ถ้าอยากเจอชายแท้....

แป๋ว · 2425

Offline แป๋ว

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ไปเดินเล่นคลองถม วรจักรมาค่ะ ค้นพบว่าสาวโสดทั้งหลายคะ   หากอยากเจอชายแท้ที่ไม่ใช่เกย์ ให้ไปวรจักร เชียงกง และโคโยตี้บาร์ ค่ะ....แต่เป็นผู้หญิงไปเดิน ก็เก๊กทำหน้าเฉย ทั้งที่สนใจ ตอนเค้าถามว่่า โป๊มั๊ยครับ โป๊มั๊ยครับ ;D

Offline chanat

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • Tel 0896762564
นั่นแน่  ๆ 55555 ค้นพบ แล้วหรอครับ ยังมีอีกหหลายที่ครับ ที่ พวกเค้่าไปกัน 5555

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

www.opel.in.th

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
พันธุ์ทิพย์ก็ได้แอร์เย็นๆ  :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline mammoth

• *
  • โทร 081 401 3583 ครับ
ไปเดินเล่นคลองถม วรจักรมาค่ะ ค้นพบว่าสาวโสดทั้งหลายคะ   หากอยากเจอชายแท้ที่ไม่ใช่เกย์ ให้ไปวรจักร เชียงกง และโคโยตี้บาร์ ค่ะ....แต่เป็นผู้หญิงไปเดิน ก็เก๊กทำหน้าเฉย ทั้งที่สนใจ ตอนเค้าถามว่่า โป๊มั๊ยครับ โป๊มั๊ยครับ ;D

เพื่อนผมเกย์ทั้งแท่ง เดินวรจักร สะพานเหล็ก มากและเก่งกว่าผมอีก แต่มันเป็นเกย์คิงนะครับ ผมยังเสียวๆอยู่เลย 555

• No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO

เพื่อนผมเกย์ทั้งแท่ง เดินวรจักร สะพานเหล็ก มากและเก่งกว่าผมอีก แต่มันเป็นเกย์คิงนะครับ ผมยังเสียวๆอยู่เลย 555

แหมดีใจจังมาเจอพวกเดียวกัน ผมก็เป็นเกตั้งแต่วัยรุ่นอ่ะครับที่บ้านขอร้องยังไงก็ไม่สำนึกครับเพิ่งจะมาสำนึกได้ก็เกือบแก่แล้วครับ  ;) ;) ;) :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ไปเดินเล่นคลองถม วรจักรมาค่ะ ค้นพบว่าสาวโสดทั้งหลายคะ   หากอยากเจอชายแท้ที่ไม่ใช่เกย์ ให้ไปวรจักร เชียงกง และโคโยตี้บาร์ ค่ะ....แต่เป็นผู้หญิงไปเดิน ก็เก๊กทำหน้าเฉย ทั้งที่สนใจ ตอนเค้าถามว่่า โป๊มั๊ยครับ โป๊มั๊ยครับ ;D

แหมดีใจจังมาเจอพวกเดียวกัน ผมก็เป็นเกตั้งแต่วัยรุ่นอ่ะครับที่บ้านขอร้องยังไงก็ไม่สำนึกครับเพิ่งจะมาสำนึกได้ก็เกือบแก่แล้วครับ  ;) ;) ;) :P :P :P
เกจินู้ด... :มั้ง: :มั้ง: อะนะ??

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline แป๋ว

• *
จ่ะจ่ะจ่ะ

Offline moimoi

เค้าคงอยากรู้ว่าเค้าแต่งตัวโป๊มั้ย :มั้ง: :มั้ง: สงสัยเป็นพวกขาดความมั่นใจ ทำไมไม่ตอบเค้าไปละครับ สงสารเค้าน่ะ   :P :P

Offline แบงก์

• หนึ่งในใต้หล้า
  • corsa b ใช้ดี....จึงบอกเพื่อน

Offline monkygod

• ผู้เยี่ยมยุทธ
เข้ามาขำตรง"โป๊มั้ย"นี่แหล่ะ...

ผมก็มีเรื่องแถวนั้นเหมือนกัน  :สำนึก:

เมื่อสองอาทิตย์ก่อนผมไปเดินมาเหมือนกัน...ตรงช่วงที่ขายหนังโป๊ะเนี่ย เหมือนจะทำใหม่เดินสะดวกมาก
ช่วงที่ผมเดินหิ้วของหนักๆผ่านโซนนั้นจะไปขึ้นรถที่จอดไว้ที่ลานจอดรถ.. 
สักพักก็มาประชิดตัวเลยถามผมว่า โป๊ะมั๊ยพี่  แจ่มๆเลยมาใหม่  8) 
ไอ้ผมก็หงุดหงิด >:( คนก็เยอะ :-\ ของก็หนักเดินก็ลำบาก..  :ตาย: ผมเลยหยุดเดินแล้วถอนหายใจแรงๆ  :-\
พร้อมกับพูดแบบเซงๆออกไปว่า "เอามาสามแผ่น..สามแผ่นร้อยใช่ไหม"  :หึหึ:
แล้วก็ควักเงินจ่ายไป..พร้อมทั้งให้คนขาย Random แผ่นใส่ถุงมาให้  :-[

แต่ที่เจ็บใจ..มาถึงบ้าน  ปรากฏว่า สองแผ่นเปิดไม่ได้  :shock:
อีกแผ่นนึง.. ซ้ำ!!!!!   หน้าปรกเปลี่ยนใหม่ แต่หัวใจเดิมๆ  :ตาย: :ตาย:

จบครับ... :pray :pray :pray

No body can stop me.

GTA : [G]reat  [T]eacher  [A]tikarn

แหม.....นึกว่าจะใจแข็ง  :pray :pray :pray :P :P :P

Offline aiwullop

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ลภ หนุ่มสุพรรณ 0859724070
 8)

Offline bat

• bat
 ;D ;D ;D  ไหนๆเอามาดูหน่อยดิ มันซ้ำกัยังไง  :-[ :-[

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
;D ;D ;D  ไหนๆเอามาดูหน่อยดิ มันซ้ำกัยังไง  :-[ :-[
มีคัยจะขอดูต่อมั้ย เผื่อไม่ซ้ำ... ;D

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline Omega VIP

มีคัยจะขอดูต่อมั้ย เผื่อไม่ซ้ำ... ;D

มารอต่อคิวนะครับ  จะได้ช่วยตรวจว่าซ้ำจริงไหม  :ไถ: :ไถ: :ไถ:

Offline konmaidee

• นักรบพเนจร
  • **
  • My Way My Corsa
ยือ อก พก แผ่น ;) :D :) :'(

My way

is

MyCorsa

Offline mammoth

• *
  • โทร 081 401 3583 ครับ
ขนาด Random มาแล้ว เหลือดูได้แผ่นเดียว ยังซ้ำได้ แสดงว่าฐานข้อมูลแน่นมั๊กๆ 555

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง