corsa แปลงร่าง

jug · 18798

Offline thefrog

• นักรบพเนจร
  • **
แม่บ้านพี่ใจกว้างยอดหญิงจริงๆ  ให้งบทั้งรถตั้งแสน 8) 8) 8) 8) 8)
รถสวยมากๆ เลยครับ

มือใหม่คอร์ซ่า

Offline jug

• **
แม่บ้านพี่ใจกว้างยอดหญิงจริงๆ  ให้งบทั้งรถตั้งแสน 8) 8) 8) 8) 8)
รถสวยมากๆ เลยครับ
เป็นคนรักเดียวใจเดียว :loveloveก้งี้แหละครับ :จุก: :จุก: :sorry

Offline jabuck

• **
  • No.: 171
  • รุ่นรถ: corsa
  • สีรถ : ฟ้า-ดำ
  • เครื่องยนต์: 4e fe at 1300 cc
 :-[จริงปะพี่จักรขาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Offline jug

• **
ผมชอบกันญ่ายยยยยยยยยยยยยครับจ่า :หนาว: :หนาว:

Offline golf german

• DekGayRay's
แหล่มมากๆ รถสวยลงตัวครับ :) :) :)

Offline มือใหม่corsa

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
แหล่มมากๆ รถสวยลงตัวครับ :) :) :)

ป๋ากอล์ฟเยอร์มัน 2 ก.ค.นี้มาป่าวครับ   :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
คน หรือ รถพี่ แต่จริงๆไม่ถามก็ได้นะเหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline อับดุล

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ชอบใช้ Opel
วันนี้ไปถอดกันชนหน้าออกเพื่อไส่ตะแกรงช่องลมเลยเอากันชนหน้าชั่งนน.ได้ 5.2 กก
โป่งทั้งคัน+สี                      =     40000  บ้านรถแต่ง คุณเป้ย 080-5049861
ถอดภายในหุ้มแคฟล่าขาว         =     3000   ปั๊มเจริญเพ้นท์       081-5337012
โช็คหน้า+สตัดเกลียเลส           =     3000   พรเทพโช๊คอัพ       089-9894209
ท่อไอเสียเลสคู่+หม้อพัก          =      3500  สุรสิทธิ์ราดบูณะซอย 10 ลืมเบอครับ
สติกเกอ+เสา+มือจับแคฟล่า      =      5500  tncติกเกอบางบอน   086-3751651.
เอาแค่หลักๆที่เพื่อนสมาชิกสนใจถามมา ผมซื้อตัวรถมา 29000 ทำไป 92000 และยิ่งทำก็ยิ่งรักน้องเปิ้ล และที่สำคัญคือภรรยาผมรักเค้าครับ   ผมไม่มีส่วนได้-เสียกับเบอโทที่ให้ไปและร้านที่แนะนำ และบางร้านก็จำผมไม่ได้หรอกครับ เพียงแต่ผมอยากขอบคุน
ที่ทำให้น้องเปิ้ลผมออกมาเปนที่น่าพอใจ 

คุณจักรได้รถมาในราคาที่พอใจเอามากๆ เอามาอาน้ำปรับแต่งหน้า แต่งตัวไปประมาณแสน จนจำรถไม่นี้รถใครกัน 8)ชอบๆ
ถ้าเจ้าของเก่ามาเห็นแล้วขอซื้อเจ้า 5d คืนสักแสนสองแสนจะขายหรือเปล่านี่ :ไถ:

คนเราทุกคน  ผมเชื่อว่า ไม่มีใครที่จะดีไปซะทุกอย่าง  ทุกๆคนต้องมีข้อเสียด้วยกันทั้งนั้นแหละ  แต่การที่พวกเรามาอยู่รวมกันได้  คบกันได้  พูดคุยกันได้ และสนิทกัน ก็เป็นเพราะว่า  เรานั้นต่างรับข้อเสียของกันและกันได้ก็เท่านั้นเอง   แต่เหนือสิ่งอื่นใด   เราจะต้องจริงใจและคอยช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ในยามที่พวกของเราต้องการความช่วยเหลือ  และทำให้พวกของเรานั้นมีความสุขที่สุดเวลาที่อยู่กับเรา เท่านั้นพอ

Offline Aphinanne

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *

:) สวยครับผม
:berserk...เห็นแล้วฮึดเลยครับ...อยากทำมั่ง แต่...( ไม่เงิน )  :sosad3

Offline jug

• **
ขอขอบคุณ :sorryทุกๆ คำติชมของสมาชิกทุกท่านมาก เจ้าของเก่าจำรถไม่ได้ :มั้ง: แต่จำทะเบียนได้ :-\ ผมเลยโอนเข้า กทม.วันที่ไปโอนมีคนให้สองแสน แต่ผมขายไม่ได้ครับ ภรรยาผมขอแล้ว :ตาย: ยิ่งน้าบัตบอกว่าจะมีรถกี่คันก็ได้แต่ต้องมีโอเปิลไ้ว้ เพราะโค-ตา-ระดีเลย  8) 8)

Offline VINCENT

• 248
 :) :) :) สวย น่ารักดี

Offline suradet

• **
  • Tong
รถสวยมากๆๆเลยคับ  แม่บ้านพี่ใจกว้างเป็นทะเลเลยนะคับ

suradet@mju.ac.th
Tong 083-3248274
อยู่เชียงใหม่
ขับ Opel corsa 5Dr สีเขียว เดิมๆๆ

Offline jug

• **
:) :) :) สวย น่ารักดี
ขอบคุนครับ  :sorry ยังแต่งไม่เสดเดี่ยวมีมาให้เรื่อยๆ

Offline jug

• **
รถสวยมากๆๆเลยคับ  แม่บ้านพี่ใจกว้างเป็นทะเลเลยนะคับ
เขาให้แต่งให้อ่ะครับ    :berserk    ตอนนี้เขาก้อเร่งผมทุกวัน :จุก:

Offline Spisit2493

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • โทร 085 534 1078
  • รุ่นรถ: Opel Corsa Gsi Zafira
  • สีรถ : Blue Green
  • เครื่องยนต์: X14XE Auto 2.2
ดูด้านหน้าคล้าย rover mini Cooper มีปีกด้วย
แต่งได้สวยครับ

Offline jug

• **
ยามค่ำคืน

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :o ล้อจ๊าบ ขิง ขมิ้น

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline jug

• **
ตามที่เฮียเจี๊ยบแนะนำมาครับ ออฟลึก อยากได้ลึกกว่านี้อีก :bye:

Offline อับดุล

• ชอบใช้ Opel
โอ้ยๆๆๆๆไฟแจ่มรอบคันเลย จะหล่อไปถึงไหนละนี่

คนเราทุกคน  ผมเชื่อว่า ไม่มีใครที่จะดีไปซะทุกอย่าง  ทุกๆคนต้องมีข้อเสียด้วยกันทั้งนั้นแหละ  แต่การที่พวกเรามาอยู่รวมกันได้  คบกันได้  พูดคุยกันได้ และสนิทกัน ก็เป็นเพราะว่า  เรานั้นต่างรับข้อเสียของกันและกันได้ก็เท่านั้นเอง   แต่เหนือสิ่งอื่นใด   เราจะต้องจริงใจและคอยช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ในยามที่พวกของเราต้องการความช่วยเหลือ  และทำให้พวกของเรานั้นมีความสุขที่สุดเวลาที่อยู่กับเรา เท่านั้นพอ

Offline jug

• **
แฟนผมยังมือใหม่อยู่ครับ :หึหึ: เลยต้องแจ่มไว้ก่อน มันอัน ตู ราย :sorry

Offline Chutaro

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • Chuvy Calibra
  • No.: 242
  • รุ่นรถ: Calibra
  • สีรถ : Black & White
  • เครื่องยนต์: C20XE LPG
บอกได้คำเดียวว่าชอบคร๊าบบบ  8) 8) 8)

Offline สิงห์แดง

• **
ยินดีต้อนรับครับ......
อยู่สิงห์บุรีครับ

Offline jug

• **
ยินดีต้อนรับครับ......
อยู่สิงห์บุรีครับ
ยินดีเช่นกันครับ :sorry มีเพื่อนอยู่อินบุรีโค ตะ ระ น้ำใจดีมากๆ 8) :lovelove

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง