++ Final ++ กิจกรรมวันเกิดเวป 19-20 /12/2009 :: Opel In 1st Anniversary ++

Nu_Paiy · 131928

Offline Nu_Paiy

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
UPDATED รายละเอียดหน้าแรกนะคะ....

ตรวจสอบข้อมูลด้วยนะคะ..ถ้าไม่ถูกต้อง รีบแจ้งนู๋ด่วนนะคะ

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ในที่สุด ผมก็มีเพื่อนขับหนุกๆแล้ว

พี่เขมค่ะ อยู่ร่วมกิจกรรมจนถึงวันที่ 20 เลยนะคะ ต้องเป็น 2100 บาทค่ะ

ตกลงน้าหมอ ขับหนุกๆ ด้วยกันมั้ยคร้าบ
ส่วนลุงโทนี่ ปล่อยแกระเริง พาวเวอร์ของแกไป
เครื่องแรงจนน้ำมันหมดซะขนาดนั้น ไม่อยากเข้าใกล้
เดี๋ยว ขอดูดจากของผม...กร๊าาาาาาาก..!!

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

เริ่มงงล๊ะ คนที่พักรวมนี่ ค่าห้อง 200 ค่าอาหารเช้า 100 ค่าอาหารกลางวัน 50 ค่าอาหารเย็น 200 ค่ากลองกลาง 50 รวมเป็น 600 บาทต่อคน (ไม่อบรม ไม่ลงสนามไม่ใช่เหรอ)
ทำไมบางคนบางส่วนหายไปอ๊ะ ตกลงไม่กินข้าวเช้า ลดไป 100 ไม่กินข้าวเที่ยงลดไป 50 ได้ใช่ไหม ไม่ใช่รวมค่าอาหาร  400  บาทได้เหรอ

เก็บแยกตามส่วนค่ะพี่กิ๊ฟ ว่าใครอยู่ถึงช่วงไหน...

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ในที่สุด ผมก็มีเพื่อนขับหนุกๆแล้ว

พี่เขมค่ะ อยู่ร่วมกิจกรรมจนถึงวันที่ 20 เลยนะคะ ต้องเป็น 2100 บาทค่ะ

ตกลงน้าหมอ ขับหนุกๆ ด้วยกันมั้ยคร้าบ
ส่วนลุงโทนี่ ปล่อยแกระเริง พาวเวอร์ของแกไป
เครื่องแรงจนน้ำมันหมดซะขนาดนั้น ไม่อยากเข้าใกล้
เดี๋ยว ขอดูดจากของผม...กร๊าาาาาาาก..!!

เสียดายครับน้านุ่นลงขับด้วยไม่ได้ผมเรียน 8.00-12.00น.ครับเลิกเรียนแล้วมุ่งหน้าพีระเซอร์กิต ทันทีครับ :สำนึก:

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline LukTarn

• หนึ่งในใต้หล้า
วันนี้ช่วงบ่ายพี่โอนเงินเข้าบัญชีแล้วนะค่ะ
ยอดเงินทั้งหมด 3,300 บาทค่ะ
ตามหมายเลขบัญชีที่แจ้งไว้ในหน้าแรกค่ะ

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
อาหารเย็นขอรอดูสถานการณ์ก่อนนะ ค่าอาหารเอาไปจ่ายวันงานได้ใช่ป่าว

www.opel.in.th

089-7015533

วันนี้ช่วงบ่ายพี่โอนเงินเข้าบัญชีแล้วนะค่ะ
ตามหมายเลขบัญชีที่แจ้งไว้ในหน้าแรกค่ะ

ขอบคุณค่ะ..

พี่ไผ่ รบกวนเช็คยอดด้วยนะคะ

อาหารเย็นขอรอดูสถานการณ์ก่อนนะ ค่าอาหารเอาไปจ่ายวันงานได้ใช่ป่าว

แต่ขอ c/F ก่อนล่วงหน้าซัก 1 อาทิตย์นะคะ..เพราะจะต้องแจ้งจำนวนคนให้ร้านอาหารทราบอ่ะ

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz

ได้รับแล้วค่า  ^^

:ตาปิ้ง:

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
 :ใบเหลือง: อะ....ชื่อหาย...
ยืนยันว่าไปร่วมครับ...เพียงแต่ว่า..อาจไปตอนเย็นหรือเช้ายังไม่แน่ใจ
ถ้าไปเช้าก้อจะไปอบรมด้วย...เด๋วแจ้งอีกที...
ห้องรวม 2 คนครับ...

:ปลิว:

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

:ใบเหลือง: อะ....ชื่อหาย...
ยืนยันว่าไปร่วมครับ...เพียงแต่ว่า..อาจไปตอนเย็นหรือเช้ายังไม่แน่ใจ
ถ้าไปเช้าก้อจะไปอบรมด้วย...เด๋วแจ้งอีกที...
ห้องรวม 2 คนครับ...

:ปลิว:

ก้อพี่ยังม่ะ คอนเฟิร์มอ่ะ..

นู๋เลยแอบเอาชื่อออกก่อน...เด๋วจาเอาใส่กลับให้นะคะ...อิอิ

Offline jeedz

• พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
พี่วินฝากบอกว่า ช่างหนวด ณ. สินออโต้ 1 ที่นอนรวม ลงอบรมครับ

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

พี่วินฝากบอกว่า ช่างหนวด ณ. สินออโต้ 1 ที่นอนรวม ลงอบรมครับ

ไปด้วยกันหมดทุกกิจกรรม ถึงทำบุญเลยนะคะ

:) :)

Offline Kem_rayong

• VIP's Member
  • ผู้เยี่ยมยุทธ

เหอะ ๆ ตาไม่ดี เอียง ไม่เท่ากัน นอนตกหมอน คอแข็ง ๆ  อย่างเข้าใกล้ ไม่ได้เจตนา เด้อ  8)

แต่ถ้าต้องการทำสี รถใหม่ เดียวจัดให้ แต่ต้องเสียค้า EXCEPT เองเด้อ    8)

มีเพื่อนดี มีหนึ่งถึงจะน้อย
 ดีกว่าร้อยเพื่อนคิด ริษยา
 เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา
 ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล

kemrayong@hotmail.com                                           
TEL  081-9352246

• เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz

ไปด้วยกันหมดทุกกิจกรรม ถึงทำบุญเลยนะคะ

:) :)

ใช่แว้ววค่า ^^

ปล. เป้ยค่ะ  ฝากอัพเดทเพิ่มด้วยว่า  ของพี่นุ่นพี่ตาล  โอนเงินมาแล้วค่า

~ขอบคุณค่ะ

:ตาปิ้ง:

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline addy

• VIP's Member
  • น้องใหม่ในยุทธจักร
เที่ยวกันให้สนุกนะจ๊าาาา.....พอดีเจ๊ากับงานของสมาคมรถ classic ที่หัวหิน 18-20 ธันวา ก็เลยจะไปทางนั้น (เพราะกินอยู่ฟรี....อายจัง)

เที่ยวกันให้สนุกนะจ๊าาาา.....พอดีเจ๊ากับงานของสมาคมรถ classic ที่หัวหิน 18-20 ธันวา ก็เลยจะไปทางนั้น (เพราะกินอยู่ฟรี....อายจัง)

ว๋ายยยยย.....เสียดายจังเลยค่ะ...

โอเมะสวยๆๆๆๆๆๆ หน้าตาดี หายไปจากขบวน 1 คัน.....

จิงๆ ไปหัวหินแล้ว แวะมาพัทยาก้อไม่ไกลนะคะ...

อิอิ....

Offline plawahn

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
เอส ท่าทางจะไม่ได้ไปแล้วหละครับ

ติดสอบ 21ครับ

ซึ่ง ตั้งแต่ช่วงที่เอสทำรถแข่ง เอสยังไม่ได้เข้าเรียนเรยครับ

ผมก็เลย ต้องมาตั้งใจเรียนช่วงนี้ซะหน่อยครับ

ตัดชื่อเอสก่อนเรยครับ

เสียใจที่ไม่ได้ไปร่วมนะฮะ

แต่ กัวติดเอฟ หลายวิชาครับ

เปิดเทอมมาเรียนไปแค่ครั้งเดียวเอง  เดี๋ยวจะ  ตายก่อนน    8) 8) 8) 8) 8)

จะพยายามตามไป ฮลองละกันครับ  ต้องเครียการสอบก่อนนะครับ

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
เอส ท่าทางจะไม่ได้ไปแล้วหละครับ

ติดสอบ 21ครับ

ซึ่ง ตั้งแต่ช่วงที่เอสทำรถแข่ง เอสยังไม่ได้เข้าเรียนเรยครับ

ผมก็เลย ต้องมาตั้งใจเรียนช่วงนี้ซะหน่อยครับ

ตัดชื่อเอสก่อนเรยครับ

เสียใจที่ไม่ได้ไปร่วมนะฮะ

แต่ กัวติดเอฟ หลายวิชาครับ

เปิดเทอมมาเรียนไปแค่ครั้งเดียวเอง  เดี๋ยวจะ  ตายก่อนน    8) 8) 8) 8) 8)

จะพยายามตามไป ฮลองละกันครับ  ต้องเครียการสอบก่อนนะครับ

มาเลย อบรมเสร็จค่อยกลับไปอ่านหนังสือต่อ ;D

089-7015533

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO

มาเลย อบรมเสร็จค่อยกลับไปอ่านหนังสือต่อ ;D

ช่ายๆ.....มาก่อนค่อยกลับ อยากเจอทุกท่านในนี้เลยอ่ะ :-* :-*

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

เล่นตัวติดงานมั่งดีก่า....

จาได้มีคนมาง้อให้ไปเยอะๆๆๆ....

อิอิอิ

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181

จาได้มีคนมาง้อให้ไปเยอะๆๆๆ....

อิอิอิ

เหรอ.....คิดว่าจะมีคนง้อ ใช่ป่าว อิอิอิ

8) 8) 8) 8)

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

อิอิอิ

เหรอ.....คิดว่าจะมีคนง้อ ใช่ป่าว อิอิอิ

8) 8) 8) 8)

คงได้แค่คิดฮะ....

ได้กินแฮลกอฮอล...ก็ ปีนต้นไม้ตามมาแย้ว...  :o 8) 8) 8)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline pecth

• สมมุติว่าไม่รู้จักกัน....0/
  • No.: 39
  • รุ่นรถ: Opel VetarA
  • สีรถ : บอล์น
  • เครื่องยนต์: เดิมๆ เครื่องไรอะ ไม่เคยรุ้ รุ้แค่ว่า 8 วาล์ 2.0
เอ๋อเป้ย...ฮ่ะมีเรื่องจะบอกอ่า....... :สำนึก:

คือเรื่องห้องอะเพชรเอาเป็นห้องรวมนะ....ไม่อบรมอ่า........ ;)

รบกวนเปลี่ยนให้ทีนะคับขอบคุนคับ....... :) :D :-[

เออและก็เรื่องเสืออ่า.........เพชรจะสั่งก่าใครอ่า....... :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

........- -*

กรุไม่รู้คับกรุอึน

เอ๋อเป้ย...ฮ่ะมีเรื่องจะบอกอ่า....... :สำนึก:

คือเรื่องห้องอะเพชรเอาเป็นห้องรวมนะ....ไม่อบรมอ่า........ ;)

รบกวนเปลี่ยนให้ทีนะคับขอบคุนคับ....... :) :D :-[

เออและก็เรื่องเสืออ่า.........เพชรจะสั่งก่าใครอ่า....... :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

........- -*

เสื้อสั่งกะไผ่ค่า ^^

PM มาได้เลย  เด๋วกลับจาก ตจว. วันอังคารเด๋วจัดการให้ค่ะ

++++++++

เป้ยจะ update ตารางใหม่ให้คืนนี้นะคะ....

ใครยังไม่ลงชื่อ ลงด่วนเลยน๊า........

ตอนนี้คนที่ลงสนามมีทั้งหมด 24 คันนะคะ...

อิอิ

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
คุณ mayday corsa กำลังรอดูผลว่าสามารถ ลางานมาได้หรือไม่นะฮะ :)

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline ป๋าทีป

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
เสียดาย ไปงานแข่งที่เชียงใหม่พอดีเลย

ไว้โอกาสหน้าละกันนะครับ

เสียดาย ไปงานแข่งที่เชียงใหม่พอดีเลย

ไว้โอกาสหน้าละกันนะครับ

งาน ฮอนด้าเฟส หรือเปล่าครับ...  :)

มีโอกาสหน้า ขอเชิญนะคร้าบ...  :)

lap Time

Offline pecth

• สมมุติว่าไม่รู้จักกัน....0/
  • No.: 39
  • รุ่นรถ: Opel VetarA
  • สีรถ : บอล์น
  • เครื่องยนต์: เดิมๆ เครื่องไรอะ ไม่เคยรุ้ รุ้แค่ว่า 8 วาล์ 2.0
 :o :มั้ง:....เรื่องห้องเค้านอนรวมตับนะ

ไม่อบรมอ่า....แก่ไขให้ด้วยจ๋า......... ??? :ตาย: :ตาย:

กรุไม่รู้คับกรุอึน

:o :มั้ง:....เรื่องห้องเค้านอนรวมตับนะ

ไม่อบรมอ่า....แก่ไขให้ด้วยจ๋า......... ??? :ตาย: :ตาย:

บอกว่าเย็นนี้ จะแก้ให้ไงค่ะ....รอหน่อยนะ...

ขอทำงานมั่งนะคะ....เด๋วจะโดนไล่ออกก่อน ไม่มีเงินไปทริปแน่ๆๆๆๆ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง