เสาร์ที่ 2 ก.ค. 54 นัดพบปะสังหารกันอีกแล้วครับพี่น้องที่เดิมอิ่มปลาเผา ถ.นครอิน

มือใหม่corsa · 109999

Offline มือใหม่corsa

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
เข้ามางงกับหน้าที่ "สาม"

มาเหอะเดี๋ยวก็รู้ว่าสนุกยังไง  ว่าแต่ว่าจะมาไม๊เนี่ยพี่โป้ง    :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline jeabjamiro

• DekGayRay's
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 ;D  ;D  ;D
« Last Edit: 14 Jun 2011, 13:24 by joyalice »

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE

Offline samrit_ad

• หนึ่งในใต้หล้า
  • เบอร์ติดต่อ 0817782190
  • No.: No.38
  • รุ่นรถ: Corsa 3d
  • สีรถ : Red จัด
  • เครื่องยนต์: 1.4i 8v MT
จะพอนั่งกันไหมครับ น้าหมอจัดโต๊ะเสริมไว้เลย :)

น้าสามลิตร เอาหนูแดงมามั้ยครับ
ครับ ตั้งใจไว้แล้ว :-[ เดี๋ยวไปลองสตาร์ทดูก่อน ;)

บริการยกรถเสีย ตลอด 24 ชม.ราคาพิเศษสำหรับชาว Opel
รถยก สามลิตรT.0817782190,0816959144

• เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :sorry

สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
เข้ามางงกับหน้าที่ "สาม"
เข้าหน้า 4 แล้วยังงงอยู่รึป่าวล่า?
หรือโป้งจะเข้ามางงหน้า 5... รอให้น้าชูวิทย์มาบอกก็ได้ 55+

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline PaNg2PoNg

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • s_rungsak@hotmail.com
  • รุ่นรถ: Astra 5 Doors & D Max CAB 4 Hi Lander
  • สีรถ : Bronze เงินทั้ง 2 คัน
  • เครื่องยนต์: Opel 1.6 8V &  D Max 2500 Ddi
ชักน่ากลัวอ่า  :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:

ถ้าวันนั้นไม่ติดอะไร ไปแน่นอนอ่ะคับ

คราวที่แล้วกินไม่อิ่มเลย มัวแต่นั่งอาย

คราวนี้จะกินๆๆๆ ไม่คุย (ฟังอย่างเดียว) 555+

"น้องงอแง" Astra 8V (C16SE) รถเดิมๆ จอดอู่มากกว่าบ้าน

Offline jannybunny

• นักรบพเนจร
  • **
  • ืnewbie
  • No.: #149
  • รุ่นรถ: vectra a 5door AT
  • สีรถ : น้ำเงิน
  • เครื่องยนต์: c20ne
ถ้าว่างไม่มีภาระกิจเข้ามาชนซะก่อน ขอร่วมวงด้วยครับ
พี่เอ ผมติดรถไปด้วยละกันนะครับ  :giveme

ของที่รัก เป็นยังไงก็รัก
เหนือคำว่ารัก คือความเข้าใจ

ถ้าว่างไม่มีภาระกิจเข้ามาชนซะก่อน ขอร่วมวงด้วยครับ
พี่เอ ผมติดรถไปด้วยละกันนะครับ  :giveme

หลอกให้ดีใจอีกหล่ะ  เดี๋ยวทำให้หยากแล้วก็จากไปอีก  ;) ;) ;) :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

Offline khomsan

โปรแกรมผมงี้นะหน้าหมอ  วันที่2เจอกับสมาชิกที่เคยเห็นหน้ามั้งไม่เคยเห็นหน้ามั้งตรงสถานที่หน้าหมอจัด   ถือโอกาสพาเจ้านายเก่าผมแต่เป็นสมาชิกโอเปิ้ลใหม่ของผองเราชาวโอเปิ้ลให้ได้รู้จัก  หลังจากนั้นหลังงานเลี้ยง  ผมจะพาเจ้าบงการชีวิตไปนิมิต(นอน)ที่บ้านน้าแฟนผมที่นนทบุรี  กะรุ่งเช้าหรือสายๆไปเลือกตั้งกันครับ   ตั้งใจกะจะเอาของโบราณไปฝากครับ   หลังๆมานี่ไอ้จิ้งจกผมชักไม่ขลัง   รถเพื่อนสมาชิกหมดพลังกลางทางแยะจังครับ

ขับแอสตร้าชีดาน 4 ประตู  จอดมากว่าเข้าอู่

Offline GSI GODZILA

อยากไป จะเอาอามเชอร์ ไปให้พี่น้องติชม  :please: :please: :please:

มันคืออิหยัง :P :P :P
น้าเตรียมปืนใหญ่ ???ไม่ใช่ กล้องไปด้วยนะ ตั้งแต่เสร็จมายังไม่เคยเสียรูปให้ใคร จะรีบไปเร็วๆ รูปจะได้สวยๆ  :-[ :-[ :-[

• รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
นอกจาก5Dเกินแล้ว  งานนี้แคสเชียร์ก็เยอะครับ เห็นน้่าหมอบอก  ;) ;D :haha

อยากไป จะเอาอามเชอร์ ไปให้พี่น้องติชม  :please: :please: :please:

น้าเตรียมปืนใหญ่ ???ไม่ใช่ กล้องไปด้วยนะ ตั้งแต่เสร็จมายังไม่เคยเสียรูปให้ใคร จะรีบไปเร็วๆ รูปจะได้สวยๆ  :-[ :-[ :-[

จัดไป :P :P :P

Offline GSI GODZILA

จัดมา :P

Offline PaNg2PoNg

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • s_rungsak@hotmail.com
  • รุ่นรถ: Astra 5 Doors & D Max CAB 4 Hi Lander
  • สีรถ : Bronze เงินทั้ง 2 คัน
  • เครื่องยนต์: Opel 1.6 8V &  D Max 2500 Ddi
จะพอนั่งกันไหมครับ น้าหมอจัดโต๊ะเสริมไว้เลย :)

น้าสามลิตร เอาหนูแดงมามั้ยครับ
ครับ ตั้งใจไว้แล้ว :-[ เดี๋ยวไปลองสตาร์ทดูก่อน ;)

ถ้าไม่ติดยกมาเลยนะครับ อยากเห็นรถน้าสามลิตร อิอิ

"น้องงอแง" Astra 8V (C16SE) รถเดิมๆ จอดอู่มากกว่าบ้าน

• เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
จะดูรัยอ่ะ..ก็มีสี่ล้อเหมือนกัน
ในกลุ่มเรา รถพี่หมอแระแปลกที่สุดแล้ว หน้าปากห้อย หลังก็มีจิมิ...555

จัดมา :P
ช่วยจัด..

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ

โห....พี่นุ่นก็จัดซะเติมเลยครับ  ;) ;D น้าหมอต้องไปเสียเงินเชิดคางใหม่เลย  เห็นบอก2-3วันเสร็จ ปูเสื่อรอเลยครับ

:P :P :P

น่าจะทำตา 2 ชั้นด้วยเนาะ.. ท่อ 2 ปลาย เด๋วตัดสติ๊กเกอร์ให้ ..แร๊งงงงงงง (เฉพาะใจนะ แต่อย่างอื่นร่วงโรย ตามวัย 555)

Offline ช่อลดา

• VIP's Member
  • โอเปิลซาฟิร่า/คิดถึงก็ โทร.มา 08 7013 7999
น่าจะทำตา 2 ชั้นด้วยเนาะ.. ท่อ 2 ปลาย เด๋วตัดสติ๊กเกอร์ให้ ..แร๊งงงงงงง (เฉพาะใจนะ แต่อย่างอื่นร่วงโรย ตามวัย 555)

อุ้ย  ลุงนุ่นพูดได้ถูกใจจิงจริ๊งเลย ;D ;D เร๊งงงงง (เฉพาะใจนะ แต่อย่างอื่นร่วงโรย ตามวัย 555)

พี่ช่อ คนเดิมไง...แต่เบอร์โทรฯใหม่นะคะ

Offline wat3899

• CORSA in RED SuperBEEN
  • No.: 63
  • รุ่นรถ: corsa 5D auto
  • สีรถ : แดง แรงฤทธิ์
  • เครื่องยนต์: C16NZ เน่าๆ
ต้องรีบเข้ายื่นใบสมัครซะก่อน เดี๋ยวถึงเวลา (หากไม่ติดงาน)

ไปแน่นอนครับ น้าหนวด ตอนนี้รอดูตารางสอนว่าวันที่ 3 เขาสั่งหยุดหรือเปล่าเท่านั้นครับ  :ตาปิ้ง: :มั้ง:

กับน้าหนวดคนละมื้อมั้ย..ผมว่าลุงวัชร..ไปไม่ได้ = ไม่ได้ไป อิอิ  ;) ;)
น้าวัช ยืนยันเจตนาเดิม รอลูกเกษียณ ได้มาทุกครั้งแน่นอน  ;D ;D
ถึงตอนนั้นก็ ตะบันหมากกินกัน บ้านใครบ้านมันละคร๊าบบบบ :sorry :sorry

ได้เห็นตารางสอนแล้ว สรุปว่าได้ไปแน่นอนแล้วครับ  :'(

พี่ท่านทั้งหลาย เตรียมตัวต้อนรับให้ดีนะครับ ผมบุกหล่ะน้า... :ตาปิ้ง:

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

ต้องรีบเข้ายื่นใบสมัครซะก่อน เดี๋ยวถึงเวลา (หากไม่ติดงาน)

ไปแน่นอนครับ น้าหนวด ตอนนี้รอดูตารางสอนว่าวันที่ 3 เขาสั่งหยุดหรือเปล่าเท่านั้นครับ  :ตาปิ้ง: :มั้ง:

กับน้าหนวดคนละมื้อมั้ย..ผมว่าลุงวัชร..ไปไม่ได้ = ไม่ได้ไป อิอิ  ;) ;)
น้าวัช ยืนยันเจตนาเดิม รอลูกเกษียณ ได้มาทุกครั้งแน่นอน  ;D ;D
ถึงตอนนั้นก็ ตะบันหมากกินกัน บ้านใครบ้านมันละคร๊าบบบบ :sorry :sorry

ได้เห็นตารางสอนแล้ว สรุปว่าได้ไปแน่นอนแล้วครับ  :'(

พี่ท่านทั้งหลาย เตรียมตัวต้อนรับให้ดีนะครับ ผมบุกหล่ะน้า... :ตาปิ้ง:

แบบว่าพ่อแม่พี่น้องลุงป้าน้าอาพี่น้องผองเพื่อนทั้งหลายจงช่วยเป็นพยานให้ผมด้วยนะครับ  ว่าตาโทนี่ติดเลี้ยงผมมื้อนึงนะครับแต่คงจะต้องรอดูก่อนว่าจะมีลูกเล่นอะไรอีก  ;) ;) ;) :P :P :P

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
แบบว่าพ่อแม่พี่น้องลุงป้าน้าอาพี่น้องผองเพื่อนทั้งหลายจงช่วยเป็นพยานให้ผมด้วยนะครับ  ว่าตาโทนี่ติดเลี้ยงผมมื้อนึงนะครับแต่คงจะต้องรอดูก่อนว่าจะมีลูกเล่นอะไรอีก  ;) ;) ;) :P :P :P
ถ้าวัชรไปได้จริง ก็จัดปาย.....เลือกมาร้านไหน แถวไหน แต่ขอวันอาทิตย์นะ ไม่ห่วง

ยังไงก็ได้กำไรเพราะมีบางคน...แพ้ผม 2 มื้อ..ดันมาท้าว่าน้าวัชรไม่ไป    ;D ;D ;D

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline wat3899

• CORSA in RED SuperBEEN
  • No.: 63
  • รุ่นรถ: corsa 5D auto
  • สีรถ : แดง แรงฤทธิ์
  • เครื่องยนต์: C16NZ เน่าๆ
ถ้าวัชรไปได้จริง ก็จัดปาย.....เลือกมาร้านไหน แถวไหน แต่ขอวันอาทิตย์นะ ไม่ห่วง

ยังไงก็ได้กำไรเพราะมีบางคน...แพ้ผม 2 มื้อ..ดันมาท้าว่าน้าวัชรไม่ไป    ;D ;D ;D

อ้าว กลายเป็นว่า ผมเป็นหวยวิ่งซะแล้วหรือนี่ ??? ??? ???

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

อย่าล้มก็แล้วกัน คราก่อนย่าช่อลุงชัยบอกว่า มาแน่ๆ แต่แกล้งล้มบอกว่า มันมืดสายตาไม่ดี...555+

Offline ช่อลดา

• VIP's Member
  • โอเปิลซาฟิร่า/คิดถึงก็ โทร.มา 08 7013 7999
อย่าล้มก็แล้วกัน คราก่อนย่าช่อลุงชัยบอกว่า มาแน่ๆ แต่แกล้งล้มบอกว่า มันมืดสายตาไม่ดี...555+
[/quo

อ้าวงั้ยมาลงตรงหนุ่มสาวนี่ละลุงนุ่น

พี่ช่อ คนเดิมไง...แต่เบอร์โทรฯใหม่นะคะ

อ้าวงั้ยมาลงตรงหนุ่มสาวนี่ละลุงนุ่น

:haha :haha :haha :haha :haha :haha :haha :haha :haha :haha :haha :haha :haha :haha :haha :haha :haha :haha :haha :haha :haha

Offline thefrog

• นักรบพเนจร
  • **
ไม่ได้เข้าเวปหลายวัน เพิ่งเคลียร์งานเสร็จ กะเอารถเปลี่ยนอู่สี เพราะที่เก่าดองงาน  :เครียด:

มีทติ้งคราวนี้ไม่พลาดแน่ครับ ถ้ารถเสร็จไม่ทันก็ว่าจะเอาพี่ต้าไป คราวก่อนทริปจันทบุึรี ก็พลาดไปทีนึงแล้ว สั่งของนางเบย์เผื่อสมาชิกเตรียมไปแจกเต็มที่ รถไม่เสร็จอย่างเซ็ง   :-\ จะขับพี่ต้าไปร่วมขบวนก็รู้สึกแปลกๆ

น้าหมอครับ บั่กจ้อนเขียววันนั้นเปิดกินกันหมดแล้วนะครับ เพราะตอนเอามาก็มีแค่ครึ่งขวด(คงเป็นความบกพร่องตอนขั้นตอนการบรรจุขวด   :-[) ที่เหลือยังไม่ได้เปิดซิงคือบั่กจ้อนทอง เดี๋ยววันนั้นผมจะเอามาด้วยครับ

ส่วนของที่เตรียมไว้แจกสมาชิก ก็เป็นพวกพวงกุญแจกับที่ปิดจุกลม น้ำใจเล็กๆ น้อยๆ จากผมให้เพื่อนๆ สมาชิกชาวโอเปิลครับ เพราะคงช่วยเหลือปัญหาเรื่องเครื่องยนต์ใครไม่ได้ ความรู้เรื่องช่างใกล้เีคียงศูนย์  :สำนึก:

ส่วนเรื่องวิธีการแจก ก็ตามประเพณีนิยม คือให้เพื่อนสมาชิกที่มาปรากฎตัวครั้งแรก ได้รับสิทธิเลือกก่อนแล้วกันครับ จะได้มาเจอหน้ากันเยอะๆ ยืนยันว่าไม่น่ากลัวครับ ทุกคนเป็นกันเองดี อยากให้มากันเยอะๆ ครับ ถ้าของไม่พอ ให้ไปเบิกที่น้าหมอ เพราะมีเอทีเอ็มส่วนตัวมาด้วย  ;D ;D ;D

มือใหม่คอร์ซ่า

Offline khomsan

พวงกุญแจโอเปิ้ลกลมๆแลกกะของสะสมคุณตาผมมั้ยครับ  อายุจะร้อยปีแล้วม้าง  แลกมั้ยๆๆ :ไถ: :ไถ: :ไถ:

ขับแอสตร้าชีดาน 4 ประตู  จอดมากว่าเข้าอู่

8) แจ่มครับผม น้าหมอครับลีวิว...เมนูเด็ดหน่อยครับ

8) แจ่มครับผม น้าหมอครับลีวิว...เมนูเด็ดหน่อยครับ

ที่นี่ก็ไม่มีอะไรเด็ดเป็นพิเศษครับ เพียงแต่เค้าชื่อว่าร้านอิ่มปลาเผา ก็เลยมีปลาเผาขึ้นชื่อ ครับ ที่แน่ๆอาหารประเภทปลาและไก่ ไม่ลด%ครับ  :-\ :-\ :-\ อย่างอื่นลด 10%  ก็ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไมต้องแบ่งชนชั้น  อีกอย่างที่คุณย่าช่อชอบก็คือ สลัดกุ้งผลไม้รวมครับ ส่วนอาหารอื่นๆก็ทั่วๆไปครับป๋าเจี๊ยบ:P :P :P

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง