ถ่ายน้ำมันเกียร์ C16SE M/T ยังไงครับ หาที่ถ่ายออกไม่เจอครับ

e20rrw · 1195

Offline e20rrw

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • Astra Van C16SE M/T สีบรอนส์เงินค๊าบ 08-5139-9555
ถ่ายน้ำมันเกียร์ C16SE M/T ยังไงครับ หาที่ถ่ายออกไม่เจอครับ พยายามหาหลายครั้งและ  :-\ หาไม่เจออ่ะครับ ได้รถมาก็วิ่งมาเยอะพอสมควรอยากถ่ายของเดิมออกครับ  :)

Offline Karavapong

ถอดถาดลองน้ำมันเกียร์ครับ เวลาใส่กลับควรหาประเกนใหม่ใส่ไปด้วยไม่งั้นน้ำมันเกียร์อาจจะหายหมด :) :)

• Astra Van C16SE M/T สีบรอนส์เงินค๊าบ 08-5139-9555
ถอดถาดลองน้ำมันเกียร์ครับ เวลาใส่กลับควรหาประเกนใหม่ใส่ไปด้วยไม่งั้นน้ำมันเกียร์อาจจะหายหมด :) :)
ขอบคุณนะครับ รวดเร็วทันใจมาก   :หึหึ:

Offline finn-first

• หนึ่งในใต้หล้า
  • สุดเลิฟกะเจ้าตัวแสบ..บ (การันตีคับโผ้ม...ม)
เอาแบบง่ายๆน่ะ ไปหาซื้อปั้ม ac มาตัวนึง เอารุ่นที่มีท่อ 2 ท่อน่ะครับ แล้วต่อสาย 2 เส้นแหย๋เข้าไปในตัวเติม

อีกตัวนึงก็เป็นเส้นออกหากาละมังรองไว้ ไฟ 2 เส้นต่อขั้ว + - ง่ายที่ซู็ดด.......... เอาไปแปลงถ่ายน้ำมันเพาเวอร์ได้

และอีกหลายอย่างได้ด้วย.... :haha

ประดิษฐ์ยนต์ (เอ)
"สีดี ต้องดูตอนแห้ง"

มือถือ : 084-114-3366 / ร้าน  : 02-567-2829
Address : 57/41-42 หมู่ 2 ถ.รังสิต-ปทุมฯ ต.บางพูน อ.เมือง จ.ปทุมธานี 12000
Email address : mickyminnie1@live.com

Offline JOe1323

• No.: 289
  • รุ่นรถ: astra 8V
  • สีรถ : แดงเข้มๆ
  • เครื่องยนต์: Sr-20 E85 only
เอาแบบง่ายๆน่ะ ไปหาซื้อปั้ม ac มาตัวนึง เอารุ่นที่มีท่อ 2 ท่อน่ะครับ แล้วต่อสาย 2 เส้นแหย๋เข้าไปในตัวเติม

อีกตัวนึงก็เป็นเส้นออกหากาละมังรองไว้ ไฟ 2 เส้นต่อขั้ว + - ง่ายที่ซู็ดด.......... เอาไปแปลงถ่ายน้ำมันเพาเวอร์ได้

และอีกหลายอย่างได้ด้วย.... :haha
ขอรูปหน่อยครับ น่าสนใจมาก

Offline yut

• นักรบพเนจร
  • **
คุยเรื่องการถ่ายน้ำมัน  ขอคำแนะนำนิดครับว่า  น้ำมันเก่าที่ถ่ายออกมาจะนำไปใช้ หรือกำจัดที่ไหนได้บ้างครับ  คือร้านรับซื้อของเก่าก็ไม่รับซื้อ จะทิ้งลงดินก็สร้างมลภาวะอีก แล้วเราจะนำไปทำ................อะไรได้บ้างครับ

ขอรูปหน่อยครับ น่าสนใจมาก
อยากเห็นเหมือนกันครับ  :haha

Offline finn-first

• สุดเลิฟกะเจ้าตัวแสบ..บ (การันตีคับโผ้ม...ม)
แหม จริงๆ ไม่อยากบอก เครื่องมือหากินผมน่ะเนี่ย เด๋วถ่ายให้น่ะครับ  :P

ประดิษฐ์ยนต์ (เอ)
"สีดี ต้องดูตอนแห้ง"

มือถือ : 084-114-3366 / ร้าน  : 02-567-2829
Address : 57/41-42 หมู่ 2 ถ.รังสิต-ปทุมฯ ต.บางพูน อ.เมือง จ.ปทุมธานี 12000
Email address : mickyminnie1@live.com

Offline มือใหม่corsa

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
แหม จริงๆ ไม่อยากบอก เครื่องมือหากินผมน่ะเนี่ย เด๋วถ่ายให้น่ะครับ  :P

ยังงั้น อ.นัท ไปหาพี่เอเลยครับพี่เค้าใจดีจะถ่ายน้ำมันเกียร์ให้ครับ  ;) ;) ;) :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline jeabjamiro

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
แหม่......ไปปั้มที่มีเครื่อง ดูดน้ำมัน เครื่องก็ได้ครับ เหอะๆ
บางครั้งอยากเรียนไปดูของจริงๆที่อู่พี่เขาดีกว่าครับ เหอะๆ
ดีไหมพี่เอ ฮ่าๆๆๆๆๆ
แพลบๆ ตอนผมไป ซ้อม ลด % ด้วยนะ เหอะๆ
 :lovelove

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

ไม่สะดวกไม่เป็นไรครับพี่ เดี๋ยวว่างๆ ไปหาแล้วจะได้รบกวนทำอย่างอื่นด้วยเลย เช็คทั้งคัน... :giveme  :haha

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง