ชุดจานจ่าย corsa 1.4i กี่บาทค๊า ใครพอจะรู้ม่างงงง

ม่ะแอล คูนสอง · 2482

Offline ม่ะแอล คูนสอง

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
 :giveme  จานจ่าย corsa 1.4i กี่บาทค๊า  ใครพอจะรู้ม่างงงง :giveme

มือใหม่หัดลองโอเปิ้ลจ้า  ////  งง ไปหมดแล้ว  อะไรในเครื่องเยอะเเยะไปหมด  T_T

Offline Korza

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
ของแท้ใหม่ หมื่นสี่หมื่นห้าครับ ของเทียมใหม่หกพัน  มือสองด๋วรอราคาพี่น่องที่เขามีมาบอกครับ

Offline ม่ะแอล คูนสอง

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ค๊าๆๆ  ขอบคุนค๊า

มือใหม่หัดลองโอเปิ้ลจ้า  ////  งง ไปหมดแล้ว  อะไรในเครื่องเยอะเเยะไปหมด  T_T

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
อิ อิ Edit ไม่ทัน ลองใช้ Search ที่ต่อจาก Home กับ Help จากToolbarข้่างบน   ค้นหาพิมพ์ว่า จานจ่าย ดูราคามือสองไว้เป็นreferenceครับ      วันนี้เงียบจัง ตัดหญ้าไปหมดแล้วหรือครับ  ;)

Offline imationza

• นักรบพเนจร
  • **
  • รุ่นรถ: Toyota      Opel
  • สีรถ : เงิน   เขียวเป็ด
  • เครื่องยนต์: Toyota   Opel

Offline moimoi

ตกลงจานจ่ายเสียเหรอครับ  :) :)  ขอให้หายไวๆนะครับ  :)

Offline kuromi

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 5 ตู
  • สีรถ : ขาวคาดแดง
  • เครื่องยนต์: 5a มั้งค่ะ
ที่มันติดกับลูกสูบป่ะค่ะ เราแถมให้พ่อน้องเก้าไปแล้วว ถ้าใช้ลองถามพ่อน้องเก้าสิค่ะ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง