หาโอเปิล ออโต้ ราคาไม่แรง 1 คันครับ 5 D

jug · 9026

Offline jug

• นักรบพเนจร
  • **
ทิ้งเบอไ้ว้ก็ได้ครับ 088-2787328

Offline thiratoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
แถวๆ อุทัยฯน่าจะพอมีนะครับ.... :giveme :giveme :giveme

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline PaNg2PoNg

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • s_rungsak@hotmail.com
  • รุ่นรถ: Astra 5 Doors & D Max CAB 4 Hi Lander
  • สีรถ : Bronze เงินทั้ง 2 คัน
  • เครื่องยนต์: Opel 1.6 8V &  D Max 2500 Ddi
ข้างบ้านมี 1 คัน ไม่ยอมขายสักที แต่เป็น 3 ดอ สีแดง

"น้องงอแง" Astra 8V (C16SE) รถเดิมๆ จอดอู่มากกว่าบ้าน

Offline jug

• **
เมื่อวานไปดูที่อุทัยยังติดต่อคนขายไม่ได้ เจอแต่ของพี่โหน่ง พี่แกเล่นนั่งเอาไข่ทับไว้ตั้ง3คัน  อยากได้5ดออ่ะครับ :sorry :sorry

Offline wat3899

• หนึ่งในใต้หล้า
  • CORSA in RED SuperBEEN
  • No.: 63
  • รุ่นรถ: corsa 5D auto
  • สีรถ : แดง แรงฤทธิ์
  • เครื่องยนต์: C16NZ เน่าๆ
เมื่อวานผ่านแถวนครปฐม ใกล้ๆ หอนาฬิกา ทางแยกยกระดับเข้าเมือง

ไปทางองค์พระปฐมเจดีย์ เจอจอดติดป้ายขายไม่ลงราคาไว้ 1คัน

เป็น 5D สีแดงครับ ผมวิ่งเลยไปซะก่อนจอดไม่ทัน  :ไม่:

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

Offline jabuck

• **
  • No.: 171
  • รุ่นรถ: corsa
  • สีรถ : ฟ้า-ดำ
  • เครื่องยนต์: 4e fe at 1300 cc
ลพบุรีมี 5 ด สีเขียวจอดเต้น 2 คัน บอกไว้ 12 หมื่น แรงไปปะ สนใจเดียวไปต่อให้ สภาพดีแต่ยังไม่ได้เปิดกระโปรงดู 8)

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
เหอะๆมีน้องผมคนนึงจะขาย แอสตร้า 5 ตู
ซันลูบ+แม็คโอเปิล+เครื่อง x+z 16
น่าจะแสนกว่าบาทถ้าสนใจลองโทรไปดู
089-690-6939

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline monkygod

เหอะๆมีน้องผมคนนึงจะขาย แอสตร้า 5 ตู
ซันลูบ+แม็คโอเปิล+เครื่อง x+z 16
น่าจะแสนกว่าบาทถ้าสนใจลองโทรไปดู
089-690-6939

ผมโทรไปถามแล้วโหะๆๆ..  เดี๋ยวรอราคาผมสอยเลย ^^ ;D ;D ;D ;D

No body can stop me.

GTA : [G]reat  [T]eacher  [A]tikarn

Offline peppy

• DekGayRay's
  • No.: 49
  • รุ่นรถ: opel astra van 8v
  • สีรถ : เทา
  • เครื่องยนต์: เบนซิน คับ
ผมถามน้องมาแล้วแสนสี่หมื่นห้าพัน
พึ่งเปลี่ยนโช๊คก่อนออกทริป จัน หนึ่งวัน เปลี่ยนยางใหม่คู่หน้าวันเดียวกับโช็คเลยครับ

รูปเดียวถ่ายมาลงให้ครับ

นี่เบอร์เจ้าของรถครับ
ช๊อป
087-037-3036

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
^
ง่ะ ออกทริปปั๊บขายเลยเหรอ?

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
 :วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

คันนี้สนใจป่ะ เดิมๆ บางๆ เกียร์ธรรมดา เครื่องดีมากๆ

:ไถ: :ไถ: :ไถ: :ไถ:

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
อูยส์.....คันนี้คนขับแก่นี่นา :haha :haha :haha   :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

ผมถามน้องมาแล้วแสนสี่หมื่นห้าพัน
พึ่งเปลี่ยนโช๊คก่อนออกทริป จัน หนึ่งวัน เปลี่ยนยางใหม่คู่หน้าวันเดียวกับโช็คเลยครับ

รูปเดียวถ่ายมาลงให้ครับ

นี่เบอร์เจ้าของรถครับ
ช๊อป
087-037-3036

รอรูปครับบบ

GTA : [G]reat  [T]eacher  [A]tikarn

Offline jabuck

• **
  • No.: 171
  • รุ่นรถ: corsa
  • สีรถ : ฟ้า-ดำ
  • เครื่องยนต์: 4e fe at 1300 cc
รู้ได้ไงพี่หมอ

• No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO

นี่มันรถลุงโหน่งม่ะใช่เหรอครับลุงจ่า   :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!

นี่มันรถลุงโหน่งม่ะใช่เหรอครับลุงจ่า   :P :P :P

:ใบเหลือง: :ใบเหลือง: :ใบเหลือง:

ม่ะใช่ครับ...น้าหมอ มีมาชิกเขาฝากขายครับ เขาได้

แอสตร้า แฮทแบ็ก มาครับ สวยมากๆ 16 v แถมสีเทาดำ

อีก ผมก็นึกว่า สีเทาดำมีแต่เครื่อง 8 v ครั้งแรกที่เห็น สีเทา

ดำ ที่เป็นเครื่อง 16 v ครับ

:ไถ: :ไถ: :P :P :haha :haha

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

:ใบเหลือง: :ใบเหลือง: :ใบเหลือง:

ม่ะใช่ครับ...น้าหมอ มีมาชิกเขาฝากขายครับ เขาได้

แอสตร้า แฮทแบ็ก มาครับ สวยมากๆ 16 v แถมสีเทาดำ

อีก ผมก็นึกว่า สีเทาดำมีแต่เครื่อง 8 v ครั้งแรกที่เห็น สีเทา

ดำ ที่เป็นเครื่อง 16 v ครับ

:ไถ: :ไถ: :P :P :haha :haha

ถึง5หมื่นไม๊ครับลุงโหน่งจะเอามาซ่อมเอ้ยแต่งเล่นๆครับ   :P :P :P

pic

pic

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
โดนใจ  :cry3 :cry3 :cry3

สวยๆแบบนี้ กระแทกใจเลยละครับ น่าจะเป็นเครื่องZ มูนรูฟมือหมุนของแท้ ตัดหมอกหน้าอีก

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :lovelove น้องผมมันขายไป สอย คอซ่า เกียร์ ธรรมดั่ว นะครับ 5555

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

ถั่วต้มนะคร้าบบ

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
pic

วันทริปไม่ได้แวะไปดูอ่ะ  มัวแต่ยุ่ง ๆ อยู่   รถสวยนี่หน่า  ^___^

:lovelove :lovelove

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline chanat

• Tel 0896762564
เอามาแลกกะรถนัท ได้ป่าว อ่า 55555

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

www.opel.in.th

Offline jug

• **
อยากได้คอซ่า 5 ดอออโต้อ่ะครับ  ขอคูณทุกคำแนะนำ  :sorry

อยากได้คอซ่า 5 ดอออโต้อ่ะครับ  ขอคูณทุกคำแนะนำ  :sorry
หายากอยู่นะครับ  ใจเย็นๆนิสนึง...เดี๋ยวก้เจอครับ :lovelove

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline jug

• **
หาจร้าาาาาาาาา :cry3

อยากให้ลอง พิจาารณาคันนี้ครับ
http://www.taladrod.com/w20/Search/CarDet3.aspx?cib=617068

ราคาและสภาพพอไปได้นะ

Offline jug

• **
พุ่งนี้เช้าไปดูครับ  น่าจะได้ซัก88000 ขอบคุนพี่โทมากคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ :sorry

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง