ขายกันชนหน้า GSi

new corsa b · 13117

Offline bost

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • เบอร์ติดต่อนะครับ 087-973-9753 โบ้
Reply #30 on: 28 Apr 2011, 14:59
 :) สงสัยของชุดนี้เค้าแรงจริง  :)

กระทู้ขายดลโก้อันเก่า http://www.opel.in.th/index.php/topic,8141.0.html
ลิ้งรูปโล้โก้ยืมน้าโหน่งมานะครับ พื้นหลังสีแดงต้องทำเองนะครับ
ขอบคุณน้าโหน่งและท่านเจ้าของรถที่ให้ยืมรูปมาลงนะครับ
ราคาอันละ 250 บาทพร้อมส่งนะครับ

Offline panupun

Reply #31 on: 28 Apr 2011, 15:08
ถาดเล็กๆนี้มันใส่อยู่ในที่เก็บของข้างในด้านบนหรือเปล่าครับ  หรือว่าอยู่ตรงไหน รถผมไม่มีใครมีเก็บไว้บ้างอยากได้ไว้ใส่เครื่องมือเล็กๆน้อย

Offline มือใหม่corsa

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
Reply #32 on: 28 Apr 2011, 15:13
อ่า  :หนาว: ไม่อยากให้เป็นประเด็นครับน้าหมอ
คือบางคนอาจจะไม่สะดวกเข้าเนตมาอัพเดทก็ได้นะครับ

ถ้าไม่ได้ก็ไม่ซีเรียสครับ ถือว่ายังไม่มีดวงให้เสียเงิน พอดีช่วงนี้ภรรยาลงไปเยี่ยมแม่ที่ใต้ ต้องรีบชอปปิ้งแค่นั้นเอง  ;D

ไม่ได้ครับ  ช่วงนี้ต้องสร้างกระแสหน่อย เรทติ้งตกไปเยอะ จากโพลสำรวจแล้วถูกด่าน้อยลงต้องอัพให้โดนเยอะๆหน่อยครับ แบบไม่โดนด่าแล้วท้องอืดครับ :haha :haha :haha   :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline thefrog

• นักรบพเนจร
  • **
Reply #33 on: 28 Apr 2011, 17:31
อ่า  :หนาว: ไม่อยากให้เป็นประเด็นครับน้าหมอ
คือบางคนอาจจะไม่สะดวกเข้าเนตมาอัพเดทก็ได้นะครับ

ถ้าไม่ได้ก็ไม่ซีเรียสครับ ถือว่ายังไม่มีดวงให้เสียเงิน พอดีช่วงนี้ภรรยาลงไปเยี่ยมแม่ที่ใต้ ต้องรีบชอปปิ้งแค่นั้นเอง  ;D
อิอิ  ได้เสียตังค์แน่ท่าน..ใจเย็นๆ  น้ามดแค่ มรืนคิวถ่ายหนังเล็กน้อยแค่นั้นเอง

ท่านได้สิ่งนี้เดี่ยวนั้น...เพี้ยง :P :P

เมีไม่อยู่ ..มากินข้าวด้วยกันหน่อยจิ..

คุณมดโทรมาบอกว่าได้เสียตังค์แน่นอนแล้วครับ  ;D รอเลขที่บัญชี โอนเงินอยู่ เสียดายตัดสินใจเรื่องไฟก๊อตจิช้าไป โดนสอยไปซะแล้ว
ขั้นต่อไป กาบข้าง แก๊ปหลัง แม๊กซ์ โช๊ค ท่อสูตร ต้องรีบจัดชุดใหญ่ ก่อนคุณแม่บ้านกลับมา  ;)  ;)

เห็นข้่างบน บอกว่าจะมีคนเลี้ยงปลาเผา วันไหนอ่ะครับ เผื่อจะเอาน้ำเขียว น้ำแดงไปแจมด้วย

มือใหม่คอร์ซ่า

• **
Reply #34 on: 28 Apr 2011, 17:33
อ่า  :หนาว: ไม่อยากให้เป็นประเด็นครับน้าหมอ

ถ้าไม่ได้ก็ไม่ซีเรียสครับ ถือว่ายังไม่มีดวงให้เสียเงิน พอดีช่วงนี้ภรรยาลงไปเยี่ยมแม่ที่ใต้ ต้องรีบชอปปิ้งแค่นั้นเอง  ;D

ไม่ได้ครับ  ช่วงนี้ต้องสร้างกระแสหน่อย เรทติ้งตกไปเยอะ จากโพลสำรวจแล้วถูกด่าน้อยลงต้องอัพให้โดนเยอะๆหน่อยครับ แบบไม่โดนด่าแล้วท้องอืดครับ :haha :haha :haha   :P :P :P

น้าหมอ เรทติ้งไม่ตกหรอกครับ แฟนขับ(ไล่)เยอะแยะ ผมก็อยากเจอตัวเป็นๆ เหมือนกัน ท่าทางจะคุยสนุก  :)

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
Reply #35 on: 28 Apr 2011, 17:40
เห็นข้่างบน บอกว่าจะมีคนเลี้ยงปลาเผา วันไหนอ่ะครับ เผื่อจะเอาน้ำเขียว น้ำแดงไปแจมด้วย
ไปตามนี้เลยครับ http://www.opel.in.th/index.php/topic,8513.msg153015/topicseen.html#msg153015

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline new corsa b

• ซื่อ มด ครับ ๐๘-๙๙๙๔๔๑๙๘
Reply #36 on: 28 Apr 2011, 22:58
 ;D

พวงมาลัยไม่ขายครับผมชื้อมาใช้เองครับ อันไหนมีซ่ำก็ระบายออก แบ่งๆกันไป

-รับทราบคุณ กบ แห่งคลอง 3 รับเอากันชนหน้าพร้อมพร้อมสปอร์ตไลท์ไปครอง

-ไฟก๊อตจิอันนี้ก็ได้ น้องโบ้ เอาไปเชยชม

ตอนนี้ก็เหลือแต่ คอนโซนตัวธรรมดา กับ แผ่งปุ่มปรับแอร์ ครับ ใครอยากได้โทรมาถูกใจให้ฟรี คิดแต่ค่าส่งแค่พันเดียว...5555555

Reply #37 on: 28 Apr 2011, 23:21
;D

พวงมาลัยไม่ขายครับผมชื้อมาใช้เองครับ อันไหนมีซ่ำก็ระบายออก แบ่งๆกันไป

-รับทราบคุณ กบ แห่งคลอง 3 รับเอากันชนหน้าพร้อมพร้อมสปอร์ตไลท์ไปครอง

-ไฟก๊อตจิอันนี้ก็ได้ น้องโบ้ เอาไปเชยชม

ตอนนี้ก็เหลือแต่ คอนโซนตัวธรรมดา กับ แผ่งปุ่มปรับแอร์ ครับ ใครอยากได้โทรมาถูกใจให้ฟรี คิดแต่ค่าส่งแค่พันเดียว...5555555

ผมเอา ก้ได้ครับ...ไม่ต้องส่งถึงบ้าน  แต่วันที่ 1 เย็นๆรบกวนติดรถไปด้วยน๊า...ของฟรี เค้าชอบ... ;D ;D :ไถ: :ไถ:
ขอบคุณมากคร๊าบบบบบ.... :sorry :sorry :lovelove :lovelove

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Reply #38 on: 28 Apr 2011, 23:45
 ;D

นาฬิกาที่เก็บไว้ให้น้านุ่นเป็นแบบนี้นะ..............................................................ล้อเล่นนะก๊าบ

Reply #39 on: 28 Apr 2011, 23:47
 :haha

น้าหมอบอกว่าซ่องแอร์มันชอบหล่น ลองทำแบบนี้ซิครับ มันหล่นบ่อยก็เอาน๊อตยึคแบบนี้เลย....

Reply #40 on: 29 Apr 2011, 08:50
;D

นาฬิกาที่เก็บไว้ให้น้านุ่นเป็นแบบนี้นะ..............................................................ล้อเล่นนะก๊าบ
มันสามช่อง  ตรงไหนอ่ะ

• **
Reply #41 on: 29 Apr 2011, 11:30
โอนเงินเรียบร้อยแล้วนะครับ 7,500 เข้า ธ.ไทยพาณิชย์ 038-401... วันนี้ เวลา 11:15
วันอาทิตย์นี้ผมไปร้านปลาเผา แต่ถ้าคุณมดยังไม่สะดวก ค่อยนัดส่งของกันอีกทีก็ได้ครับ ผมไม่ได้รีบมาก
หาชิ้นอื่นเพิ่มอยู่ คงเอาไปทำสีกลางเดือนหน้าครับ

• **
Reply #42 on: 05 May 2011, 15:23
เมื่อวานไปรับของที่ช่างจอมแล้ว ช่างจอมอัธยาศัยดีมากเลยครับ เลยคุยกันพักใหญ่ อยู่ใกล้บ้านด้วย สงสัยต้องไปหาบ่อยๆ  :)
แอบสำรวจรถพี่มดด้วย กำลังรื้อเลย ว่าจะแอบจิ๊กพวงมาลัยแอร์แบกรถพี่มดซะหน่อย  ;)  ช่างจอมไม่ยอมเผลอ เลยอดเลย คราวหน้าเอาใหม่  ;D ;D ;D ;D ;D

Offline bat

• bat
Reply #43 on: 05 May 2011, 15:50
ไปเมื่อไหร่นัดกันด้วยนะ จะไปยำรถพี่มดต่อ มันดี  :)

• **
Reply #44 on: 05 May 2011, 16:21
อาทิตย์เย็นมั๊ยครับพี่บัติ แดดร่มลมตก :D

Offline bat

• bat
Reply #45 on: 05 May 2011, 16:48
อาทิตย์ ไม่ว่างครับ ขอเป็นวันธรรมดา เกรงใจพี่จอมครับ วันครอบครัวน่ะ :)

• **
Reply #46 on: 05 May 2011, 17:21
อ่า ขอบคุณครับที่เตือน ผมก็ลืมไป ถึงว่าเมื่อวานที่ไปรับกันชนตอนค่ำ ก็ปิดประตูรั้วแล้ว ;D
ถ้าวันธรรมดา ผมเลิกงานเย็นๆ ผ่านคลองสามก็เกือบค่ำแล้วอ่ะครับ
งั้นถ้าพี่บัติสะดวกวันไหนก็เชิญก่อนเลยครับ ถ้าอยากมีเพื่อนสังสรรก็โทรหาผมได้เลย จะตามไปครับ  :)

Reply #47 on: 05 May 2011, 21:02
 ;)

ไม่ต้องจิกเดียวเรามีอีกพวงหนึ่ง ถ้าคุณกบอยากได้จีบอันนี้ไว้ก่อนเดียวไปเอาอันใหม่มา สู่ขออันนี้ไปเลย... :haha :haha :haha

วันเสาร์ว่างๆ เจอกันได้เลยครับ มิตติ้ง กาแฟ ขนมเค้กกล้วยหอม ที่ร้านกาแฟคนสวย...ศูนย์รวมคนสวยประจำหมู่บ้าน แต่ไปนั่งไม่เคยเจอ...เจอแต่เด็กๆ สงสัยช่วงนี้ปิดเทอม :แงๆ:

Offline bat

• bat
Reply #48 on: 05 May 2011, 21:36
วันเสาร์เหมาะมากครับ ใครอยากทำไรก็ทำ ทำไม่ได้ก็เรียกคนที่ทำเป็นมาสอน ต่างคนต่างทำกันไปครับ ชอบๆๆ

• **
Reply #49 on: 05 May 2011, 22:53
เย็นวันเสาร์ติดภารกิจครับ งั้นตอนบ่ายก่อนไปทำธุระจะแวะเข้าไปนะครับ
อยากลองกินกาแฟซอย 18 ด้วยอ่ะคร้าบบบ  :lovelove

ไม่ต้องจิกเดียวเรามีอีกพวงหนึ่ง ถ้าคุณกบอยากได้จีบอันนี้ไว้ก่อนเดียวไปเอาอันใหม่มา สู่ขออันนี้ไปเลย... :haha :haha :haha

ขอเก็บรายการในลิสต์ให้หมดก่อนครับ พี่มด งบเหลือแล้วสอยแน่ๆ  ;)

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง