[ corsa ] น้องใหม่ ขอรายงานตัวค่ะ

maijubujubu · 13536

Offline maijubujubu

• นักรบพเนจร
  • **
 :ตาปิ้ง:
ฝากฝังด้วยนะค่ะ  ทุกกกกกๆๆๆๆๆๆคนนนนนน
« Last Edit: 17 Feb 2010, 20:41 by kamolwat_t »

Offline chanat

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • Tel 0896762564
รายงานตัวด้วยครับ ชื่อ เสียงเรียงนาม รุ่นรถสี อื่นๆ :)

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

www.opel.in.th

Offline jeedz

• พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
ฟันธงว่า Corsa 5D สีเขียวครับ  5 55 5 5

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

Offline cherryjaa

• หนึ่งในใต้หล้า
เชอรี่จ้ะคอซ่าเหลืองๆอะ ช่ายสีเขียว 5ประตูปะจ้ะ..... ;D ;D ;D

Offline QgomKing

• No.: No.47
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 1.4
  • สีรถ : ฟ้า
ฟันธงว่า Corsa 5D สีเขียวครับ  5 55 5 5

สีฟ้าตะหาก พี่จี๊ด  ;D

ยินดีต้อนรับคร๊าบ ผมโอมคับ Corsa

ร่วมรณรงค์ให้ใช้ Avatra เป็นรูปจริงคร๊าบ
ชื่อ "โอม" ครับผม
ได้ ซีซ่า มาสมใจ ต่อไปปรับแต่งสภาพพร้อมขับ
โอม มือใหม่ CORSA 1.4 MT เดิมๆ
ม.นเรศวร พิษณุโลก omemy_yim@hotmail.com
๐๘๙-๗ศูนย์๘๓๘๙๙
๐๘๖-๓ศูนย์๙๔๔๙๘

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ฝากฝังด้วยนะค่ะ  ทุกกกกกๆๆๆๆๆๆคนนนนนน

ซาหวัดดีครับยินดีต้อนรับครับ ผมชื่อหมอครับใครๆในนี้มักจะเรียกผมว่าน้องหมอกันทั้งนั้นครับ  ผมใช้ corsa 3dr. 1.4i 8v auto เดิมๆครับ อ.บางใหญ่ จ.นนทบุรี   :) :) :) 

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
คุณแอ้น อ่ะป่าวเนี่ย   หวัดดีครับ :-* :-*

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ยินดีต้อนรับนะครับ....

แถวๆนี้ม่ะนิยมฝังฮะ.... หญ้ามันสูง... ต้องเอาไปปล่อยทะเลครับ...  ;D ;D ;D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

:หนาว:

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline ขอยลอนผาบี้

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 5D MT
  • สีรถ : Green
  • เครื่องยนต์: เครื่องเทพ C14NZ
ลงชื่อขึ้นรถด้วยคน อิอิ

ยินดีต้อนรับคับ   :-*

Offline ช่อลดา

• VIP's Member
  • โอเปิลซาฟิร่า/คิดถึงก็ โทร.มา 08 7013 7999

ซาหวัดดีครับยินดีต้อนรับครับ ผมชื่อหมอครับใครๆในนี้มักจะเรียกผมว่าน้องหมอกันทั้งนั้นครับ  ผมใช้ corsa 3dr. 1.4i 8v auto เดิมๆครับ อ.บางใหญ่ จ.นนทบุรี   :) :) :) 

8)    น้องหมอ 8)   
          ยินดีต้อนรับด้วยจ้า :)

พี่ช่อ คนเดิมไง...แต่เบอร์โทรฯใหม่นะคะ

Offline plawahn

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
เวลคั่มครับ   ไว้จะทำท่อด้วยนะฮะ :D :D :D :D

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline jui2512

• รุ่นรถ: Corsa 5 door
  • สีรถ : สีเขียว
  • เครื่องยนต์: เครื่องเทพ

ของน้องหมอ มันเดิมๆตรงไหนหว่า  :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง: :-X :-X :-X

Offline Omega VIP

ยินดีต้อนรับนะครับ

กอล์ฟ Astra & Omega ครับ

Offline youth

• Love me Love my dog
  • No.: 158
  • รุ่นรถ: Corsa 5dr
  • สีรถ : Grey
  • เครื่องยนต์: Toyota 4E FE AT
ยินดีได้รู้จักครับ
youth ครับ

corsa 5dr+4E FE AT
cell : 089 894 4878  
รับโปรโมทเวบติดหน้าแรกอันดับหนึ่งบน google  www.tookdeejang.com
MSN : tookdeejang@hotmail.com
website : Event Organize Agency www.fourthcreation.com
e_mail : sarayuth@fourthcreation.com

Offline m_pong

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • mmmm
หวาดดีครับ  :ตาปิ้ง:

เวปบอร์ดมีไว้คลายเคลียดอย่าไปซีเรียสเดี๋ยว"บ้า''

Offline bat

• bat
ยินดีต้อนรับ มีอะไรก็บอกต่อแนะนำกันได้นะคับ.. :) :)

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
หวัดดีครับ ผมน้องเพชร Corsa 3dr เดิม สีเหลือง ฝากตัวและหัวใจไว้กับพี่ๆลุงๆน้าๆป้าๆอาๆ ทุกคนด้วยนะครับ

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
อ่า... ถ้าจำไม่ผิด จี๊ดเขาบอกว่าฝากสั่ง คิ้วกันฝนของ corsa 5 ประตูด้วยใช่ไปมฮะพี่...  :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

• **
<a href="http://" target="_blank" class="new_win">http://</a>

เก่ง เก่ง กันทั้งน้านเลย  corsa 5D ค่า  สีฟ้านะค่ะ  บ้านอยู่แถวฝั่งธน  แต่เอ๊ไหงไปวิ่งอยู่แถวนนท์น๊า ก็.........  ม่ายบอกดีก่า   
คุณเชอรี่ที่เราเจอกันที่ปั้มงัยค่ะ   จำกัยบ่ได้ก่า 

Offline moimoi

ยินดีได้รู้จักครับ   ผมอยู่ฝั่งธนเหมือนกัน    ;D         ;D

• **
:bye:

ตรงไหนเหรอค่ะ  ไหมอยู่แถว ๆ เอ่อออ ยังไม่ถึงยันฮีนะ

:please: :please:เก๊า  ก็ฝั่งธนฯอ่ะคับ....อยู่ห่างนิดเดียวเอง บางพลัด กะ บางบัวทอง  ...(นิดเดียวใน google map อะนะ :-* :-*

<a href="http://" target="_blank" class="new_win">http://</a>

เก่ง เก่ง กันทั้งน้านเลย  corsa 5D ค่า  สีฟ้านะค่ะ  บ้านอยู่แถวฝั่งธน  แต่เอ๊ไหงไปวิ่งอยู่แถวนนท์น๊า ก็.........  ม่ายบอกดีก่า   
คุณเชอรี่ที่เราเจอกันที่ปั้มงัยค่ะ   จำกัยบ่ได้ก่า 
จำได้จ้า.....แล้วไมเข้ามาเปงสมาชิกแค่คนเดวละจ้ะ อีกคนไปไหนนี่.... :) :)

จำได้จ้า.....แล้วไมเข้ามาเปงสมาชิกแค่คนเดวละจ้ะ อีกคนไปไหนนี่.... :) :)
  หว้า....เชอร์รี่ ทำวงแตก.....

อ้าววว  งง....ไมเชอรี่ทำวงแตกอะค่ะ ก็มะวานเชอรี่เพิ่งไปเจอกันมาแล้วยังชวนมาเข้าเวบอยู่เลยค่ะ..... :)
พูดงี้รุนะว่าพี่โทนี่คิดอาไร 8) 8) 8)

อ้าววว  งง....ไมเชอรี่ทำวงแตกอะค่ะ ก็มะวานเชอรี่เพิ่งไปเจอกันมาแล้วยังชวนมาเข้าเวบอยู่เลยค่ะ..... :)
พูดงี้รุนะว่าพี่โทนี่คิดอาไร 8) 8) 8)
หนุ่มๆ แถวนี้ คิดแบบเดียวกับพี่แหละ.... แล้วอุนจิคะนอง เป็นไงบ้างมีงอแงบ้างป่าวครับ

Offline มหิงสา

• No.: 60 (รอรับสติกเกอร์)
  • รุ่นรถ: OPEL CORSA 3D AT
  • สีรถ : ฟ้า
  • เครื่องยนต์: 1NZ-FE VVT-i

พี่โทนี่เขาคิดถึงนี่อยู่นะ

Opel Corsa 3D VVT-i
.
www.healthshop2u.com
จำหน่าย วิตามิน ผิวขาว อาหารเสริม ลดน้ำหนัก แก้ หัวล้าน ผมร่วง ผมบาง ไม่ดกดำ ปวดกระดูก ไขข้อ เดิน เหิน ลำบาก วิตามินซี ชนิดฉีด แบบฉีด ปกป้อง กันแดด ฝ้า ผิว มีสมุนไพร ไทยๆ ทั้ง แคปซูน ชาชง Herbal One อภัยภูเบศร

หนุ่มๆ แถวนี้ คิดแบบเดียวกับพี่แหละ.... แล้วอุนจิคะนอง เป็นไงบ้างมีงอแงบ้างป่าวครับ

จะบอกว่าขับไปยุดยา มีคนเรียกรถวัด เสียเลยอ่า ตอนนี้ก็มีปันหาเรื่องกินแก๊สอะค่ะ แล้วก็พวกเบรคลึก น้ำหม้อพักเปงสนิมไรเงี้ย...อิอิ
ปล...แต่ตัวจิงน้องเจ้าของคอซ่าสีฟ้าเค้าน่ารักนะ.... 8) 8)

พี่โทนี่เขาคิดถึงนี่อยู่นะ

โอ้ว..ตาย้ง  เอามาจากไหนนี่..ไม่เคยเห็นมาก่อนเร้ยยย

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง