นี่คือ กฎเหล็กผู้ชายของพิ้ง

kamolwat_t · 7880

Offline มะนาวเปรี้ยวปี๊ด

• หนึ่งในใต้หล้า
    • อร่อยจัง (^^  )
เออ ... นึกว่าต้องการแบบ อ้วน เตี้ย เหี้ย ดำ สลัม โจร ซะอีก  :P :P

อันนี้เด็ดอ่ะ  ลองถามเพื่อนมะนาว ที่ชื่อ พิ้งกี้ ดิ  ว่าสนไหม  8) 8) 8)

พิ้งกี้ บอกว่า " พิ้งกี้ สนมั้ย <--------แระถ้าเปนพี่ ๆ จะเอาไม๊ ละค๊าาา 55555555555 "
(ก๊อปมาให้อ่านตามนี้เลยแบบมิได้ตัดต่อค่ะ)

Offline VINCENT

• DekGayRay's
  • 248
....มาอ่านเฉยๆ.... :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก:

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
เออ ... นึกว่าต้องการแบบ อ้วน เตี้ย เหี้ย ดำ สลัม โจร ซะอีก  :P :P

อันนี้เด็ดอ่ะ  ลองถามเพื่อนมะนาว ที่ชื่อ พิ้งกี้ ดิ  ว่าสนไหม  8) 8) 8)

พิ้งกี้ บอกว่า " พิ้งกี้ สนมั้ย <--------แระถ้าเปนพี่ ๆ จะเอาไม๊ ละค๊าาา 55555555555 "
(ก๊อปมาให้อ่านตามนี้เลยแบบมิได้ตัดต่อค่ะ)

5555 เอาเข้าไป 8) 8) 8)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline zince

อยากเห็นรูปพิ้งจังครับ  :ตาปิ้ง:

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

Offline gucoach

• ท่านชายโค้ช
  • No.: 22
  • รุ่นรถ: Opel corsa 2.0
  • สีรถ : ฟ้า smurf
  • เครื่องยนต์: C20NE
อยากเห็นรูปพิ้งจังครับ  :ตาปิ้ง:

คิดเหมือนกันเลย อิ อิ 8) 8)

หน้าตาดี ขับคอร์ซ่า มีเวลาให้

Offline Omega VIP

คิดเหมือนกันเลย อิ อิ 8) 8)

เห็นด้วย   8) 8) 8) 8) 8)

Offline Joofy

• เจ้าพ่อห้องเย็น
รอดู...

www.dekgayray.com

www.phuntana.Hi5.com

phuntana@hotmail.com

Mobis : 081-0202-400

Offline zince

พิ้งยังไม่มาอีกเหรอคับ  :ตาปิ้ง: :มั้ง:

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

Offline Oakbannoon

• ~Opel Astra inside Maha SaraKham~
พิ้งยังไม่มาอีกเหรอคับ  :ตาปิ้ง: :มั้ง:

เบิก พยาน คดี คุณเต้ คับ  น.ส. พิ้งกี๊  ;D
อ.ก้อยนั่ง บัลลัง พิจารณาคดี

มีใครเป่งทนายมั้งเนี่ย
   :D

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ

เบิก พยาน คดี คุณเต้ คับ  น.ส. พิ้งกี๊  ;D
อ.ก้อยนั่ง บัลลัง พิจารณาคดี

มีใครเป่งทนายมั้งเนี่ย
   :D

ผมเป้นทนาย ฝั่งจำเลย ได้ครับ แต่รับใต้โต๊ะ มาจาก ผู้พิภาคษาแล้ว ไม่รอดแน่นอนรับรองครับ  ;) ;) ;)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline chanat

• Tel 0896762564
เต้ ครับ ผม ว่า งี้ จ้างมือปืน เก็บเลยดีมะครับ  ;D ;D ;D ;D :ตาย: :ตาย: :ตาย: :ตาย: :ตาย: :ตาย: :ตาย:

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

Offline มะนาวเปรี้ยวปี๊ด

• อร่อยจัง (^^  )
เอ่อ . . สำหรับคนที่รอดู "อินู๋พิ้งกี้" นะคะ . . เดี๋ยวรอมาน on MSN ก่อนเน้อจะขออนุญาตมานเอารูปสุดสวยมาโชว์ค่ะ เหอะๆๆ  8)

Offline Omega VIP

เอ่อ . . สำหรับคนที่รอดู "อินู๋พิ้งกี้" นะคะ . . เดี๋ยวรอมาน on MSN ก่อนเน้อจะขออนุญาตมานเอารูปสุดสวยมาโชว์ค่ะ เหอะๆๆ  8)

มานั่งปูเสื่อรอชมคนแรกเลยนะ  อยากเห็นว่าสมกับกฏเหล็ก 6 ข้อไหมจ๊ะ

Offline VINCENT

• 248

มานั่งปูเสื่อรอชมคนแรกเลยนะ  อยากเห็นว่าสมกับกฏเหล็ก 6 ข้อไหมจ๊ะ

""""อ่ะ..ม่ะช่ายหนังกลางแปลง เน้อน้องเลิฟ อุอุ   :o :o :o

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง