อยากได้แผ่นที่ปิดด้านหลังตรงที่เก็บของแอสต้าแวนอ่ะครับ

e20rrw · 2597

Offline e20rrw

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • Astra Van C16SE M/T สีบรอนส์เงินค๊าบ 08-5139-9555
อยากได้แผ่นที่ปิดด้านหลังตรงที่เก็บของแอสต้าแวนอ่ะครับ เนื่องจากตอนได้รถมามันมีแต่รางมาครับ แผ่นไม่มี ตอนนี้ร้อนมากแอร์ทำงานหนัก แอร์มันคงลงไปด้านหลังด้านข้างล่างด้วย เลยทำให้รถเย็นช้าอ่ะครับ อีกอย่างอยากปิดกันใส่ของที่ค่อนข้างมีกลิ่นด้วยครับ อย่างน้อยกลิ่นน่าจะลดลงได้บ้าง หรือพี่ท่านใดเคยลองทำไว้ใช้เองขอคำแนะนำด้วยนะครับ จะลอง DIY ดู  :)

Offline RevelCat

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ผมไม่ได้อ่อนแอ ผมแค่อ่อนไหว T-T
  • No.: ว่าที่ No. 236 ...( - -" )
  • รุ่นรถ: Astra Caramelvan
  • สีรถ : บรอนซ์เงิน  Silver
  • เครื่องยนต์: C16SE 1.6 8v
ผมใช้วิธีเอากล่องโฟม ขนาด20-25โล ใส่ไว้แทนอ่ะครับพี่ ใส่ไว้2กลองเลย เผื่อแยกของร้อนของเย็นด้วย

ความฮู้สึกบอก ความฮู้สึกบอก ว่ารถเฮาเจ๋งเท่าใด ;D

• Astra Van C16SE M/T สีบรอนส์เงินค๊าบ 08-5139-9555
ผมใช้วิธีเอากล่องโฟม ขนาด20-25โล ใส่ไว้แทนอ่ะครับพี่ ใส่ไว้2กลองเลย เผื่อแยกของร้อนของเย็นด้วย
ของร้อนนี่ไม่ค่อยสงสัยเท่าไหร่ว่าเป็นอะไร แต่ของเย็นนี่สิ.... ;D 

Offline CAT

• นักรบพเนจร
  • **
ผมมีอยู่หนึ่งอัน สวยๆเลยครับ  :ปลิว:

ผมมีอยู่หนึ่งอัน สวยๆเลยครับ  :ปลิว:
สนใจมากเลยครับ ขอราคาด้วยครับ PM มาก็ได้นะครับ ขอบคุณครับ

Offline CAT

• **
ให้เท่าไหร่ก็เท่านั้นครับ ไม่ได้ใช้แล้ว ( แวนสามคัน แปดวาวหนึ่งคัน สิบหกวาวสองคันไปหมดแล้ว )
0818440812  :ปลิว:

Offline มือใหม่corsa

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
สนใจมากเลยครับ ขอราคาด้วยครับ PM มาก็ได้นะครับ ขอบคุณครับ

ให้เท่าไหร่ก็เท่านั้นครับ ไม่ได้ใช้แล้ว ( แวนสามคัน แปดวาวหนึ่งคัน สิบหกวาวสองคันไปหมดแล้ว )

แหมโชคดีจริงจริงเลยคุงครู เจ้าของเค้าเอ่ยออกมาอย่างงี้หอมแก้มที่นึกก็ได้แล้ว  :haha :haha :haha :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

:D เรียบร้อยแล้วครับผม ตามหากันมา 2 ปีเต็มๆ กับของชิ้นนี้ ในที่สุดเจอเนื้อคู่ละ ขอบคุณพี่ CAT นะครับ อุทัยธานี  8) ขอบคุณจริงๆ ครับ 
*** น้าหมอครับ ขอบคุณที่มาเชียร์นะครับ เงื่อนไขของน้าหมอ กลัวพี่ CAT เค้าจะนอนไม่หลับครับ  :หนาว: :shock:

Offline CAT

• **

แหมโชคดีจริงจริงเลยคุงครู เจ้าของเค้าเอ่ยออกมาอย่างงี้หอมแก้มที่นึกก็ได้แล้ว  :haha :haha :haha :P :P :P

อุ๊ย ทำงั้นได้ไง ตัวเอง เค้าเป็นผู้ชาย นะยะ  :ปลิว:

Offline noresident

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
อยากได้เหมือนกันครับ  ใครมีอีกรบกวน PM ด้วยคร๊าบ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง