หากเพื่อนสมาชิกต้องการ ผมให้ฟรีครับ

greenred · 8450

Offline rmphuket

• ผู้เยี่ยมยุทธ
 :น้ำร้อน:น้านุ่นมาเมื่อไหร่ก็บอกแล้วกัน...จะได้รวบรวมสมาชิกต้อนรับ..ช่ายม้ายน้าสน...ส่วนGreenred ยังมะเคยเจอกันเลยถ้ามีโอกาส...มาพบปะสังหาร(แมวลาย)กันบ้างเน้อ....ตอนนี้ได้ช้างเผือก original สีม่วงเดิมๆมาหนึ่งคัน 5 ประตู เกียร์ธรรมดา ปี94 แต่จดทะเบียนปี 95 ที่พิเศษก็คือ มันเพิงวิ่งมาได้ไม่ถึง 4หมื่นโลที...กำลังซ่อมบำรุงเพื่อขายอยู่....จะได้มีสมาชิกเพิ่มขึ้น.... :bye:

Offline greenred

• นักรบพเนจร
  • **
:น้ำร้อน:น้านุ่นมาเมื่อไหร่ก็บอกแล้วกัน...จะได้รวบรวมสมาชิกต้อนรับ..ช่ายม้ายน้าสน...ส่วนGreenred ยังมะเคยเจอกันเลยถ้ามีโอกาส...มาพบปะสังหาร(แมวลาย)กันบ้างเน้อ....ตอนนี้ได้ช้างเผือก original สีม่วงเดิมๆมาหนึ่งคัน 5 ประตู เกียร์ธรรมดา ปี94 แต่จดทะเบียนปี 95 ที่พิเศษก็คือ มันเพิงวิ่งมาได้ไม่ถึง 4หมื่นโลที...กำลังซ่อมบำรุงเพื่อขายอยู่....จะได้มีสมาชิกเพิ่มขึ้น.... :bye:
รถจอดอยู่ที่อู่ โกเตี้ย ใช่มั้ย
นัดกันเมื่อไหร่อย่าลืมบอกผมด้วยนะครับ

• **
เอสพีสุภาภัณฑ์ครับ อยู่แถวซุปเปอร์ชีป แต่ต้องให้คนกรุงไปรับที่ริมรั้วรถไฟหัวลำโพง
ราคาขาขึ้นไม่แพงครับ ยังไงเค้าตีรถเปล่าอยู่แล้ว
ได้ครับ จะได้แวะวรจักรไปเลย  :)

หวัดดีครับ
วันนี้ผมได้ส่งของไปให้แล้วครับ
ถึงกรุงเทพ วันเสาร์  18 / 6 /54  เวลาประมาณ  หลังบ่าย 2 โมง
ขอบคุณครับ

• **
เอสพีสุภาภัณฑ์ครับ อยู่แถวซุปเปอร์ชีป แต่ต้องให้คนกรุงไปรับที่ริมรั้วรถไฟหัวลำโพง
ราคาขาขึ้นไม่แพงครับ ยังไงเค้าตีรถเปล่าอยู่แล้ว
ได้ครับ จะได้แวะวรจักรไปเลย  :)

หวัดดีครับ
วันนี้ผมได้ส่งของไปให้แล้วครับ
ถึงกรุงเทพ วันเสาร์  18 / 6 /54  เวลาประมาณ  หลังบ่าย 2 โมง
ขอบคุณครับ

ลืมครับผม

Offline Korza

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)

8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)ด้วยครับ :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline jug

• **
อุ่ใดๆ ไม่เท่าอุ่ใจในโอเปิลอิน :อุ่น: :อุ่น:

Offline aui

• **
  • คนโขทัยทำงานเมืองจัน ฮิ
 :-[ :-[พึ่งมาเปิดอ่าน น่าเสียดายไม่งั้นจะรับไปส่งที่กรุงเทพให้  วันนี้ผมมาภูเก็ต มาจัดงานผลไม้ดีมีที่ภาคตะวันออก จัดที่สะพานหินถึงวันที19 มิย.54 ไงก็เชิญพี่น้อง โอเปิลที่อยู่ที่ภูเก็ตมาเที่ยวนะครับ :-[ :-[ 081-9090-960

:หึหึ:เด๋วถ้ามีเวลาไป...จะแว๊ะไปหาน้าอุ้ยน๊ะ Greenredไปมั๊ยง่า..... :P :P :P

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp

หวัดดีครับ
ขอบคุณครับ

ลืมครับผม
รับทราบครับท่าน เด๋วไว้เขาโทรมา จะเข้าไปรับครับ..  8)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ขอบคุณพี่ๆทุกๆท่านครับผม
เจ้าตัวคนขายเงียบกริบ........

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline astra_pop

• **
  • ความพยายามคือการเริ่มต้นที่ดีที่สุด
หรือจะมีทริบ ไป ภูเก็ต ไม๊ครับ :) :)

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
หรือจะมีทริบ ไป ภูเก็ต ไม๊ครับ :) :)

เพิ่งยกแก๊งค์เล็ก ๆ ไปเมื่อสงกรานต์ที่ผ่านมานี้เองคะ

:) :) :)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline aui

• **
วันนี้ทำพิธีเปิดงานแล้วที่สะพานหิน  ผลไม้ขายดีมากๆ กำลังซื้อคนภูเก็ตมากมายจริงๆขายเงาะวันเดียวสามตัน ลำใยเจ็ดร้อยกิโลหมดภายในเวลาห้าชั่วโมง ลองกองหนึ่งตันภายในหกชั่วโมง โอโฮสุดยอดพลังซื้อของชาวภูเก็ต

:)คนภูเก็ตก็ยังงี้ละครับ...กำลังซื้อ..มหาศาล...มีโอกาศจะแว๊ะเข้าไปอุดหนุนน๊ะคร้าบ..... :ปลิว:

Offline aui

• **
ยินดีครับ ถ้าแวะมาก็ถานคนขายว่าเกษตรอำเภอเขาคิชกูฏอยู่ตรงใหน ส่วนใหญ่ผมจะถือไมค์ไว้ตลอดครับ

กลางวันงานเริ่มกี่โมงอะคร้บ.....

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
รับของมาเรียบร้อยแล้วครับ เด๋วว่างๆ จัดการให้จ้า  :)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 8) จ๊าบกล้วย

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline thefrog

• **
น้ำใจชาวโอเปิ้ล ยอดเยี่ยมจริงๆ  8)

มือใหม่คอร์ซ่า

Offline aui

• **
วันนี้ปิดงานทีภูเก็ตแล้ว...พรุ่งนี้เดินทางกลับจันทบุรี ฮิฮิ

Offline beer3000

• ถ้าบินได้ บินไปแล้ว
ผมซื้อมาจากในเวปนี้ครับ  ประมาณ 2500 บาท
สเกิร์ตหน้า  หัก  ผมทราบแล้วก่อนซื้อ    อันนี้ผมรับได้ครับ   ;D
สเกิร์ตข้าง ซ้าย ขวา   มันไม่เท่ากัน   เพิ่งทราบหลังจากได้ของ    อันนี้  เสียความรู้สึกครับ  :มั้ง:
ของทั้งหมด หากเป็นประโยชน์กับเพื่อนสมาชิก  ผมให้ฟรีครับ
ขอโทด ทีนะคับ พอ ดี มี ปันหา แฟน คลอดลูกหนะคับ เลยไม่ได้ เข้า เวีบ มา หลายเดือน ไม่ทราบ ว่า ของ ไม่ถูกใจ ของมาก ขนาดนี้ เหนโทรมาตอนนั้น ที่ว่าไม่เท่ากัน ผมแนะให้ไปที่ ร้าน ไฟเบอร์ ตัดแต่ง นึกว่าเรียบ ร้อยไปแล้ว เหนไม่โทรมา ไม่รู้ว่า เกิดปันหาขึ้น เเบบนี้
ถ้า ไม่ พอใจ ยิน ดี คืน เงืน นะคับ ขอโทด จิงๆ เพิ่ง ทราบ ข่าว มา โทร ได้ที่เบอรื นี้ คับ 086 934 2868
ของตาม รูป ที่ผมให้ ดูแล้ว นะคับ แล้ว ปกติ มันเปน ของแปลง มา อันนี้ ผม บอกแล้วนะคับ ไม่ใช่ โอเปิลโดย ตรงถ้าใส่ไม่ได้ ให้ ทาง ร้าน ไฟเบอร์ ตัด ต่อนะคับ แล้ว ถ้า เงินค่าใช้ตัดต่อ ก็มาเอาที่ผมก็ได้ คับ ไม่โทร บอก ผมหละคับ โพส ซะ ผมหมดหล่อเลย เพิ่ง มาดูเนี่ย โทรมาคับ โทรมา มันมีปันหา จะได้ เคีย ไป จะได้ สบาย ใจ ทั้ง สอง ฝ่าย
ปล.ใคร รับ ของรึ ซื้อขายอะไรไปจากผม รบกวน โทร ถามได้ นะคับ ถ้าเกิด ปันหา จะได้ เคียๆ คับ ขอบคุนนะคับ ผมไม่ได้เล่น เวีบ เลยไม่มีเวลา จิงๆ ไปก่อนนะคับ ไม่นาน มาก จะมาใหม่ คับ คิดถึง ทุกคนนะ แต่ไม่มีเวลา เล่นเล๊ย บุย บุย
ปล.2 ส่วนเรื่อง ทำให้เสีย ความ รู้สึก ขอโทด ด้วยนะคับ มันเปนไฟเบอร์ จะไม่เนียน เท่า ของโอเบิ้ล แท้ๆ คับ ต้อง เอาไปใส่ รถ แล้ว โป้สี ให้เข้าคับ รถ คับ แล้ว จะเนียนคับ ผมไม่อยากให้มันเปนแบบนี้ ขอโทด อย่าง สูงด้วย *-* รบกวน ท่านที่ ซื้อไป ติดต่อ ผม ละกันนะคับ จะได้ สบาย ใจ กันทั้ง สองฝ่าย ไปจิงๆละ นานๆ จะเข้าใหม่ บุย บุย เห้อ ไม่มีเวลา เล่น เวีบ เลย จะลงแดง*-*

ทำโอเบิ้ล วางเครื่องหมดไป 110000 หล่อเกิีน
CORSA 4E AT 4 SPEED OVER DRVE สีดำ MAXเทา12ก้านขอบ15 พิษณุโลก
ร้าน TB.COM จำหน่าย+ซ่อมคอมพิวเตอร์ 086-9342868
ปล.ไม่มีเวลาออน รบกวนโทรติดต่อ คับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง