***รุ่นใหญ่พาตะลุยครองถม เจี๊ยบเรียกร้อง...พี่เอ้จัดให้ครับ

jeabjamiro · 5140

Offline jeabjamiro

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
สืบเนื่องจากนายเจี๊ยบอยากได้ของหลายสิ่งแต่ ความรู้ และกำลังภายในยังไม่ถึงขั้นจึงได้โทรไปปรึกษาพี่เอ้ รุ่นใหญ่ของพวกเรา
แกเลยบอกว่าวันเสาร์หน้าที่ 10 มค. 52 ว่างจึงขอเรียนเชิญเพื่อนๆพี่น้องที่ว่างๆและอยากได้ของทั้งหลายมาลงชื่อและช่วยกันคิดสถานที่นัดพบด้วย
ขอบคุณครับ
พี่เอ้บอกจะเลี้ยงข้าวด้วยเหอะๆ เอาของกินมาล่อสุดๆ
1. พี่เอ้
2. นายเจี๊ยบ
3. เจ้าดุ๊ก
4. พี่แบท ไม่แน่ ถ้าว่างจะไป
5. บอม-ต่อง
6. จี๊ด-ไผ่
7. นู๋เป้ย
**ผมแกมบังคับไปเปล่าหว่าเหอะๆ
« Last Edit: 05 Jan 2009, 13:35 by jeabjamiro »

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline pakavat

• หนึ่งในใต้หล้า
ไปด้วยคน กลางคืนก็ของเยอะนะพี่ แต่คนก็เยอะ ของเพียบ

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
ฝากดูของหน่อยได้ป่าวคับ  :)

www.opel.in.th

089-7015533

เอาอะไรครับ แก้ต่อมาเลยนะด้านบนนะจะได้ไม่เปลืองหน้า 8)

สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
เดี๋ยวดูลาดเลาก่อน  :เครียด:

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

Offline Dsky

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
ถ้าเสาร์นี้ไม่มีธุระ  เด๋วไปด้วยคร้า

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
ถ้าลิงม่ะไปไหน
จะตามไปให้เปนภาระด้วยนะคะ 555+ ;D

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline Omega VIP

ถ้าลิงม่ะไปไหน
จะตามไปให้เปนภาระด้วยนะคะ 555+ ;D

งั้นฝากซื้อของ 2 J หน่อย  แต่ออกเงินไปก่อนนะจ๊ะลิง  ;) ;) ;)

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
ทำไมไม่มีชื่อนู๋ล่ะ~ งึ่มม~ อยากกินด้วยยยอ้ะ

ก็นู๋ไปอมตะนิ

Offline zince

ระวังไปซื้ออะไหล่รถตัวเองกลับมานะครับ  8) 8)
...อิจฉาคนกรุงเทพวุ้ยๆๆ :ไม่:

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

Offline gsi-u.d.

• VIP's Member
 8)ไปตอนใหนอะพอดีอยากฝากซื้อลูกสูบc16xeนำอะ prees :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
8)ไปตอนใหนอะพอดีอยากฝากซื้อลูกสูบc16xeนำอะ prees :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

อ้าว..ตกลงยังไม่ได้สั่งร้านหงษ์ทองรือ..??

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline gsi-u.d.

• VIP's Member
ยังเลยครับพี่นุ่นตอนที่เปิดฝาเที้ยวก่อนเสร็จก็ว่าจะสังแต่ไปเอาสปริงh&Rมาใส่ก่อน แล้วอีกอย่างล่องกดดูมันก็ยังออกดีอยู่ใด้อยู่170  กินน้ำมันเครื่องอยู่พอสมควร  แต่ที่แน่ๆแจ๊ส กับยาริส  โดนไอ้เขียวควันดำสวนกระจายหลายคันแล้วครับ  ผมเลยยังไม่ใด้ทำครับ แต่ตอนี้เริ่มว่างละ ความจริงอยากเข้ากรุงมากครับ จะใด้ไปเอาของที่ตกค้างกลับมาอีก  แต่ต้องรอหลังมกราละครับ 

รายชื่อแบบเปาะๆ ครับผมจะไปช่วงหลังเที่ยงๆนะครับมีใครมั่งจะได้ตามตัวกันถูก
เดี๋ยวโทรบอกรุ่นใหญ่ก่อนครับ
ขอบคุณครับ :ตาปิ้ง:
ช่วยด้วยนะครับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง