[ Corsa ] ติดเวเธอร์การ์ดแล้วแจ่ม เลยรีบมารายงานตัวด้วยคนครับ

umgsi · 8433

Offline umgsi

• นักรบพเนจร
  • **
 :) corsa b ครับ
    รุ่น  gsi สภาพเดิม ๆ
 เครื่องยนต์ รหัส X16XE 1600 cc 16 v
 ช่วงล่าง  
 ชอคอัพหน้า koni กระบอกเหลือง ปรับความหนืดได้
           หลัง koni กระบอกแดง
front  Pioneer  ลำโพง หน้า Pioneer
                            หลัง Quart
                    power  audison
                    quard  Otop  รองแป้น ไตล์แมท โอทอปด้วยจ้า    :-*

« Last Edit: 04 Jun 2009, 23:21 by kamolwat_t »

• **
 :)เพิ่มเติมครับ

• **
 :ปลิว:

Offline Korza

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
 :-* :-* :-*ี สวยมากครับพี่ อยากได้ GSI บ้างจัง ......... อยากได้ อยากได้  :ไม่:

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
เย้พี่อุ้มมาแย้ว  :) :)

พี่นุ่นฮะ... อ่า... corsa GSI เหมือนกัน... สีแดงเหมือนกัน... ทามมายหล่อมะเท่ากันอ่ะคับ  ;D ;D
« Last Edit: 30 May 2009, 09:57 by kamolwat_t »

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
สวยมากค่ะ

:)

อยากเห็น  ตอนวิ่งไป meeting จังเลย

อิอิ

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline Omega VIP

• **
 :)ขอบคุณครับ จะเคลียร์เวลาไปพบเจอกัน อยากเจอเพื่อน ๆ น้อง ๆ ในเว็บเหมือนกันครับ ดีใจสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่นครับ แต่ละคนมีน้ำใจและน่ารักมาก ๆ ครับ :D :D

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
แจ่มแมวครับ ว่างๆมาเจอกันนะครับ  :) :)

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

Offline VINCENT

• หนึ่งในใต้หล้า
  • 248

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
ท่าทางแรงแน่นอนเลยครับ อิอิ

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline aor

สวยครับ ดูแลรถได้ดีครับ Otop ฝีมือพี่ขาวสุดยอดครับท่าน ของผมแป้นเหยียบสำหรับตัวออโต้ แต่ยังไม่ได้ติดเลย

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
เย้พี่อุ้มมาแย้ว  :) :)

พี่นุ่นฮะ... อ่า... corsa GSI เหมือนกัน... สีแดงเหมือนกัน... ทามมายหล่อมะเท่ากันอ่ะคับ  ;D ;D

ของพี่รถศิลเปอะ ส่วนของพี่อุ้มเขาเปนรถของอาจารย์..มันคนละแนว 555+
เอาไว้อุปกรณ์เสริมสวยทำได้ครบทุกด้านก่อน เด๋วจะเอามาแปะ ตอนนี้ชื่นชมของอาจารย์ก่อนก่แล้วกัน..

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline Mr.Prich

• **
อย่างแหร่มเลย ครับ อิอิ   :D :D :D :D

Godfather of Disco

• **
 :สำนึก:อย่าน้อยใจนาคร้าบ น้องนุ่น ของพี่ได้แต่พยายามอนุรักษ์สภาพเดิม ๆ ไว้เท่านั้นครับ (โดยมากมักจะเป็นความคิดของคนแก่) :'(เพราะตอนนี้อายุอานามคนขับมันก็มากแล้ว เลยขอแบบเรียบ ๆ  >:(ขืนไปแต่งนู่นแต่งนี่มากเดี๋ยวผู้ปกครองเด็กเค้าจาหาว่าครูซ่า ขับคอซ่า อิ อิ   เดี๋ยวรออีกหน่อยได้เห็นรถสวยของคุณนุ่นแน่นอนครับ เพราะติดตามดูมาตลอดเซฟรูปรถเค้าตั้งแต่ตอนเค้ามีทติ้งไว้หลายรูปอยู่ ตั้งแต่ใส่ล้อขาวแน่    ;)

Offline bobo6666

• **
  • ----->>Opel [ บ้านนอก ]
 ;) งาม

-----------------------เออจำไว้รถตู มันซ้อมบ่อยอย่ามานั่งและกัน----------------------------------------------------

www.metalthai.com

Offline buu

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • เจ้าแดงน้อย GSI
 สวยครับ สงสัยต้องบูรณะ + ปรับปรุงเจ้า GSI ผมบ้างซะแล้ว

GSI is in my B L O O D ..

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
สวยครับ สงสัยต้องบูรณะ + ปรับปรุงเจ้า GSI ผมบ้างซะแล้ว

เนี้ยฮะ พี่เขาอยู่ หมู่บ้านนักกีฬาเองฮะ... สีเดียวกันกับของพี่เลย.... แต่สวยโคตรๆๆๆๆ ;D ;D ;D

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

• **
 :)ยินดีต้อนรับครับ  หากมีอะไร ยินดีรับใช้ครับ  ดีใจที่ได้มีเพื่อนร่วมรุ่นอีกคน มีอะไรจะได้พบปะปรึกษาหารือกันครับ

Offline samrit_ad

• เบอร์ติดต่อ 0817782190
  • No.: No.38
  • รุ่นรถ: Corsa 3d
  • สีรถ : Red จัด
  • เครื่องยนต์: 1.4i 8v MT
สวยครับ :-* รถแดงเหมือนกันเลย แต่เวเธอร์การ์ดของผมยังไม่ได้เลยง่ะ รออยู่ครับ(น้ำลายไหล)

บริการยกรถเสีย ตลอด 24 ชม.ราคาพิเศษสำหรับชาว Opel
รถยก สามลิตรT.0817782190,0816959144

สวยครับ :-* รถแดงเหมือนกันเลย แต่เวเธอร์การ์ดของผมยังไม่ได้เลยง่ะ รออยู่ครับ(น้ำลายไหล)

อ่ะ ทยอยส่งอยู่ฮะพี่.... :สำนึก:

lap Time

Offline nui

• ผู้เยี่ยมยุทธ
ขอบอกว่า จี เอส ไอ เนี้ย แจ่มโครต....แต่ถามพี่นิดครับ ว่า ที่ติดฝาถังน้ำมัน พี่หามาจากไหนครับ
อยากมีไว้ติดมั้งอะครับแล้วราคาเท่าไรเหรอครับ 

www.toffeeclub.com
www.nokia gang.com
รักในสิ่งที่ชอบและมองเห็นถึงอนาคตที่สดใส nuiprakasit@hotmail.com

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
ขอบอกว่า จี เอส ไอ เนี้ย แจ่มโครต....แต่ถามพี่นิดครับ ว่า ที่ติดฝาถังน้ำมัน พี่หามาจากไหนครับ
อยากมีไว้ติดมั้งอะครับแล้วราคาเท่าไรเหรอครับ  
ของOTOPลองติดต่อพี่ขาวดูนะครับ เผื่อยังเหลืออยู่
http://www.opellove.com/html/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=3233

Offline gsi-u.d.

• VIP's Member
แจ่มครับ  ผมก็gsiเช่นกันเด้อ แต่สีเขียวทำไปพอสมควร  แต่เครื่องเป็นc16xe  แต่ตอนนี้เอาท่อนล่าง1400ใส่ไปพรางๆก่อน   :-X

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
หวังว่าปลายปี คงได้เจอ GSi มาสุมกันอย่างน้อยซัก 4-5 คัน อ่ะนะ
(รวมทั้ง Corsa Astra และ Kadett ..!!)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline bc

• **
ขออนุญาตแจม weather guard van ด้วยคนครับ ติดเองได้อาทิตย์นึงแล้ว น้องต้น จัดส่งให้

Offline bc

• **
ตัวเป็นๆ เต็มๆ นี่เลย

Offline beer3000

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ถ้าบินได้ บินไปแล้ว
:) corsa b ครับ
    รุ่น  gsi สภาพเดิม ๆ
 เครื่องยนต์ รหัส X16XE 1600 cc 16 v
 ช่วงล่าง  
 ชอคอัพหน้า koni กระบอกเหลือง ปรับความหนืดได้
           หลัง koni กระบอกแดง
front  Pioneer  ลำโพง หน้า Pioneer
                            หลัง Quart
                    power  audison
                    quard  Otop  รองแป้น ไตล์แมท โอทอปด้วยจ้า    :-*

ทำโอเบิ้ล วางเครื่องหมดไป 110000 หล่อเกิีน
CORSA 4E AT 4 SPEED OVER DRVE สีดำ MAXเทา12ก้านขอบ15 พิษณุโลก
ร้าน TB.COM จำหน่าย+ซ่อมคอมพิวเตอร์ 086-9342868
ปล.ไม่มีเวลาออน รบกวนโทรติดต่อ คับ

Offline sarot

• **
  • สาโรจน์ 0898984762 ,0818522713
ผมอยากทราบว่าอันที่ติดตรงประตูหลังเรียกว่าปีกหลังหรือเปล่าสวยมากเลยครับอยากติดแบบนี้บ้างไม่ทราบว่าสั่งซื้อได้ที่ใหนครับ

Offline tee_jum

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • รุ่นรถ: Zafira
  • สีรถ : บรอนซ์เงิน
  • เครื่องยนต์: x25xe
up :bye:

ขับ Zafira เครื่อง Opel ครับ
ติดต่อ 088-8387207

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง