ปีใหม่มีใครเดินทางจากกทม.ไปเชียงใหม่บ้างไม๊ครับและรบกวน....

e20rrw · 12120

Offline Omega VIP

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
จะกินอารายหล่ะ แต่แน่ๆ 1 มื้อคือไก่ทอดเที่ยงคืน  8)
 ไก่ทอด    กิ๋นแล้ว ไอ แค๊ก แค๊ก
                 ไก่สี่แยก  แหก..คาโค้ง
                     อย่าลืมพาน้าบัติไปกินหลง กำแพงดิน ตวยเน้อ

8) 8) 8) 8)

อืมพี่โทนี่อะไรจะขอนาดนั้นอะ
อิฉาอะ  เค้าไม่ได้ไปไหนเลยอะปีใหม่นี้อะ.....
เค้าคงเฝ้าระวังเหตุที่หน่วยดับเพลิงอ่า....... อย่ากไปบ้างจังอะ...... :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

ไปด้วยกันสิเพชร..พี่พาเเอ่วเหนือ          ZATiKa ไม่มีให้ฉีดน้ำแล้วจะอยู่ทำไมอี๊ก

8) 8) 8) 8) 8) 8)

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
คืน 27 ไปกินไก่ทอดเที่ยงคืนกัน

ว่ากลับขึ้นขุนช่างเคี่ยนตอนดึก ๆ เค้าจะให้ขึ้นไหม๊น้า

:มั้ง: :มั้ง:

ลืมไปดึกๆเค้าห้ามขึ้นนี่หว่า แล้วอยากกินอะไรอ่ะช่วงนี้เจริญอาหารมากกินได้ทุกอย่างยกเว้นของดิบ

www.opel.in.th

089-7015533

Offline Rin-Mega-Sewagon

• VIP's Member
  • นักรบพเนจร
เพิ่งไปมา ช่วงลอยกระทง ...ตอนนั้นขับ สิงห์ 406 ไปทักทาย คนขับ แอสตร้า 5 ป.ที่เชียงใหม่มา ...แต่ด้วยความที่อยากจะเทส เกียร์ลูกใหม่ ที่ o/h มา (โอเมะ คัน ซีดาน)ไปทางไหนดีหว่า ...

ติ๊ก ต๊อกๆ คิดออกแล้ว กลับไปบ้าน ลำปาง เชียงใหม่ ดีกว่า ...ผมจะออกตอน ตีห้าเช้า 31 ธค พักลำปาง ใครยังหาที่พักไมได้ บอกมา

ไปพักด้วยกันได้ สบาย ๆ รับได้หลายคัน

1มค. ค่อยไปต่อ ขึ้น เชียงใหม่ ...แล้วเจอกัน ครับ 

ซ่อมก่อนเสีย ดีที่ซูดส์
วาจาจริงใจ แสลงหู

Offline ยัยแมวอ้วน

• Moderator
    • Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
พี่บัติคะ

พี่เดินทางคืนนี้ใช่ป่าว  ระวังถนนช่วง วังเจ้า (ก่อนถึงตาก )  และช่วงเลยตากไป  ถึงเถิน  ถนนแย่มาก  ถึงมากที่สุด 

ไม่รู้ซ่อมยัง  แต่คิดว่ายังแน่นอน  ขับรถดีดีนะคะ

:) :)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

พี่บัติคะ

พี่เดินทางคืนนี้ใช่ป่าว  ระวังถนนช่วง วังเจ้า (ก่อนถึงตาก )  และช่วงเลยตากไป  ถึงเถิน  ถนนแย่มาก  ถึงมากที่สุด 

ไม่รู้ซ่อมยัง  แต่คิดว่ายังแน่นอน  ขับรถดีดีนะคะ

:) :)
ขามาถ้าวิ่งทางวังเจ้าถนนดีอยู่แต่ถ้าวิ่งทางหลักช่วงวังเจ้าถึงตากระวังพื้นหลุมครับ ขอลงเต้วิ่ง40ยังไม่รอดเลยพี่ ขนาดอยู่ขอบถนนแล้วนะเนี่ย

089-7015533

Offline Ton_Oo

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • """Tomorrow Never Come""" 080-0914411
อืม ถึงชาวทริปที่บุกเชียงใหม่ทุกท่าน อย่าลืมไปเดินถนนคนเดินนะ (คืนวันอาทิตย์อ่ะเปล่า ถ้าจำไม่ผิด) บรรยากาศล้านนามาก ๆๆๆ
และสำหรับคนที่ชอบแช๊ะภาพ จะมีมุมนึงที่ภาพถ่ายกับตาเปล่าที่เรามองเห็นเป็นคนละภาพกัน ทึ่งมากๆๆๆๆ

อุปสรรคที่ทานทน จะสร้างคนให้ทนทาน
### มื่อใหม่ ใจปลาซิว แต่วิ่งฉิวไม่เคยรอใคร...###
E-mail : oo_sukanya@hotmail.com
            oo_sukanya@yahoo.com

Offline joyalice

• Moderator
  • JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
รีบ mem เบอร์พี่โชคไว้เลย กลัวหลง 5555

โห เต้ ขับ 40 ไม่รอดนี่คือยังไงอะ รถเจี๊ยบยิ่งโหลดๆ อยู่ คนขับก้อซิ่งซะเหลือเกินนนนนนนนนนน~

โอเคเลย คืน 27 ไก่ทอดเที่ยงคืนนนนนนนจ้าาาาา

Offline bat

• bat
ตอนนี้พี่ถึงแยกแม่มาลัยแล้วปลอดภัยดีจ้า ขอบใจที่เป็นห่วงนะ ถนนช่วงที่ว่าแย่มากจริงๆใครตามมาก็ระวังหน่อยนะ เที่ยวนี้ GPS ไม่พาหลง  แต่พอถึงตากมันให้เทรินรถกลับไปกรุงเทพ :ตาย: :ตาย: :ตาย: 8) 8) 8) 8) 8)

วันที่ 27 จัดมีตติ้งที่เชียงใหม่เลยดีก่า ;D ;D ;D  พี่จะไปอาบน้ำ 8) 8) 8)

รีบ mem เบอร์พี่โชคไว้เลย กลัวหลง 5555

โห เต้ ขับ 40 ไม่รอดนี่คือยังไงอะ รถเจี๊ยบยิ่งโหลดๆ อยู่ คนขับก้อซิ่งซะเหลือเกินนนนนนนนนนน~

โอเคเลย คืน 27 ไก่ทอดเที่ยงคืนนนนนนนจ้าาาาา

โดนกับดักอ่ะดิคุณจอย ไฟก็ไม่สว่าง ยังมีหลุมดักซะเต็มถนนอีก  :dead:

089-7015533

• Moderator
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz

โดนกับดักอ่ะดิคุณจอย ไฟก็ไม่สว่าง ยังมีหลุมดักซะเต็มถนนอีก  :dead:

เต้ไปนอนอ่างขางกัน

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline cherryjaa

• หนึ่งในใต้หล้า
ได้ไปแล้วจ้า.... ;) ;)
เพิ่งจองตั๋วรถทัวว์มาคืนวันที่ 27  เดวขอตามไปเจอกันเชียงนะจ้ะ ไปนอนอ่างขางทำไรร้อนๆกินกัน แต่เสียอายอะ ไม่ได้กินไก่ทอดเที่ยงคืนด้วย :ไม่: :ไม่:

Offline joyalice

• Moderator
  • JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
เพิ่งจองตั๋วรถทัวว์มาคืนวันที่ 27  เดวขอตามไปเจอกันเชียงนะจ้ะ ไปนอนอ่างขางทำไรร้อนๆกินกัน แต่เสียอายอะ ไม่ได้กินไก่ทอดเที่ยงคืนด้วย :ไม่: :ไม่:

อายอะไรจ้ะเชอรี่ 555

เชอรี่มากลางคืน 27 ก้อต้องได้กินไ่ก่ทอดเที่ยงคืนสิ หรือมาหลังเที่ยงคืนอะ 555

ไปๆๆ คราวที่แล้วมีไหลด้วยดีที่พี่เจ้าหน้าที่ช่วยดันตูด คราวนี้จะลองดูอีกทีว่ามันจะไหลอีกมั๊ย

เชอรี่มากลางคืน 27 ก้อต้องได้กินไ่ก่ทอดเที่ยงคืนสิ หรือมาหลังเที่ยงคืนอะ 555

เชอรี่มาคืน 27 ถึงเช้า 28 เพราะฉะนั้นอดกิน แต่เดี๋ยวเต้กินเผื่อเอง 8)

089-7015533

Offline cherryjaa

ไปๆๆ คราวที่แล้วมีไหลด้วยดีที่พี่เจ้าหน้าที่ช่วยดันตูด คราวนี้จะลองดูอีกทีว่ามันจะไหลอีกมั๊ย

เชอรี่มาคืน 27 ถึงเช้า 28 เพราะฉะนั้นอดกิน แต่เดี๋ยวเต้กินเผื่อเอง 8)
มาถึงก็เช้าแล้วอะ อดกินไก่ทอดอะ แต่มะเปงไรเดวไปหาไรกินที่ตากวันกลับแทนกะได้ อิอิ

Offline ช่อลดา

• VIP's Member
  • โอเปิลซาฟิร่า/คิดถึงก็ โทร.มา 08 7013 7999
อิจฉาเหมือนกานม่ะได้ไปไหนเหมือนกันอยู่กรุงเทพเฝ้าบ้านกะลุงชัยสองคนอ่ะ
ไปไหนม่ะได้เพราะว่าเจ้าบางแก้วออกลูกแย้วตั้งเจ็ดตัวแน่ะ
เดี๋ยวเที่ยวเผื่อนะครับพี่ช่อกะลุงชัย น่าอิจฉานะครับน้องหมาพันธุ์สวยตั้ง 7 ตัวแน่ะ ของผมมีอยู่สองตัวพันธุ์ผสมไรไม่รู้มันทะเลาะกันทั้งคืนไม่ได้หลับได้นอนเลยช่วงนี้  :ตาย:

จ้าแล้วเอารูปสวยๆมาให้ดูบ้างนะจ๊ะและก็ขอให้เที่ยวสนุกและมีความสุขทั้งคนทั้งรถนะจ๊ะ :)

พี่ช่อ คนเดิมไง...แต่เบอร์โทรฯใหม่นะคะ

• Moderator
ออกเดินทางคืนนี้แล้วนะคะ  ตามพี่บัติไปติด ๆ

แต่ตอนนี้งานยังไม่เสร็จเลยอ่า

:-X

Plan ทริปนี้ของไผ่ กะ จี๊ดค่ะ

(รอบเพื่อน)

25 Dec. - ออกเดินทาง (ค่ำๆ)
26 Dec. - นอนปางอุ๋ง
27 Dec. - นอนขุนช่างเคี่ยน
28 Dec. - นอนอ่างขาง
29 Dec. - นอน อช.ตากสิน
30 Dec. - เดินทางกลับ...

++++++

(รอบครอบครัว)

31 Dec. - ออกเดินทาง 
1   Jan. - นอนภูทับเบิก
2   Jan  - นอนเขาค้อ
3   Jan  - เดินทางกลับ

++++++++

Offline e20rrw

• Astra Van C16SE M/T สีบรอนส์เงินค๊าบ 08-5139-9555
 :omg: ไปกันแล้วหรอครับ วันที่ผมขึ้นไปไม่เจอใครแน่เลย  :หนาว:

:omg: ไปกันแล้วหรอครับ วันที่ผมขึ้นไปไม่เจอใครแน่เลย  :หนาว:

เดี๋ยวชาวเชียงใหม่รอต้อนรับครับ เบอร์ผมครับ 089-7015533

089-7015533

เอ่อคือว่าลืมไป ร้านมันหยุดวันอาทิตย์อ่ะ

089-7015533

Offline Ton_Oo

• """Tomorrow Never Come""" 080-0914411
ขออวยชัยให้ทุกผู้...ทุกนาม เดินทางปลอดภัยทั้งรถทั้งคนจร้าาาาาาาาาา

อุปสรรคที่ทานทน จะสร้างคนให้ทนทาน
### มื่อใหม่ ใจปลาซิว แต่วิ่งฉิวไม่เคยรอใคร...###
E-mail : oo_sukanya@hotmail.com
            oo_sukanya@yahoo.com

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ทางช่วง กำแพง ยัน ตาก ยันเถิน... เลวเป็นระยะๆครับ... ดูป้ายดีๆ  :ตาย: :ตาย: :ตาย: :ตาย:

ไอ้โครงการไทยเข้มแข็ง 5 อะไรนั้น... รีบๆมาทำสิฟระ... พังข้ามปีแล้ว...  :ตาย: :ตาย: :ตาย: >:( >:( >:(

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline MoocivilFCno23

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ไปเชียงใหม่ กัน 

แวะ ไปเที่ยว เขื่อนภูมิพล บ้างเน้อ....

ปีใหม่นี้ผมคงไปบ้าน ยายที่ ตากอ่ะคับ แถวเขื่อนอ่ะคับ...

อย่าลืมแวะไปถ่ายรูปบ้างนะ

.................

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ออกเดินทางคืนนี้แล้วนะคะ  ตามพี่บัติไปติด ๆ

แต่ตอนนี้งานยังไม่เสร็จเลยอ่า

:-X

Plan ทริปนี้ของไผ่ กะ จี๊ดค่ะ

(รอบเพื่อน)

25 Dec. - ออกเดินทาง (ค่ำๆ)
26 Dec. - นอนปางอุ๋ง
27 Dec. - นอนขุนช่างเคี่ยน
28 Dec. - นอนอ่างขาง
29 Dec. - นอน อช.ตากสิน
30 Dec. - เดินทางกลับ...

++++++

(รอบครอบครัว)

31 Dec. - ออกเดินทาง 
1   Jan. - นอนภูทับเบิก
2   Jan  - นอนเขาค้อ
3   Jan  - เดินทางกลับ

ดูคิวแล้ว
สงสาร คนขับฟร่ะ.....คงเพลินน่าดู
อย่าลืมหา ที่นวดน่อง สาวๆสวยๆให้คนขับบ้างเด้อ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง