เริ่มโครงการขายอะไหล่ หาตังค์ซื้อรถใหม่ครับ

Kaset · 31918

Offline boyrealized

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ชั้นวางใต้สิ้นชักมีมั๊ยคับและก้อแผ่นบังแดด1คู่ขอราคาด้วย(ถ้ามี)ขอบคุณคับ :)

Offline chanat

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • Tel 0896762564
อยากได้พลาสติกชิ้นที่เป็น ฝาปิดตรงเลขเครื่อง และ กันโคลนซุ้มล้อขวา(ข้างใน ซู้มนะครับ ไม่ใช่บังโคลน)

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

www.opel.in.th

Offline Kaset

• หนึ่งในใต้หล้า
1. ผมอยากได้วาล์วแบ่งแรงดันน้ำมันเบรคที่อยู่ ด้านหลัง ใกล้ๆกับคานหลังครับ สภาพยังดีอยู่หรือไม่ครับ

ช่วยแจ้งทางผมให้ทราบด้วยครับ

เดี๋ยวผมโทรหาละกันครับ ตอนเย็นผมโทรไปไม่รับอะครับ  :sorry :sorry

ชั้นวางใต้สิ้นชักมีมั๊ยคับและก้อแผ่นบังแดด1คู่ขอราคาด้วย(ถ้ามี)ขอบคุณคับ :)
ไม่มีครับ  :sorry :sorry

อยากได้พลาสติกชิ้นที่เป็น ฝาปิดตรงเลขเครื่อง และ กันโคลนซุ้มล้อขวา(ข้างใน ซู้มนะครับ ไม่ใช่บังโคลน)
เดี๋ยวผมดูก่อนนะครับว่าสภาพมันยังดีมั้ย กันโคลนเดี๋ยวดูให้ครับ เพราะด้านหน้ากำลังรื้ออยู่ครับ  :sorry :sorry

086-9137682  ชื่อเล่น  แบงค์ ครับ
อยู่เขียงใหม่   

Offline club_corsa

• นักรบพเนจร
  • **
ดุมล้อหน้าขายเท่าไหร่ครับ เอาข้างเดียวครับ แล้วก็ตัวครอบพลาสติกตรงสวิตปรับกระจกมองข้างครับ ขอราคาด้วยนะครับ  :)

ดุมล้อหน้าขายเท่าไหร่ครับ เอาข้างเดียวครับ แล้วก็ตัวครอบพลาสติกตรงสวิตปรับกระจกมองข้างครับ ขอราคาด้วยนะครับ  :)
พลาสติกขายไปแล้วครับ
ดุมหน้าฝั่งไหนอะครับครับ  :sorry :sorry :sorry

086-9137682  ชื่อเล่น  แบงค์ ครับ

Offline kitti karn

• *
 บังแดด สอง อัน โอนเงินไปให้แล้วนะครับ/ขอบคุณมากครับ คุณแบงค์
         จาก กิตติพงษ์ ครับ :)

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
พี่แบ๊งค์ผมโอนให้แล้วนะจ๊ะ   :P :P :P

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline jabuck

• **
  • No.: 171
  • รุ่นรถ: corsa
  • สีรถ : ฟ้า-ดำ
  • เครื่องยนต์: 4e fe at 1300 cc
:sorryผมโอนเงินให้คุณแบงค์เรียบร้อยแล้วนะคราบ

Offline kuromi

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 5 ตู
  • สีรถ : ขาวคาดแดง
  • เครื่องยนต์: 5a มั้งค่ะ
ยังไม่ได้โอนให้เลย อ๊าาา ยังทันอยู่ไหม พึ่งกับจากเขาใหญ่มา :please: :please: :please: :please:

Offline club_corsa

• **
ดุมหน้าฝั่งไหนอะครับครับ  :sorry :sorry :sorry

ซ้ายกับขาวมันเหมือนกันอะครับ เอาข้างไหนก็ได้ครับ ที่สภาพดีๆหน่อยอะครับ

Offline มหิงสา

• No.: 60 (รอรับสติกเกอร์)
  • รุ่นรถ: OPEL CORSA 3D AT
  • สีรถ : ฟ้า
  • เครื่องยนต์: 1NZ-FE VVT-i
ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ

ปล.จริงๆอยากได้อีกรายการแฮะ แต่ตังหมดล่ะ55+

Opel Corsa 3D VVT-i
.
www.healthshop2u.com
จำหน่าย วิตามิน ผิวขาว อาหารเสริม ลดน้ำหนัก แก้ หัวล้าน ผมร่วง ผมบาง ไม่ดกดำ ปวดกระดูก ไขข้อ เดิน เหิน ลำบาก วิตามินซี ชนิดฉีด แบบฉีด ปกป้อง กันแดด ฝ้า ผิว มีสมุนไพร ไทยๆ ทั้ง แคปซูน ชาชง Herbal One อภัยภูเบศร

Offline PrasongKe

• โทร.๐๘๓-๘๕๕๐๓๔๙
  • No.: หมายเลข ๒๑๐
  • รุ่นรถ: คอร์ซ่า ๕ ประตู ปี ๒๕๓๗ เกียร์อัติโนมัติ
  • สีรถ : ขาวตุ่นๆ
  • เครื่องยนต์: ๑.๔ ลิตร ๘ วาล์ว เครื่องไถนา (C14NZ)
ปั๊มติ๊ก แยกขายไหมครับ ถ้าขายรบกวนขอราคาครับ

Max does not matter. The key point is the average.

Offline wat3899

• CORSA in RED SuperBEEN
  • No.: 63
  • รุ่นรถ: corsa 5D auto
  • สีรถ : แดง แรงฤทธิ์
  • เครื่องยนต์: C16NZ เน่าๆ
1. ผมอยากได้วาล์วแบ่งแรงดันน้ำมันเบรคที่อยู่ ด้านหลัง ใกล้ๆกับคานหลังครับ สภาพยังดีอยู่หรือไม่ครับ

ช่วยแจ้งทางผมให้ทราบด้วยครับ

เดี๋ยวผมโทรหาละกันครับ ตอนเย็นผมโทรไปไม่รับอะครับ  :sorry :sorry

ขอโทษทีครับ ผมไม่เห็นเบอร์โทรฯเข้าครับ ขอเบอร์โทรฯกลับหน่อยครับ

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

• No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ขอโทษทีครับ ผมไม่เห็นเบอร์โทรฯเข้าครับ ขอเบอร์โทรฯกลับหน่อยครับ

089-1919551  ชื่อเล่น  แบงค์ ฮะ [ CPE. Eng CMU ]
อยู่เขียงใหม่ แถวๆหลังมอ ขับ corsa 5Dr สีแดง บ้านๆ

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

ซ้ายกับขาวมันเหมือนกันอะครับ เอาข้างไหนก็ได้ครับ ที่สภาพดีๆหน่อยอะครับ

เดี๋ยวถอดให้ครับ  :sorry :sorry

ปั๊มติ๊ก แยกขายไหมครับ ถ้าขายรบกวนขอราคาครับ
แยกครับ  เพราะถังผมรั่ว เนื่องจากการถูกชน ครับ :sorry :sorry

Offline PrasongKe

• โทร.๐๘๓-๘๕๕๐๓๔๙
  • No.: หมายเลข ๒๑๐
  • รุ่นรถ: คอร์ซ่า ๕ ประตู ปี ๒๕๓๗ เกียร์อัติโนมัติ
  • สีรถ : ขาวตุ่นๆ
  • เครื่องยนต์: ๑.๔ ลิตร ๘ วาล์ว เครื่องไถนา (C14NZ)

แยกครับ  เพราะถังผมรั่ว เนื่องจากการถูกชน ครับ :sorry :sorry

[/quote]

รบกวนขอราคาด้วยครับ

Max does not matter. The key point is the average.

Offline youth

• Love me Love my dog
  • No.: 158
  • รุ่นรถ: Corsa 5dr
  • สีรถ : Grey
  • เครื่องยนต์: Toyota 4E FE AT
ไม่ทราบว่าค้ิวซุ้มล้อหน้าซ้าย - ขวา ไม่รู้เรียกถูกป่าว สภาพเป็นงัยบ้างครับ

corsa 5dr+4E FE AT
cell : 089 894 4878  
รับโปรโมทเวบติดหน้าแรกอันดับหนึ่งบน google  www.tookdeejang.com
MSN : tookdeejang@hotmail.com
website : Event Organize Agency www.fourthcreation.com
e_mail : sarayuth@fourthcreation.com

Offline wat3899

• CORSA in RED SuperBEEN
  • No.: 63
  • รุ่นรถ: corsa 5D auto
  • สีรถ : แดง แรงฤทธิ์
  • เครื่องยนต์: C16NZ เน่าๆ

089-1919551  ชื่อเล่น  แบงค์ ฮะ [ CPE. Eng CMU ]
อยู่เขียงใหม่ แถวๆหลังมอ ขับ corsa 5Dr สีแดง บ้านๆ

ขอบคุณน้าหมอครับ

ไหนๆก็โพสท์แล้วขอสภาพ และ ราคาเลยแล้วกันครับ

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

Offline umc2006

บังโคลนหน้าฝั่งขวาขายยังครับ
ถ้ายังราคาเท่าไรครับ ;)

มิตรภาพ สำคัญกว่าเงินตรา..

ไม่ทราบว่าค้ิวซุ้มล้อหน้าซ้าย - ขวา ไม่รู้เรียกถูกป่าว สภาพเป็นงัยบ้างครับ
พี่ต้นเอาไปแล้วตนับ  :sorry :sorry

089-1919551  ชื่อเล่น  แบงค์ ฮะ [ CPE. Eng CMU ]

ขอบคุณน้าหมอครับ

ไหนๆก็โพสท์แล้วขอสภาพ และ ราคาเลยแล้วกันครับ

ขอเป็นค่ำๆ เย็นๆ นะครับ เพราะว่าของดันติดรถเพื่อนไป แล้วเพื่อนเอารถไปทำงาน  :sosad3 :sosad3

บังโคลนหน้าฝั่งขวาขายยังครับ
ถ้ายังราคาเท่าไรครับ ;)
ขายไปแล้วครับ ครบชุดหน้าหลัง

Offline Tap

• **

เซนเซอร์อะไรซักอย่าง ผมจำชื่อไม่ได้ 250 ละกันครับ

ท่านใดรู้ไม๊ครับว่าเป็นเซ็นเซอร์อะไรครับ[/qoute]

Offline แบงก์

• corsa b ใช้ดี....จึงบอกเพื่อน
ได้รับของแล้ว โอนให้แล้วนะครับ ของมาก่อนโอนอีก  ;D ;D ;D

ขอบคุณครับ

เซนเซอร์อะไรซักอย่าง ผมจำชื่อไม่ได้ 250 ละกันครับ

ท่านใดรู้ไม๊ครับว่าเป็นเซ็นเซอร์อะไรครับ[/qoute]
map sensor ครับ  :) :) เหมือนพี่บอยจะจองไว้ ผมยังไม่ได้โทรหาแกเลย  :sorry :sorry
ได้รับของแล้ว โอนให้แล้วนะครับ ของมาก่อนโอนอีก  ;D ;D ;D

ขอบคุณครับ
ไม่เป็นไรครับ  :) :)

พี่แบ๊งค์ผมโอนให้แล้วนะจ๊ะ   :P :P :P

ขอแจ้งพี่แบงค์ว่าของมาถึงที่คณะแล้วนะจ๊ะ  แต่ยังไม่ได้ไปรับครับเนื่องจากมาพร้อมๆกันกับโช๊ค จนท.ที่คณะเค้าบอกว่าหนักมาก ATM ผมเค้าเลยยังไม่ไปรับเพราะว่าวันนี้เอามอกำไซด์มาพรุ่งนี้จึงจะเอารถไปขนที่คณะตอนเย็นครับ  :P :P :P

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ซัก 1 สัปดาห์ สรุปว่าอะไรยังไง เหลือ ไร ขายไร จะดีมากนะเดี่ยวกระทู้มันจะมั่วๆ
แล้วคนซื้อจะ งง โทรผิด ถามผิด ยิ่งเยะไปใหญ่นะ ฝากด้วยครับผม

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline rmphuket

• **
  • เครื่องยนต์: 4e fe at 1300 cc
 :sorryได้รับของแล้วครับ อะริกะโต คมบังวะ  :sorry

• **
:sorryไม่่ทราบว่าตะกร้อในถังน้ำมัน และสวิทช์ลูกลอย ยังอยู่มั้ยคราบ ขอทราบราคาหน่อยคราบผม

ซัก 1 สัปดาห์ สรุปว่าอะไรยังไง เหลือ ไร ขายไร จะดีมากนะเดี่ยวกระทู้มันจะมั่วๆ
แล้วคนซื้อจะ งง โทรผิด ถามผิด ยิ่งเยะไปใหญ่นะ ฝากด้วยครับผม
ผมก็ว่าอย่างงั้นละครับ เดี๋ยวผมเคลียร์งานก่อนนะครับ เย็นๆ ค่ำๆ จะจัดการให้เรียบร้อยครับ  :sorry :sorry :sorry

Offline toyotaekub

• *
หลังจากที่ประสบเหตุไม่คาดฝัน รถผมเกินกำลังกว่าจะซ่อมและซ่อมแล้วอาจจะไม่ดี เลยตัดสินใจถอดแยกอะไหล่ต่างๆครับ เพื่อจะเป็นทุนในการหาซื้อรถคันใหม่ กำลังมองหา astra ซักคันอยู่ครับ  ถึงตอนนี้มีทุนอยู่ 1300 บาทแล้วครับ  ;D ;D

ตอนนี้แยกชิ้นส่วนจะเสร็จแล้วครับ เหลือแค่ส่วนหน้า เครื่องกับเกียร์ นอกนั้นถอดออกหมดแล้วครับ

ยังไงช่วยเสนอแนะด้วยนะครับ  :sorry :sorry
ผมขอรับมอเตอร์ปัดน้ำฝนครับผม ที่โทรไปอะครับ :)
ได้รับของแล้วครับ โอนเรียบร้อยแล้วครับผม ขอบคุณครับ ;D

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง