เห็น โอเปิ้ล คอซ่า สีเขียวคันนึง ติดสปอยเลอร์หูแมว วิ่งแถวนนท์

kuromi · 7532

Offline kuromi

• ผู้เยี่ยมยุทธ
 :) จะถามว่า สปอยเลอร์หูแมว หาได้ที่ไหน อ๊าค๊าา

Offline jadenipat

• หนึ่งในใต้หล้า
  • รุ่นรถ: OPEL ASTRA 3 Door
  • สีรถ : สีเหลือง
  • เครื่องยนต์: X18XE ล้อ : STEINMETZ 16" offset 38 กว้าง 7.5" ยาง : 205/45/16

ว่าแหละ ต้องของคนในนี้ เห็นอาทิตย์ที่แล้ว คิตตี้รอบคันเลย :)

Offline thiratoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ไม่ใช่แค่รอบ คันนั้นนะครับ   ....ทั้งคัน  เลยครับ  ภายใน  ภายนอก เพียบ...

แม้แต่คนขับก็คิตตี้.. ไม่เชื่อถามลุงนุ่นดูสิ :giveme

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

คันนี้ รึเปล่าครับ http://www.opel.in.th/index.php/topic,597.120.html
ลุงนุ่น คนนี้ครับ...

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

;D ใช่เลยค่ะ คันนี้ เราก็ขับไป มัวแต่มองหู เค้า เกิบได้ ไปมองใกล้ๆๆแล้ว  :-[ เกิบชนตูด มองเพลิน  :หึหึ: อยากทำมั้ง แต่ไม่รู้จะเข้ากับ 5 D เปล่า ตอนนี้สงจิตสองใจ ว่าจะติดแบบแม่น้องเก้าดี หรือ แบบ คุณนุ่นดี ิอิ

• เครื่องยนต์: X18XE ล้อ : STEINMETZ 16" offset 38 กว้าง 7.5" ยาง : 205/45/16
มีคนมองจนขับเพลินระวังนะพี่นุ่น ดูจากรูป display เดียวงานเข้า

;D ก็มันพึ่งเคยเห็น หู คิตตี้ เลยมองเพลิน  :-[

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
 :)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline new corsa b

• ซื่อ มด ครับ ๐๘-๙๙๙๔๔๑๙๘
 :มั้ง:

เป็นยังงัยอะ ปอยเลอร์หูแมว ในรถผมมีปอยเลอร์หูเมียอยู่ข้างๆ...

อยากเห็นหารูปให้ดูหน่อย เห็นที่บ้านน้าโทนี่มีแบบหูค้างคาวอยู่อันหนึ่ง...โชว์หน่อยซิน้า ;D

:มั้ง:

เป็นยังงัยอะ ปอยเลอร์หูแมว ในรถผมมีปอยเลอร์หูเมียอยู่ข้างๆ...

อยากเห็นหารูปให้ดูหน่อย เห็นที่บ้านน้าโทนี่มีแบบหูค้างคาวอยู่อันหนึ่ง...โชว์หน่อยซิน้า ;D
แน๊ะ...บอกว่าให้จุ๊ๆไว้ก่อน....  ตอนนี้โชว์ได้แต่ หูข้างคีย์ นะครับน้า...ไว้จะพาไปดูครับ  :lovelove :lovelove

หูแมว....น้ามดยังไม่เคยเห็นอีกหรือครับ..รถเพื่อนตาลไงครับ ที่อิ่มปลาเผาก็จอดข้างวีอ๊อดนั้นแหละ...

ตามใจน้ามด...ใครชอบก็น่า copy นะครับ...

Offline LukTarn

ตามใจน้ามด...ใครชอบก็น่า copy นะครับ...

OHO เพื่อนโทนี่ ติดหูค้างคาวให้ดูหน่อยสิ
อยากเห็นตัวเป็นๆ อ่ะจะได้เป็นBATMAN คู่กะคิตตี้เค้าไงหล่ะ
  ;) ;)

OHO เพื่อนโทนี่ ติดหูค้างคาวให้ดูหน่อยสิ
อยากเห็นตัวเป็นๆ อ่ะจะได้เป็นBATMAN คู่กะคิตตี้เค้าไงหล่ะ
  ;) ;)
8) 8) 8) รอแป๊บ....จร่ะเพื่อน :berserk

Offline Kaset

• รุ่นรถ: ASTRA hatchback
  • สีรถ : น้ำเงินเหลือบม่วงแกมดำ
  • เครื่องยนต์: X16XEL
มันติดตรงไหนอะน้า ผมจินตนาการไม่ออกอะ  :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:

086-9137682  ชื่อเล่น  แบงค์ ครับ
อยู่เขียงใหม่   

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
มันติดตรงไหนอะน้า ผมจินตนาการไม่ออกอะ  :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:

ก็ติดที่ฝาปิดท้ายเหมือนชาวบ้านเค้านั่นแหล่ะครับแล้วมันจะมีกรอบยื่นลงมาตามแนวกรอบกระจกเล็กน้อยคล้ายๆกับของ GSI แต่สั้นกว่าครับ   :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ต้องแวกแนวเป็นหูกระต่ายไปเลย
มันยากนา.... ถ้าหูมิ๊กกี้เม้าท์ยังง่ายกว่าเยอะเลย  :)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

:แงๆ: ทำที่ไหน่ะค่ะเท่าไหร่ หูแมวเนี้ย  :หึหึ: เจ้าของหวงเปล่า อิอิ  :lovelove

:แงๆ: ทำที่ไหน่ะค่ะเท่าไหร่ หูแมวเนี้ย  :หึหึ: เจ้าของหวงเปล่า อิอิ  :lovelove

ทำเองค่ะน้อง แต่ถ้าน้องอยากได้พี่ก็ไม่หวงค่ะ copy เอาไปให้ร้านเค้าทำให้ก็ได้ค่ะ

อ่อค่ะ คือเราอยากได้แบบไหน สามารถสั่งที่ร้านเค้าได้เลยใช่ป่ะค่ะ พอดีชอบคิตตี้เหมือนกัน :lovelove

ทำเองค่ะน้อง แต่ถ้าน้องอยากได้พี่ก็ไม่หวงค่ะ copy เอาไปให้ร้านเค้าทำให้ก็ได้ค่ะ
ซ้อๆ...น้องเขาจะฝากพี่นุ่นทำให้สักอันหนึ่ง ซ้อจะเคืองมั้ย.. :lovelove

อ่อค่ะ คือเราอยากได้แบบไหน สามารถสั่งที่ร้านเค้าได้เลยใช่ป่ะค่ะ พอดีชอบคิตตี้เหมือนกัน :lovelove

ถ้าให้ร้านทำ พี่ว่าเค้าก็น่าทำได้นะค่ะ
แต่ว่า ของพี่ แฟนพี่เค้าเป็นคนทำให้อ่ะค่ะ
เพราะเค้ารู้ว่าพี่ชอบคิตตี้ และอีกอย่าง มันมีแรงบันดาลใจ
พี่ไปเห็นรถ เซฟฟิร่า คันนึง วิ่งผ่านพี่ไป เค้ามีสปอยร์เลอร์
คล้ายๆ หูแมวอ่ะค่ะ แต่ว่ามันไม่ใหญ่เหมือนของพี่ พี่เห็นพี่ก็เลย
อยากได้บ้าง แฟนพี่เค้าก็ทำให้อ่ะค่ะ ก็เลยเป็นที่มาของหูแมวพี่อ่ะค่ะคุงน้อง จบข่าว :) :)

:แงๆ: ทำที่ไหน่ะค่ะเท่าไหร่ หูแมวเนี้ย  :หึหึ: เจ้าของหวงเปล่า อิอิ  :lovelove

ซ้อๆ...น้องเขาจะฝากพี่นุ่นทำให้สักอันหนึ่ง ซ้อจะเคืองมั้ย.. :lovelove

เพื่อนโทนี่ น้องเค้าจะรอไหวเหรอ นานเป็นชาติเลยนะตะเอง 555
เค้าไม่อยากจะบอกว่าโปรเจคที่บ้านยังกองอยู่อีกเป็นกะบุงโกยอ่ะ แต่เวลาไม่มีอ่ะเลยยังไม่เสร็จเลย
(อุ้ย เดี๋ยวคนที่บ้านมีเคือง)
;D ;D

เด๋วลองไปถามดูค่ะ ขอบคุณนะค๊าา วันนั้นเห็นปุ๊บ ติดใจปับ เลย ขับตามหลัง เกิบลืมเบรค :sosad3 แฟนรีบบอก ระวังเด๋วได้ไปดูใกล้ๆๆหรอก :sorry เราเกิบจะได้รู้จักกันอีกแบบแล้วไหมละ  ;D

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง