2552_10_23-24 มีทติ้งสร้างสรรค์สังคม ปลูกพืชอาหารช้าง & ล่องแพกาญจนบุรี~~~~

ยัยแมวอ้วน · 131052

Offline Korza

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
ฝากไปทำบุญด้วยนะครับ 999 โอนให้แล้วนะครับ ขอบคุณครับ  :)

Offline Michelin Man

• VIP's Member
  • น้องใหม่ในยุทธจักร
  • ผู้สนับสนุนหลักอย่างเป็นทางการ
Hello All Members,

Finally, I have cleared all my works and confirm to join this trip.

Will meet you at PTT Gas station tomorrow.

I will not stay in the Raft as I got very serious Sea and Motion Sickness.

I will get accomodation on my own.

Donation to Elephant Plantation will be paid at the site OK !

P'Aey Michelin.

Offline bat

• bat

Offline joyalice

• DekGayRay's
  • JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
ว้าวๆๆๆ ดีใจๆ ^__^ เจอกันค่ะพี่เอ้

Offline Omega VIP

เห็นมะมีแต่คนตื่นเต้น   อิอิ

อื่ม..หาพวกใหญ่เลย  ตกลงเอาคันไหนไปนะครับ....

เอานู๋สำลีไปค่ะ  เอาไปจูนกล่องอิมมิเนด มาแล้วด้วยยย 8)

เดี๋ยวเค้าไปหามามั่งนะ  เดี๋ยวตามสำลีไม่ทันอ่ะ

Offline jeedz

• พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
มาคอนเฟิร์มนะครับ ตกลงว่าไปด้วยนะครับ  ;D

เคลื่อนล้อตอนเย็นๆ ("ไกลจังว้า" ) :ไม่:

1 คัน  2   คนครับ   :)

ช่วยพี่ช้างด้วย หน้างานนะครับ  :D

นอนแพจะสะดวกไหมนี่  มีที่นอนที่อื่นป่าวงับ  :วิญญาณ:

อ้อ..คุณจี๊ด ครับ..รบกวนติดเสื้อไซส์ L มาด้วย 1 ตัวครับ ขอบคุณคร้าบ   :)

มีที่นอน  เหลือเฟือค่ะ  มาได้อีกสบายๆ

รับทราบเรื่องเสื้อค่า ^^

(นู๋ไผ่ปลอมตัวมา)

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
ฝากไปทำบุญด้วยนะครับ 999 โอนให้แล้วนะครับ ขอบคุณครับ  :)

ได้รับเงินแล้วนะคะ

~ขอบคุณมากค่ะ

:ตาปิ้ง:

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline แม่น้องเก้า

• หนึ่งในใต้หล้า
  • BB -220C01BC-
  • No.: 62 (นู๋สำลี)
  • รุ่นรถ: corsa 3 ประตู
  • สีรถ : ขาว ลายๆ
  • เครื่องยนต์: 4E-FTE แต๊นๆ

อื่ม..หาพวกใหญ่เลย  ตกลงเอาคันไหนไปนะครับ....

เอานู๋สำลีไปค่ะ  เอาไปจูนกล่องอิมมิเนด มาแล้วด้วยยย 8)

เดี๋ยวเค้าไปหามามั่งนะ  เดี๋ยวตามสำลีไม่ทันอ่ะ

8) 8) 8) 8) จัดไปน่ะกลอฟ  อยากจะบอกว่าตอนนี้นู๋สำลี พูดได้คำเดียว "เพอร์เฟค"   8) 8) 8)

+++อันที่จริงคนเขาอยากให้เราดี แต่ถ้าเด่นขึ้นทุกทีเขาหมั่นไส้ จงทำดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย ไม่มีใครเขาอยากเห็นเราเด่นเกิน+++

++ รับปรึกษางานจิวเวอรี่ทุกชนิด แท้ เทียม เราจัดให้ ++
"นู่สำลี ไม่แรงแต่อยากให้ใครแซงน๊าาาาา"
kan6600@hotmail.com
hotline 081-3402838

8) 8) 8) 8) จัดไปน่ะกลอฟ  อยากจะบอกว่าตอนนี้นู๋สำลี พูดได้คำเดียว "เพอร์เฟค"   8) 8) 8)

สงสัยต้องแอบวิ่งไปจี้นู๋สำลีซะแล้ว  อิอิอิ

Offline แม่น้องเก้า

• BB -220C01BC-
  • No.: 62 (นู๋สำลี)
  • รุ่นรถ: corsa 3 ประตู
  • สีรถ : ขาว ลายๆ
  • เครื่องยนต์: 4E-FTE แต๊นๆ

สงสัยต้องแอบวิ่งไปจี้นู๋สำลีซะแล้ว  อิอิอิ

พี่ว่าวิปปุจาไม่สามารถจี๊ตูดนู๋สำลีได้อ่าจิ อิอิ ;D

(พ่อน้องเก้าปลอมตัวมาเช่นกัน)

+++อันที่จริงคนเขาอยากให้เราดี แต่ถ้าเด่นขึ้นทุกทีเขาหมั่นไส้ จงทำดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย ไม่มีใครเขาอยากเห็นเราเด่นเกิน+++

++ รับปรึกษางานจิวเวอรี่ทุกชนิด แท้ เทียม เราจัดให้ ++
"นู่สำลี ไม่แรงแต่อยากให้ใครแซงน๊าาาาา"
kan6600@hotmail.com
hotline 081-3402838

Offline LukTarn

น้องไผ่จ๋า
มียอดบริจาคเพิ่มอีก 800 บาทจ๊ะ
(จากพี่ๆ น้องๆ ที่ทำงานพี่จ้า)
ไปให้หน้างานจ๊ะ
:) :)

Offline cherryjaa

แอบเซง ทุกคนคงจะดีใจกันหมดแล้วอ่า  :แงๆ: :แงๆ:
เชอรี่ไปไม่ได้แล้วอ่า ตอนแรกวันนี้กะจะรีบไปทามแอร์จะได้ขับแบบเย็นสบายไปกาญ แต่เหมือนความซวยมาบังเกิด
แอร์เย็นเป็นปกติ แต่รถค่ะ ความร้อนขึ้น ขึ้นมา100 ทุกรอบที่ขับ พัดลมก็ไม่ทามงาน แม่ก็บ่นว่า  >:(" เนี้ยรุไหมว่ารถอะมันเปงลางบอกอะไรรึป่าว อย่าไปเลยเดวรถเสียกลางทางอันตราย " แอบเซงมากมาย  :ไม่: :ไม่: :ไม่: อดไปเลยอ่า
รถเสียมันทุกทริปที่ไปเลยอ่า :ตาย: :ตาย: :ตาย: :ไม่: :ไม่: :ไม่:

Offline gucoach

• ท่านชายโค้ช
  • No.: 22
  • รุ่นรถ: Opel corsa 2.0
  • สีรถ : ฟ้า smurf
  • เครื่องยนต์: C20NE

รถมัน Per Fake รึป่าวว

หน้าตาดี ขับคอร์ซ่า มีเวลาให้

น้องไผ่จ๋า
มียอดบริจาคเพิ่มอีก 800 บาทจ๊ะ
(จากพี่ๆ น้องๆ ที่ทำงานพี่จ้า)
ไปให้หน้างานจ๊ะ

รับทราบค่า

ปล..  เพิ่งกลับถึงบ้าน  ไปซื้อกับข้าวที่จะทำบนแพพรุ่งนี้ ^^

แต่...ยังไม่ได้เตรียมของเลยอ่า  T_T  จะได้นอนไหม๊เนี่ย

:-X

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

สรุปยอดบริจาคนะคะ   

รวม 19,573.01  บาท

~ขอบคุณทุกท่านนะคะ 

:ตาปิ้ง:

/// ปิดการรับบริจาค  โครงการปลูกพืชอาหารช้างค่ะ ///

++++++++

อรุณสวัสดิ์ค่า ^____^

เจอกันที่จุดนัดพบ 9.30 น. นะคะ

++++++++

Offline bat

• bat
ขณะนี้กำลังรวมตัวกันอยู่ที่ปั๊ม แล้วจะเอาบรรยากาศมาให้ดูนะจ๊ะ ;D ;D ;D

Offline zince

เข้ามารอชมนะครับ อิอิ (อดไปอะ) :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

เข้ามารอชมนะครับ อิอิ (อดไปอะ) :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

กอล์ฟเลยอดไปด้วยคนอ่ะ  เพราะ รอพี่ชายมารับ  แล้วไม่มาอ่ะ  พลาดทริปนี้ต้องโทษพี่ซฺ้นนะเนีย  ;D ;D ;D

Offline zince

กอล์ฟเลยอดไปด้วยคนอ่ะ  เพราะ รอพี่ชายมารับ  แล้วไม่มาอ่ะ  พลาดทริปนี้ต้องโทษพี่ซฺ้นนะเนีย  ;D ;D ;D

ใครอะครับ กิ๋กใหม่เหรอ ชื่อคล้ายๆ พี่เลยอะ  ...... พรุ่งนี้ ตี 5 ส่งแม่เข้าไปตรวจสุขภาพที่ กทม. อะครับ

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
ไม่ได้ไปด้วยคนค่ะ...

อยู่กะคุณพ่อคุณแม่....เดิน the mall จนปวดขาเลยยย

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline มะนาวเปรี้ยวปี๊ด

• อร่อยจัง (^^  )
 :ตาปิ้ง: มาแอบดู เผื่อจามีใครอัพรูปภาพบรรยากาศค่ะ (^^ )

จากคนไม่ได้ไป(- -  )!

Offline year

• *
สวัสดีทุกท่านครับ

จริงๆแล้วผมไม่มีคลับหรอกครับ พอเห็น คลับ Ople นี้แล้วรู้สึก อบอุ่น น่ารักดี ด้วย BOdy และ สี ดูหวานๆดีครับ

ทะเบียนก้อคนละจังหวัดกันเลยครับ มาด้วยใจจิงๆ (ใจที่อยากเมา 55 ! ล้อเล่นครับ)

พอดีผ่านไปเจอเลยเก็บภาพมาฝาก

(ขออนุญาติ ลงรูปโดยไม่ได้ขออนุญาตินะครับ)

อยากบอกว่าพวกคุณ เจ๋งครับ ชอบๆๆๆๆๆๆ ไปชมๆๆๆๆๆๆๆๆ

:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

สุข หรือ ทุกข์ อยู่ที่เราเลือกทำนะ !!!!

Offline แดง ลีโอ

• *
  • ตำนานชีวิต

:-\ :-\ 5 โหล...5โหล.. ต้น --จี๊ด...ไผ่..อยู่ไหนเนี๊ย.. :-\ :-\ :-\

:-\  ภาพจากคุณ year ขึ้นมาแว้วววว  :-\ :-\

:ตาย: :ตาย: :ตาย: ภาพต้นฉบับอยู่ไหนรีบ up ด่วน.. :-\ :-\ :red: :red: :red: :red: :red: :red: :red: :red:

:-\ :ตาย: :ตาย: ??? >:( >:( เด๋วเค๊าจาหาว่าการข่าวเรา..มาวยังไม่ฟื้น... :-\ :-[ :-[ :-[ :-[

Offline แดง ลีโอ

• *
  • ตำนานชีวิต

:drink: :drink: :-\ พีี่่จี๊ด..ท่านสุดยอดมากกกก ...  :ตาย: :-[ :-[ :drink: :-\

:ตาย: :ตาย: แก๊งค์แมวลายยังออก..ไม่พ้น  จ.กาญจน์ เลย...ท่านก้อวิ่งถึงเชียงใหม่แว้วววว ... :drink: :drink:

:-\ :-\ สุดยอดจิงงงๆ ..แม่เจ้าปะคุณลุนช่อง ...นับถือๆๆๆๆๆ.. :หนาว: :หนาว: :ไม่: :ไม่: :-\

:-[ :-[ :-\ แรงรถไม่เท่าไหร่..แต่แรงใจท่านสุดๆๆๆๆ ...นับถืออีกรอบ  :D :D :D :D :D

:drink: :drink: ยังไงก้อ..ให้เดินทางปลอดภัยเด้ออออ ..ช้าได้ก้อช้าหน่อย..เป็นห่วงๆๆๆ จิงๆ.. :please: :please: :please: :drink:

Offline plawahn

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
สั่ง เสต๊ก เนื้อชั้นดีมานั่งรอชมบรรยากาศ และ รถตัวแรงทั้งหลาย  อิอิ

เสียดายไม่ได้ไปงานนนี้ งานท่วมหัวมากๆๆๆๆ

โอกาสหน้าไม่พราดแน่นอน   อิอิ :D :D :D :D :D :D :drink: :drink: :drink: :drink: :drink: :drink:

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline gucoach

• ท่านชายโค้ช
  • No.: 22
  • รุ่นรถ: Opel corsa 2.0
  • สีรถ : ฟ้า smurf
  • เครื่องยนต์: C20NE
ออกจากกาญก็มาพัทยาเลยมาถึงตอนทุ่มก่า เหนื่อยมากกก  ไหนรูปๆๆ พี่บัติตุ๊ดตามเคย

หน้าตาดี ขับคอร์ซ่า มีเวลาให้

• *
ชักภาพคู่กันหน่อย !

เห็นสีคล้ายๆกัน 5555

:) :) :) :)

สุข หรือ ทุกข์ อยู่ที่เราเลือกทำนะ !!!!

Offline m_pong

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • mmmm

...........สวยทั้งสองคัยเลย...............
 :-* :-*  มาแอบถ่ายตอนใหนนี่.........รถผมมมมมมมมมม.......เจ้าของเมาแมวแอบมาตอนใหน อิอิอิออิ..... :-* :-*

เวปบอร์ดมีไว้คลายเคลียดอย่าไปซีเรียสเดี๋ยว"บ้า''

• *

...........สวยทั้งสองคัยเลย...............
 :-* :-*  มาแอบถ่ายตอนใหนนี่.........รถผมมมมมมมมมม.......เจ้าของเมาแมวแอบมาตอนใหน อิอิอิออิ..... :-* :-*

ตั้งแต่เช้าตรู่เลยครับ พาคุณนายไปถ่ายรูป

ผมขึ้นไปพักบน ยอดเขานู้นแนะครับ

เห็นคลับนี้วิ่งมาเป็น ทิวแถว ตั้งแต่ในตัวเมืองแล้วละครับ

ไม่คิดว่าจะไปที่เดียวกัน 555555  :-*

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง