ต้องการที่บังแดด Corsa 3D

joessnarin · 2738

Offline joessnarin

• นักรบพเนจร
  • **
มีสมาชิกท่านใดทราบว่าที่ใดมีที่บังแดดจำหน่ายบ้างหนอ (ราคาประมาณเท่าไหร่) Opel Corsa 3D ขอบคุณล่วงหน้าครับผม...

Offline 2000ips

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ขอพลังจงสถิตกับท่าน
อาจหายาก :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:

ลองดูเป็นบังแดดที่มี TV ด้วย น่าจะง่ายกว่าครับ ;D ;D ;D

ชื่อ ศักดิ์ ครับ

Corsa GSi 1.6 X16XE  ผมใช้เอง MAเอง
Zafira 1.8CD Z18XE ผบทบ. และลูกๆใช้ครับ ผมทำหน้าที่ MA
BMx อีก 3 แค่เติมลมยาง

I Love Opel

• **
อาจหายาก :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:

ลองดูเป็นบังแดดที่มี TV ด้วย น่าจะง่ายกว่าครับ ;D ;D ;D

โฮ๊ะ ๆ ๆ ไอเดียดีครับ  ขอบคุณครับ...

Offline gsi-u.d.

• VIP's Member
มีคุ่ละ800ครับ พร้อมส่งให้ครับ

• **
มีคุ่ละ800ครับ พร้อมส่งให้ครับ

ขอบคุณครับ  ยังไงส่ง PM บัญชีธนาคาร มาให้ละกันครับ...

เดี๋ับวพรุ่งนี้ลงรูปให้ดูก่อนครับ  แล้วเดี๋ยวพอใจค่อยจ่ายตังครับ

• **
ครับรอชมครับ....

รูปครับ

• **
ขอบพระคุณครับ  ถ้าผมเอาเฉพาะข้างของคนขับ  จะแยกขายไหมครับ (ไม่ได้ไม่เป็นไรครับ)  แล้วพี่มีขายึดอีกข้างไหมครับ (หมายถึงตัวล็อค  ไม่รู้เรียกถูกหรือเปล่า)  เพราะของผมมันหักทั้ง 2 ข้างเลยครับ  (อันนี้ไม่มีก็ไม่เป็นไรครับเดี๋ยวแปลงเอา)  ถ้ายังไงส่งรายละเอียดทางเมล์ก็ได้ครับ  joessnarin@yahoo.com  ส่วนของถูกใจครับ....

Offline NONGG2500

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • BAN!!!!!
 :วิญญาณ: :วิญญาณ: :ญาณ:

ซื้อเอาไปใส่ทั้ง 2 ข้างเลยครับ สภาพสวยๆอย่างนี้หายากนะครับ

ราคาก็ไม่แรงด้วย ส่วนเรื่องตัวล็อคหาซื้อได้แถว วรจักร หรือที่ 0

พระนคร ตัวละ ร้อยต้นๆครับ

:มั้ง: :มั้ง: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง