ขออนุญาติหน่อยน๊ะคับ ขาย Opel Astra Van 1.6 8v

jetdo · 4048

Offline jetdo

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ขาย opel astra แวน สีฟ้า รูปรถเดี๋ยวอับลงให้ดูน๊ะคับ สนใจโทรมาได้ที่ 083-0734104
75,000 บาทครับ

« Last Edit: 22 Jul 2011, 10:18 by jeabjamiro »

Offline Kaset

• หนึ่งในใต้หล้า
  • รุ่นรถ: ASTRA hatchback
  • สีรถ : น้ำเงินเหลือบม่วงแกมดำ
  • เครื่องยนต์: X16XEL
ขอรายละเอียดเกี่ยวกับรถหน่อยครับ

086-9137682  ชื่อเล่น  แบงค์ ครับ
อยู่เขียงใหม่   

Offline ยัยแมวอ้วน

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
    • Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
รูปด้วยนะคร้าาา

:) :)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
ราคาด้วยครับ ขอบคุณครับ   :ตาปิ้ง:  :)

Offline jeabjamiro

• Moderator
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
http://www.opel.in.th/index.php/topic,7663.0.html
อ่านซักนิดนึง ครับผม
เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อย และลดการโดนโกงของสมาชิกนะครับ ช่วยๆกัน

- ห้องนี้สำหรับอะไหล่รถโอเปิ้ลเท่านั้น !!! (โพสผิด ย้ายห้องโดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า)
- สงวนสิทธ์ดันกระทู้ได้ 1 ครั้งต่อวัน ถ้าพบเห็นการกระทำผิด ลบกระทู้ !!
- ทุกประกาศที่ลงขายของ ต้องลงราคาที่ต้องการขายเอาไว้ (ประเภทให้เปิดราคามา ไม่เอานะครับ อยากขายเท่าไหร่ เปิดราคามาเลย สบายใจทั้งคนซื้อ-คนขาย)
- ทุกประกาศที่ลงขายของ ต้องลงเบอร์ติดต่อเอาไว้ (ประเภทโทรเสีย แล้วทิ้งอีเมล์ไว้ ไม่เอานะครับ ช่วยๆกัน)
- ถ้าสมาชิกท่านไหนสนใจ โพสสอบถามไป "กรุณา" ตอบสมาชิกท่านนั้นๆด้วย ประเภทที่เอาแต่ปั้มกระทู้กลัวกตกอย่างเดียว ไม่สนใจการมีส่วนร่วม ผมขอลบกระทู้นะ

สำหรับคนซื้อนะครับ พยายามดูลักษณะคนขายนิดนึง ถ้าเป็นคนที่เล่นในบอร์ดบ่อยๆก็ไม่ค่อยน่ากลัว
แต่บางคนอาจสมัครสมาชิกมาแค่ขายของอย่างเดียว ดูๆนิดนึงนะครับ

8) สวัสดีเหอะๆ ห้องใหมไฉลัยกว่าเดิมจริงๆ
ผมขอเสริม เพิ่ม เติม จากนายบอมส์นะครับ กรุณาอ่าน และทำความเข้าใจ และ เข้าถึงครับ เหอะๆ

ถึงท่านผู้จะซื้อและจะขายทุกท่านทั้งที่เป็นสมาชิกและยังไม่ได้เป็นสมาชิก
การซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า/บริการต่างๆ ตามที่ท่านผู้ขายเป็นผู้ตั้งกระทู้ในเว็บไซต์นี้
ทางเว็บไซต์ไม่ได้มีผลประโยชน์จากการซื้อขายใดๆ เป็นเรื่องระหว่างผู้ซื้อและผู้ขาย
ทีมงานขอแนะนำใ้ห้ท่านผู้ซื้อและผู้ขายใช้วิจารณญาณและหาข้อมูลก่อนทำการซื้อขาย เพราะเราไม่สามารถดูแลท่านได้ทุกกระทู้
ฉะนั้น อยากให้ท่านช่วยกันสอดส่องดูแลกระทู้ซื้อขายด้วยตัวท่านเอง ถ้ามีกระทู้ใดน่าสงสัย ส่อทุจริต หรือไม่ชอบมาพากล
ขอให้แจ้งมาทีมงานมาทาง PM หรือตั้งกระทู้ใหม่ก็ได้ ทางทีมงานจะพยายามเข้าไปตรวจสอบอย่างสุดความสามารถ
เพื่อเป็นการสร้างประโยชน์สูงสุดแก่ทั้งผู้ซื้อและผู้ขาย และเป็นการป้องกันปัญหาที่จะเกิดต่อไปในอนาคต

ทีมงานหวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะได้รับความร่วมมือจากทั้งผู้ซื้อและผู้ขาย
ครับ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

• *
ขอโทษน๊ะคับ wepmaster ถ้าผม post ผิดห้องไป ส่วนท่านที่ขอรูปมาเดี๋ยวเย็นนี้ผมจะ upload และแจ้งลายละเอียดให้ทราบน๊ะคับ พอดีตอนนี้ผมอยู่ที่ทำงานอ่าคับผม

• Moderator
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ห้องนะถูกแล้วครับ
ลงรูป กับ ราคามาด้วยนะครับ

ผมไม่ใช่เวปมาสเตอร์ครับ
ผมเป็นแค่คนดูห้องซื้อขายเฉยๆเท่านั้นนะครับ เหอะๆ
 :P
รับลงรูป ลงราคาแล้วกันครับ ถ้าลงแล้ว เดี่ยวจะแก้ให้ปกติ แต่อย่าลืม เบอร์โทรให้ชัดเจน และแนะนำว่า
ควรซื้อขายต่อราคากันบนเวป เพื่อป้องกันปัญหาต่าง ที่จะตามมาครับ

ห้องนี้สำหรับอะไหล่รถโอเปิ้ลเท่านั้น !!! (โพสผิด ย้ายห้องโดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า)
- สงวนสิทธ์ดันกระทู้ได้ 1 ครั้งต่อวัน ถ้าพบเห็นการกระทำผิด ลบกระทู้ !!
- ทุกประกาศที่ลงขายของ ต้องลงราคาที่ต้องการขายเอาไว้ (ประเภทให้เปิดราคามา ไม่เอานะครับ อยากขายเท่าไหร่ เปิดราคามาเลย สบายใจทั้งคนซื้อ-คนขาย)
- ทุกประกาศที่ลงขายของ ต้องลงเบอร์ติดต่อเอาไว้ (ประเภทโทรเสีย แล้วทิ้งอีเมล์ไว้ ไม่เอานะครับ ช่วยๆกัน)
- ถ้าสมาชิกท่านไหนสนใจ โพสสอบถามไป "กรุณา" ตอบสมาชิกท่านนั้นๆด้วย ประเภทที่เอาแต่ปั้มกระทู้กลัวกตกอย่างเดียว ไม่สนใจการมีส่วนร่วม ผมขอลบกระทู้นะ

สำหรับคนซื้อนะครับ พยายามดูลักษณะคนขายนิดนึง ถ้าเป็นคนที่เล่นในบอร์ดบ่อยๆก็ไม่ค่อยน่ากลัว
แต่บางคนอาจสมัครสมาชิกมาแค่ขายของอย่างเดียว ดูๆนิดนึงนะครับ กรุณาอ่านซักนิดนึงครับตอบมาแบบนั้นแสดงว่ายังไม่ได้อ่านแน่ๆ

สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
ขอโทษน๊ะคับ wepmaster ถ้าผม post ผิดห้องไป ส่วนท่านที่ขอรูปมาเดี๋ยวเย็นนี้ผมจะ upload และแจ้งลายละเอียดให้ทราบน๊ะคับ พอดีตอนนี้ผมอยู่ที่ทำงานอ่าคับผม

ไม่ได้ห้ามขายนะคะพี่  อยากให้เสนอรายละเอียด  รูป  เพื่อประกอบการพิจารณาของคนซื้ออ่ะคะ

:) :) :)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

• *
รูปมาแล้วคับ

• *
ขอโทดทีน๊ะคับพอดีเพิ่งเก็บร้านขายของเสร็จอ่าคับ ส่วนราคา 75,000 สอบถามเพิ่มเติมโทรมาที่ 083-0734104
   และขอขอบคุณ ผู้ดูแลห้องแล้วก็ wepmaster ด้วยน๊ะคับ

• Moderator
ขอบคุณครับ
 :sorry

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
 8) 8)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

• *
ขาย opel astra แวน สีฟ้า รูปรถเดี๋ยวอับลงให้ดูน๊ะคับ สนใจโทรมาได้ที่ 083-0734104
(รถได้ทำการขายไปแล้วคับ)

• *

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง