบอร์ 278 (เพราะมีโฟร์คลิฟท์ชื่อไอ-ช่วย)
  • รุ่นรถ: Corsa 3Dr. 1995 1.4i
  • สีรถ : ฟ้าอ่อน
  • เครื่องยนต์: C14NZ เกียร์ AT ของ X14XE
เขานำเข้ามาแล้วนะครับตามนี้ครับ
http://www.opel.in.th/index.php/topic,10533.0.html
ผมหมดไปเกลือบหมื่นแล้วครับ

ทำงานช่างเป็นหลายอย่าง แต่ไม่ได้รับจ้าง ไว้ช่วยตัวเองและผู้อื่นบ้างเป็นบางครั้ง

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง