สถานที่น่าเที่ยวครับ ทริป ต่อๆไป

chanat · 7336

Offline chanat

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • Tel 0896762564
http://www.nissanpickup.net/webboard/index.php?topic=3714.0  น่าไปครับลองดูๆกันครับ

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

www.opel.in.th

Offline sinister

• นักรบพเนจร
  • **
สวยน่าไป

อิอิ :ตาปิ้ง:

Heal the world

นู่ ทราย จร้า

ติดต่อ 0832544223

e-mail : zozineties_emo@hotmail.com

KADETT 3d 2.0cc

[ ขับม่ายเปง เกียปุก หัดขับอยู่ ]

Offline ยัยแมวอ้วน

• Moderator
    • Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
เง้อ...คิดที่เที่ยวกันเยอะจัง...

:สำนึก:

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline chok_cm

• หนึ่งในใต้หล้า
น่าเที่ยวมากเลย  อยากไป   เมื่อไหร่จะเรียนจบ เนี่ย     :เครียด:

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
น่าเที่ยวมากเลย  อยากไป   เมื่อไหร่จะเรียนจบ เนี่ย     :เครียด:

เรียนๆเล่นๆ เด๋วก่จบเองแระ อย่าซีเรียส ..55+

เงินเหลือ เด๋วเจอกัน !!

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
สวยจัง ไปทำกิจกรรมน่าจะสนุกเนอะ

089-7015533

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
ขอเวลาเก็บตังส์ มั่งดิ่ค่ะ

อิอิ   :)  :)

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline KunFroggy

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ย้ายมาอยู่ศาลายา แล้วครับ
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 3D
  • สีรถ : Red
  • เครื่องยนต์: 4E FTE N/A
น่าไปมาก ๆ ครับ
เพื่อนเคยเล่าให้ ฟังอยู่เหมือนกันครับ
ไปครับ จัดสักช่วงหลังฝน น่าจะประมาณ
เดือนตุลาคม น่าจะ OK นะครับ
ปลายฝนต้นหนาว บรรยากาศดี
แต่ว่า....ดีสำหรับคนมีคู่น่ะสิ
แล้วเราโสตจะดีได้ยังไงล่ะ..นี่

ไม่เป้นไ นั่งดื่มกันเพื่อนๆ  ก็ เฮฮาครับ
งานนี้จะพยายามไม่ให้พลาอดีแล้วครับ

ก็แค่ N/A เดิม ๆ กับรถคันเดิม ๆ
4E FTE In Side NoMODIFY

088-189-0446 กบ

Offline gucoach

• ท่านชายโค้ช
  • No.: 22
  • รุ่นรถ: Opel corsa 2.0
  • สีรถ : ฟ้า smurf
  • เครื่องยนต์: C20NE
ไปเลยๆๆๆ ที่lake heaven เลยตัวเมืองไป80ก่าโลอะ

หน้าตาดี ขับคอร์ซ่า มีเวลาให้

Offline pandache

• **
  • I'm MoppeT_T
เปิดดูไม่ได้อ่ะ.....  :-X :-X

------------------------------------------------------

หนทางยังอีกยาวไกล.... (TT_TT).....ไอ้ต้าลูกรัก..

------------------------------------------------------

What can I do.. when I so tried... (_ _ " )

Offline joyalice

• Moderator
  • JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
ชอบมากกกก เจ๋งงมากก อยากไป เคยจะซื้อแพ็กเกจแล้วอะ แต่ราคาไม่ใช่คืนละ 500 บาทอะ คิดเป็นคน คนละ 2000 กว่า ชื่อรีสอทอะไรไม่รู้อะ

น้้องโค้ช เจ้าถิ่นอะจัดมาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ถ้าเมาตกน้ำล่ะ หากันไม่เจอแน่ๆ 555

อยากเล่นเจ็ทสกีด้วยยยยยยยย ไม่เล่น ATV แล้วววว ตัวดำ เลอะโคลนน~

อยู่ไกลมั้ยอะ จะถึงชายแดนพม่ายังงง!!? ถ้าเจอฝนตกแล้วแพจะพังมั้ยยยยง่ะ~

http://www.lakeheaven.com/

อยากไปแล้ววววววอะ จองเลยเหอะ ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ 23-25 ตุลาคม กรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ล่วงหน้าไปอ้ะป่าวหว่าา

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
เคยไปล่ะเหมือนกัน นอนบนแพ สนุกดี ทางไปดี อาหารโอเค ไปนั่งเล่นได้ทั้งวันเลยอ่ะ

แต่คราวก่อนไปฟรี เลยไม่รู้ราคานะ  :)

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

Offline Omega VIP

ไปเดือนตุลาก็ดีนะครับ  ตอนนั้นกอล์ฟคงผ่านเรื่องยุ่งๆแล้วล่ะครับ  ไปครับ  จะเอาวิปปุไปล่ะงานนี้

Offline MP_GSI

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
เคยไปแล้วครับพี่น้อง...อยากไปอีกๆ

สวยดีครับ ทั้งเช้าและก็เย็น

มี activity เยอะเลย

บรรยากาศก็ดี กลางคืนน่าเมา ^^

Jet Ski ก็ดีครับๆ ราคาก็พอสู้ได้อยู่

ลองดูๆ... :-* :-*

ชอบมากกกก เจ๋งงมากก อยากไป เคยจะซื้อแพ็กเกจแล้วอะ แต่ราคาไม่ใช่คืนละ 500 บาทอะ คิดเป็นคน คนละ 2000 กว่า ชื่อรีสอทอะไรไม่รู้อะ

น้้องโค้ช เจ้าถิ่นอะจัดมาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ถ้าเมาตกน้ำล่ะ หากันไม่เจอแน่ๆ 555

อยากเล่นเจ็ทสกีด้วยยยยยยยย ไม่เล่น ATV แล้วววว ตัวดำ เลอะโคลนน~

อยู่ไกลมั้ยอะ จะถึงชายแดนพม่ายังงง!!? ถ้าเจอฝนตกแล้วแพจะพังมั้ยยยยง่ะ~

http://www.lakeheaven.com/

อยากไปแล้ววววววอะ จองเลยเหอะ ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ 23-25 ตุลาคม กรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ล่วงหน้าไปอ้ะป่าวหว่าา

เจ๊ดูเก็บกดนะเนี่ยยย

5555+

@.@~~~

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......

Offline Dsky

• Moderator
เคยไปล่ะเหมือนกัน นอนบนแพ สนุกดี ทางไปดี อาหารโอเค ไปนั่งเล่นได้ทั้งวันเลยอ่ะ

แต่คราวก่อนไปฟรี เลยไม่รู้ราคานะ  :)

ใช่ ๆ คราวที่แล้วไปกับ office เราเอง ได้โคสต้าพาแฟนไปฟรี อิอิ  8)

ปล. มีรูปมายืนยันด้วยหล่ะ

http://dskyphoto.multiply.com/photos/album/51/PRAXiS_Outing2007_Kanchanaburi

http://zeabiscuit.multiply.com/photos/album/69/Landscape_n_ETC_Great_Lake_Resort

Offline joyalice

• Moderator
  • JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
รูปสวยมากเลยค่ะต่องงง เห็นน้ำตกไม่มีคนเล่นเลย เค้าห้ามลงอ้ะป่าวววคะ เหมือนไม่มีใครลงว่ายน้ำในทะเลสาบเลยอะ จะมีปลายักษ์มากินอ้ะป่าวว~ หรือว่าส่วนใหญ่อากาศหนาวว

เนี่ยยย เล็งวันหยุดไว้แล้วว 555 ร่าง agenda เลยยยเหอะ~

Offline zince

สวยจัง ไปทำกิจกรรมน่าจะสนุกเนอะ

กิจกรรมแบบไหนอะครับ แบบ..... ;D

ช่วงหน้าหนาวบรรยากาศ น่าจะสวยใช่เล่นเลยนะครับ

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

อ่ะ ว่างกันม่ะไหร่

ว่ามาคร๊า...

อิอิ   ;D ;D

Offline pandache

• **
  • I'm MoppeT_T
อยากไปค่ะ อยากไป...  :-*

หนทางยังอีกยาวไกล.... (TT_TT).....ไอ้ต้าลูกรัก..

What can I do.. when I so tried... (_ _ " )

Offline Dsky

• Moderator
รูปสวยมากเลยค่ะต่องงง เห็นน้ำตกไม่มีคนเล่นเลย เค้าห้ามลงอ้ะป่าวววคะ เหมือนไม่มีใครลงว่ายน้ำในทะเลสาบเลยอะ จะมีปลายักษ์มากินอ้ะป่าวว~ หรือว่าส่วนใหญ่อากาศหนาวว

เนี่ยยย เล็งวันหยุดไว้แล้วว 555 ร่าง agenda เลยยยเหอะ~

จริง ๆ แล้วมันมีจุดให้ลงเล่นได้อ่ะจ้า นิสัยเสียของเราอย่างนึงคือชอบถ่ายรูปหลบคน เลยดูเหมือนไม่มีคนอยู่ ทั้ง ๆ ที่บางจุดคนตึม  :)

Offline เรื่องมันยาว

• **
    • เรื่องราวน่าเบื่อของผม...
เมื่อไหร่จะมีทริปแถวอีสานบ้างน้า

ทริปใหญ่จัดอีกเมื่อไหร่ ตอนนี้พร้อมแล้วครับ

คราวที่แล้วเสียดายมากๆๆ

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ขอเวลา จัดคิวก่อนนะครับ...

คงได้ ออนทวร์กันปีหน้าครับ... :อุ่น:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง