<เล็งเป้า> ใครรักใครชอบก็จัด omega b van

jadenipat · 4569

Offline jadenipat

• หนึ่งในใต้หล้า
http://www.taladrod.com/w20/Search/CarDet3.aspx?cib=606965

1995 OPEL, OMEGA VAN 2.0 GLS
สีน้ำเงิน เกียร์ออโต้ ติดแก๊ส LPG
ทะเบียน กรุงเทพฯ
ราคา  350,000  บาท

omega b van 2000cc สภาพเดิม เพิ่งติด gas หัวฉีด 350000 net

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ขอหลบให้ผู้ที่เดือดร้อนจับไปก่อนดีกว่าครับ  :)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline ช่อลดา

• VIP's Member
  • โอเปิลซาฟิร่า/คิดถึงก็ โทร.มา 08 7013 7999
 >:(เสียดายมาช้าไป ๑ เดือนพอดี ตอนนี้มีเจ้าBlueZafiraแล้วจ้ามิเข่นนั้นเสร็จลุงแน่ๆ :มั้ง:

พี่ช่อ คนเดิมไง...แต่เบอร์โทรฯใหม่นะคะ

Offline RevelCat

• ผมไม่ได้อ่อนแอ ผมแค่อ่อนไหว T-T
  • No.: ว่าที่ No. 236 ...( - -" )
  • รุ่นรถ: Astra Caramelvan
  • สีรถ : บรอนซ์เงิน  Silver
  • เครื่องยนต์: C16SE 1.6 8v
>:(เสียดายมาช้าไป ๑ เดือนพอดี ตอนนี้มีเจ้าBlueZafiraแล้วจ้ามิเข่นนั้นเสร็จลุงแน่ๆ :มั้ง:

เทียบกะ ซาฟิร่า    โอเมก้า แวน ยังน่าเล่นกว่าหรือครับ หรือความชอบส่วนตัว?

ความฮู้สึกบอก ความฮู้สึกบอก ว่ารถเฮาเจ๋งเท่าใด ;D

Offline jadenipat

เทียบกะ ซาฟิร่า    โอเมก้า แวน ยังน่าเล่นกว่าหรือครับ หรือความชอบส่วนตัว?

มันเป็นอะไรที่ตอบยากมากนอกเสียจากจะลองดูเอง ไปนั่งซักทีแล้วจะ........... :nono

Offline keng_112

• ผู้เยี่ยมยุทธ

Omega Van น่าเล่นกว่าครับทั้ง การทรงตัวความนุ่มนวล เครื่องถ้า x20 พังก็วาง J กันให้สนุกสนานครับ
นอกจากจะใช้เบาะแถวที่ 3 ครับซี่ง Zafira มีโอเมะไม่มีครับ

Offline kastra

เก่ง ไม่เอาอีกคันเหรอ

Offline Omega VIP

ป๋าไม่เผื่อสำรองหรอครับ  อิอิ ลง 2Jz รับประกันความมันส์   ;) ;) ;)

Offline kastra

ป๋าไม่เผื่อสำรองหรอครับ  อิอิ ลง 2Jz รับประกันความมันส์   ;) ;) ;)

ก็ว่าจะเอาแหละ ขาดตังอยู่นิดหน่อย
แค่ 3 แสนฟ่าๆ อิอิ

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 ;D ;D ;D
ผมว่าจะซื้ไปขายต่อเนี่ยครับ เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline keng_112

ก็ว่าจะเอาแหละ ขาดตังอยู่นิดหน่อย

งั้นผมต้องยกให้น้าก่อน เพราะผมยังขาดอีกสี่แสนกว่า ของเก่ายังไม่หมดเลยครับ  :lovelove

Offline Oakbannoon

• ~Opel Astra inside Maha SaraKham~
อยากได้มั้งแต่ ขาดทุนทรัพย์ :'(

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
เนื้อคู่กันแล้วไม่แคล้วคลาด.....

มีแต่คนอยากได้...พอโผล่มาจริงๆ  ก้อยังอยู่ข้ามวันข้ามคืนได้...

เพราะว่า เนื้อคู่ยังไม่มา... :alone

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline Omega VIP

งั้นผมต้องยกให้น้าก่อน เพราะผมยังขาดอีกสี่แสนกว่า ของเก่ายังไม่หมดเลยครับ  :lovelove

ตอนนี้มีอยู่แสนกว่า  แต่ยังจับไม่ติดมือเลย  แม่แปรสภาพเป็นเลสทอง 5 บ.ไปแล้ว   :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ:

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ราคานี้อยู่ไปก่อนเถอะครับ เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง