++ชี้เป้า ซีซ่าร์++ Corsa 5Dr 1.4i MT LPG

QgomKing · 2144

Offline QgomKing

• หนึ่งในใต้หล้า

ด้วยเหตุผลทางการเงินครับ

http://www.taladrod.com/w20/Search/CarDet3.aspx?cib=610512

ประวัติรถครับ http://www.opel.in.th/index.php/topic,3054.0.html

โทรหาผมได้ตลอดโอม ครับ 089-7083899
 :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

ร่วมรณรงค์ให้ใช้ Avatra เป็นรูปจริงคร๊าบ
ชื่อ "โอม" ครับผม
ได้ ซีซ่า มาสมใจ ต่อไปปรับแต่งสภาพพร้อมขับ
โอม มือใหม่ CORSA 1.4 MT เดิมๆ
ม.นเรศวร พิษณุโลก omemy_yim@hotmail.com
๐๘๙-๗ศูนย์๘๓๘๙๙
๐๘๖-๓ศูนย์๙๔๔๙๘

Offline thiratoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
รถสวยจัง... 8)

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

รถสวยจัง... 8)

ขอบคุณครับพี่ตอนนี้กำลังทำใจ ปลุกปล้ำกันมานาน  :cry3 :cry3 :cry3

ร่วมรณรงค์ให้ใช้ Avatra เป็นรูปจริงคร๊าบ
ได้ ซีซ่า มาสมใจ ต่อไปปรับแต่งสภาพพร้อมขับ
โอม มือใหม่ CORSA 1.4 MT เดิมๆ
ม.นเรศวร พิษณุโลก omemy_yim@hotmail.com

Offline bat

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • bat
อ้าว ปล่อยซะละ โอม  :o
รถคันนี้ดูแลดี น่าเสียดายนะ ใครต้องการหาอยู่ก็ต่อรองราคากันเอาเลยครับ แต่อย่าไปกดน้องมันมากนะครับ  :sorry  สู้ต่อไปโอม  :)

อ้าว ปล่อยซะละ โอม  :o
รถคันนี้ดูแลดี น่าเสียดายนะ ใครต้องการหาอยู่ก็ต่อรองราคากันเอาเลยครับ แต่อย่าไปกดน้องมันมากนะครับ  :sorry  สู้ต่อไปโอม  :)

ขอบคุณคับ น้าพี่บัติ รถขายได้แล้วครับ ลงไปไม่เกิน 10 นาที

Offline jadenipat

• รุ่นรถ: OPEL ASTRA 3 Door
  • สีรถ : สีเหลือง
  • เครื่องยนต์: X18XE ล้อ : STEINMETZ 16" offset 38 กว้าง 7.5" ยาง : 205/45/16
ขายได้แล้วก็ดีใจด้วยครับ

แต่ว่า

เดียวก็ต้องมีโอกาศหาซื้อคันใหม่อยู่ดี ตัดใจไม่ได้หรอก ;D ;D

ขายได้แล้วก็ดีใจด้วยครับ

แต่ว่า

เดียวก็ต้องมีโอกาศหาซื้อคันใหม่อยู่ดี ตัดใจไม่ได้หรอก ;D ;D

คราวหน้าจัด Van ครับ  ;D ;D

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง