หาแก้มข้าง (เรียกถูกป่าว) opel corsa 3d ครับ

มหิงสา · 3713

Offline มหิงสา

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
หาแก้มข้าง (เรียกถูกป่าว) opel corsa 3d ครับ
ตามรูปนะครับ

:ตาปิ้ง:

Opel Corsa 3D VVT-i
.
www.healthshop2u.com
จำหน่าย วิตามิน ผิวขาว อาหารเสริม ลดน้ำหนัก แก้ หัวล้าน ผมร่วง ผมบาง ไม่ดกดำ ปวดกระดูก ไขข้อ เดิน เหิน ลำบาก วิตามินซี ชนิดฉีด แบบฉีด ปกป้อง กันแดด ฝ้า ผิว มีสมุนไพร ไทยๆ ทั้ง แคปซูน ชาชง Herbal One อภัยภูเบศร

Offline bat

• bat
ชิ้นนีเคยถามซื้อที่สินออโต้มีของครับเสี่ยย้ง  :)

Offline panupun

• ผู้เยี่ยมยุทธ
ลองถามที่คุณจอมดู เห็นติดอยู่กับหัวตัดผิงอยู่ข้างกำแพง

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ไปเชียงกง เฮียดำ บางกรวย-ไทรน้อย (แถวๆบางกร่าง) พิกัดโดยละเอียด...โทรมาจิ

แต่เดี๋ยว.....ถึงขั้นเปลี่ยนใหม่เลยหรือครับเสี่ย... :มั้ง: :มั้ง:

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
เปลี่ยนใหม่ดีที่สุดครับหากเสียหายเกิน 30% ขึ้นไป เคาะแล้วต้องโป๊วสีเยอะครับ :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

ตัวรถ เสียหายไม่เยอะนะคับ แวะไปถามอู่มาล่ะ
ถอดมาเคาะแล้วซ่อมทำสี เขาคิด 2000 บาท นะ
เลยลองแวะมาหาแถวนี้ดู นะครับ

.
จำหน่าย วิตามิน ผิวขาว อาหารเสริม ลดน้ำหนัก แก้ หัวล้าน ผมร่วง ผมบาง ไม่ดกดำ ปวดกระดูก ไขข้อ เดิน เหิน ลำบาก วิตามินซี ชนิดฉีด แบบฉีด ปกป้อง กันแดด ฝ้า ผิว มีสมุนไพร ไทยๆ ทั้ง แคปซูน ชาชง Herbal One อภัยภูเบศร

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
เคาะ พ่น สีเถอะครับ.....สองวันจบแล้ว... :haha :haha

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
 :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

อู่ใหญ่ 1500 บาทครับ

:มั้ง: :มั้ง: :P :P

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
เอามาเด๋วเคาะให้ คิดเฉพาะค่าฆ้อน  :)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ถ้าบุบ แต่สีไม่แตกหลุดซ่อมได้ครับ ไม่ต้องทำสีครับ ไม่กี่ ชม.ก็เสร็จ
เดี๋ยวหาเบอร์ให้ครับ หลัก ร้อย

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

บุบ และสีแตกครับ ต้องทำสี
สงสัยคงเคาะซ่อมเอานะครับ
*-* หาตังก่อน
เคาะซ่อมที่ไหนถูกๆบ้างหว่า

.

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 8) คนนี้ผมลองมาแล้ว และเห็นมากะตา เจอมากะตัว เทพของจริงๆ ถูก เร็ว อู่สีพี่เขาก็มีครับ
ลองติดต่อดู ชื่อพี่ สิทธิชัยครับ 081-424-2368 สุดจริงๆอันนี้ผมชอบมากๆ
http://map.longdo.com/p/A10010719

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง