ขายอะไหล่ Astra 16V ( ใช้กระทู้เดียว ) ขออนุญาติห้ามออกทะเล

Omega VIP · 3788

Offline Omega VIP

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
ผมจะขายอะไหล่ของ Astra 1600 16V. โดยจะใช้แค่กระทู้นี้กระทู้เดียว  

เริ่มจากอันแรก หม้อน้ำของ Opel Elite จะใช้กับ Astra ได้  โดยเป้นหม้อน้ำของเครื่อง X20XEV 2000 cc. 16V. เปิดราคาที่ 2500 บ.ไทย ซึ่งจะไม่มีสวิตซ์หัวโตให้นะครับ  แต่ต้องเดินท่อแอร์ใหม่ 1 เส้นนะครับ  เพราะ ของเดิมถ้าใส่หม้อตัวนี้จะติด  

เบอร์ติดต่อ 084 - 0505 - 448 กอล์ฟ

Offline panyatu

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • No.: 52 (ยังไม่ได้ไปรับสติกเกอร์)
  • รุ่นรถ: Astra Van 16V 1600
  • สีรถ : สีขาว
  • เครื่องยนต์: X16EXL
มารอร้านเปิดครับ 8) 8)

....................................................

[size310pt]รับประกันไม่รั่ว ไม่ซึม 1 เดือนเต็มครับ [/size]

Offline jadenipat

• หนึ่งในใต้หล้า
  • รุ่นรถ: OPEL ASTRA 3 Door
  • สีรถ : สีเหลือง
  • เครื่องยนต์: X18XE ล้อ : STEINMETZ 16" offset 38 กว้าง 7.5" ยาง : 205/45/16
มาปูเสื่อรถอีกคนนึง รอล้อนะ

Offline PaNg2PoNg

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • s_rungsak@hotmail.com
  • รุ่นรถ: Astra 5 Doors & D Max CAB 4 Hi Lander
  • สีรถ : Bronze เงินทั้ง 2 คัน
  • เครื่องยนต์: Opel 1.6 8V &  D Max 2500 Ddi
ตั้งกระทู้ชื่อนี้ ห้ามใครเข้าอ่ะป่าว  ;)

"น้องงอแง" Astra 8V (C16SE) รถเดิมๆ จอดอู่มากกว่าบ้าน

Offline teeracha

• มีอะไรให้ช่วยก็โทรมา 081 2667768
กอล์ฟ แนะนำด้วยสิว่าเดินท่อแอร์ใหม่ยังงัยให้สวยๆ

กอล์ฟ แนะนำด้วยสิว่าเดินท่อแอร์ใหม่ยังงัยให้สวยๆ

อันนั้นต้องแล้วแต่ร้านแอร์แล้วล่ะครับ  ถ้าเดินท่อไม่คิด พอจะซ่อมก็ปวดหัวล่ะครับ   กอล์ฟเน้นช่างที่คุยง่าย ไม่อีโก้สูง ราคารับได้สมเหตุสมผล

Offline Oakbannoon

• ~Opel Astra inside Maha SaraKham~
มีอย่างอื่นอีกไหมครับ

ของแอสตร้า

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

มีอย่างอื่นอีกไหมครับ

ของแอสตร้า

กำลังทยอยเอามาลงครับ  ใจเย็นๆ จะโล๊ะของออกจากบ้านแล้ว  แม่ยกห้องให้เก็บรถ กับ อะไหล่ รวมทั้งยาง จนไม่มีที่แล้วครับ

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ฝั่งตรงข้ามอะนะ เต็มแล้วเหรอ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

ฝั่งตรงข้ามอะนะ เต็มแล้วเหรอ

ใช้เก็บเฉพาะอะไหล่ไปแล้ว 1 ห้องอ่ะ  ห้องนี้เจี๊ยบน่าจะยังไม่เคย มีแต่ต้น เต้ เป้ย เท่านั้น เพราะ พวกที่ว่าเคยเอารถไปจอดเก็บกันทั้งนั้น

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง