[ชี้เป้๋า] โอเมะ บี 1J สีขาว 99,000

Korza · 5226

Offline Korza

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
99,000  บาท  95 OPEL OMEGA 2.0 GLS (4Dr) AIRBAG สีขาว เดิมเป็นสีเทาย วางเครื่อง 1J 2500CC ลงเล่มเเล้ว เกียร์ออโต้ ไฟฟ้า พาวเวอร์ ซีดี เเม็ก ติดแก๊ส LPG สภาพเดิมๆไม่เคยชน เก็บอีกนิดเเจ่มเลยคับ ราคาต่อรองได้คับ
จุดนัดดูรถ กรุงเทพฯ, ลาดพร้าว87 ผู้ขาย บา ค. โทร 080-272-4696

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ยังต่อรองได้อีกนะเนี่ย..

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline sonic_wee

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
สวยที่เดียวเลยครับ วางเครื่องใหม่แล้วด้วย ราคายังต่อรองได้อีก ถือว่าไม่แรงมากครับ  8)

เด็กไวท์เฮาส์ หล่อขั้นเทพ โลวเทคขั้นเมพ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  :red:

Offline อับดุล

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ชอบใช้ Opel
อะไหล่รุ่นนี้แพงมั้ย ถ้าเที่ยบกับcorsa
หรือเป็นเพราะวางเครื่องเจมาไม่เรียบร้อยเลยขายราคาประมาณนี้

คนเราทุกคน  ผมเชื่อว่า ไม่มีใครที่จะดีไปซะทุกอย่าง  ทุกๆคนต้องมีข้อเสียด้วยกันทั้งนั้นแหละ  แต่การที่พวกเรามาอยู่รวมกันได้  คบกันได้  พูดคุยกันได้ และสนิทกัน ก็เป็นเพราะว่า  เรานั้นต่างรับข้อเสียของกันและกันได้ก็เท่านั้นเอง   แต่เหนือสิ่งอื่นใด   เราจะต้องจริงใจและคอยช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ในยามที่พวกของเราต้องการความช่วยเหลือ  และทำให้พวกของเรานั้นมีความสุขที่สุดเวลาที่อยู่กับเรา เท่านั้นพอ

Offline Omega VIP

อยากได้อีกคันนึ่งนะ  แต่ไม่รู้จะเอามาทำไมแล้วอ่ะ

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
555 สลับขับ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline Kaset

• หนึ่งในใต้หล้า
  • รุ่นรถ: ASTRA hatchback
  • สีรถ : น้ำเงินเหลือบม่วงแกมดำ
  • เครื่องยนต์: X16XEL
อยากได้อีกคันนึ่งนะ  แต่ไม่รู้จะเอามาทำไมแล้วอ่ะ
ทำโปรเจคใหม่ omega วาง c14nz ครับพี่กอล์ฟ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

086-9137682  ชื่อเล่น  แบงค์ ครับ
อยู่เขียงใหม่   

Offline keng_112

• ผู้เยี่ยมยุทธ

ก๊อลฟ เอามาเลย ทำระบบไฟใหม่จบป่ะ เหมือนแว่วๆว่ารถคันนี้วางมาแล้วไม่จบมีปัญหาเรื่องไฟ

ก๊อลฟ เอามาเลย ทำระบบไฟใหม่จบป่ะ เหมือนแว่วๆว่ารถคันนี้วางมาแล้วไม่จบมีปัญหาเรื่องไฟ

เรื่องระบบไฟเครื่อง Jz มันเด็กมากๆอ่ะคัรบ  ยิ่ง 1 Jz -GE ฝาขาวด้วย  เครื่องมันโบราณไปแล้วอ่ะครับ

ทำโปรเจคใหม่ omega วาง c14nz ครับพี่กอล์ฟ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ไม่ได้ดิแบงค์มันขับหลังอ่ะ  ต้อง Astra 5 door ลงเครื่องตันนี้แจร่มเลย  1400 8V. ทน ทึก ทุย

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

เรื่องระบบไฟเครื่อง Jz มันเด็กมากๆอ่ะคัรบ  ยิ่ง 1 Jz -GE ฝาขาวด้วย  เครื่องมันโบราณไปแล้วอ่ะครับ

ไม่ได้ดิแบงค์มันขับหลังอ่ะ  ต้อง Astra 5 door ลงเครื่องตันนี้แจร่มเลย  1400 8V. ทน ทึก ทุย

วางได้ดิชนเกียร์ ขับหลังไง....

NSX เค้ายังเอามาลงเครื่อง K20A ได้เลย.... อิอิอิ ;) ;) ;)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

งั้น เอา 2Jz VVT-i ออกมากองไว้ แล้วยัด C20NE ชนเกียร์โอเมะ เอ ดิต้น  อย่าไปกลัว  มี X16XE อยู่อีกตัวนิ

Offline zince

ราคานี้ไม่น่าอยู่นาน สวยดีครับ

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

ราคานี้ไม่น่าอยู่นาน สวยดีครับ

พี่ชายเอาอีกคนไม๊  เดี๋ยวน้องชายเอาไปทำให้ 

Offline lek4001

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
คันนี้ถูกขายไปตั้งแต่วันแรกที่ลงประกาศครับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง