ขอรวบรวมสมาชิก (ภาคตะวันออก) ด้วยครับ

zince · 126442

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
*อันดับที่เท่ารั่ยแล้วครับ....?
เอ้า คนเปิดกระทู้ ไล่จัดอันดับที่หน้าแรกด้วย... ;D

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline ปูดำปิ๊ดปี๋

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ^-^ Project Manage .
 ;) ;)  ขอราย งาน ตัวห้องนี้ ด้วย คนน่ะคร่า ....    ชื่อ ปู ดำปี๊ดปี๋
ตอนนี้ ได้ No.103 ติดเรียบร้อยเเล้ว และ ปัจจุบันนี้ รถ จา วิ่ง อยู่ที่สัตหีบ กะ ระยอง สะ ส่วนใหญ่ (ถ้าแอบ พบเห็นทักได้น่ะคร่า) เพราะ เจ้า ของบไม่มีปัญญา ขับในกรุงเทพ  8) 8) ณ ตอนนี้ 
วันนี้ ขับ อยู่ในระยอง เพิ่ง สังเกตุ เห็น ว่า Opel หลายคัน เลย ทีเดียวอ่ะคร่า

ปล.. พี่หนาน ค่ะ เคย โทรหา อ่ะคะ พอดี จะ ปรึกษา เพราะ ว่า วันนั้น เอารถไป สัตหีบ .. แต่ คุงพี่ ไม่เห็น รับสายเลย  ;D ;D สงสัย จะติดภารกิจ อิอิ..

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
No. 103 ลองตามๆดูสัก สองงวดน้องปรู......งวดวันที่ 16  กับงวดวันที่ 1  พอแล้ว....จร้า อิอิอิ 8) 8) 8)

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline suphot toom

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • astra van1.6 8v auto / corsa1.4 joy 8v 3d auto
รถใครเอ่ย เจอที่ บิกซี ชลบุรี (corsa 3d ขาว)  และ ม.บูรพา  (corsa 3d เขียว)

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
;) ;)  ขอราย งาน ตัวห้องนี้ ด้วย คนน่ะคร่า ....    ชื่อ ปู ดำปี๊ดปี๋
ตอนนี้ ได้ No.103 ติดเรียบร้อยเเล้ว และ ปัจจุบันนี้ รถ จา วิ่ง อยู่ที่สัตหีบ กะ ระยอง สะ ส่วนใหญ่ (ถ้าแอบ พบเห็นทักได้น่ะคร่า) เพราะ เจ้า ของบไม่มีปัญญา ขับในกรุงเทพ  8) 8) ณ ตอนนี้  
วันนี้ ขับ อยู่ในระยอง เพิ่ง สังเกตุ เห็น ว่า Opel หลายคัน เลย ทีเดียวอ่ะคร่า

ปล.. พี่หนาน ค่ะ เคย โทรหา อ่ะคะ พอดี จะ ปรึกษา เพราะ ว่า วันนั้น เอารถไป สัตหีบ .. แต่ คุงพี่ ไม่เห็น รับสายเลย  ;D ;D สงสัย จะติดภารกิจ อิอิ..
:please: ต้องขออภัยด้วยอ่ะครับ บางทีมัวแต่ทำรถ แล้วก้อมักจะลืมโทรศัพท์ไว้ในรถประจำด้วยอ่ะครับ...

อ่า... :มั้ง:ต้องโทรย้ำๆหน่อยครับ ไม่ต้องเกรงใจ เด๋วผมก้อโทรกลับเองครับ....

ที่ไม่ได้รับมีเหตุผลเดียว...มะได้ยินเสียงโทรศัพท์ เพราะเหตุผลข้างต้นอ่ะครับ :เครียด:

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline krish

• ผู้เยี่ยมยุทธ
ผมอยู่แกลง-ระยองครับใกล้ๆกับอาซิ้น Astra 5 D.สีบรอนส์เงิน หลังติดเบาะเฮ้ยเสาวิทยุ(FM)สูงๆ

Offline Omega VIP

ผมอยู่แกลง-ระยองครับใกล้ๆกับอาซิ้น Astra 5 D.สีบรอนส์เงิน หลังติดเบาะเฮ้ยเสาวิทยุ(FM)สูงๆ

อยู่ติดทะเลยังกลัวรับคลื่นไม่ได้อีกหรอครับป.

8) เจอะเยอะมาก ที่ระยอง เเต่มิกล้า บีบเเตรทัก เพราะ เป็นคนขี้อายยยย   8) 8)

Offline Omega VIP

8) เจอะเยอะมาก ที่ระยอง เเต่มิกล้า บีบเเตรทัก เพราะ เป็นคนขี้อายยยย   8) 8)

ถ้าอย่างแกขี้อาย  แล้วใครจะกล้าเสนอหน้าอ่ะ  8) 8) 8) 

ป.ล. เค้าไม่ลืมสาวเกาหลีนะ  เอาใจช่วย  แต่ไปช่วยขนของไม่ได้ว่ะ   8) 8) 8)

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
อยู่ระยองทักได้ถ้ามีเบอร์ติดรถอ๊ะครับ เพราะคันที่ไม่มีเบอร์ ผมเองยังไม่กล้าทักเลย  8)  8)  8)

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline COCONAT

• *
  • COCONAT@CHONBURI
:มั้ง:
สวัสดีครับ มาแนะนำตัวครับ
ชื่อ ณัฐ ครับ อยู่ชลบุรี แถว แยกตลาดนัดนินจา ครับ
กำลัง ตามหา Corsa 5D อยู่ครับ หวังว่า จะได้  มาเป็นสมาชิก ร่วมอุดมการณ์ กัน เร็วๆ นี้นะครับ

ชื่อ ณัฐ นะครับ อายุ 34 ขวบ อยู่ อ่างศิลา จ.ชลบุรี ครับ
ตามหา Opel Corsa 5D AT (LPG)
www.opel.in.th
ท่องเที่ยว เป็นงานหลัก ถ่านรูปเป็นงานรอง ส่วนพนักงาน บ.เอกชน เป็นรายได้ เสริม ครับ

ชื่อ ณัฐ ครับ อยู่ชลบุรี แถว แยกตลาดนัดนินจา ครับ
กำลัง ตามหา Corsa 5D อยู่ครับ หวังว่า จะได้  มาเป็นสมาชิก ร่วมอุดมการณ์ กัน เร็วๆ นี้นะครับ

ยินดีต้อนรับครับ ผมอยุ่ที่ ฐานทัพสัตหีบครับ...

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผม หมอครับ corsa 3dr. 1.4i auto นิวาสถาน อ.บางใหญ่ จ.นนทบุรีครับ

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline Khing_kaw

• ชื่อ หนึ่ง (แม่พี่ขิง&น้องข้าว) Corsa 3 Door
สวัสดีค่ะ ชื่อหนึ่งอยู่ศรีราชาค่ะ

เสื้อผ้าเด็ก แหล่ม ๆ แนวยุโรป ญี่ปุ่น สนใจ แวะดูก่อน
www.khing-kawshop.pantown.com/
งานอดิเรกจ้า หาเงินมาแต่งรถ

Offline mit

• ขับ corsa 5d
  • No.: 139
  • รุ่นรถ: opel corsa at 8v
  • สีรถ : เขียว...ลายทั้งคัน
  • เครื่องยนต์: c14nz เครื่องเทพ
ยินดีต้อนรับครับ ผมอยู่ ปลาจีนบุรี ครับ..... :)

เจ็บมาเยอะ........
ปราจีนบุรี (พระราม ๙ )
tel. ๐๘๙ ๙๘๗๖๐๔๘ 092-0154924

Offline pakavat

ดีด้วยครับ ชื่อดุ๊ก อยู่แหลมฉบังงครับบ รถเบอร์ 2 เจอแล้วทักทายกันด้วยนะครับบบบ :D :D :D :D

Offline จอโอ

• *
  • เหี่ยวฟ้า
สวัสดีครับ ชื่อ โจ ครับ อยู่ระยอง มาบตาพุด มาแนะนำตัวด้วยอีกคน
เป็นพลขับ Corsa 3D No.103 ฮิ :please:

สวัสดีครับ ชื่อ โจ ครับ อยู่ระยอง มาบตาพุด มาแนะนำตัวด้วยอีกคน
เป็นพลขับ Corsa 3D No.103 ฮิ :please:

ยินดีต้อนรับครับ ผมอยู่สัตหีบ - อู่ราชนาวีมหิดลฯ เมื่อวานก้อไปตลาดนัดที่ สตาร์ มาครับ

ใช้รถเบอร์ 34 แอสตร้าแวน  135 ซ่าร์สามดอร์แดง และ 117 ซ่าสามดอร์สีฟ้า(คันนี้ไม่ใช่รถผม เพียงแค่เอามาดูแลชั่วคราว

ยินดีต้อนรับครับ ผมอยู่สัตหีบ - อู่ราชนาวีมหิดลฯ เมื่อวานก้อไปตลาดนัดที่ สตาร์ มาครับ

ใช้รถเบอร์ 34 แอสตร้าแวน  135 ซ่าร์สามดอร์แดง และ 117 ซ่าสามดอร์สีฟ้า(คันนี้ไม่ใช่รถผม เพียงแค่เอามาดูแลชั่วคราว

พี่นพ จำได้ ใช่มะ ว่า 103 คันของผู้ได๋ ก้อคัน ที่ เซ็นทรัลล๊อค เจ๋งๆๆไง  8) 8)

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO

คุ้นๆหน้าจังอย่างไรก็สวัสดีด้วยละกันนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมชื่อหมอครับ corsa 3Dr. สีเขียว นิวาสถานอยู่ อ.บางใหญ่ จ.นนทบุรี ครับ  หน้าตาแบบนี้ดวงต้องมีเนื้อคู่ผิวขาวเป็นหยวกแน่เลย ;D ;D ;D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

คุ้นๆหน้าจังอย่างไรก็สวัสดีด้วยละกันนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมชื่อหมอครับ corsa 3Dr. สีเขียว นิวาสถานอยู่ อ.บางใหญ่ จ.นนทบุรี ครับ  หน้าตาแบบนี้ดวงต้องมีเนื้อคู่ผิวขาวเป็นหยวกแน่เลย ;D ;D ;D

>:( >:( น่านๆๆๆๆ ต้องบอกว่า หน้าตาเเบบนี้ ดวงต้องโดน ราหูอมเเน่ๆ เล้ยยยยย  8)

Offline จอโอ

• *
  • เหี่ยวฟ้า

>:( >:( น่านๆๆๆๆ ต้องบอกว่า หน้าตาเเบบนี้ ดวงต้องโดน ราหูอมเเน่ๆ เล้ยยยยย  8)
อ่า รู้ได้ไงว่าขาวอ่ะครับเนี่ยะ อุตส่าปิด จุ๊ๆ รู้กันสองคนนะคับ ถ้าเสียงดัง เด๋วงานเข้า หุๆ

Offline Ton_Oo

• """Tomorrow Never Come""" 080-0914411

135 ซ่าร์สามดอร์แดง  ของเค้านะต๊ะเอง ลืมป๊ะเนี่ยยยยย....

:ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่:

อุปสรรคที่ทานทน จะสร้างคนให้ทนทาน
### มื่อใหม่ ใจปลาซิว แต่วิ่งฉิวไม่เคยรอใคร...###
E-mail : oo_sukanya@hotmail.com
            oo_sukanya@yahoo.com

Offline son

• *

ร้านข้าวหมูเฮีย ป.เลยตลาดร้อยปีบ้านใหม่ไปหน่อย (SON) 0891399292 ต บางขวัญ อเมือง จ ฉะเชิงเทรา

สงสัย จะเป็นหนึ่งเดียว ใน แปดริ้ว หรือเปล่า พึ่งแคะกระปุกซื้อรถมา กําลังฟิต ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

Offline zince

ร้านข้าวหมูเฮีย ป.เลยตลาดร้อยปีบ้านใหม่ไปหน่อย (SON) 0891399292 ต บางขวัญ อเมือง จ ฉะเชิงเทรา

สงสัย จะเป็นหนึ่งเดียว ใน แปดริ้ว หรือเปล่า พึ่งแคะกระปุกซื้อรถมา กําลังฟิต ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ขอให้กิจการรุ่งเรื่องๆ นะครับ อยู่ระยองไม่ค่อยมีโอกาศผ่านไปแถวนั้นเลย ถ้ามีโอกาศจะแวะเข้าไปชิมครับผม

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

Offline offing

• *
 :) น้องใหม่ อันดับที่เท่าไหร่ไม่รู้แล้วคับ ไล่ไม่ถูก  

ชื่อ ออฟ ครับ คอซ่า 3 ประตู สีแดง วิ่งอยู่ ระยอง จันทบุรี

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ ทำงานด้านโปรดักชั่นครับ ขอเข้าแก้งด้วยนะคับ

tel : 08 1940 0664
« Last Edit: 31 Jul 2010, 00:13 by offing »

เวบคนจันท์ ที่รักการถ่ายภาพ  www.chanpix.co.cc

:) น้องใหม่ อันดับที่เท่าไหร่ไม่รู้แล้วคับ ไล่ไม่ถูก 

ชื่อ ออฟ ครับ คอซ่า 3 ประตู สีแดง วิ่งอยู่ ระยอง จันทบุรี

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ ทำงานด้านโปรดักชั่นครับ ขอเข้าแก้งด้วยนะคับ

tel : 08 1940 0664

ยินดีต้อนรับครับ

ผมก้อใช้อยู่ครับ คอร์ซ่าสามดอร์ กับ แอสตร้าแวน วิ่งอยู่แถวๆสัตหีบ ระยอง ครับ

Offline mit

• ขับ corsa 5d
  • No.: 139
  • รุ่นรถ: opel corsa at 8v
  • สีรถ : เขียว...ลายทั้งคัน
  • เครื่องยนต์: c14nz เครื่องเทพ
ยินดีต้อนรับครับ มิตร ครับ อยู่ ปราจีนบุรีครับ cqrsa 5d ครับ........ :)

เจ็บมาเยอะ........
ปราจีนบุรี (พระราม ๙ )
tel. ๐๘๙ ๙๘๗๖๐๔๘ 092-0154924

Offline son

• *

ตอนนี้รูปยังไม่ได้ถ่ายเดี๋ยวค่อยลงให้ดูว่าเด็กเเปดริ้วหน้าตาเป็นอย่างไร

ว่างๆถ้ามาไหว้หลวงพ่อโสธร ก็เชิญที่ร้านนะครับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง