มาอยู่ด้วย ทางเป็นทางการครับ ลพบุรี 292

kob_948 · 6183

Offline kob_948

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • kob_948
ชื่อ กบ คับ อยู่ที่ ลพบุรี
แต่ตอนนี้ มาราชการ ที่เขาพระวิหาร และปราสาทตาเหมือน ตาควาย

kob

Offline jabuck

• นักรบพเนจร
  • **
  • No.: 171
  • รุ่นรถ: corsa
  • สีรถ : ฟ้า-ดำ
  • เครื่องยนต์: 4e fe at 1300 cc
ยินดีต้อนรับครับ ลพบุรีเหมือนกันครับ อยู่ รง.กสย.ฯ ครับ

Offline kob_948

• *
  • kob_948
ผม อยู่ที่ ป.พัน.711 คับ

kob

Offline มือใหม่corsa

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ยินดีต้อนรับครับรั้วของชาติ  8) 8) 8) ผมขอเอาใจช่วยนะครับ อย่าให้ใครหน้าไหนมันมารุกล้ำอธิปไตยไทยได้นะครับ  โดยเฉพาะไอ้วุ้นเส้นนั่นที่เล่นละครให้คนทั้งโลกดูเพื่อหวังจะยึดครองแผ่นดินไทย  อย่าให้มันเอาไปได้แม้ดินก้อนเดียนะครับพี่กบ :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline khomsan

เพิ่งเข้าบ้านมา  เอ้า..มีสมาชิกใหม่เป็นรั๋วของชาติ   อยู่ในขณะปฎิบัติหน้าที่รักษาอธิปไตยของแผ่นดินไทย  ขอส่งแรงใจและขอให้พระสยามเทวาธิราชคุ้มครองท่านสมาชิกใหม่ด้วยครับ   ยินดีที่ได้รู้จักและยินดีต้อนรับครับ :) :) :)

ขับแอสตร้าชีดาน 4 ประตู  จอดมากว่าเข้าอู่

Offline jeedz

• DekGayRay's
  • พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
ทหารบก ลพบุรีเยอะแฮะ

ผมเคยอยู่ บก.นสศ. ครับ

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
เย้...  ติดสติกเกอร์แล้ว   ยินดีต้อนรับอย่างเป็นทางการคะ

และเป็นกำลังใจให้รั้วของชาติเช่นกันนะคะ  สู้ๆๆ  คะพี่

:) :)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
สวัสดีครับ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline sonic_wee

• *
ยินดีต้อนรับคร๊าบบบบบบบบบบบบบ   :ปลิว:

เด็กไวท์เฮาส์ หล่อขั้นเทพ โลวเทคขั้นเมพ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  :red:

Offline jug

• **
ยินดีมากที่ได้รู้จักคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ :bye: :bye:

Offline อับดุล

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ชอบใช้ Opel
ยินดีต้อนรับ รั้วของชาติไทย อย่าให้มารุกรานนะครับ

คนเราทุกคน  ผมเชื่อว่า ไม่มีใครที่จะดีไปซะทุกอย่าง  ทุกๆคนต้องมีข้อเสียด้วยกันทั้งนั้นแหละ  แต่การที่พวกเรามาอยู่รวมกันได้  คบกันได้  พูดคุยกันได้ และสนิทกัน ก็เป็นเพราะว่า  เรานั้นต่างรับข้อเสียของกันและกันได้ก็เท่านั้นเอง   แต่เหนือสิ่งอื่นใด   เราจะต้องจริงใจและคอยช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ในยามที่พวกของเราต้องการความช่วยเหลือ  และทำให้พวกของเรานั้นมีความสุขที่สุดเวลาที่อยู่กับเรา เท่านั้นพอ

Offline moimoi

ยินดีต้อนรับครับรั้วของชาติ  8) 8) 8) ผมขอเอาใจช่วยนะครับ อย่าให้ใครหน้าไหนมันมารุกล้ำอธิปไตยไทยได้นะครับ  โดยเฉพาะไอ้วุ้นเส้นนั่นที่เล่นละครให้คนทั้งโลกดูเพื่อหวังจะยึดครองแผ่นดินไทย  อย่าให้มันเอาไปได้แม้ดินก้อนเดียนะครับพี่กบ :P :P :P

ยินดีต้อนรับ   :) :) และเห็นด้วยกะน้าหมอเป็นอย่างยิ่ง   8) 8)

Offline jeedz

• พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
พี่ๆ ที่ผมสนิทแก สังกัด ส.พัน 35 โดนส่งไปอยู่แถวนั้นเหมือนกัน   แต่ออกแนวหนีเมียไปชายแดน   5 5 5

เอาใจช่วยครับ   ผมออกจากจุดนั้นมา 5 ปีแล้ว มาลั้ลลาอยู่เมืองหลวง   ฝากชีวิตและความหวังไว้กับพี่ๆครับ

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

Offline Oz_Non

• VIP's Member
  • ผู้เยี่ยมยุทธ
  • 089-668 8878
    • www.puworldphone.com
ยินดีต้อนรับครับ  :D :D

be a nice guy & wish everybody be happy in OPEL

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181

ยินดีต้อนรับครับกำแพงของชาติ  8) 8) 8) ผมเอาใจช่วยครับ อย่าให้ใครหน้าไหนมันมารุกล้ำอธิปทองจินดาได้นะครับ  โดยเฉพาะสมเด็จวัดระฆังนั่นที่เล่นลิเกให้คนทั้งโลกดูเพื่อหวังจะยึดครองถ้วยพระราชทาน  อย่าให้มันเอาไปได้แม้ดินสองก้อน(เดียว)นะครับพี่กบ  :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ:

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline สิงห์แดง

• **
ยินดีต้อนรัยครับ!!!
 อยู่สิงห์บุรีครับ ไม่ไกลกันเท่าไร.....

Offline Dsky

Offline i_poch

ยินต้อนรับครับ ใช้รุ่นเดียวกัน  8)

ถ้าเราไม่ลงนรก แล้วใครจะลงนรก

Offline zaffy

• รุ่นรถ: Zafira 1.8CD
  • สีรถ : บรอนซ์
  • เครื่องยนต์: Z18XE
ยินดีต้อนรับครับ 8) 8) 8)

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
ยินดีต้อนรับครับ แม็กสวยดีครับ  8) 8) 8)

Offline suradet

• **
  • Tong
ยินดีต้อนรับคับ พี่ๆๆทหารๆๆคับ

suradet@mju.ac.th
Tong 083-3248274
อยู่เชียงใหม่
ขับ Opel corsa 5Dr สีเขียว เดิมๆๆ

Offline Spisit2493

• โทร 085 534 1078
  • รุ่นรถ: Opel Corsa Gsi Zafira
  • สีรถ : Blue Green
  • เครื่องยนต์: X14XE Auto 2.2
ยินดีต้อนรับครับ
ขอให้สิ่งศักสิทธิ์ทั่วสากลโลกคุ้มครองทหารหาญครับ

Offline aiwullop

• ลภ หนุ่มสุพรรณ 0859724070
หวัดดีครับ.... 8) 8)

Offline godog

• godbaaa@hotmail.com
ยินดีทีได้รู้จกคับ :sorry

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง