สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัว

coppy · 3484

Offline 2000ips

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ขอพลังจงสถิตกับท่าน
สวัสดีครับ

ยินดีต้อนรับครับ

ใช้ Corsa จะมีประสปการณ์ในการกินข้างลิงบ่อยครับ ;D ;D ;D

ชื่อ ศักดิ์ ครับ

Corsa GSi 1.6 X16XE  ผมใช้เอง MAเอง
Zafira 1.8CD Z18XE ผบทบ. และลูกๆใช้ครับ ผมทำหน้าที่ MA
BMx อีก 3 แค่เติมลมยาง

I Love Opel

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
สวัสดีครับ  :sorry

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline suradet

• นักรบพเนจร
  • **
  • Tong
ยินดีต้อนรับคับ ผมก็ Opel & DMax  เหมือนกันคับ ต๋อง-แม่โจ้ (เชียงใหม่คับ)

suradet@mju.ac.th
Tong 083-3248274
อยู่เชียงใหม่
ขับ Opel corsa 5Dr สีเขียว เดิมๆๆ

Offline coppy

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ผมอยู่ซอยประชาอุทิศ 90 ตรงข้าม Big C ประชาอุทิศ ม.วิเศษสุขนคร เจอรถผมปี๊นๆ ใส่ได้เลยครับ

รถผมคันนี้ครับ

กอล์ฟพระประแดง 089-5678-717

Corsa 5D หัวใจ Toyota 5E

Opel.in.th & Dmaxclub.net

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ล้อสวยนะนั่น.. ถ้าเป็นล้อสีส้มด้วยจะสวยที่สุดในประเทศไทย..!

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

• *
ล้อสวยนะนั่น.. ถ้าเป็นล้อสีส้มด้วยจะสวยที่สุดในประเทศไทย..!
  เด๋วไปเปลี่ยนพรุ่งนี้เลยครับ ถ้าสวยสุดในประเทศไทย 555

ผมเห็นมีอยู่คันนึงที่นครสวรรค์อ่ะ คันสีส้มๆ สวยมั๊กๆ เห็นว่าเป็นเจ้าของร้านทำสเกิ๊ต ไม่แน่ใจว่าน้าเค้าอยู่ในคลับนี้หรือเปล่าครับ

อยากขอคำชี้แนะ และใช้บริการน้าเค้าบ้าง อิอิ

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
สิงโตนครสวรรค์อ่ะจิ..

http://www.opel.in.th/index.php/topic,7952.0.html

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

• *
คันนี้ใช่เลยคร้บ โดนสุดๆ

ไว้ผมจะไปเที่ยวหาน้าแกที่ร้าน ที่นครสวรรค์

ร้านห่างจากบ้านผมประมาณ 1 กิโล

Offline Oz_Non

• VIP's Member
  • ผู้เยี่ยมยุทธ
  • 089-668 8878
    • www.puworldphone.com
ยินดีต้อนรับครับ  :D :D

be a nice guy & wish everybody be happy in OPEL

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!

:วิญญาณ: :วิญญาณ: :วิญญาณ:

น้านุ่น...สีส้ม มีเจ้าของลิขสิทธิ์ นะครับ (เดี๋ยวโดนฟ้อง 555)

เกือบลืม,,,ยินดีต้อนรับมาชิกใหม่ด้วยครับ

;) ;) ;D ;D :haha :haha

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline jug

• นักรบพเนจร
  • **
ผมอยู่ซอยประชาอุทิศ 90 ตรงข้าม Big C ประชาอุทิศ ม.วิเศษสุขนคร เจอรถผมปี๊นๆ ใส่ได้เลยครับ

รถผมคันนี้ครับ
ใกล้กันมากผมอยู่ ม บุรีรมย์ ครับ :มั้ง: :มั้ง:

Offline zaffy

• หนึ่งในใต้หล้า
  • รุ่นรถ: Zafira 1.8CD
  • สีรถ : บรอนซ์
  • เครื่องยนต์: Z18XE

• *
สวัสดีครับน้าๆ ทุกท่าน

เจอผมบีบแตรทักได้เลยครับ

Offline sonic_wee

• *
สวัสดีคับผม มาใหม่เหมือนกันคับ ยินดีต้อนรับคับ   ผม ก็ วาง 5E มาเหมือนกัน แต่มีปัญหาเรื่องเพลาขับ  มันกินยางครับ

:จุก:

เด็กไวท์เฮาส์ หล่อขั้นเทพ โลวเทคขั้นเมพ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  :red:

Offline sonic_wee

• *
สวัสดีและยินดีต้อนรับคร๊าน๊าาาาาา  :D :P
สนใจมากครับ เรื่องวางเครื่องข้ามสายพันธุ์

ไว้ผมจะโทรไปปรึกษานะครับ

ขอบคุณมากครับ

ใช่ corsa 3d วางเครื่อง 5E A/T เหมือนกันครับ ไว้ว่างๆจะขอปรึกษา ด้วยนะครับ  :)

เด็กไวท์เฮาส์ หล่อขั้นเทพ โลวเทคขั้นเมพ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  :red:

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง