ขาย คอยร์ แอตตร้า ครับ----ขายหมดแล้วครับ

mit · 5675

Offline mit

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ขับ corsa 5d
คอยร์ แอตคร้า+สายหัวเทียน มือ 2 GM ขาย 2.800 บ.ครับ ไสได้ทั้ง 8v และ 16v ครับ
สายหัวเทียน แอตตร้า 1.6 8v (ไสได้กับเครื่อง 8v )เป็นของนอกครับ มี 2 ชุด ครับ
ซื้อ 1 ชุด 4 เส้น ขาย 1.200 บ.ครับ
ซื้อ 2 ชุด 8 เส้น เหมา ขาย 2.000 บ.ครับ
Tel.089-9876048 มิตรครับ

ไปดูรูปกัน :giveme

แก้ไขเรียบร้อยครับ
« Last Edit: 27 Jun 2011, 13:28 by jeabjamiro »

เจ็บมาเยอะ........
ปราจีนบุรี (พระราม ๙ )
tel. ๐๘๙ ๙๘๗๖๐๔๘ 092-0154924

Offline bat

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • bat
สายหัวเทียน สวยครับ 8)  ใครกำลังหาอยู่รีบๆเลยครับ ไม่เกินวันนนี้น่าจะหมด  8)

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
สายหัวเทียนของอะไรอะครับ ดูมีชาติมาก

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
คอลย์ ๆๆๆๆ ครูนัท..จัดด่วน  :)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
คอลย์ ๆๆๆๆ ครูนัท..จัดด่วน  :)

ครูนัทสบายตัววิ่งได้ไปตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับน้านุ่น   :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline jeedz

• DekGayRay's
  • พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
จารย์นัท มนุษย์กินคอยส์  อ่ะนะ  5 5 5

คนเรา รถคันนึงจะเปลี่ยนคอยส์ 4 ตัวใน 3 ปีนี่เทพมาก

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

Offline mit

สาย หัว เทียน ของ แอตตร้า 8v โดยเฉพาะเลยครับ ตอนแรกดู มันเหมือนของ corsa แต่ ลองเทียบ"ดู"แล้ว
สายมันสั้นครับ เทียบ กับแอตตร้า พอดีครับ มันเหมือนทำมาแบบ ของเฉพาะ อะครับ 8v ได้อย่างเดียวครับ
เป็นของนอกครับ ผมก็ เพิ่งเคยเห็น เหมือนกัน :มั้ง:ครับ ของสวยมากครับ แล้ว ก็ ดูดีมีชาติตระกุลมากครับ 8)
สายไสแล้ว ไม่มีใครเหมือนและก็ไม่เหมือนใครครับ  :giveme

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ชอบๆ เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

• No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ถ้าใช้แอ๊ดด้าสอยแล้วนะเนี่ย  ;) ;) ;)  :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

Offline thak

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ผมจองคอล์ย+สายหัวเที่ยน 8 วาล์ว นะครับ  เดี๋ยววันจันทร์จะโอนเงินให้ครับ  พิทักษ์(ระยอง) 089-6036423

Offline e20rrw

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • Astra Van C16SE M/T สีบรอนส์เงินค๊าบ 08-5139-9555
อ่า... พบขวานงามยามไม้บิ่น  :haha อดเลย  8)

• Astra Van C16SE M/T สีบรอนส์เงินค๊าบ 08-5139-9555
ถ้าใช้แอ๊ดด้าสอยแล้วนะเนี่ย  ;) ;) ;)  :P :P :P
น้าหมอครับซื้อคอยล์ไว้แล้วหาแอสต้าที่หลังครับ  :haha  :P

Offline bat

• bat
ไม่ใช่นัธ ต้องให้น้าหมอไปหาซื้อastra มาเพื่อใส่คอยล์ตัวนี้  ;D ;D

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
น้าหมอ รอซื้อ captiva อยู่ครับ ...... เห็นพูดมาหลานหนแล้ว

ไม่ใช่นัธ ต้องให้น้าหมอไปหาซื้อastra มาเพื่อใส่คอยล์ตัวนี้  ;D ;D
ใช่ไงพี่บัติ ซื้อคอยล์ไว้ก่อน รถมาที่หลังครับ  :haha

Offline bat

• bat
ถ้าสนใจแค๊ปติว่า ก็ไปซื้อที่สินไว้ครึ่งนึงก่อนก็ได้นิ  ;).  ไว้มีทุนอีกเมื่อไหร่ก็ค่อยซื้อท่อนหลังมาประกบเอา ;D

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
ระดับน้าหมอ คงไม่เล่นแบบไม่มีเล่มไม่มีิอินวอยส์หรอกครับ มานั่งต่อเป็นจิ๊กซอร์ซิกแซกด๋วหงุดหงิด พร้อมเมื่อไหร่ก็ถอยมาเซอร์ำไพส์เลย

;) ;D :haha

ระดับน้าหมอ คงไม่เล่นแบบไม่มีเล่มไม่มีิอินวอยส์หรอกครับ มานั่งต่อเป็นจิ๊กซอร์ซิกแซกด๋วหงุดหงิด พร้อมเมื่อไหร่ก็ถอยมาเซอร์ำไพส์เลย

แหม....น้าเบิร์ดก็  สำหรับ captiva นี่ก็รออีกสักพักนึงก็คงได้แล้วอ่ะครับรอให้ได้ครบก่อนไม่อยากไปผ่อนเพราะไม่มีตังไปจ่ายค่าดอกเบี้ยแสนแพงของไฟแนนซ์ นี่ ATM ก็ให้มาก้อนนึงแล้วประมาณ 3,000.-ทนอีกหน่อยเดียว  :haha :haha :haha:P :P :P

Offline Oakbannoon

• ~Opel Astra inside Maha SaraKham~

แหม....น้าเบิร์ดก็  สำหรับ captiva นี่ก็รออีกสักพักนึงก็คงได้แล้วอ่ะครับรอให้ได้ครบก่อนไม่อยากไปผ่อนเพราะไม่มีตังไปจ่ายค่าดอกเบี้ยแสนแพงของไฟแนนซ์ นี่ ATM ก็ให้มาก้อนนึงแล้วประมาณ 3,000.-ทนอีกหน่อยเดียว  :haha :haha :haha:P :P :P

3,000$  หรือเปล่าครับน้าหมอ

30 *3,000= 90,000 ฿ ;) ;)

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

Offline PaNg2PoNg

• s_rungsak@hotmail.com
  • รุ่นรถ: Astra 5 Doors & D Max CAB 4 Hi Lander
  • สีรถ : Bronze เงินทั้ง 2 คัน
  • เครื่องยนต์: Opel 1.6 8V &  D Max 2500 Ddi

งั้นน้าหมอสอยมาก่อน ระหว่างนี้ผมช่วยเอาไปใช้ก่อนมั้ยคร้าบ  ;D ;D ;D

"น้องงอแง" Astra 8V (C16SE) รถเดิมๆ จอดอู่มากกว่าบ้าน

งั้นน้าหมอสอยมาก่อน ระหว่างนี้ผมช่วยเอาไปใช้ก่อนมั้ยคร้าบ  ;D ;D ;D

:sosad3 :sosad3 :sosad3 :sosad3 :sosad3

Offline panyatu

• No.: 52 (ยังไม่ได้ไปรับสติกเกอร์)
  • รุ่นรถ: Astra Van 16V 1600
  • สีรถ : สีขาว
  • เครื่องยนต์: X16EXL
 :D :D อะ อะ เพิ่งเปลี่ยนไป

....................................................

Offline mit

^
ข้างบน พี่ๆ สนุกนี้ครับ ชอบ ชอบ กระทู้แบบนี้อะ  ;) ;D

คอยร์+สายหัวเทียน ขายแล้วครับ  ไม่มีใครสนใจ สายหัวเทียน เลยหรือครับ :ตาปิ้ง:

Offline mit

corsa ไสไม่ได้แน่นอนครัน มันสั้นมากครับ....
ผมเอารูป แอตตร้า 8v มาให้ดูครับ.....สวยครับ

รูปครับ........ :น้ำร้อน:

Offline mit

สายหัวเทียนมีผู้รับไปดูแลแล้วครับ เหลืออีก 1 ชุดครับ 1200 บ..... :giveme

Offline mit

ขายหมดแล้วครับ ขอบคุณ opel.in ครับ.. :'( :ปลิว: :น้ำร้อน: :bye:

* รบกวนผู้ดูแลแก้ชื่อ กระทู้ด้วยครับผม ขอบคุณครับ :giveme

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง