## Opel in 1st Trip - ตอนที่สุดในโลก @ เขื่อนขุนด่านปราการชล จ.นครนายก ##

ZeaBiscuit · 98663

Offline chanat

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • Tel 0896762564
มีใคร ตามไป ตอนเย็นๆ วันเสาร์มั่งอะ ครับ ผมจะฝากสาวน้อยไปด้วยคน พอดี ติดอบรมบ่มนิสัย ช่วง เช้าอะครับ

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

www.opel.in.th

Offline Omega VIP

มีใคร ตามไป ตอนเย็นๆ วันเสาร์มั่งอะ ครับ ผมจะฝากสาวน้อยไปด้วยคน พอดี ติดอบรมบ่มนิสัย ช่วง เช้าอะครับ

มีพี่ณัฐฏ์ กับ น้องติว   เขียนชื่อผิดเดี๋ยวโดนอีก  :ตาย: :ตาย: :ตาย:

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
ทริปนี้..พลาดอีกแล้ว..
เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมาได้รับการเชิญชวนจากคุณ เจต ได้ฟังว่าจะไปเที่ยวนครนายก..วันเสาร์ไปเช้าเย็นกลับ  ดูแล้วว่างเลยตอบรับไป แต่พอช่วงเย็นๆรอโทรแจ้งว่าจะนัดหมายกันที่ไหน ไม่โทรสักทีเลยโทรย้อนกลับไป ปรากฏว่าเป็นเสาร์ที่ 13 มิ.ย. อดเลยเรา เพราะพี่มีเตรียมการไปเที่ยวป่าเมืองกาญน์..เหมืองเต่าดำ 12-14 มิ.ย. บังเอิญมาตรงกันอีก เพราะช่วงนี้เป็นช่วงที่เขาจะไปเที่ยวในป่ากัน เสียดายครับ..และต้องขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

อยากให้ไปนะคะ  เด๋วนู๋ถ่ายรูปมาฝากคะ

:)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
update นะครับ

น้า addy แจ้งว่า ขอพักค้างคืนพร้อมครอบครัว ครับ 4คน 1 คัน ครับผม  :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline yossawaj

• นักรบพเนจร
  • **
เสาร์นี้จะได้ไปนครนายกแล้ว ไม่เคยขับรถออกทริปไปเป็นกลุ่มเลยครับรู้สึกดีใจ เตรียมใจ และมั่นใจว่าจะได้เจอสิ่งดีๆ เจอพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ที่มีแต่ความรัก ความช่วยเหลือ เอื้ออาทร แลกเปลี่ยนประสบการณ์ แล้วต้องขอขอบคุณคุณต้น คุนเอ็มระยอง คุณกอล็ฟ และอีกหลายๆ ท่านที่ช่วยเหลือให้คำปรึกษาปัญหาและความรู้เกี่ยวกับเรื่องopel ขอขอบคุณมากครับ วันนี้ได้ corsa มาแล้ว รักเขามากแล้วก็ไปขัดผิวเขาใหม่ขาวจั๊วเลย น่ารักมาก จะให้เขาพาผมไปเที่ยวที่นครนายก กะว่าจะไปพบเพื่อๆ พี่ๆ น้องๆ ที่จุดนัดพบร้านชูการ์บีท แต่ไม่รู้ว่าอยู่ตรงไหน บ้านผมอยู่แคราย ถึงวันนั้นผมคงจะรบกวนถามทางกับคุณต้นอีกเป็นแน่แท้เลยครับ บอกตรงๆ ว่าตื่นเต้นมากเลยครับที่จะได้พบกับทุกๆ คน มีอะไรก็แนะนำด้วยนะขอรับ  :)

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ยินดีคร้าบ... :)

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline godog

• หนึ่งในใต้หล้า
  • godbaaa@hotmail.com
ขอทางไปอย่างละเอียดได้ปะคับ

ตามไปทีหลังกลัวหลงครับ :) :)

เดี๋ยวจะจัดทำ เส้นทางให้ ครับ ไปดูลาดเลามาเมื่อวานแล้วครับผม :)

lap Time

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
Red in Love ไปบ่ได้ครับ ติดซ้อมรับปริญญาครับ..แป่ว แหม....เสียดายจัง

ติดซ้อมรับปริญญา เป็นเรื่องสำคัญ ไม่เป็นไรคับ
กรุงเทพกะนครนายกไม่ได้ไกลกันเท่าไหร่ ถ้ายังไงจะตามไปก็ได้นะเพราะว่าเราคงนอนกันดึกแน่ๆเลย

พี่บัติแน่ใจหรือว่ จะได้นอน..  :drink: :drink: :-\ :-\ :ปลิว: :ปลิว:

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline bat

• bat
พี่บัติแน่ใจหรือว่ จะได้นอน..     
    :shock: :shock: :shock: :shock:

อย่าขู่กันแบบนั้นดิ  :หนาว: :หนาว: :หนาว: :หนาว:

ไม่ใช่ผมคนเดียวนะ ถ้าผมไม่ได้นอนคนอื่นก็อย่าหวังเลย 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
    :shock: :shock: :shock: :shock:

อย่าขู่กันแบบนั้นดิ  :หนาว: :หนาว: :หนาว: :หนาว:

ไม่ใช่ผมคนเดียวนะ ถ้าผมไม่ได้นอนคนอื่นก็อย่าหวังเลย 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)

ไปเที่ยวกันที่ไร  พี่นอนคนสุดท้ายทุกที

:อุ่น:

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

ไปเที่ยวกันที่ไร  พี่นอนคนสุดท้ายทุกที

:อุ่น:

แล้วจะตื่นมาเป็นคนแรก แล้วก่อไฟรอน้องตื่น  เสร็จแล้วเค้าจะไปนอนบนรถต่อตอนที่เราขับแข่งกับช๊อปเปอร์  ขับเร้วขนาดนนั้นเค้ายังหลับได้อีก  >:(

เสาร์นี้จะได้ไปนครนายกแล้ว ไม่เคยขับรถออกทริปไปเป็นกลุ่มเลยครับรู้สึกดีใจ เตรียมใจ และมั่นใจว่าจะได้เจอสิ่งดีๆ เจอพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ที่มีแต่ความรัก ความช่วยเหลือ เอื้ออาทร แลกเปลี่ยนประสบการณ์ แล้วต้องขอขอบคุณคุณต้น คุนเอ็มระยอง คุณกอล็ฟ และอีกหลายๆ ท่านที่ช่วยเหลือให้คำปรึกษาปัญหาและความรู้เกี่ยวกับเรื่องopel ขอขอบคุณมากครับ วันนี้ได้ corsa มาแล้ว รักเขามากแล้วก็ไปขัดผิวเขาใหม่ขาวจั๊วเลย น่ารักมาก จะให้เขาพาผมไปเที่ยวที่นครนายก กะว่าจะไปพบเพื่อๆ พี่ๆ น้องๆ ที่จุดนัดพบร้านชูการ์บีท แต่ไม่รู้ว่าอยู่ตรงไหน บ้านผมอยู่แคราย ถึงวันนั้นผมคงจะรบกวนถามทางกับคุณต้นอีกเป็นแน่แท้เลยครับ บอกตรงๆ ว่าตื่นเต้นมากเลยครับที่จะได้พบกับทุกๆ คน มีอะไรก็แนะนำด้วยนะขอรับ  :)

จากแครายวิ่งเกษตร - นวมินต์ตรงมาเลยจนถึง  เส้นเลียบทางด่วนเอกมัย - รามอินทรา แล้วเลี้ยวซ้ายผ่านตลอดเลยครับ  วิ่งเลนส์กลางจนเห็นป้าย ปตท. jeffy ชิดซ้ายได้เลยครับ  ถึงที่หมายแวะทานเชสเตอร์กิลล์รอก่อนเลยครับ

1. จากสิงห์บุรี  วิ่งเข้าลพบุรีตรงมาเรื่อยตามถ.พหลโยธิน  เลยตัวเมืองสระบุรี  จะมีแยกออกคู่ขนานเพื่อนไปนครนายก  เลี้ยวซ้ายวิ่งตรงไปตลอด  จะผ่านอ. บ้านนา  อ.องครักษ์  แล้วจึงจะเข้าตัวเมือง นครนายก ครับ

2. วิ่งเข้ากทม.  เลี้ยวซ้ายที่ข้างฟิวเจอร์ฯ รังสิต  แล้ววิ่งตรงไปเรื่อยๆก็จะถึงครับ

ป.ล.  ถ้าให้แนะนำวิ่งเส้นลพบุรี  สระบุรี  ใกล้กว่าครับ  เพียงแต่ตอนออกข้างคู่ขนานต้องระวังหน่อยครับ  หลายคนชอบเลยแล้วเส้นนั้นกลับรถลำบากครับ

Offline godog

• godbaaa@hotmail.com
แล้วถ้าไปจากพระราม 3 ล่ะคับ ทางไหนใกล้สุดครับ :)

Offline ple

• ผู้เยี่ยมยุทธ
อยากไป มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ติดอบรมตอนเช้าจ้า :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

"...only a life lived for otherIs a life worthwhile..."

Offline phoenix

• No.: 1566
  • รุ่นรถ: Vectra B รถบรรทุกของ แม่บ้านขับ
  • สีรถ : สีทอง......อยากทำสีเทาเข้ม แต่แม่บ้านไม่ว่างเอาไปทำ
  • เครื่องยนต์: 3S BEAM (red top) เปลี่ยนเครื่องใหม่ไฉไลกว่าเดิม ^^
ของผมไป 3 คนพ่อแม่ลูก(ไปแน่นอน) + พี่สาวกับแม่ (น่าจะไปนะแต่ตอนนี้ยังไม่แน่)
ไม่ได้ค้างคืนไม่ได้ล่องแก่งด้วย.....(แล้วตรูจะไปทำไมหว่า)

อิอิอิ.............ถือว่าไปไหว้พระอ่ะครับ งานนี้พาไอ้ตัวเล็กไปเล่นน้ำแบบชิวๆอ่ะครับ

ปล.ถึงประธานกอลฟ์ที่เคารพ อยากจะจูนแก๊สทริปนี้เลยได้ไหมอ่ะครับ :อุ่น:

<a href="http://w104.photobucket.com/pbwidget.swf?pbwurl=http://w104.photobucket.com/albums/m196/Neohk_2006/OpelinTrip1/9da90163.pbw&amp;preview=1&amp;os=1" target="_blank" class="new_win">http://w104.photobucket.com/pbwidget.swf?pbwurl=http://w104.photobucket.com/albums/m196/Neohk_2006/OpelinTrip1/9da90163.pbw&amp;preview=1&amp;os=1</a>

"เราจะรู้จักคุณค่าของชีวิตมากขึ้นหลังจากเฉียดผ่านความตาย"
www.dekgayray

• เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
แล้วถ้าไปจากพระราม 3 ล่ะคับ ทางไหนใกล้สุดครับ :)

คงต้องขึ้นทางด่วนมาลงลาดพร้าว (เส้นด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์) แล้วแระ
หรือไม่ก่ลงวิภาวดี ต่อโทลเวย์ หรือไม่ต่อก่ได้ ขาออกมันโล่งอยู่แล้ว

อยากไป มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ติดอบรมตอนเช้าจ้า :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

ตามไปๆๆๆๆ อย่างอแง !!

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ

จากพระราม 3 วิ่งทางด่วนพระราม 3 แล้ววิ่งไปทางบางนา แยกเข้าทางด่วนรามอินทราวิ่งยาวๆ  ไปลงวงแหวนตะวันออก  แล้ววิ่งเส้นวงแหวนฯต่อไปจนถึงด่านเก็บเงิน  ผ่านด่านเก็บเงินเตรียมชิดซ้ายแยกรังสิต - นครนายก   พอลงมาก็วิ่งไปนครนายกยาวๆเลยครับ   น่าจะใช้เวลาไม่นานเท่าไรครับ

ป.ล. เคยวิ่งจากพระราม 3 ไปรังสิต คลอง 3 ร้านพี่บอยแค่ 45 นาทีเองครับ

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
UPDATE ล่าสุดที่หน้าแรกนะครับ

เปลี่ยนแปลงจุดนัดพบ และแจ้ง Agenda แบบละเอียด  :อุ่น:

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

Offline sinister

• **
มีใครไปเช้าเย็นกลับบ้างป่าว ค่ะ

แหะๆๆ

ทรายอาจจะไปตอนเช้า

แต่เย็นกลับ

ไม่มีคนเฝ้าบ้านอ่ะ

ลูกหลานเยอะ(หมา)

Heal the world

นู่ ทราย จร้า

ติดต่อ 0832544223

e-mail : zozineties_emo@hotmail.com

KADETT 3d 2.0cc

[ ขับม่ายเปง เกียปุก หัดขับอยู่ ]

Offline yossawaj

• **
ทำสีรถมาใหม่ กะจะไปโชว์ให้พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ในวันมิตติ้งเต็มที่ รับรถ 2 ทุ่มเมื่อคนนี้ ขับผ่าสายฝนมาฝนตกหนึกมากทางเปียก ระมัดระวังขับมาถึงคอนโดฯ ที่แคราย จอดเสร็จเรียบร้อยสบายใจ ตื่นเช้ามาลงมาเห็นรถแทบเป็นลม พวกเข็นคุณเพิ่มทรัพย์ (น้องCorsa) ไปชนเสาคอนโดกันชนด้านขวาสีแตกเป็นรอยน่าโมโหมาก เซ็งเลยครับพี่น้อง แต่ก็ไม่ท้อนะ เฮ้อฯ สู้ต่อไป วันเสราเจอกันครับที่ชูการ์บีท แต่ผมไปไม่ค่อยถูกครับ เด่วโทรถามทางคุณต้นคับผม ขอโทษนะครับที่บ่นให้ฟัง

เปลี่ยนแปลงจุดนัดพบแรกเป็นที่ The Crystal  เลียบทางด่วนเอกมัยรามอินทราแล้วนะคะ
อย่าลืมไปเช็ค Update Agenda ที่หน้าแรกน๊า.......
« Last Edit: 10 Jun 2009, 09:07 by Nu_Paiy »

Offline LukTarn

มาถึงรายละเอียดเรื่องที่พักค่ะ

บ้านพักเราจะมีทั้งหมด 3 หลังนะคะ
1. บ้านชวนชม : 6 ห้องนอน เป็นห้องแอร์ทุกห้องค่ะ
2. บ้านไม้สัก : 1 ห้องนอนใหญ่ยักษ์ ห้องแอร์ค่ะ
3. บ้านกฤษณา : 1 ห้องนอน (แอร์) + 2 ห้องนอนเล็ก (พัดลม) + 1 ห้องนอนกลาง (พัดลม)

รายละเอียดบ้านพักแต่ละหลัง รบกวนเข้าไปดูที่ www.banparesort.com นะคะ

เพื่อความสะดวกเรียบร้อยทางทีมงานขอจัดที่พักตามรายละเอียดด้านล่างนะคะ

บ้านชวนชม ห้องที่ 1 : ลุง Addy และครอบครัว
ห้องที่ 2 : พี่เอ้ และครอบครัว
ห้องที่ 3 : อาริน
ห้องที่ 4 : ลุงชัย พี่ช่อ และน้องเฟิร์น
ห้องที่ 5 : พี่กิ๊ฟและครอบครัว
ห้องที่ 6 : คุณก็อต

บ้านกฤษณาห้องที่ 1 (แอร์):
1.เป้ย
2.กอล์ฟ,
3.ทหารเรือ
4.เปิ้ล

ห้องที่ 2 (พัดลม):
1.พี่เขม
2.คุณส้ม

ห้องที่ 3 (พัดลม):
1.Peppy
2.คุณไตเติ้ล

ห้องที่ 4 (พัดลม):
1. พี่จี๊ด
2. พี่ไผ่
3. ต้น
4. มะนาว
5. พี่นุ่น
6. พี่ตาล
7. พี่เก๋
8. พี่กุ้ง
9. โค้ช
10. พี่บัติ
11. พี่จุฟ

บ้านไม้สัก (ห้องแอร์)[/u]

1. พี่วิน
2. พี่ซิ้น
3. คุณติว
4. ดุ๊ก
5. เอส
6. คุณโน่
7. เชอร์รี่
8. คุณตูน
9. รัม
10 แฟนรัม

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-

ค่าใช้จ่ายสำหรับทริปนี้นะคะ

ส่วนที่ต้องขอเก็บตอนลงทะเบียนตอนเช้า

ค่าที่พัก
- บ้านชวนชม : ห้องละ 1,200 บาท
- บ้านกฤษณาและบ้านไม้สัก : คนละ 260 บาท

ค่าอาหารเย็น + กองกลาง : คนละ 300 บาท
**กองกลางไว้สำหรับ : ป้ายชื่อ, อาหารกินเล่นยามค่ำคืน, กาแฟ โอวัลตินยามเช้า **

ค่าใช้จ่ายอื่นๆๆ
-ค่าอาหารกลางวัน (13/06) : คนละ 100 บาท
-ค่าล่องแก่ง : คนละ 100 บาท (1ลำ 8คน)
-ค่า ATV : 1 คัน 400 บาท / 2 คน
                  รถบัคกี้ 600 บาท / 2คน

ห้องแอร์คนนอนน้อยจังเด๋วแอบไปนอนด้วยดีกว่านะ

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
ตอบพี่ลูกตาล

รายละเอียดบ้านกฤษณาค่ะ

1. ห้องนอนแอร์ : นอนได้ 4-6 คน
2. ห้องพัดลมเล็ก 2 ห้อง : นอนได้ 2-3 คน
3. ห้องใหญ่ยักษ์ แต่เป็นห้องพัดลมค่ะ : นอนได้ 10-15คน

ตอนนี้ขอจัดที่พักตามนี้ก่อนค่ะ
ถ้าจะมีการเปลี่ยนแปลงขอคุยกันหน้างาน Case By Case ไปนะคะ

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
ทำสีรถมาใหม่ กะจะไปโชว์ให้พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ในวันมิตติ้งเต็มที่ รับรถ 2 ทุ่มเมื่อคนนี้ ขับผ่าสายฝนมาฝนตกหนึกมากทางเปียก ระมัดระวังขับมาถึงคอนโดฯ ที่แคราย จอดเสร็จเรียบร้อยสบายใจ ตื่นเช้ามาลงมาเห็นรถแทบเป็นลม พวกเข็นคุณเพิ่มทรัพย์ (น้องCorsa) ไปชนเสาคอนโดกันชนด้านขวาสีแตกเป็นรอยน่าโมโหมาก เซ็งเลยครับพี่น้อง แต่ก็ไม่ท้อนะ เฮ้อฯ สู้ต่อไป วันเสราเจอกันครับที่ชูการ์บีท แต่ผมไปไม่ค่อยถูกครับ เด่วโทรถามทางคุณต้นคับผม ขอโทษนะครับที่บ่นให้ฟัง

เปลี่ยนแปลงจุดนัดพบแรกเป็นที่ The Crystal  เลียบทางด่วนเอกมัยรามอินทราแล้วนะคะ
อย่าลืมไปเช็ค Update Agenda ที่หน้าแรกน๊า.......

ให้กำลังใจค่ะ อย่าลืมไปตามล่าหาตัวคนเข็นนะ นิสัยไม่ดี ยามก็ไม่ดูแล โว้ยยย โมโหแทน ~_~

ไม่ต้องเป็นห่วงเรื่องเส้นทางนะคะ จะมี staff คอยนำทางตลอดเส้นทางค่ะ ไม่หลงแน่นอนน

Offline sinister

• **
แงๆๆไม่มีใครตอบ ทราย เรย

:แงๆ:

อยากไปแต่ตอนเย็นต้องกลับ

มีใครไปเช้ากลับเย็นบ้างค่ะ

T_T

Heal the world

นู่ ทราย จร้า

ติดต่อ 0832544223

e-mail : zozineties_emo@hotmail.com

KADETT 3d 2.0cc

[ ขับม่ายเปง เกียปุก หัดขับอยู่ ]

Offline chanat

• Tel 0896762564
ไปเช้ากลับเช้าได้ไหม มีคนกลับเช้าครับ

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

มีใครไปเช้ากลับเย็นบ้างค่ะ

T_T

ดูรายชื่อ Update ที่หน้าแรกนะคะ

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......

มีใครไปเช้ากลับเย็นบ้างค่ะ T_T

ไปเช้ากลับเช้าได้ไหม มีคนกลับเช้าครับ

มีคร้าบ..คนนึงก่พี่ณัฏฐ์ (มันเขียนยากกว่านี้มีอีกมั้ยเนี่ย) vincent..พ่อไข่ดำ
เพราะต้องไปเรียน ฮวงจุ้ย.. แต่ถ้าพี่เขาไหลอยู่ต่อ ก่อาจจามีพี่ๆ น้าๆ คนอื่นอีกเพียบ..
ส่วนทหารเรือ ดูทางจิตวิเคราะห์แล้ว..ปีนี้ ทหารเรือลงน้ำแน่นอน..ฟันธง คอนเฟิร์ม ตอแหล!!

แล้วทำไม ไม่เลี้ยงลูกน้อง ด้วยอาหารเม็ดล่ะไอ้นู๋..!!

Offline bat

• bat
พูล (มีบริการโต๊ะพูล + อุปกรณ์ฟรี)

ที่กล่าวมาทั้งหมด ชอบๆๆๆตรงนี้ละ งานนี้มีเมาแน่ๆ ;D ;D ;D ;D

พูล (มีบริการโต๊ะพูล + อุปกรณ์ฟรี)

ที่กล่าวมาทั้งหมด ชอบๆๆๆตรงนี้ละ งานนี้มีเมาแน่ๆ ;D ;D ;D ;D

คราวแล้วพี่บัติแพ้นู๋นี่นา....กิกิ...

;)  ;)

Offline bat

• bat
คราวแล้วพี่บัติแพ้นู๋นี่นา....กิกิ...
   >:( >:( >:(

แกจะบอกคนอื่นทำไมเนี่ย อายเค้า :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก: :-X :-X :-X :-X

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง