รบกวนหากุญแจ corsa 3 Dr ครับ

ongchai · 2284

Offline ongchai

• หนึ่งในใต้หล้า
  • top'Zaa
    • ULTIMA-G
รบกวนหากุญแจ corsa 3 Dr ครับ พอดีของผมเดือยมันหัก

ท่านใดมีอยู่ หรือรู้เบาะแส แจ้งด้วยนะครับ ....

08-1779-7389 top

เรารักในหลวง
ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน สำหรับคำแนะนำครับ
08-1779-7389 top'Zaa

Offline bat

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • bat
ที่ผมมีทั้งคอเลยอ่ะ ถ้าจะเอาเฉพาะแกนก็ต้องหาทางตีให้คอพังเพื่อเอาเฉพาะแกนมันอ่ะครับ หรือถ้ายังไงแล้วหากหาวิธีแกะได้ก็มาเอาไปก็ได้ครับ :sorry

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
แกะไม่ได้ ก็เสร็จแพะแน่ๆ  :)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

• top'Zaa
    • ULTIMA-G
ที่ผมมีทั้งคอเลยอ่ะ ถ้าจะเอาเฉพาะแกนก็ต้องหาทางตีให้คอพังเพื่อเอาเฉพาะแกนมันอ่ะครับ หรือถ้ายังไงแล้วหากหาวิธีแกะได้ก็มาเอาไปก็ได้ครับ :sorry

เอาครับยังไงผมโทรหาน้าบัตินะครับ

ขอบพระคุณมากครับ

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน สำหรับคำแนะนำครับ

• top'Zaa
    • ULTIMA-G
ขออภัยครับ  เปลี่ยนเป็นพี่บัติครับ .... 8)

ขอบพระคุณมากอีกครั้งครับ

Offline bat

• bat
 ;D ;D ;D  ถ้าหาทางเอาเฉพาะเดือยแตะได้ก็มาเอาครับ  ;) ส่วนผมจะเอาคอมันครับ :D
โทรมาละกันครับ

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ขออภัยครับ  เปลี่ยนเป็นพี่บัติครับ .... 8)

ทำปากหวาน... :haha

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline jadenipat

• รุ่นรถ: OPEL ASTRA 3 Door
  • สีรถ : สีเหลือง
  • เครื่องยนต์: X18XE ล้อ : STEINMETZ 16" offset 38 กว้าง 7.5" ยาง : 205/45/16
น่าจะแกะได้ไม่มีปัญหานะครับ กุญแจ

พี่โทนี่กลับถึงเร็วจัง ผมใส่แล้วมันสุดยอดมาก old model original part

Offline gsi-u.d.

• VIP's Member
แกะออกใด้ครับ เพียงแต่ต้องเสียบรู ;) ;)ที่แถวคอเอาเป็นว่าโทรมาเดี๋ยวจะบอกครับ ไม้รู้จะอธิบายยังงัย :) :)

Offline jadenipat

• รุ่นรถ: OPEL ASTRA 3 Door
  • สีรถ : สีเหลือง
  • เครื่องยนต์: X18XE ล้อ : STEINMETZ 16" offset 38 กว้าง 7.5" ยาง : 205/45/16
ใช่ๆ มีรูที่คออยู่ มันจะล็อกกับปลอกกุญแจไม่ให้เลื่อนหลุด

• top'Zaa
    • ULTIMA-G

ทำปากหวาน... :haha

พี่โทนี่รุ้ทันตลอดเลย....อิอิ

ขอบคุณพี่บัติ และสมาชิกทุกท่านนะครับ
เดี๋ยวว่าง ๆ จะแวะไปหาพี่บัติครับ

Offline bat

• bat
ผมนึกออกละ ผมก็เอาทั้งคอและเอาใส้มาเรียงใหม่และถอดตัวเก่าให้คุณท็อป ไปรื้อเอาใส้กุญแจไปง่ายกว่ามั้ย ;D

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง